IK Start vs Asane Hồ sơ đội
IK Start vs Asane Dữ kiện trận đấu
3T-2H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 15 bàn và thủng lưới 20 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.5, thủng 2.0. Thắng 30%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 40%.
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 17 bàn và thủng lưới 19 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.7, thủng 1.9. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 50%.
| IK Start | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Asane | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| IK Start | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Asane | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
IK Start vs Asane Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
IK Start vs Asane Đối đầu
IK Start vs Asane Xem đầy đủ đối đầu →| IK Start Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2024-05-11 | 1 Asane |
0 - 0
1 - 0
|
IK Start 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2023-08-23 | 1 IK Start |
1 - 0
1 - 0
|
Asane 2 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2023-05-21 | 3 Asane |
0 - 1
2 - 2
|
IK Start 3 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-10-16 | 1 IK Start |
1 - 0
4 - 1
|
Asane 2 | W | -1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-04-04 | 1 Asane |
0 - 2
1 - 5
|
IK Start | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2021-10-02 | 2 IK Start |
1 - 0
1 - 1
|
Asane 3 | D | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2021-06-12 | 3 Asane |
1 - 0
2 - 0
|
IK Start 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2017-11-05 | 2 Asane |
0 - 1
3 - 2
|
IK Start 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2017-04-17 | 1 IK Start |
2 - 0
4 - 0
|
Asane 1 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| IK Start Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2024-09-21 | Stabaek |
1 - 2
2 - 3
|
IK Start 3 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-09-16 | IK Start |
0 - 0
1 - 1
|
Levanger | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-09-02 | 3 Ranheim |
0 - 2
2 - 3
|
IK Start 2 | W | -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-08-26 | 2 IK Start |
0 - 0
1 - 2
|
Raufoss 1 | L | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-08-19 | 1 Lyn 1896 |
1 - 2
2 - 2
|
IK Start 4 | D | -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-08-11 | 2 Egersunds |
1 - 0
3 - 2
|
IK Start 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2024-08-03 | 1 IK Start |
0 - 0
1 - 0
|
Mjondalen 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 5 (2-3) |
| Norway Division 1 | 2024-07-27 | Sogndal |
2 - 0
4 - 0
|
IK Start 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-07-20 | 1 IK Start |
0 - 0
1 - 2
|
Valerenga 1 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2024-06-23 | 4 Raufoss |
1 - 1
2 - 1
|
IK Start 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-14 (20) | 0-7 (7) | 3 (0-3) | 5 (2-3) |
| Norway Division 1 | 2024-06-16 | 4 IK Start |
2 - 1
4 - 3
|
Stabaek | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-6 (7) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2024-06-09 | 1 1 IK Start |
1 - 2
1 - 4
|
Lyn 1896 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-06-01 | 2 Levanger |
0 - 1
1 - 1
|
IK Start 4 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2024-05-28 | IK Start |
1 - 1
2 - 1
|
Sogndal 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Norway Division 1 | 2024-05-21 | 1 Moss |
1 - 0
2 - 1
|
IK Start 2 | L | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 5 (4-1) |
| Norway Division 1 | 2024-05-16 | 2 IK Start |
2 - 2
4 - 3
|
Egersunds 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-4 (6) | 4 (0-4) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2024-05-11 | 1 Asane |
0 - 0
1 - 0
|
IK Start 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-05-04 | 1 IK Start |
0 - 0
0 - 0
|
Ranheim 4 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-04-27 | Kongsvinger |
3 - 0
3 - 0
|
IK Start 1 | L | -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2024-04-20 | 2 IK Start |
1 - 0
1 - 1
|
Sandnes Ulf 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2024-04-15 | 1 Mjondalen |
1 - 1
1 - 1
|
IK Start 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 5-3 (8) | 4 (4-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-04-06 | 2 IK Start |
0 - 2
1 - 3
|
Aalesund 2 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2024-04-01 | 2 Bryne |
2 - 0
3 - 1
|
IK Start | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-10 (12) | 1-7 (8) | 5 (0-5) | 3 (0-3) |
| Europe Friendlies | 2024-03-23 | 3 IK Start |
1 - 0
1 - 1
|
Flekkerøy | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2024-03-16 | 2 IK Start |
2 - 2
3 - 2
|
Sandnes Ulf 2 | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Europe Friendlies | 2024-02-16 | 2 IK Start |
2 - 3
4 - 3
|
FK Jerv | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2024-02-08 | 2 IK Start |
0 - 1
1 - 1
|
Bryne 3 | D | -0.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 6-4 (10) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2024-02-02 | IK Start |
3 - 0
3 - 0
|
Vindbjart 2 | W | -3.0, -3.5 | Xỉu |
|
8-2 (10) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 1 | 2023-11-12 | IK Start |
1 - 1
1 - 1
|
KFUM 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-10 (16) | 3-4 (7) | 2 (2-0) | 4 (3-1) |
| Norway Division 1 | 2023-11-05 | 1 Hodd |
2 - 1
2 - 1
|
IK Start 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Asane Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2024-09-21 | Asane |
2 - 0
5 - 0
|
Mjondalen 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-09-16 | Valerenga |
3 - 0
5 - 0
|
Asane | L | -2.0 | Tài | 11.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-09-02 | 1 Asane |
0 - 1
2 - 1
|
Kongsvinger 1 | W | +0.5 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-08-26 | 1 Stabaek |
0 - 1
1 - 1
|
Asane 2 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-08-20 | 1 1 Asane |
1 - 0
2 - 0
|
Aalesund 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2024-08-10 | 1 Asane |
1 - 2
2 - 5
|
Bryne 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 4 (4-0) |
| Norway Division 1 | 2024-08-03 | 1 Sandnes Ulf |
0 - 0
0 - 3
|
Asane 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 5-1 (6) | 4 (3-1) | 4 (4-0) |
| Norway Division 1 | 2024-07-27 | Asane |
0 - 0
0 - 0
|
Raufoss 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-4 (7) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| Norway Division 1 | 2024-07-20 | 1 Lyn 1896 |
2 - 1
3 - 1
|
Asane | L | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2024-06-23 | 2 Asane |
0 - 2
1 - 4
|
Moss | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2024-06-16 | 1 Kongsvinger |
0 - 1
0 - 5
|
Asane 2 | W | -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2024-06-09 | 1 Bryne |
0 - 0
1 - 0
|
Asane | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| Norway Division 1 | 2024-06-05 | 1 Egersunds |
0 - 0
1 - 0
|
Asane 2 | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2024-06-01 | 2 Asane |
1 - 0
1 - 0
|
Sandnes Ulf 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-14 (17) | 3-4 (7) | 4 (1-3) | 5 (0-5) |
| Norway Division 1 | 2024-05-27 | Aalesund |
2 - 0
4 - 1
|
Asane 3 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2024-05-22 | 4 Asane |
0 - 4
1 - 5
|
Valerenga | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-05-16 | Mjondalen |
2 - 1
2 - 1
|
Asane 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-05-11 | 1 Asane |
0 - 0
1 - 0
|
IK Start 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2024-05-04 | 1 Raufoss |
1 - 0
1 - 0
|
Asane 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Norway Cup | 2024-05-01 | 1 Eidsvold TF |
2 - 0
2 - 1
|
Asane 3 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 11.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2024-04-27 | 1 Asane |
2 - 1
2 - 2
|
Stabaek 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-13 (19) | 3-5 (8) | 1 (0-1) | 5 (2-3) |
| Norway Division 1 | 2024-04-20 | 1 Ranheim |
0 - 1
2 - 2
|
Asane 3 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2024-04-15 | 2 Asane |
0 - 1
1 - 1
|
Sogndal 3 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Norway Cup | 2024-04-10 | 3 Fjøra |
1 - 3
2 - 5
|
Asane 2 | W | +3.5 | Tài |
|
7-11 (18) | 4-4 (8) | 3 (2-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 1 | 2024-04-01 | 1 Asane |
1 - 1
2 - 2
|
Levanger 1 | D | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2024-03-14 | Asane |
1 - 1
1 - 2
|
Haugesund 1 | L | +1.5 | Hòa vốn | 9.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2024-02-15 | 2 Asane |
2 - 0
3 - 1
|
Bjarg 1 | W | -3.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2024-02-08 | 1 Asane |
0 - 0
2 - 0
|
Lysekloster 1 | W | -2.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
10-0 (10) | 8-0 (8) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2024-02-01 | Asane |
3 - 0
6 - 0
|
Fana 2 | W | -3.0, -3.5 | Tài |
|
7-1 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 1 | 2023-11-12 | 2 Asane |
1 - 0
2 - 0
|
Sandnes Ulf | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.85 | 4 | 3.6 |
| Hiệp 1 | 2.4 | 2.4 | 4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 1 , Phạt góc: 6 - 3
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
- Race to 3 Corners - IK Start
- Race to 5 Corners - IK Start
-
0-0 score at the end of First Half -
49' - 1st Goal - IK Start -
52' - 2nd Goal - IK Start -
54' - 1st Yellow Card - IK Start -
55' - 3rd Goal - Asane - 58' ~ Substitution ~ Lucky ~ Skalevik ~(Asane)
- 58' ~ Substitution ~ Sildnes ~ Steen ~(Asane)
- 59' ~ Substitution ~ Iversen ~ Fredriksen ~(Asane)
- 59' ~ Substitution ~ Haugland ~ Myklebust ~(Asane)
- 65' ~ Substitution ~ Lorentzen ~ Isah ~(IK Start)
- 75' ~ Substitution ~ Hoven ~ Grundetjern ~(IK Start)
- 75' ~ Substitution ~ Makosso ~ Vorsager ~(IK Start)
-
80' - 4th Goal - IK Start - 83' ~ Substitution ~ Bruun-Hansen ~ Wolfe ~(Asane)
- 86' ~ Substitution ~ Bjorgolfsson ~ Gronli ~(IK Start)
-
3-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

