Junkeren vs Strommen Hồ sơ đội
Junkeren vs Strommen Dữ kiện trận đấu
5T-3H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 19 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 1.9. Thắng 50%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 0%.
2T-4H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 10 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.0, thủng 1.7. Thắng 20%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 0%.
| Junkeren | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Strommen | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Junkeren | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Strommen | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Junkeren vs Strommen Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Junkeren vs Strommen Đối đầu
Junkeren vs Strommen Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Junkeren Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 3 Group 6 | 2019-04-28 | 2 Junkeren |
3 - 0
3 - 1
|
Gjelleraasen 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 6 | 2019-04-15 | 3 Junkeren |
2 - 0
8 - 0
|
Tromsø 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2019-01-25 | Bodo/Glimt |
3 - 0
7 - 0
|
Junkeren | L | -2.5, -3.0 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-09-30 | Junkeren |
0 - 0
0 - 0
|
Skjervøy 2 | D | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-09-15 | 1 Junkeren |
0 - 2
0 - 2
|
Frigg 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-09-02 | 1 Junkeren |
1 - 0
2 - 2
|
Finnsnes IL 3 | D | -0.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-08-19 | 1 Junkeren |
3 - 0
5 - 1
|
LynToppf | W | +0.5 | Tài |
|
1-7 (8) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-06-02 | 1 1 Junkeren |
2 - 2
4 - 3
|
Skarp 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
14-3 (17) | 8-1 (9) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-05-27 | 1 Frigg |
2 - 2
3 - 3
|
Junkeren | D | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Norway Cup | 2018-04-18 | 4 Junkeren |
1 - 0
1 - 0
|
Mo 1 | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Norway Division 3 Group 6 | 2018-04-15 | 2 Grei |
2 - 0
2 - 3
|
Junkeren | W | 0.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-10-08 | 1 Junkeren |
1 - 0
4 - 0
|
Stjørdals/Blink 2 | W | +0.5 | Tài |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-09-18 | Junkeren |
2 - 0
3 - 0
|
Molde 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-08-20 | 1 Junkeren |
0 - 0
1 - 2
|
Kolstad 3 | L | 0.0 | Xỉu |
|
7-8 (15) | 6-2 (8) | 0 (0-0) | 5 (1-4) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-08-13 | Sverresborg |
0 - 3
2 - 4
|
Junkeren 1 | W | 0.0 | Tài |
|
10-7 (17) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 4 (3-1) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-08-05 | 2 7 Junkeren |
3 - 0
4 - 1
|
Strindheim 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
0-3 (3) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-07-28 | 2 Rosenborg 2 |
1 - 2
5 - 2
|
Junkeren 2 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 5 (3-2) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-07-22 | 1 1 Træff |
1 - 0
2 - 1
|
Junkeren 2 | L | -0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-06-28 | 1 Junkeren |
1 - 1
3 - 4
|
Mo 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
9-9 (18) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 4 (2-2) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-06-05 | 2 Molde 2 |
1 - 0
1 - 2
|
Junkeren 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 3 (3-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-04-23 | 2 Strindheim |
0 - 2
0 - 2
|
Junkeren 2 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2017-04-18 | 2 Junkeren |
1 - 0
1 - 1
|
Rosenborg 2 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 3 Group 11 | 2016-08-18 | 4 Medkila |
1 - 2
1 - 2
|
Junkeren 1 | W | +3.5 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (0-3) | ||
| Norway Division 3 Group 11 | 2016-08-14 | 1 Junkeren |
2 - 0
2 - 0
|
Bodø/Glimt 2 2 | W |
|
6-7 (13) | 2-2 (4) | 3 (1-2) | 4 (1-3) | ||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Strommen Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2019-05-05 | 1 2 IK Start |
1 - 0
4 - 0
|
Strommen | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2019-04-28 | 3 Strommen |
0 - 0
0 - 0
|
Ham-Kam | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2019-04-22 | 2 Raufoss |
1 - 0
1 - 0
|
Strommen 2 1 | L | 0.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2019-04-14 | 1 Strommen |
0 - 0
0 - 0
|
Sandnes Ulf 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2019-04-07 | 3 FK Jerv |
1 - 0
1 - 1
|
Strommen 2 | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 1 | 2019-03-31 | 1 Strommen |
0 - 0
1 - 1
|
Ullensaker/Kisa 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Europe Friendlies | 2019-03-23 | 1 Strommen |
0 - 2
0 - 3
|
Skeid 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
6-2 (8) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2019-03-17 | 1 Fredrikstad |
1 - 1
3 - 4
|
Strommen | W | 0.0 | Tài |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Europe Friendlies | 2019-03-07 | 1 Strommen |
0 - 0
1 - 0
|
Tromsdalen 1 | W | 0.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2019-02-22 | 3 Raufoss |
0 - 1
4 - 3
|
Strommen 1 | L | 0.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2019-02-16 | Stabaek |
1 - 0
2 - 1
|
Strommen 3 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 8.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Europe Friendlies | 2019-02-09 | 2 KFUM |
1 - 3
2 - 4
|
Strommen | W | 0.0 | Tài |
|
2-5 (7) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2019-02-02 | Ham-Kam |
2 - 0
2 - 1
|
Strommen | L |
|
4-5 (9) | 4-3 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||||
| Europe Friendlies | 2019-01-25 | Valerenga |
4 - 1
4 - 1
|
Strommen 3 | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Norway Division 1 | 2018-11-11 | 2 Strommen |
0 - 0
0 - 1
|
Aalesund 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2018-11-04 | 2 Asane |
0 - 3
0 - 5
|
Strommen | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2018-10-28 | 2 Strommen |
1 - 0
2 - 1
|
Sandnes Ulf 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2018-10-21 | Notodden |
1 - 1
1 - 1
|
Strommen | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2018-10-07 | 2 Strommen |
1 - 0
2 - 0
|
Florø 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2018-09-30 | 1 Levanger |
1 - 3
1 - 4
|
Strommen 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
8-2 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Norway Division 1 | 2018-09-23 | 1 FK Jerv |
1 - 0
1 - 0
|
Strommen 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
1-10 (11) | 1-6 (7) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2018-09-16 | Strommen |
1 - 1
3 - 2
|
Ham-Kam | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2018-09-02 | 3 Nest-Sotra |
0 - 1
0 - 2
|
Strommen 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2018-08-26 | 2 Strommen |
1 - 1
3 - 2
|
Ullensaker/Kisa 2 | W | 0.0 | Tài | 11.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-2 (6) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2018-08-19 | 1 Viking FK |
1 - 0
2 - 0
|
Strommen 2 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| Norway Division 1 | 2018-08-14 | Strommen |
0 - 0
1 - 0
|
Sogndal 2 | W | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Norway Division 1 | 2018-08-05 | 1 Mjondalen |
1 - 0
1 - 0
|
Strommen | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2018-07-29 | 1 Strommen |
1 - 3
2 - 6
|
Kongsvinger 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2018-07-22 | 2 Tromsdalen |
0 - 1
3 - 2
|
Strommen 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| Norway Division 1 | 2018-07-01 | 2 Strommen |
0 - 3
1 - 6
|
Viking FK 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-7 (17) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 6.5 | 5.5 | 1.286 |
| Hiệp 1 | 6 | 3 | 1.727 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.75) | Chủ nhà@1.8 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.75) | Chủ nhà@1.8 | Khách@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 3 - 4
Phạt góc: , Kèo chấp: +1.5, +2.0 , Bàn thắng: 3.5
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 0 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: +0.5, +1.0 , Bàn thắng: 1.5
-
1' - 1st Goal - Strommen -
28' - 1st Corner - Strommen -
45+1' - 1st Yellow Card - Junkeren -
0-1 score at the end of First Half -
48' - 2nd Corner - Strommen -
50' - 2nd Yellow Card - Strommen - Race to 3 Corners - Strommen
-
61' - 3rd Corner - Strommen -
70' - 4th Corner - Strommen -
70' - 2nd Goal - Strommen -
73' - 5th Corner - Junkeren -
87' - 3rd Yellow Card - Strommen -
88' - 6th Corner - Junkeren -
90+3' - 7th Corner - Junkeren -
0-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

