FC Twente vs RKC Hồ sơ đội
FC Twente vs RKC Dữ kiện trận đấu
3T-6H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 13 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.3, thủng 1.1. Thắng 30%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 20%.
5T-2H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 12 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 1.2. Thắng 50%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 50%.
| FC Twente | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| RKC | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| FC Twente | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| RKC | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
FC Twente vs RKC Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
FC Twente vs RKC Đối đầu
FC Twente vs RKC Xem đầy đủ đối đầu →| FC Twente Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-01 | 2 RKC |
2 - 0
4 - 1
|
FC Twente 1 | L | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Dutch Cup | 2018-12-18 | FC Twente |
1 - 0
2 - 0
|
RKC 1 | W | -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2018-11-02 | FC Twente |
2 - 0
3 - 1
|
RKC 4 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| FC Twente Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eredivisie | 2019-08-10 | 2 3 FC Groningen |
0 - 0
1 - 3
|
FC Twente 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2019-08-03 | 1 FC Twente |
1 - 0
1 - 1
|
PSV 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-07-28 | 1 FC Twente |
0 - 0
1 - 0
|
Konyaspor | W | -0.5 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-07-23 | FC Twente |
0 - 0
1 - 1
|
Schalke | D | +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-07-20 | FC Twente |
0 - 0
0 - 0
|
OH Leuven | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| World Club Friendlies | 2019-07-05 | FC Twente |
0 - 0
0 - 0
|
Al Wahda Abu Dhabi 1 | D | -0.5,-1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-05-03 | FC Twente |
2 - 0
2 - 2
|
Cambuur Leeuwarden | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-29 | Ajax Reserves |
2 - 2
2 - 5
|
FC Twente 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-26 | NEC |
3 - 0
4 - 0
|
FC Twente | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-22 | 1 FC Twente |
0 - 0
0 - 0
|
AZ Reserves 2 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-12 | 4 FC Twente |
1 - 0
1 - 0
|
Telstar | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-05 | 2 FC Twente |
0 - 1
0 - 1
|
FC Dordrecht 3 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 4 (4-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-01 | 2 RKC |
2 - 0
4 - 1
|
FC Twente 1 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-5 (7) | 3 (0-3) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-29 | FC Twente |
0 - 0
1 - 0
|
FC Den Bosch 2 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-24 | 4 Go Ahead Eagles |
0 - 1
1 - 2
|
FC Twente 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-15 | FC Twente |
4 - 0
5 - 0
|
FC Volendam | W | -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-08 | FC Oss |
0 - 1
0 - 2
|
FC Twente | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-01 | 2 Roda JC |
1 - 0
1 - 1
|
FC Twente 2 1 | D | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 4 (2-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-22 | 3 FC Twente |
0 - 0
1 - 0
|
FC Eindhoven 5 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-18 | 2 PSV Reserves |
0 - 1
0 - 2
|
FC Twente 3 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 6-2 (8) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-08 | 2 Sparta Rotterdam |
0 - 2
0 - 3
|
FC Twente 2 | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-01 | FC Twente |
2 - 0
4 - 1
|
Helmond Sport 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-01-26 | 3 Almere City FC |
0 - 2
1 - 3
|
FC Twente 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Dutch Cup | 2019-01-23 | 1 FC Twente |
0 - 0
2 - 3
|
Willem II 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-10 (13) | 1-6 (7) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-01-18 | 1 FC Twente |
1 - 0
1 - 0
|
FC Utrecht Reserves 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 2-3 (5) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-01-13 | Maastricht |
0 - 2
0 - 2
|
FC Twente 3 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-8 (15) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 6 (4-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2018-12-21 | 2 FC Twente |
1 - 0
2 - 0
|
NEC 1 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Dutch Cup | 2018-12-18 | FC Twente |
1 - 0
2 - 0
|
RKC 1 | W | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2018-12-14 | 1 Cambuur Leeuwarden |
0 - 0
0 - 1
|
FC Twente 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2018-12-07 | 1 2 FC Volendam |
0 - 1
1 - 2
|
FC Twente 3 | W | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| RKC Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eredivisie | 2019-08-11 | 1 2 RKC |
0 - 2
0 - 2
|
AZ 1 | L | +1.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-08-06 | Katwijk |
0 - 0
0 - 1
|
RKC | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Netherlands Eredivisie | 2019-08-03 | 2 VVV |
0 - 1
3 - 1
|
RKC 3 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-07-26 | NEC |
0 - 1
2 - 1
|
RKC | L | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-07-23 | NAC |
0 - 2
0 - 2
|
RKC | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2019-07-16 | FC Oss |
0 - 0
0 - 1
|
RKC | W | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Europe Friendlies | 2019-07-09 | SDC Putten |
0 - 5
0 - 8
|
RKC | W | +4.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-10 (13) | 2-5 (7) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Holland Eerste Divisie Play-Offs | 2019-05-28 | 2 Go Ahead Eagles |
1 - 2
4 - 5
|
RKC 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Holland Eerste Divisie Play-Offs | 2019-05-25 | RKC |
0 - 0
0 - 0
|
Go Ahead Eagles | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Holland Eerste Divisie Play-Offs | 2019-05-22 | 1 Excelsior |
0 - 1
1 - 1
|
RKC 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
13-1 (14) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Holland Eerste Divisie Play-Offs | 2019-05-19 | 2 RKC |
0 - 0
2 - 1
|
Excelsior 1 | W | 0.0 | Hòa vốn | 11.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Holland Eerste Divisie Play-Offs | 2019-05-14 | 1 RKC |
1 - 0
3 - 0
|
NEC 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-05-03 | 1 RKC |
3 - 1
3 - 1
|
FC Eindhoven 2 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-26 | 3 Go Ahead Eagles |
0 - 1
1 - 4
|
RKC 2 | W | 0.0 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-22 | 2 NEC |
0 - 1
2 - 1
|
RKC 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-9 (17) | 5-5 (10) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-19 | 1 RKC |
0 - 1
4 - 4
|
FC Dordrecht | D | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-05 | 1 Roda JC |
0 - 0
0 - 0
|
RKC 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-04-01 | 2 RKC |
2 - 0
4 - 1
|
FC Twente 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-5 (7) | 3 (0-3) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-29 | 1 PSV Reserves |
0 - 0
2 - 1
|
RKC 3 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-10 (18) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-22 | RKC |
0 - 1
2 - 1
|
Helmond Sport 3 | W | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 5-3 (8) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-15 | Maastricht |
0 - 1
1 - 4
|
RKC | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-08 | 1 RKC |
0 - 1
0 - 2
|
Cambuur Leeuwarden 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-1 (6) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-03-01 | Sparta Rotterdam |
0 - 1
2 - 1
|
RKC 3 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-7 (17) | 5-3 (8) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-22 | 1 RKC |
2 - 1
3 - 3
|
FC Volendam 1 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 4-3 (7) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-15 | 1 RKC |
0 - 1
0 - 1
|
Almere City FC 3 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-08 | 4 Telstar |
0 - 0
0 - 3
|
RKC 1 | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-02-01 | 2 RKC |
2 - 0
2 - 1
|
FC Den Bosch 4 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 5 (2-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-01-28 | 2 FC Utrecht Reserves |
0 - 2
1 - 2
|
RKC 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-01-18 | 2 RKC |
4 - 0
4 - 1
|
Ajax Reserves 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-10 (14) | 4-4 (8) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-01-13 | 2 FC Oss |
0 - 0
1 - 2
|
RKC 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.533 | 4.75 | 5.25 |
| Hiệp 1 | 2.05 | 2.5 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.0) | Chủ nhà@1.93 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 3 , Phạt góc: 9 - 2
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 5 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Corner - RKC -
6' - 1st Yellow Card - RKC -
21' - 2nd Corner - RKC -
24' - 1st Goal - RKC -
26' - 3rd Corner - FC Twente -
36' - 4th Corner - FC Twente -
36' - 5th Corner - FC Twente - Race to 3 Corners - FC Twente
-
37' - 6th Corner - FC Twente -
40' - 7th Corner - FC Twente - Race to 5 Corners - FC Twente
-
0-1 score at the end of First Half -
50' - 8th Corner - FC Twente -
50' - 9th Corner - FC Twente - Race to 7 Corners - FC Twente
-
52' - 10th Corner - FC Twente - Race to 9 Corners - FC Twente
-
54' - 11th Corner - FC Twente -
64' - 2nd Goal - FC Twente - 70' Substitution - Zehninki for Nakamura - FC Twente
-
76' - 2nd Yellow Card - RKC - 75' Substitution - Daneels for Tahiri - RKC
- 75' Substitution - Sow for Maatsen - RKC
-
78' - 3rd Goal - RKC - 79' Substitution - Berggren for Selahi - FC Twente
- 83' Substitution - Mulder for Bakari - RKC
-
85' - 3rd Yellow Card - RKC -
87' - 4th Yellow Card - FC Twente -
90' - 4th Goal - FC Twente - 88' Substitution - Boere for Roemeratoe - FC Twente
-
90+2' - 5th Goal - FC Twente -
90+3' - 6th Goal - RKC -
3-3 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

