FOC Farsta vs Dalkurd FF Hồ sơ đội
FOC Farsta vs Dalkurd FF Dữ kiện trận đấu
2T-3H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 13 bàn và thủng lưới 21 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.3, thủng 2.1. Thắng 20%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 40%.
1T-4H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 11 bàn và thủng lưới 25 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.1, thủng 2.5. Thắng 10%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 20%.
| FOC Farsta | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Dalkurd FF | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| FOC Farsta | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Dalkurd FF | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
FOC Farsta vs Dalkurd FF Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
FOC Farsta vs Dalkurd FF Đối đầu
FOC Farsta vs Dalkurd FF Xem đầy đủ đối đầu →| FOC Farsta Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-04-28 | 3 Dalkurd FF |
0 - 0
2 - 4
|
FOC Farsta | W | +1.0 | Tài |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| FOC Farsta Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-08-10 | 1 FOC Farsta |
0 - 0
1 - 0
|
Hudiksvalls FF 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-08-03 | 1 Viggbyholms IK |
1 - 1
3 - 1
|
FOC Farsta 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-30 | 2 FOC Farsta |
0 - 1
1 - 1
|
Skiljebo SK 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-25 | 3 Enköping |
2 - 0
2 - 0
|
FOC Farsta 4 | L | -1.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-15 | 1 FOC Farsta |
0 - 0
0 - 4
|
IK Franke | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-08 | 5 FOC Farsta |
1 - 0
3 - 1
|
FC Gute 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-02 | 4 FC Arlanda |
1 - 2
4 - 4
|
FOC Farsta 2 | D | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-05-24 | 4 Kungsängens IF |
1 - 0
1 - 1
|
FOC Farsta | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-05-17 | 3 FOC Farsta |
0 - 1
1 - 2
|
Osteraker United 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-05-11 | 2 FC Järfälla |
2 - 0
3 - 1
|
FOC Farsta 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-05-04 | 3 FOC Farsta |
1 - 1
2 - 2
|
Sandvikens AIK FK 3 | D | -0.5,-1.0 | Tài |
|
5-1 (6) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-04-28 | 3 Dalkurd FF |
0 - 0
2 - 4
|
FOC Farsta | W | +1.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-04-14 | 3 Hudiksvalls FF |
0 - 0
1 - 1
|
FOC Farsta 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-03-31 | 2 Skiljebo SK |
0 - 0
0 - 0
|
FOC Farsta | D | -0.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-09-08 | 1 2 IFK Eskilstuna |
0 - 1
1 - 3
|
FOC Farsta 2 | W | -1.0 | Tài |
|
6-2 (8) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-08-30 | 1 1 FOC Farsta |
3 - 0
5 - 0
|
Hargs BK 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-08-18 | 1 1 FOC Farsta |
0 - 1
2 - 2
|
Trosa Vagnhärad SK 3 | D | +0.5 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-08-14 | 2 Tullinge TP FK |
0 - 0
0 - 1
|
FOC Farsta 5 | W | +0.5 | Xỉu |
|
5-6 (11) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-08-09 | 1 FOC Farsta |
0 - 0
1 - 1
|
Enhorna IF 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-07-06 | 1 Eskilstuna City FK |
3 - 0
5 - 0
|
FOC Farsta 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-06-28 | 3 FOC Farsta |
1 - 2
2 - 3
|
Syrianska Eskilstuna IF 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
5-3 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-06-20 | 2 Västerhaninge IF |
2 - 2
2 - 2
|
FOC Farsta | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
13-0 (13) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-06-14 | 3 FOC Farsta |
1 - 1
3 - 1
|
Värmdö 1 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 11.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-05-31 | 3 FOC Farsta |
0 - 2
2 - 4
|
IFK Eskilstuna | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
14-4 (18) | 8-4 (12) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-05-17 | 2 FOC Farsta |
1 - 0
4 - 0
|
Ängby IF 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
2-8 (10) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2019-04-26 | 1 FOC Farsta |
2 - 1
5 - 1
|
Tullinge TP FK 2 1 | W | -2.0 | Tài |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2018-06-19 | 2 Syrianska Eskilstuna IF |
2 - 0
4 - 1
|
FOC Farsta 4 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2018-05-09 | 1 4 FOC Farsta |
0 - 1
1 - 2
|
Tyresö FF 3 | L | -1.0 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 0-5 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2017-09-08 | 3 Spårvägens FF |
0 - 1
0 - 3
|
FOC Farsta 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
1-11 (12) | 1-8 (9) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Sweden 3.div Södra Svealand | 2017-06-02 | 6 FOC Farsta |
2 - 0
3 - 1
|
Spårvägens FF 1 | W | -1.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 4 (2-2) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Dalkurd FF Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-08-17 | 5 Dalkurd FF |
0 - 2
1 - 2
|
Osteraker United | L | +0.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-08-11 | 2 FC Järfälla |
2 - 2
2 - 4
|
Dalkurd FF 1 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-08-04 | 2 Dalkurd FF |
0 - 2
2 - 2
|
Sandvikens AIK FK 2 | D | +0.5, +1.0 | Tài |
|
||||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-30 | 2 Kungsängens IF |
0 - 0
3 - 0
|
Dalkurd FF 1 | L | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-23 | Hudiksvalls FF |
0 - 0
1 - 0
|
Dalkurd FF 2 | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-15 | 3 Dalkurd FF |
1 - 0
1 - 1
|
Falu BS FK 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-09 | 3 Dalkurd FF |
0 - 0
1 - 1
|
Viggbyholms IK | D | +1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 0-6 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-06-01 | 1 Skiljebo SK |
0 - 1
2 - 2
|
Dalkurd FF 3 | D | -1.5, -2.0 | Tài |
|
11-2 (13) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 2 (2-0) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-05-25 | 1 Dalkurd FF |
0 - 0
0 - 3
|
IK Franke 3 | L | +2.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-05-18 | 1 Enköping |
4 - 0
8 - 0
|
Dalkurd FF 4 | L | -3.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-04-28 | 3 Dalkurd FF |
0 - 0
2 - 4
|
FOC Farsta | L | +1.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-04-20 | 2 Osteraker United |
1 - 0
3 - 1
|
Dalkurd FF 1 | L | -1.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-04-07 | 2 Sandvikens AIK FK |
2 - 0
2 - 0
|
Dalkurd FF 1 | L | -1.5 | Xỉu |
|
7-9 (16) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 4 (1-3) | ||
| Sweden 2.div Norra Svealand | 2024-03-31 | 1 Dalkurd FF |
0 - 2
0 - 2
|
Kungsängens IF 5 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 5-6 (11) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-11-12 | Hammarby TFF |
0 - 1
3 - 1
|
Dalkurd FF 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-11-05 | 1 1 Dalkurd FF |
0 - 1
1 - 1
|
Piteå IF 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
9-3 (12) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 3 (3-0) | ||
| Sweden 1.div Norra | 2023-10-28 | 2 Dalkurd FF |
0 - 0
1 - 2
|
IF Karlstad 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-10-22 | 3 Motala AIF FK |
0 - 1
0 - 2
|
Dalkurd FF 3 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-10-14 | 2 Dalkurd FF |
0 - 0
2 - 0
|
Örebro Syrianska IF 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-10-08 | 1 Sandvikens IF |
0 - 0
0 - 0
|
Dalkurd FF 2 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-10-01 | Bodens BK |
1 - 1
1 - 1
|
Dalkurd FF 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-09-23 | Dalkurd FF |
0 - 1
1 - 2
|
Nordic United FC 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-09-17 | 2 IFK Stocksund |
1 - 0
2 - 1
|
Dalkurd FF | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-4 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-09-09 | 3 Dalkurd FF |
2 - 0
2 - 1
|
FC Stockholm Internazionale 4 | W | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-09-02 | 2 Dalkurd FF |
0 - 0
1 - 0
|
IF Sylvia 3 | W | -1.5 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
9-2 (11) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-08-26 | Sollentuna FK |
1 - 0
3 - 1
|
Dalkurd FF 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-08-19 | 2 Dalkurd FF |
0 - 2
3 - 2
|
Taby FK | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Cup | 2023-08-16 | 1 Dalkurd FF |
0 - 0
0 - 3
|
AIK 2 | L | +1.5 | Hòa vốn | 11.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-08-12 | 2 Vasalunds IF |
1 - 0
2 - 0
|
Dalkurd FF 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 4-5 (9) | 2 (1-1) | 3 (0-3) |
| Sweden 1.div Norra | 2023-08-06 | Dalkurd FF |
1 - 0
2 - 0
|
Umea FC 1 | W | -1.0 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 7-3 (10) | 5 (3-2) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.444 | 4.5 | 5 |
| Hiệp 1 | 1.909 | 2.6 | 5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.25) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 9 - 1
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -1.0, -1.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 4 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Corner - FOC Farsta -
6' - 2nd Corner - FOC Farsta -
21' - 1st Yellow Card - FOC Farsta -
23' - 1st Goal - FOC Farsta - Race to 3 Corners - FOC Farsta
-
25' - 3rd Corner - FOC Farsta -
25' - 4th Corner - FOC Farsta -
1-0 score at the end of First Half -
48' - 2nd Goal - FOC Farsta -
50' - 5th Corner - Dalkurd FF - Race to 5 Corners - FOC Farsta
-
56' - 6th Corner - FOC Farsta -
56' - 7th Corner - FOC Farsta - Race to 7 Corners - FOC Farsta
-
59' - 8th Corner - FOC Farsta -
61' - 9th Corner - FOC Farsta -
82' - 2nd Yellow Card - FOC Farsta -
90+3' - 10th Corner - FOC Farsta - Race to 9 Corners - FOC Farsta
-
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

