GrIFK vs KaPa Hồ sơ đội
GrIFK vs KaPa Dữ kiện trận đấu
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 1.5. Thắng 60%, thắng kèo chấp 80%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 60%.
3T-2H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.8, thủng 1.1. Thắng 30%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 30%.
| GrIFK | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| KaPa | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| GrIFK | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| KaPa | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
GrIFK vs KaPa Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
GrIFK vs KaPa Đối đầu
GrIFK vs KaPa Xem đầy đủ đối đầu →| GrIFK Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finnish Kakkonen Etelainen | 2014-08-10 | GrIFK |
1 - 0
1 - 0
|
KaPa | W | Xỉu | 9.5 |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| GrIFK Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group B | 2018-05-13 | 1 BK-46 |
0 - 1
0 - 1
|
GrIFK 4 | W | +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group B | 2018-05-09 | 3 GrIFK |
1 - 0
3 - 2
|
FC Espoo 2 | W | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group B | 2018-05-05 | 3 FC Jazz |
1 - 0
1 - 1
|
GrIFK 1 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2018-03-25 | LPS Helsinki |
1 - 1
3 - 4
|
GrIFK | W | 0.0 | Tài |
|
||||||
| Finland Cup | 2018-03-10 | 1 GrIFK |
1 - 0
2 - 1
|
FC Viikingit 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2017-10-21 | 3 GrIFK |
0 - 0
2 - 1
|
FC Haka 1 | W | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-10-14 | 2 EIF |
1 - 0
3 - 3
|
GrIFK 1 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-09-29 | 2 IF Gnistan |
0 - 0
0 - 1
|
GrIFK 4 | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-11 (18) | 4-6 (10) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-09-22 | 2 GrIFK |
1 - 1
1 - 2
|
FC Honka 2 | L | +2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-3 (5) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-09-16 | AC Oulu |
0 - 0
2 - 1
|
GrIFK | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-09-10 | 3 GrIFK |
1 - 1
1 - 3
|
TPS 3 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-09-03 | 1 FF Jaro |
3 - 1
5 - 2
|
GrIFK 2 | L | -1.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-08-27 | 3 GrIFK |
1 - 0
3 - 2
|
OPS-JP 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 0 (0-0) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-08-20 | 3 GrIFK |
0 - 1
0 - 3
|
KPV 1 1 | L | +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-08-12 | 1 FC Haka |
1 - 0
3 - 1
|
GrIFK 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-08-06 | 1 GrIFK |
0 - 0
0 - 0
|
EIF 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-07-29 | GrIFK |
0 - 1
1 - 3
|
IF Gnistan | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-07-24 | FC Honka |
2 - 0
3 - 0
|
GrIFK | L | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-07-19 | TPS |
0 - 0
3 - 0
|
GrIFK 2 | L | -1.5, -2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
11-1 (12) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-07-15 | 4 GrIFK |
3 - 2
3 - 3
|
AC Oulu 1 | D | +0.5 | Tài |
|
3-6 (9) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-07-09 | 1 2 GrIFK |
1 - 0
1 - 0
|
FF Jaro 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-07-01 | 1 OPS-JP |
1 - 0
4 - 1
|
GrIFK 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-06-17 | 4 GrIFK |
0 - 1
1 - 1
|
FC Haka | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-06-14 | 1 2 GrIFK |
0 - 2
1 - 3
|
KPV 2 1 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-06-10 | 2 EIF |
1 - 0
4 - 1
|
GrIFK 2 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-4 (14) | 4-3 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-06-04 | 1 GrIFK |
2 - 1
2 - 1
|
IF Gnistan 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-05-29 | FC Honka |
2 - 0
5 - 0
|
GrIFK | L | -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland Ykkosliiga | 2017-05-25 | 4 AC Oulu |
0 - 0
2 - 2
|
GrIFK 3 | D | -1.0 | Tài |
|
6-1 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-05-21 | 2 KPV |
1 - 0
1 - 0
|
GrIFK 2 1 | L | -1.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2017-05-17 | 5 GrIFK |
0 - 0
0 - 0
|
TPS | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-12 (16) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 5 (4-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| KaPa Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group B | 2018-05-13 | KaPa |
1 - 0
2 - 0
|
SalPa 2 | W | +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group B | 2018-05-09 | 3 Kiffen |
0 - 0
1 - 0
|
KaPa | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group B | 2018-05-05 | BK-46 |
0 - 0
2 - 0
|
KaPa 1 | L | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-09-30 | 2 Tampere United |
0 - 1
2 - 2
|
KaPa 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-09-24 | 3 KaPa |
0 - 0
2 - 0
|
Peimari United 4 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-09-20 | KaPa |
0 - 0
0 - 1
|
BK-46 2 | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 7-5 (12) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-09-16 | 1 ESPA |
0 - 1
0 - 1
|
KaPa | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
5-9 (14) | 2-6 (8) | 4 (0-4) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-09-06 | 1 KaPa |
0 - 2
1 - 3
|
SalPa 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-09-03 | 2 MuSa |
0 - 0
2 - 0
|
KaPa 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
8-2 (10) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-08-19 | 1 TPV |
0 - 0
0 - 0
|
KaPa 4 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
8-6 (14) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 4 (2-2) | ||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-08-04 | 1 FC Espoo |
1 - 0
2 - 1
|
KaPa 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-07-29 | FC Viikingit |
1 - 0
3 - 1
|
KaPa 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 4-6 (10) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-07-23 | 1 KaPa |
0 - 0
0 - 1
|
FC Jazz 3 | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-07-08 | 1 KaPa |
1 - 0
1 - 1
|
Tampere United 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
1-12 (13) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-07-01 | 3 Peimari United |
1 - 0
1 - 1
|
KaPa 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
1-10 (11) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-06-27 | 4 SalPa |
0 - 0
0 - 0
|
KaPa 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-06-17 | 2 KaPa |
1 - 0
3 - 0
|
MuSa | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-5 (8) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-06-10 | 1 NuPS |
0 - 1
0 - 1
|
KaPa 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-06-02 | 5 KaPa |
1 - 1
1 - 1
|
TPV | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-05-29 | 1 BK-46 |
0 - 0
0 - 0
|
KaPa 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-05-22 | 3 KaPa |
1 - 0
3 - 0
|
FC Espoo 2 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 6-0 (6) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-05-13 | 1 KaPa |
0 - 0
1 - 1
|
FC Viikingit 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group B | 2017-05-06 | 1 FC Jazz |
1 - 1
1 - 6
|
KaPa 1 | W | 0.0 | Tài |
|
1-9 (10) | 0-4 (4) | 3 (0-3) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group B | 2017-04-28 | 1 4 KaPa |
2 - 0
2 - 1
|
ESPA 3 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-01-14 | 2 KaPa |
0 - 0
2 - 1
|
NuPS 3 | W |
|
5-1 (6) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||||
| Finland Kakkonen Group A | 2016-09-25 | 1 KaPa |
0 - 0
1 - 0
|
PEPO 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 4 (1-3) |
| Finland Kakkonen Group A | 2016-09-17 | 1 SC Kufu 98 |
1 - 0
2 - 0
|
KaPa 3 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2016-09-11 | 1 KaPa |
1 - 0
1 - 0
|
JaPS 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2016-08-30 | 1 IF Gnistan |
1 - 0
3 - 0
|
KaPa 1 | L | -1.0 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
12-6 (18) | 6-4 (10) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2016-08-26 | KaPa |
2 - 0
3 - 2
|
MP 3 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.5 | 4.33 | 4.75 |
| Hiệp 1 | 2.05 | 2.5 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.75) | Chủ nhà@1.75 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.75 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 10 - 5
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 8 - 5 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
4' - 1st Corner - KaPa -
8' - 1st Goal - GrIFK -
10' - 2nd Goal - GrIFK -
13' - 2nd Corner - GrIFK -
15' - 3rd Corner - KaPa - Race to 3 Corners - KaPa
-
19' - 4th Corner - KaPa -
22' - 5th Corner - GrIFK -
22' - 6th Corner - GrIFK -
23' - 7th Corner - GrIFK -
27' - 8th Corner - GrIFK - Race to 5 Corners - GrIFK
-
27' - 9th Corner - GrIFK -
37' - 10th Corner - KaPa -
38' - 11th Corner - KaPa -
40' - 1st Yellow Card - KaPa - Race to 7 Corners - GrIFK
-
41' - 12th Corner - GrIFK -
42' - 13th Corner - GrIFK -
2-0 score at the end of First Half -
52' - 14th Corner - GrIFK - Race to 9 Corners - GrIFK
-
65' - 2nd Yellow Card - KaPa -
79' - 15th Corner - GrIFK -
84' - 3rd Yellow Card - GrIFK -
87' - 4th Yellow Card - GrIFK -
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

