Gillingham vs Peterborough Hồ sơ đội
Gillingham vs Peterborough Dữ kiện trận đấu
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 1.3. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 70%.
3T-3H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 13 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.3, thủng 1.4. Thắng 30%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 70%.
| Gillingham | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Peterborough | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Gillingham | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Peterborough | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Gillingham vs Peterborough Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Gillingham vs Peterborough Đối đầu
Gillingham vs Peterborough Xem đầy đủ đối đầu →| Gillingham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2017-10-14 | 1 Peterborough |
0 - 1
0 - 1
|
Gillingham 3 | W | -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-03-25 | 1 Gillingham |
0 - 0
0 - 1
|
Peterborough 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2016-12-26 | 1 Peterborough |
0 - 0
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2016-01-23 | 1 Gillingham |
0 - 1
2 - 1
|
Peterborough 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2015-08-29 | 3 Peterborough |
0 - 0
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2015-02-09 | 1 Peterborough |
0 - 1
1 - 2
|
Gillingham 1 | W | -0.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2014-09-16 | 1 Gillingham |
1 - 1
2 - 1
|
Peterborough 4 | W | +0.5 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
5-6 (11) | 3-3 (6) | 4 (2-2) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gillingham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2018-02-03 | Wigan |
2 - 0
2 - 0
|
Gillingham 3 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-01-27 | 2 Gillingham |
0 - 1
2 - 1
|
Fleetwood Town 4 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-01-20 | 1 Scunthorpe |
0 - 1
1 - 3
|
Gillingham 3 | W | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-01-13 | 1 Gillingham |
1 - 1
2 - 1
|
Rochdale 4 | W | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-01-01 | 3 Charlton |
0 - 2
1 - 2
|
Gillingham 3 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-12-30 | 1 Gillingham |
0 - 0
2 - 2
|
AFC Wimbledon 1 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-12-26 | 1 Gillingham |
0 - 0
1 - 1
|
Oxford Utd 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-1 (7) | 3 (3-0) | 3 (3-0) |
| England League 1 | 2017-12-22 | 1 Fleetwood Town |
0 - 2
0 - 2
|
Gillingham | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-0 (3) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| England FA Cup | 2017-12-19 | 3 Carlisle |
2 - 0
3 - 1
|
Gillingham 5 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-7 (8) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-12-16 | 2 Gillingham |
2 - 0
4 - 1
|
Bristol Rovers 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-5 (8) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-12-09 | Plymouth |
0 - 0
2 - 1
|
Gillingham 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-14 (17) | 1-5 (6) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| England EFL Trophy | 2017-12-05 | 1 Gillingham |
1 - 1
1 - 2
|
Oxford Utd 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England FA Cup | 2017-12-02 | 1 Gillingham |
1 - 1
1 - 1
|
Carlisle | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-11-25 | 1 Gillingham |
0 - 0
0 - 0
|
Oldham 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| England League 1 | 2017-11-21 | Blackpool |
1 - 0
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-8 (17) | 7-3 (10) | 3 (2-1) | 3 (0-3) |
| England League 1 | 2017-11-18 | Walsall |
0 - 1
0 - 1
|
Gillingham 3 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-11-11 | 2 Gillingham |
0 - 1
1 - 1
|
Bury 3 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 3 (2-1) |
| England EFL Trophy | 2017-11-07 | 2 Gillingham |
4 - 1
7 - 5
|
Reading U21 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) | ||
| England FA Cup | 2017-11-04 | 2 Gillingham |
1 - 0
2 - 1
|
Leyton Orient 6 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2017-10-28 | 1 2 Rotherham |
0 - 1
1 - 3
|
Gillingham 1 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England League 1 | 2017-10-21 | 1 Gillingham |
0 - 1
1 - 2
|
Northampton 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 6-4 (10) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-10-17 | Gillingham |
0 - 0
1 - 1
|
Wigan 1 | D | +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-10-14 | 1 Peterborough |
0 - 1
0 - 1
|
Gillingham 3 | W | -1.0 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 4 (4-0) |
| England League 1 | 2017-10-08 | 1 Gillingham |
0 - 0
0 - 1
|
Portsmouth 2 | L | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2017-10-03 | 1 Colchester |
0 - 0
0 - 1
|
Gillingham 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England League 1 | 2017-09-30 | 1 Blackburn |
1 - 0
1 - 0
|
Gillingham 2 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-09-26 | Gillingham |
0 - 0
0 - 0
|
Scunthorpe | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-10 (15) | 3-5 (8) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| England League 1 | 2017-09-23 | 2 Rochdale |
2 - 0
3 - 0
|
Gillingham 2 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-09-16 | 4 Gillingham |
0 - 0
1 - 0
|
Charlton 3 | W | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-09-12 | 3 AFC Wimbledon |
1 - 1
1 - 1
|
Gillingham 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
14-7 (21) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 5 (4-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Peterborough Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2018-02-03 | 3 Peterborough |
0 - 1
0 - 1
|
Southend 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England FA Cup | 2018-01-27 | Peterborough |
0 - 3
1 - 5
|
Leicester 1 | L | +1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2018-01-23 | Lincoln City |
1 - 1
4 - 2
|
Peterborough | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-01-20 | 3 Peterborough |
0 - 0
3 - 0
|
Oldham 4 1 | W | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-01-13 | Wigan |
0 - 0
0 - 0
|
Peterborough 2 | D | -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2018-01-09 | 1 Luton |
0 - 0
0 - 0
|
Peterborough | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England FA Cup | 2018-01-06 | Aston Villa |
1 - 0
1 - 3
|
Peterborough 2 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England League 1 | 2018-01-01 | 2 Peterborough |
1 - 0
1 - 1
|
Doncaster 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-12-30 | 2 3 Milton Keynes Dons |
1 - 0
1 - 0
|
Peterborough 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-12-26 | 1 Bradford |
0 - 2
1 - 3
|
Peterborough 3 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
15-5 (20) | 4-3 (7) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| England League 1 | 2017-12-23 | 1 Peterborough |
1 - 0
3 - 0
|
Bury 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-12-17 | 1 Fleetwood Town |
1 - 0
2 - 3
|
Peterborough 1 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2017-12-12 | 1 Peterborough |
2 - 1
5 - 2
|
Woking 1 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England League 1 | 2017-12-09 | 1 2 Peterborough |
1 - 0
2 - 3
|
Blackburn 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England EFL Trophy | 2017-12-06 | 3 Peterborough |
1 - 0
2 - 0
|
Southend 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England FA Cup | 2017-12-03 | 1 Woking |
0 - 1
1 - 1
|
Peterborough 1 | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-11-28 | Charlton |
0 - 1
2 - 2
|
Peterborough 2 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 5-2 (7) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2017-11-25 | 3 Rochdale |
2 - 0
2 - 0
|
Peterborough | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| England League 1 | 2017-11-21 | 2 Peterborough |
0 - 0
2 - 1
|
Portsmouth 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-11-18 | 1 Peterborough |
0 - 1
0 - 1
|
Blackpool 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-4 (8) | 5 (3-2) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2017-11-15 | 1 2 Tranmere |
0 - 2
0 - 5
|
Peterborough 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-11-12 | 2 AFC Wimbledon |
2 - 2
2 - 2
|
Peterborough 1 | D | 0.0 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| England EFL Trophy | 2017-11-07 | 1 Cambridge Utd |
0 - 0
0 - 2
|
Peterborough 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-7 (18) | 4-2 (6) | 4 (4-0) | 0 (0-0) |
| England FA Cup | 2017-11-04 | Peterborough |
0 - 0
1 - 1
|
Tranmere 2 | D | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-10-28 | 4 Peterborough |
1 - 0
1 - 0
|
Shrewsbury 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-10 (13) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 5 (0-5) |
| England League 1 | 2017-10-21 | 3 Scunthorpe |
0 - 0
2 - 1
|
Peterborough 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 6-3 (9) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-10-17 | 3 Southend |
1 - 0
1 - 1
|
Peterborough 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-10-14 | 1 Peterborough |
0 - 1
0 - 1
|
Gillingham 3 | L | -1.0 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 4 (4-0) |
| England EFL Trophy | 2017-10-03 | 3 Peterborough |
1 - 0
1 - 1
|
Northampton 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2017-09-30 | 1 Peterborough |
1 - 0
1 - 4
|
Oxford Utd 2 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.8 | 3.7 | 2.5 |
| Hiệp 1 | 3.25 | 2.3 | 3 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 6 - 6
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
8' - 1st Corner - Peterborough -
8' - 2nd Corner - Peterborough -
9' - 3rd Corner - Peterborough - Race to 3 Corners - Peterborough
-
14' - 1st Yellow Card - Peterborough -
21' - 4th Corner - Gillingham -
29' - 5th Corner - Gillingham -
33' - 6th Corner - Peterborough -
0-0 score at the end of First Half -
46' - 2nd Yellow Card - Gillingham -
48' - 3rd Yellow Card - Gillingham -
53' - 7th Corner - Peterborough - Race to 5 Corners - Peterborough
-
63' - 8th Corner - Gillingham -
65' - 4th Yellow Card - Gillingham -
67' - 1st Goal - Peterborough - 67' Substitution - Morias for Bogle - Peterborough
- 68' Substitution - Wagstaff for List - Gillingham
-
76' - 9th Corner - Peterborough - 74' Substitution - Ogilvie for Garmston - Gillingham
-
77' - 10th Corner - Gillingham - 77' Substitution - Wilkinson for Reilly - Gillingham
- 81' Substitution - Hughes for Ward - Peterborough
-
85' - 5th Yellow Card - Gillingham -
87' - 11th Corner - Gillingham -
90+1' - 12th Corner - Gillingham - 89' Substitution - Forrester for Lloyd - Peterborough
-
90+3' - 2nd Goal - Gillingham -
1-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

