Juventus U19 vs Genoa U19 Hồ sơ đội
Juventus U19 vs Genoa U19 Dữ kiện trận đấu
4T-4H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.5. Thắng 40%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 40%.
4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 12 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.2. Thắng 40%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 60%.
| Juventus U19 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Genoa U19 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Juventus U19 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Genoa U19 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Juventus U19 vs Genoa U19 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Juventus U19 vs Genoa U19 Đối đầu
Juventus U19 vs Genoa U19 Xem đầy đủ đối đầu →| Juventus U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-10 | Genoa U19 |
2 - 1
2 - 2
|
Juventus U19 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-03-08 | 1 Juventus U19 |
1 - 0
1 - 2
|
Genoa U19 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2019-12-04 | 1 Genoa U19 |
1 - 2
2 - 2
|
Juventus U19 2 | D | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2019-05-11 | 2 Juventus U19 |
1 - 1
4 - 2
|
Genoa U19 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2018-12-23 | 5 Genoa U19 |
0 - 1
2 - 1
|
Juventus U19 2 | L | +0.5 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Italy Primavera Cup | 2018-12-19 | 1 Juventus U19 |
0 - 0
1 - 1
|
Genoa U19 1 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2018-01-29 | 2 Juventus U19 |
0 - 1
0 - 1
|
Genoa U19 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2017-09-16 | 1 1 Genoa U19 |
0 - 1
1 - 1
|
Juventus U19 1 1 | D | 0.0,+0.5 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2016-05-07 | Genoa U19 |
2 - 2
5 - 2
|
Juventus U19 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài |
|
2-2 (4) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (0-1) | ||
| Italy Primavera Cup | 2016-01-10 | 2 Genoa U19 |
0 - 1
0 - 3
|
Juventus U19 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
1-15 (16) | 1-9 (10) | 1 (0-1) | 4 (0-4) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2015-12-20 | 1 Juventus U19 |
2 - 0
2 - 0
|
Genoa U19 4 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2015-01-10 | 1 Genoa U19 |
0 - 0
0 - 0
|
Juventus U19 4 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Juventus U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-17 | 2 Lazio U19 |
0 - 1
1 - 2
|
Juventus U19 1 | W | +1.0 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-09 | 4 Sassuolo U19 |
0 - 0
1 - 1
|
Juventus U19 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-05 | 2 Juventus U19 |
1 - 1
1 - 1
|
Empoli U19 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-01 | 1 Juventus U19 |
0 - 1
2 - 2
|
Roma U19 1 | D | 0.0 | Tài |
|
||||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-26 | 3 Sampdoria U19 |
1 - 1
1 - 2
|
Juventus U19 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-17 | Juventus U19 |
2 - 0
5 - 0
|
Ascoli U19 1 | W | -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-10 | 3 AC Milan U19 |
0 - 1
0 - 1
|
Juventus U19 1 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-20 | 3 Juventus U19 |
0 - 2
3 - 3
|
Atalanta U19 1 | D | 0.0 | Tài |
|
2-4 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Italy Primavera Cup | 2021-03-17 | 1 Fiorentina U19 |
0 - 0
3 - 1
|
Juventus U19 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-13 | 2 Cagliari U19 |
1 - 0
3 - 0
|
Juventus U19 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 4 (3-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-09 | 3 Juventus U19 |
3 - 2
4 - 2
|
Torino U19 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-06 | 4 Spal U19 |
0 - 0
1 - 0
|
Juventus U19 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-26 | 2 Juventus U19 |
1 - 0
3 - 0
|
Fiorentina U19 3 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-20 | 1 Inter Milan U19 |
0 - 0
0 - 0
|
Juventus U19 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-17 | 2 Juventus U19 |
0 - 2
2 - 2
|
Bologna U19 4 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-10 | Genoa U19 |
2 - 1
2 - 2
|
Juventus U19 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-07 | 2 Juventus U19 |
1 - 2
1 - 4
|
Sampdoria U19 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-5 (9) | 4 (3-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-01-30 | 1 Juventus U19 |
2 - 0
2 - 0
|
Lazio U19 | W | -1.0,-1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
0-10 (10) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-01-27 | 1 Ascoli U19 |
1 - 1
1 - 3
|
Juventus U19 | W | 9.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 4-5 (9) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-01-23 | 1 Juventus U19 |
1 - 0
4 - 0
|
Sassuolo U19 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-11-01 | 1 Roma U19 |
4 - 1
4 - 2
|
Juventus U19 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-5 (7) | 3 (0-3) | 3 (1-2) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-10-03 | Juventus U19 |
0 - 0
1 - 0
|
AC Milan U19 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-09-25 | 2 Empoli U19 |
0 - 0
0 - 2
|
Juventus U19 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-09-20 | 4 Atalanta U19 |
0 - 0
1 - 1
|
Juventus U19 3 | D | -1.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2020-09-09 | Novara |
4 - 3
5 - 3
|
Juventus U19 | L | -1 | Tài |
|
5-2 (7) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| UEFA Youth League | 2020-08-16 | 3 Juventus U19 |
1 - 2
1 - 3
|
Real Madrid U19 4 1 | L | +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
14-4 (18) | 7-3 (10) | 3 (2-1) | 4 (3-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-03-08 | 1 Juventus U19 |
1 - 0
1 - 2
|
Genoa U19 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
1-6 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-02-23 | 1 Juventus U19 |
1 - 0
1 - 0
|
Pescara U19 4 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Italy Primavera Cup | 2020-02-19 | 1 Juventus U19 |
1 - 1
2 - 2
|
Fiorentina U19 4 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-02-15 | 1 Juventus U19 |
1 - 0
1 - 1
|
Inter Milan U19 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Genoa U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-16 | 2 Genoa U19 |
1 - 4
3 - 5
|
Empoli U19 3 | L | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-09 | 1 Fiorentina U19 |
0 - 2
0 - 2
|
Genoa U19 3 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-05-02 | 2 Genoa U19 |
0 - 0
0 - 0
|
Cagliari U19 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-24 | 1 Bologna U19 |
0 - 0
0 - 0
|
Genoa U19 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-18 | 1 Genoa U19 |
1 - 0
1 - 1
|
Inter Milan U19 3 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Italy Primavera Cup | 2021-04-14 | 2 Fiorentina U19 |
1 - 0
2 - 0
|
Genoa U19 1 | L | -0.5,-1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-10 | 3 Sampdoria U19 |
1 - 1
3 - 1
|
Genoa U19 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-04-03 | 2 Genoa U19 |
1 - 0
1 - 0
|
Roma U19 5 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-21 | 1 Spal U19 |
1 - 1
1 - 2
|
Genoa U19 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Italy Primavera Cup | 2021-03-17 | 3 Genoa U19 |
0 - 0
2 - 0
|
Empoli U19 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 6-1 (7) | 4 (4-0) | 2 (1-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-14 | 1 Genoa U19 |
0 - 0
0 - 0
|
AC Milan U19 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-7 (10) | 4 (1-3) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-10 | 1 3 Lazio U19 |
1 - 2
3 - 3
|
Genoa U19 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-03-06 | Genoa U19 |
0 - 0
2 - 0
|
Atalanta U19 1 | W | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-28 | 3 Sassuolo U19 |
1 - 0
1 - 1
|
Genoa U19 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-22 | 1 Ascoli U19 |
1 - 3
2 - 4
|
Genoa U19 2 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 4 (3-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-17 | 2 Genoa U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Torino U19 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-13 | 3 Cagliari U19 |
0 - 1
2 - 3
|
Genoa U19 2 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-02-10 | Genoa U19 |
2 - 1
2 - 2
|
Juventus U19 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Italy Primavera Cup | 2021-02-03 | 4 Genoa U19 |
2 - 0
3 - 1
|
Parma U19 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-01-31 | 1 Empoli U19 |
2 - 1
5 - 1
|
Genoa U19 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-01-28 | 2 Inter Milan U19 |
2 - 0
3 - 1
|
Genoa U19 1 | L | -0.5,-1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2021-01-24 | 4 Genoa U19 |
1 - 0
2 - 1
|
Fiorentina U19 4 1 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 6-3 (9) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-10-26 | 3 Genoa U19 |
1 - 1
1 - 2
|
Bologna U19 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-09-27 | 2 Roma U19 |
0 - 1
3 - 2
|
Genoa U19 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 6-2 (8) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-09-19 | 2 Genoa U19 |
0 - 1
1 - 1
|
Spal U19 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-03-08 | 1 Juventus U19 |
1 - 0
1 - 2
|
Genoa U19 2 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
1-6 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-02-22 | Inter Milan U19 |
2 - 0
3 - 0
|
Genoa U19 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-02-16 | 4 Genoa U19 |
2 - 0
3 - 0
|
Chievo U19 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-02-09 | 4 Torino U19 |
0 - 0
0 - 0
|
Genoa U19 1 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 4 (2-2) |
| Italy Campionato Primavera 1 | 2020-02-02 | 2 Sassuolo U19 |
1 - 2
4 - 3
|
Genoa U19 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.65 | 3.8 | 4.333 |
| Hiệp 1 | 2.2 | 2.5 | 4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.75) | Chủ nhà@1.85 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.8 | Khách@2 |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 6 - 7
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 5 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
4' - 1st Corner - Juventus U19 -
20' - 2nd Corner - Juventus U19 - Race to 3 Corners - Juventus U19
-
21' - 3rd Corner - Juventus U19 -
21' - 4th Corner - Juventus U19 - Race to 5 Corners - Juventus U19
-
24' - 5th Corner - Juventus U19 -
25' - 6th Corner - Genoa U19 -
38' - 1st Yellow Card - Genoa U19 -
39' - 1st Goal - Juventus U19 -
42' - 7th Corner - Genoa U19 -
1-0 score at the end of First Half -
51' - 8th Corner - Genoa U19 -
54' - 9th Corner - Genoa U19 -
58' - 10th Corner - Genoa U19 -
61' - 11th Corner - Genoa U19 -
61' - 12th Corner - Genoa U19 - Race to 7 Corners - Genoa U19
-
82' - 2nd Yellow Card - Juventus U19 -
88' - 13th Corner - Juventus U19 -
90' - 2nd Goal - Juventus U19 -
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

