GBK vs AC Oulu Hồ sơ đội
GBK vs AC Oulu Dữ kiện trận đấu
5T-2H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 22 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.2, thủng 1.7. Thắng 50%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 60%.
1T-3H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.7. Thắng 10%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 70%.
| GBK | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| AC Oulu | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| GBK | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| AC Oulu | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
GBK vs AC Oulu Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
GBK vs AC Oulu Đối đầu
GBK vs AC Oulu Xem đầy đủ đối đầu →| GBK Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Cup | 2022-04-13 | 1 GBK |
0 - 2
0 - 5
|
AC Oulu 2 | L | +2.5, +3.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| GBK Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2024-05-05 | GBK |
4 - 0
5 - 1
|
JS Hercules 2 | W | -2.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2024-04-27 | 1 GBK |
1 - 2
4 - 2
|
OPS Oulu 2 | W | -1.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2024-04-20 | 2 JPS |
1 - 1
1 - 2
|
GBK 2 | W | +1.0 | Hòa vốn |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2024-04-12 | GBK |
0 - 0
2 - 0
|
OTP 4 | W | -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-10-01 | 1 TP-47 |
1 - 0
6 - 1
|
GBK 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-09-23 | 1 2 Kuopion Elo 1919 |
2 - 0
2 - 0
|
GBK 3 | L | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
0-5 (5) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-09-16 | 1 GBK |
2 - 0
5 - 0
|
KUPS Akatemia 3 | W | -0.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-09-09 | 1 JS Hercules |
0 - 1
1 - 1
|
GBK 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-8 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-09-03 | 2 GBK |
0 - 1
0 - 2
|
OTP 3 | L | 0.0 | Xỉu |
|
8-4 (12) | 5-3 (8) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-08-25 | 4 GBK |
2 - 0
2 - 2
|
Narpes Kraft 2 | D | -1.0, -1.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 5 (2-3) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-08-19 | 2 GBK |
0 - 0
1 - 1
|
VIFK 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-08-13 | 2 RoPS |
1 - 1
1 - 1
|
GBK 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-08-09 | 3 FC Vaajakoski |
4 - 1
5 - 1
|
GBK 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 4 (3-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-23 | 2 JBK |
0 - 1
1 - 2
|
GBK 3 | W | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 8.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-08 | 2 GBK |
2 - 0
2 - 2
|
TP-47 2 | D | -1.0 | Tài |
|
4-3 (7) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-28 | 2 KUPS Akatemia |
2 - 0
6 - 0
|
GBK | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-17 | 4 GBK |
3 - 0
3 - 0
|
JS Hercules 1 | W | -1.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-11 | OTP |
1 - 1
2 - 2
|
GBK 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
3-6 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-27 | 1 VIFK |
0 - 1
0 - 1
|
GBK 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-21 | 1 GBK |
2 - 0
5 - 1
|
RoPS 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-14 | OLS |
1 - 0
4 - 0
|
GBK 2 | L | -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-06 | 4 GBK |
1 - 0
1 - 0
|
FC Vaajakoski 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Cup | 2023-04-29 | 3 OTP |
1 - 2
3 - 3
|
GBK 2 | D | +0.5, +1.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-09-24 | 2 JBK |
1 - 0
2 - 0
|
GBK 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-09-18 | 1 OLS |
1 - 1
2 - 3
|
GBK 4 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 0-2 (2) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-09-04 | 1 Komeetat |
0 - 1
1 - 1
|
GBK | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
1-9 (10) | 0-5 (5) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-26 | 1 GBK |
2 - 0
4 - 0
|
Narpes Kraft 3 | W | +0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
2-7 (9) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-11 | 1 2 GBK |
0 - 0
2 - 0
|
VIFK 3 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-07 | 4 Kajha |
2 - 0
2 - 1
|
GBK 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-07-31 | 3 GBK |
0 - 1
0 - 2
|
OTP 3 | L | -0.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| AC Oulu Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Veikkausliiga | 2024-05-04 | 4 FC Ilves |
1 - 1
3 - 2
|
AC Oulu 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Veikkausliiga | 2024-04-27 | 3 AC Oulu |
0 - 0
1 - 2
|
VPS Vaasa 5 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Veikkausliiga | 2024-04-21 | 3 EIF |
1 - 0
1 - 1
|
AC Oulu 3 | D | +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Finland Veikkausliiga | 2024-04-12 | 3 FC Inter |
1 - 1
3 - 3
|
AC Oulu 4 | D | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Veikkausliiga | 2024-04-06 | 2 SJK |
1 - 0
2 - 1
|
AC Oulu 1 | L | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2024-03-29 | 2 FC Ilves |
1 - 0
1 - 0
|
AC Oulu 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
8-5 (13) | 6-4 (10) | 4 (1-3) | 1 (1-0) | ||
| Finland Liigacup | 2024-02-24 | 4 KuPS Kuopio |
2 - 1
3 - 1
|
AC Oulu 2 | L | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Finland Liigacup | 2024-02-17 | 1 VPS Vaasa |
1 - 0
1 - 1
|
AC Oulu 2 | D | -0.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Liigacup | 2024-02-08 | 4 AC Oulu |
0 - 1
0 - 1
|
FC Ilves 5 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 1-3 (4) | 4 (1-3) | 1 (1-0) |
| Finland Liigacup | 2024-02-03 | 5 SJK |
0 - 1
0 - 2
|
AC Oulu 4 | W | -1.0 | Xỉu |
|
5-9 (14) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 4 (2-2) | ||
| Finland Liigacup | 2024-01-27 | AC Oulu |
0 - 0
0 - 0
|
FC Haka 3 | D | +0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 3 (2-1) | ||
| Europe Friendlies | 2024-01-19 | 1 AC Oulu |
0 - 4
2 - 5
|
KuPS Kuopio 2 | L | +2.0 | Tài |
|
3-4 (7) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2023-12-16 | KuPS Kuopio |
5 - 0
5 - 0
|
AC Oulu 1 | L | -1.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Veikkausliiga | 2023-10-28 | FC Honka |
3 - 0
5 - 0
|
AC Oulu 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-10-25 | 1 SJK |
2 - 1
2 - 2
|
AC Oulu 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-10-21 | 1 AC Oulu |
1 - 0
1 - 1
|
FC Haka | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-9 (14) | 4-4 (8) | 3 (2-1) | 2 (0-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-10-06 | 4 FC Ilves |
1 - 0
3 - 2
|
AC Oulu 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-09-29 | AC Oulu |
2 - 0
2 - 0
|
KTP 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-09-22 | 3 Lahti |
1 - 0
2 - 1
|
AC Oulu 4 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 3 (0-3) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-09-16 | 1 AC Oulu |
2 - 1
3 - 2
|
IFK Mariehamn | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-09-03 | 2 FC Inter |
1 - 1
2 - 1
|
AC Oulu 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-08-27 | 3 AC Oulu |
0 - 1
1 - 3
|
HJK Helsinki 1 | L | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Cup | 2023-08-23 | 4 FC Ilves |
0 - 0
1 - 0
|
AC Oulu 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-08-19 | 3 AC Oulu |
0 - 1
0 - 3
|
FC Ilves 5 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-08-12 | 5 AC Oulu |
1 - 0
1 - 1
|
Lahti 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-07-30 | 2 FC Honka |
1 - 0
4 - 1
|
AC Oulu 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-07-22 | 1 2 AC Oulu |
1 - 0
3 - 1
|
KTP 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-07-15 | 3 VPS Vaasa |
1 - 0
3 - 0
|
AC Oulu | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2023-07-09 | 1 5 IFK Mariehamn |
1 - 1
1 - 2
|
AC Oulu 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Finland Cup | 2023-07-05 | 2 KTP |
1 - 0
1 - 2
|
AC Oulu 6 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 13 | 7 | 1.143 |
| Hiệp 1 | 9 | 3.4 | 1.444 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+2.5) | Chủ nhà@1.85 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+1.0) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (4.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 3 , Phạt góc: 2 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: +2.5 , Bàn thắng: 4.0
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 0 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: +1.0 , Bàn thắng: 1.5, 2.0
-
12' - 1st Corner - AC Oulu - 23' - Missed Penalty - AC Oulu
-
25' - 2nd Corner - AC Oulu -
35' - 1st Goal - AC Oulu - Race to 3 Corners - AC Oulu
-
39' - 3rd Corner - AC Oulu -
0-1 score at the end of First Half -
48' - 4th Corner - GBK -
49' - 5th Corner - AC Oulu -
53' - 1st Yellow Card - GBK - Race to 5 Corners - AC Oulu
-
64' - 6th Corner - AC Oulu -
67' - 7th Corner - GBK -
71' - 2nd Yellow Card - AC Oulu -
74' - 2nd Goal - AC Oulu -
85' - 8th Corner - AC Oulu -
90+1' - 3rd Goal - AC Oulu -
0-3 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

