KFUM vs Ranheim Hồ sơ đội
KFUM vs Ranheim Dữ kiện trận đấu
4T-4H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 1.4. Thắng 40%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 40%.
7T-2H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 25 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.5, thủng 1.3. Thắng 70%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 50%.
| KFUM | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Ranheim | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| KFUM | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Ranheim | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
KFUM vs Ranheim Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
KFUM vs Ranheim Đối đầu
KFUM vs Ranheim Xem đầy đủ đối đầu →| KFUM Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2022-06-27 | 4 Ranheim |
2 - 1
4 - 1
|
KFUM 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2021-11-01 | 2 Ranheim |
0 - 1
1 - 3
|
KFUM 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2021-06-18 | KFUM |
2 - 1
2 - 1
|
Ranheim | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2020-11-15 | KFUM |
0 - 1
1 - 1
|
Ranheim 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2020-08-30 | 2 Ranheim |
0 - 0
0 - 1
|
KFUM 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2016-09-25 | Ranheim |
1 - 0
2 - 0
|
KFUM | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2016-04-24 | 2 KFUM |
0 - 1
3 - 2
|
Ranheim 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| KFUM Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2022-07-17 | 3 Stabaek |
0 - 1
2 - 2
|
KFUM 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-07-11 | 1 2 KFUM |
0 - 1
0 - 1
|
IK Start 2 | L | 0.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-07-07 | Asane |
0 - 1
0 - 3
|
KFUM 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-07-03 | 1 KFUM |
3 - 1
3 - 2
|
Sogndal 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Cup | 2022-06-30 | 1 KFUM |
0 - 0
1 - 1
|
Sogndal 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-06-27 | 4 Ranheim |
2 - 1
4 - 1
|
KFUM 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 3 (0-3) |
| Norway Cup | 2022-06-23 | 1 Ullern |
0 - 0
0 - 2
|
KFUM 1 | W | +1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2022-06-20 | 3 Sandnes Ulf |
0 - 1
2 - 2
|
KFUM 1 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-06-18 | 1 3 GVI |
0 - 2
2 - 5
|
KFUM 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-06-12 | 1 KFUM |
0 - 0
0 - 0
|
Holbæk | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-06-05 | 1 AB Tårnby |
0 - 0
1 - 0
|
KFUM 1 | L | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2022-05-30 | 2 KFUM |
1 - 0
3 - 0
|
Skeid | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-05-28 | KFUM |
1 - 0
2 - 0
|
Køge Nord FC | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
1-9 (10) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2022-05-26 | 1 Fredrikstad |
1 - 0
1 - 2
|
KFUM 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Norway Division 1 | 2022-05-23 | 1 KFUM |
0 - 0
1 - 0
|
Kongsvinger 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-05-20 | 2 KFUM |
2 - 0
3 - 2
|
Ringsted IF 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Cup | 2022-05-19 | Gamle Oslo |
0 - 2
0 - 3
|
KFUM 1 | W | +3.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 1 | 2022-05-15 | 1 2 Mjondalen |
1 - 0
2 - 1
|
KFUM | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
0-5 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-05-12 | 1 Tårnby FF |
1 - 0
3 - 0
|
KFUM | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-05-09 | 1 4 KFUM |
1 - 0
1 - 5
|
SK Brann | L | +0.5, +1.0 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
1-10 (11) | 0-6 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-05-07 | KFUM |
0 - 0
1 - 2
|
B 1908 | L | -0.5 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 2 | 2022-04-29 | 3 Skovshoved |
1 - 0
2 - 0
|
KFUM | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-04-24 | 1 Stjørdals/Blink |
0 - 1
1 - 3
|
KFUM | W | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-04-21 | 2 KFUM |
1 - 0
1 - 0
|
Ledøje-Smørum Fodbold 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-04-19 | 2 KFUM |
0 - 1
1 - 1
|
Raufoss 2 | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
5-6 (11) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-04-16 | 2 KFUM |
2 - 1
2 - 1
|
GVI 2 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-04-11 | 1 Bryne |
1 - 1
1 - 2
|
KFUM | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Series Group 2 | 2022-04-09 | Holbæk |
2 - 0
3 - 0
|
KFUM 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
0-8 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-04-03 | 2 KFUM |
1 - 2
2 - 2
|
Grorud 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 4-5 (9) | 3 (2-1) | 5 (4-1) |
| Norway Cup | 2022-03-19 | 1 KFUM |
0 - 2
0 - 5
|
Viking FK 2 | L | +1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ranheim Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2022-07-17 | 3 Ranheim |
0 - 1
3 - 3
|
Sogndal 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-07-10 | 1 Sandnes Ulf |
1 - 1
3 - 2
|
Ranheim 2 | L | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-07-07 | 1 Ranheim |
1 - 0
4 - 0
|
Skeid 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-07-04 | Kongsvinger |
0 - 0
2 - 2
|
Ranheim | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Cup | 2022-06-30 | 4 Ullensaker/Kisa |
0 - 1
0 - 2
|
Ranheim 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-06-27 | 4 Ranheim |
2 - 1
4 - 1
|
KFUM 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 3 (0-3) |
| Norway Cup | 2022-06-23 | 2 Nardo |
0 - 0
0 - 1
|
Ranheim | W | +1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
4-13 (17) | 0-4 (4) | 3 (0-3) | 5 (4-1) |
| Norway Division 1 | 2022-06-20 | 2 Asane |
0 - 1
1 - 2
|
Ranheim 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-29 | 3 Ranheim |
1 - 2
3 - 2
|
Fredrikstad 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-05-26 | Mjondalen |
1 - 0
1 - 2
|
Ranheim | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-23 | 1 Ranheim |
0 - 0
2 - 2
|
IK Start 2 | D | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-7 (8) | 4 (0-4) | 1 (1-0) |
| Norway Cup | 2022-05-19 | 1 Dahle |
0 - 3
1 - 8
|
Ranheim 1 | W | +3.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-15 | 1 1 Stjørdals/Blink |
0 - 1
0 - 1
|
Ranheim 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-05-09 | Ranheim |
0 - 1
0 - 1
|
Stabaek 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 5 (3-2) |
| Norway Division 1 | 2022-04-25 | 2 Bryne |
0 - 0
1 - 2
|
Ranheim | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-3 (14) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-04-19 | 1 Ranheim |
1 - 0
2 - 1
|
Grorud 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2022-04-11 | 1 Raufoss |
0 - 1
1 - 1
|
Ranheim 2 | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-04-03 | 2 Ranheim |
0 - 2
0 - 4
|
SK Brann 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2022-03-27 | 3 Stjordals/Blink |
0 - 0
1 - 2
|
Ranheim 3 | W | 0.0 | Xỉu |
|
6-11 (17) | 2-5 (7) | 3 (1-2) | 3 (1-2) | ||
| Europe Friendlies | 2022-03-12 | 3 Levanger |
1 - 0
2 - 0
|
Ranheim 1 | L |
|
1-10 (11) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||||
| Europe Friendlies | 2022-03-04 | 1 Ranheim |
1 - 0
3 - 0
|
Rosenborg 2 | W | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-3 (5) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2022-02-25 | Ranheim |
1 - 0
1 - 0
|
Nardo 1 | W | -2.0,-2.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2021-11-27 | 2 Fredrikstad |
1 - 0
3 - 1
|
Ranheim 2 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 5-1 (6) | 5 (4-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2021-11-20 | 2 Ranheim |
1 - 1
2 - 4
|
Bryne 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2021-11-07 | 3 IK Start |
1 - 0
3 - 1
|
Ranheim 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2021-11-01 | 2 Ranheim |
0 - 1
1 - 3
|
KFUM 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 3-6 (9) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2021-10-29 | 1 Raufoss |
0 - 2
0 - 4
|
Ranheim 3 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2021-10-24 | 1 Ham-Kam |
2 - 0
3 - 0
|
Ranheim | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2021-10-20 | 2 Ranheim |
1 - 0
3 - 3
|
Aalesund 3 | D | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2021-10-16 | FK Jerv |
0 - 0
2 - 1
|
Ranheim | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 6 (3-3) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2 | 4 | 3.25 |
| Hiệp 1 | 2.5 | 2.5 | 3.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 2 , Phạt góc: 5 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 3 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
4' - 1st Corner - Ranheim -
5' - 2nd Corner - Ranheim -
15' - 3rd Corner - Ranheim - Race to 3 Corners - Ranheim
-
17' - 4th Corner - KFUM -
28' - 5th Corner - KFUM -
29' - 6th Corner - KFUM -
36' - 1st Goal - KFUM -
41' - 7th Corner - Ranheim -
1-0 score at the end of First Half -
51' - 1st Yellow Card - KFUM -
69' - 2nd Goal - Ranheim - 60' Substitution - Hummelvoll-Nunez for Dahl - KFUM
- 71' Substitution - Soras for Stavrum - KFUM
-
73' - 3rd Goal - Ranheim - 71' Substitution - Hoseth for Olsen - KFUM
- 77' Substitution - Svindland for Ghaedamini - KFUM
- 77' Substitution - Njie for Delaveris - KFUM
- Race to 5 Corners - Ranheim
-
86' - 8th Corner - Ranheim -
90' - 9th Corner - KFUM -
90+1' - 10th Corner - KFUM - 85' Substitution - Kristiansen for Alte - Ranheim
-
90+3' - 11th Corner - Ranheim - 90+1' Substitution - Hoiseth for Mehnert - Ranheim
-
1-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

