Kettering vs Basford Utd Hồ sơ đội
Kettering vs Basford Utd Dữ kiện trận đấu
4T-4H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.1. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 0%.
4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 1.5. Thắng 40%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 0%.
| Kettering | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Basford Utd | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Kettering | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Basford Utd | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Kettering vs Basford Utd Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Kettering vs Basford Utd Đối đầu
Kettering vs Basford Utd Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Kettering Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UK Friendlies | 2024-07-25 | Hinckley LR |
1 - 0
1 - 1
|
Kettering | D | +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| UK Friendlies | 2024-07-20 | Boston Utd |
3 - 1
4 - 2
|
Kettering | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
||||||
| England Southern Premier League Central | 2024-04-20 | 4 Kettering |
1 - 0
1 - 0
|
Coalville Town 2 1 | W | +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England Southern Premier League Central | 2024-04-16 | 1 1 Kettering |
1 - 0
1 - 2
|
Stamford 1 | L | +0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| England Southern Premier League Central | 2024-04-09 | 2 Kettering |
1 - 2
2 - 2
|
Leiston 2 | D | 0.0 | Tài |
|
||||||
| England Southern Premier League Central | 2024-04-06 | 2 Kettering |
0 - 1
1 - 1
|
Berkhamsted | D | -1.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| England Southern Premier League Central | 2024-03-30 | 2 Kettering |
1 - 1
2 - 1
|
Barwell 1 | W | 0.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 3 (1-2) | ||
| England Southern Premier League Central | 2024-03-23 | 3 Kettering |
1 - 0
2 - 0
|
Alvechurch | W | -0.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 3-0 (3) | 3 (3-0) | 3 (2-1) | ||
| England Southern Premier League Central | 2024-02-27 | 3 Kettering |
1 - 0
2 - 0
|
AFC Sudbury 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Southern Premier League Central | 2024-02-17 | 3 Kettering |
0 - 0
0 - 0
|
Leamington 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
7-9 (16) | 4-6 (10) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2024-02-10 | 1 AFC Telford |
2 - 0
4 - 0
|
Kettering | L | -1.0 | Tài |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2024-02-03 | 3 Kettering |
0 - 1
1 - 3
|
Long Eaton Utd 1 | L | -1.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-2 (7) | 4 (3-1) | 2 (2-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-12-26 | St Ives Town |
2 - 0
6 - 0
|
Kettering 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 3 (2-1) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-11-28 | Kettering |
0 - 2
0 - 2
|
Nuneaton 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-11-25 | 1 1 Alvechurch |
0 - 1
1 - 1
|
Kettering 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
2-7 (9) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Southern Premier League Central | 2023-11-21 | 3 Kettering |
0 - 0
2 - 0
|
Mickleover FC 3 | W | +1.0 | Xỉu |
|
6-6 (12) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-11-07 | Leamington |
2 - 0
2 - 1
|
Kettering 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
2-1 (3) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-10-31 | 1 Kettering |
1 - 2
1 - 3
|
AFC Telford 3 | L | 0.0 | Tài |
|
3-6 (9) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| England FA Cup Qualification | 2023-10-14 | Chesterfield |
1 - 0
5 - 0
|
Kettering | L | -2.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
12-3 (15) | 8-0 (8) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| England FA Cup Qualification | 2023-09-30 | 1 Hitchin |
0 - 0
0 - 1
|
Kettering | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-09-26 | 2 Kettering |
0 - 1
0 - 4
|
Hitchin 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 3 (0-3) | 0 (0-0) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-09-23 | 2 Long Eaton Utd |
0 - 1
2 - 2
|
Kettering 2 1 | D | +0.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England FA Cup Qualification | 2023-09-16 | 3 Kettering |
1 - 0
1 - 0
|
Sporting Khalsa | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| England Southern Premier League Central | 2023-09-12 | 2 Kettering |
0 - 0
1 - 1
|
Needham Market 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England Southern Premier League Central | 2023-09-09 | 2 Bromsgrove |
0 - 2
1 - 2
|
Kettering 3 | W | 0.0 | Tài |
|
11-2 (13) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-08-26 | 3 Redditch |
0 - 0
2 - 0
|
Kettering 3 1 | L | -0.5 | Xỉu |
|
3-9 (12) | 2-6 (8) | 3 (2-1) | 2 (1-1) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-08-14 | 2 Barwell |
1 - 0
3 - 2
|
Kettering | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 4 (0-4) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-08-12 | 1 Kettering |
2 - 1
2 - 4
|
Stourbridge 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| England National League North | 2023-04-29 | 1 Kidderminster |
0 - 0
3 - 0
|
Kettering 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| England National League North | 2023-04-22 | 1 3 Kettering |
0 - 0
0 - 1
|
Chester | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Basford Utd Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Northern Premier League | 2024-04-27 | Basford Utd |
1 - 0
4 - 0
|
Bamber Bridge | W | 0.0 | Tài |
|
||||||
| England Northern Premier League | 2024-04-20 | Radcliffe FC |
0 - 0
1 - 1
|
Basford Utd | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 12.0 |
|
|||||
| England Northern Premier League | 2024-04-06 | 1 Bradford P A |
2 - 1
2 - 1
|
Basford Utd | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| England Northern Premier League | 2024-04-01 | 6 Basford Utd |
0 - 1
3 - 1
|
Worksop Town 3 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
||||||
| England Northern Premier League | 2024-03-30 | 2 Atherton Collieries |
0 - 0
1 - 2
|
Basford Utd 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England Northern Premier League | 2024-03-16 | 2 Basford Utd |
0 - 0
2 - 1
|
Matlock Town 2 | W | +0.5 | Tài |
|
5-2 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 4 (3-1) | ||
| England Northern Premier League | 2024-02-17 | Gainsborough |
1 - 0
3 - 0
|
Basford Utd 2 | L | -0.5 | Tài |
|
5-3 (8) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Northern Premier League | 2024-02-10 | 2 Basford Utd |
0 - 0
0 - 0
|
Hyde Utd 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| England Northern Premier League | 2024-01-27 | 3 Basford Utd |
0 - 1
2 - 2
|
Warrington Rylands 3 | D | +0.5, +1.0 | Tài |
|
1-3 (4) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| England Northern Premier League | 2024-01-20 | 2 Ilkeston Town |
3 - 0
4 - 1
|
Basford Utd 1 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
15-3 (18) | 10-1 (11) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| England Northern Premier League | 2024-01-16 | 4 Basford Utd |
1 - 0
1 - 3
|
Radcliffe FC 3 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England Northern Premier League | 2024-01-06 | 2 Stafford Rangers |
0 - 1
0 - 1
|
Basford Utd 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern Premier League | 2023-12-30 | 1 Basford Utd |
1 - 0
2 - 1
|
Marine 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England Northern Premier League | 2023-12-23 | 3 Basford Utd |
0 - 0
0 - 1
|
Guiseley 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) | ||
| England Northern Premier League | 2023-12-09 | 2 Basford Utd |
0 - 1
1 - 2
|
Ashton Utd 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-8 (16) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| England Northern Premier League | 2023-11-18 | 3 Basford Utd |
0 - 1
0 - 3
|
Workington 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
7-10 (17) | 3-6 (9) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England Northern Premier League | 2023-11-14 | 3 Macclesfield FC |
1 - 0
1 - 1
|
Basford Utd 4 | D | -1.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern Premier League | 2023-11-04 | 2 Basford Utd |
1 - 0
2 - 0
|
Bradford P A 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| England Northern Premier League | 2023-10-31 | 3 Basford Utd |
1 - 0
1 - 0
|
Lancaster City 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
1-15 (16) | 0-9 (9) | 6 (0-6) | 4 (1-3) |
| England Northern Premier League | 2023-10-21 | 3 Basford Utd |
1 - 1
1 - 1
|
FC United of Manchester 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-10 (14) | 3-9 (12) | 3 (1-2) | 2 (1-1) | ||
| England Northern Premier League | 2023-09-30 | 2 Basford Utd |
3 - 0
3 - 0
|
Gainsborough 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England Northern Premier League | 2023-09-23 | 2 Hyde Utd |
0 - 0
1 - 0
|
Basford Utd 6 | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 3 (0-3) | 3 (2-1) |
| England Northern Premier League | 2023-09-16 | 1 Basford Utd |
0 - 0
0 - 1
|
Ilkeston Town 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-8 (16) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 5 (4-1) |
| England FA Cup Qualification | 2023-09-02 | 6 Alvechurch |
1 - 0
1 - 0
|
Basford Utd 4 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-10 (13) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 6 (0-6) | ||
| England Northern Premier League | 2023-08-26 | 3 Basford Utd |
1 - 0
1 - 1
|
Atherton Collieries 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| England Northern Premier League | 2023-08-22 | 2 Basford Utd |
0 - 1
1 - 2
|
Stafford Rangers | L | 0.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| England Northern Premier League | 2023-08-19 | 1 Guiseley |
1 - 0
2 - 1
|
Basford Utd 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
14-3 (17) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 7 (7-0) |
| England Northern Premier League | 2023-08-15 | 4 Ashton Utd |
0 - 0
1 - 0
|
Basford Utd 1 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
15-2 (17) | 6-2 (8) | 3 (1-2) | 1 (1-0) | ||
| UK Friendlies | 2023-07-15 | Shepshed Dynamo |
0 - 0
0 - 0
|
Basford Utd | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 1-4 (5) | 4 (1-3) | 2 (0-2) | ||
| England Southern Premier League Central | 2023-04-22 | 1 Basford Utd |
0 - 2
0 - 2
|
Stratford Town 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2 | 4 | 2.75 |
| Hiệp 1 | 2.5 | 2.5 | 3.25 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.1 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 2 - 5
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 0 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
2' - 1st Goal - Kettering -
11' - 1st Corner - Basford Utd -
30' - 2nd Corner - Basford Utd -
1-0 score at the end of First Half -
47' - 1st Yellow Card - Basford Utd -
51' - 3rd Corner - Kettering -
52' - 4th Corner - Kettering - Race to 3 Corners - Basford Utd
-
57' - 5th Corner - Basford Utd -
80' - 6th Corner - Basford Utd -
83' - 7th Corner - Basford Utd - Race to 5 Corners - Basford Utd
-
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

