T6, thg 10 27, 2017 · 19:00
Cũ nhấtGần đây
LWLWDL
2.75
4.00
2.25
Gần đâyCũ nhất
LWWWDW
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 3.25
Tổng bàn thắng
Tài 10.0
Tổng phạt góc
-0.25
Ajax Reserves
FC Eindhoven vs Ajax Reserves Hồ sơ đội
FC Eindhoven
Cũ nhấtGần đây
LLWWLWLWDL
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Ajax Reserves
Cũ nhấtGần đây
WWWDWDWWWL
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànTài8/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
Gần nhất
| FC Eindhoven | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Ajax Reserves | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| FC Eindhoven | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Ajax Reserves | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.0, 3.5
Phân bố phạt gócMốc 10.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 3.73,
Độ lệch chuẩn: 1.90, Trung vị: 3,
Mốt: 3,
Tài: 45%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
FC Eindhoven vs Ajax Reserves Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
FC Eindhoven vs Ajax Reserves Đối đầu
FC Eindhoven vs Ajax Reserves Xem đầy đủ đối đầu →| FC Eindhoven Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-24 | 1 Ajax Reserves |
2 - 0
1 - 1
|
FC Eindhoven 4 | D | -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2016-09-30 | 2 FC Eindhoven |
1 - 0
2 - 1
|
Ajax Reserves 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2016-02-05 | 2 FC Eindhoven |
2 - 1
2 - 1
|
Ajax Reserves 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2015-08-24 | Ajax Reserves |
0 - 0
0 - 0
|
FC Eindhoven 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2015-04-03 | Ajax Reserves |
0 - 0
1 - 2
|
FC Eindhoven 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| FC Eindhoven Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Dutch Cup | 2017-10-24 | FC Twente |
1 - 0
3 - 0
|
FC Eindhoven 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-10-20 | 2 Fortuna Sittard |
1 - 0
2 - 2
|
FC Eindhoven 1 | D | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-10-13 | FC Eindhoven |
1 - 0
1 - 0
|
Volendam 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-10-06 | 2 FC Dordrecht |
2 - 0
4 - 3
|
FC Eindhoven 6 | L | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-29 | 2 AZ Reserves |
1 - 1
1 - 2
|
FC Eindhoven 2 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-22 | 1 FC Eindhoven |
0 - 1
0 - 1
|
FC Den Bosch 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-1 (12) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 4 (4-0) |
| Dutch Cup | 2017-09-19 | 3 Sparta Nijkerk |
0 - 0
0 - 1
|
FC Eindhoven 2 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-15 | 3 RKC |
0 - 0
0 - 1
|
FC Eindhoven 3 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
5-9 (14) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-08 | 2 FC Eindhoven |
1 - 1
1 - 2
|
PSV Reserves 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-01 | NEC |
1 - 0
2 - 1
|
FC Eindhoven 1 | L | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-08-25 | 1 FC Emmen |
0 - 1
1 - 1
|
FC Eindhoven 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-08-18 | 2 FC Eindhoven |
0 - 1
2 - 2
|
Telstar 3 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 7-0 (7) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| World Club Friendlies | 2017-08-11 | 1 2 FC Eindhoven |
0 - 1
0 - 3
|
Al Ahli Dubai 2 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Europe Friendlies | 2017-08-08 | VV UNA |
1 - 2
3 - 2
|
FC Eindhoven | L | +1.0, +1.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-08-05 | FC Eindhoven |
0 - 0
3 - 0
|
Lommel | W | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 8-2 (10) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2017-08-01 | ASV Geel |
0 - 1
0 - 2
|
FC Eindhoven | W | +0.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2017-07-22 | 1 FC Eindhoven |
1 - 2
2 - 3
|
Roda JC | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Europe Friendlies | 2017-07-19 | 1 Willem II |
0 - 1
1 - 1
|
FC Eindhoven 2 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-05-05 | 2 FC Eindhoven |
2 - 1
2 - 2
|
Helmond Sport 1 | D | -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-28 | 1 Cambuur Leeuwarden |
3 - 0
4 - 1
|
FC Eindhoven 3 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-1 (11) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-21 | 1 2 FC Eindhoven |
0 - 0
0 - 0
|
VVV 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-17 | 1 NAC |
1 - 1
3 - 3
|
FC Eindhoven 1 | D | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-1 (7) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-14 | FC Eindhoven |
1 - 1
3 - 1
|
Fortuna Sittard | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 1-7 (8) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-07 | 2 FC Dordrecht |
1 - 0
1 - 1
|
FC Eindhoven | D | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-31 | 1 FC Eindhoven |
2 - 0
4 - 2
|
FC Den Bosch 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-17 | 2 FC Utrecht Reserves |
2 - 0
3 - 1
|
FC Eindhoven 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-13 | FC Eindhoven |
0 - 2
0 - 5
|
PSV Reserves | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-3 (7) | 4 (2-2) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-10 | 2 FC Emmen |
2 - 0
2 - 0
|
FC Eindhoven 3 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 5-3 (8) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-03 | 1 FC Eindhoven |
2 - 1
4 - 2
|
Telstar 6 1 | W | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-24 | 1 Ajax Reserves |
2 - 0
1 - 1
|
FC Eindhoven 4 | D | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ajax Reserves Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-10-20 | 1 Go Ahead Eagles |
3 - 1
4 - 1
|
Ajax Reserves 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-10-16 | 2 Ajax Reserves |
2 - 0
3 - 0
|
Almere City FC | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-10-06 | Ajax Reserves |
1 - 1
2 - 1
|
FC Utrecht Reserves 1 | W | -2.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-29 | 4 FC Oss |
0 - 3
0 - 3
|
Ajax Reserves 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-25 | Ajax Reserves |
0 - 1
1 - 1
|
Telstar 3 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-15 | 3 Helmond Sport |
1 - 1
1 - 4
|
Ajax Reserves | W | +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
2-8 (10) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-11 | 2 Ajax Reserves |
1 - 0
1 - 1
|
RKC 1 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-3 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-09-01 | PSV Reserves |
0 - 2
0 - 3
|
Ajax Reserves | W | 0.0 | Hòa vốn | 8.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-08-25 | Ajax Reserves |
2 - 0
4 - 2
|
Fortuna Sittard | W | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-08-18 | 1 2 Cambuur Leeuwarden |
0 - 2
1 - 2
|
Ajax Reserves 3 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 8.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| Europe Friendlies | 2017-08-03 | Katwijk |
0 - 1
1 - 2
|
Ajax Reserves | W | +1.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-05-05 | 2 Ajax Reserves |
2 - 0
2 - 1
|
Cambuur Leeuwarden 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-28 | 1 VVV |
0 - 3
1 - 4
|
Ajax Reserves 2 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-21 | 2 Ajax Reserves |
2 - 0
2 - 0
|
Helmond Sport 3 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-17 | PSV Reserves |
2 - 1
3 - 1
|
Ajax Reserves | L | 0.0 | Tài |
|
3-4 (7) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-14 | Ajax Reserves |
0 - 0
1 - 0
|
FC Dordrecht | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 6-3 (9) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-07 | 1 Telstar |
0 - 1
1 - 3
|
Ajax Reserves 1 | W | +1.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-04-03 | Ajax Reserves |
1 - 0
2 - 0
|
FC Utrecht Reserves 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-17 | 2 NAC |
2 - 2
4 - 3
|
Ajax Reserves 2 | L | -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-13 | Ajax Reserves |
1 - 0
1 - 1
|
FC Volendam 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-10 | 2 De Graafschap |
1 - 2
3 - 2
|
Ajax Reserves 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 5 (4-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-03-03 | 1 FC Oss |
0 - 2
0 - 3
|
Ajax Reserves | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-24 | 1 Ajax Reserves |
2 - 0
1 - 1
|
FC Eindhoven 4 | D | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-17 | 1 2 Achilles 29 |
1 - 2
2 - 3
|
Ajax Reserves | W | +1.0, +1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-14 | Ajax Reserves |
1 - 0
1 - 1
|
Maastricht 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-06 | 3 Fortuna Sittard |
0 - 2
5 - 2
|
Ajax Reserves | L | +1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-4 (4) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-02-03 | Ajax Reserves |
1 - 0
4 - 1
|
RKC 3 | W | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-01-30 | 1 Ajax Reserves |
3 - 0
6 - 3
|
Almere City FC 4 | W | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-01-27 | 1 FC Den Bosch |
1 - 0
1 - 2
|
Ajax Reserves 2 | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.0 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2017-01-13 | 1 FC Emmen |
0 - 0
0 - 0
|
Ajax Reserves | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
2-7 (9) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.75 | 4 | 2.25 |
| Hiệp 1 | 3.1 | 2.6 | 2.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.25) | Chủ nhà@1.85 | Khách@2 |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 3 , Phạt góc: 6 - 7
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 3 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
- 5' - Missed Penalty - Ajax Reserves
-
10' - 1st Corner - Ajax Reserves -
18' - 2nd Corner - FC Eindhoven -
20' - 3rd Corner - Ajax Reserves -
22' - 4th Corner - FC Eindhoven -
26' - 1st Yellow Card - Ajax Reserves -
35' - 5th Corner - FC Eindhoven - Race to 3 Corners - FC Eindhoven
-
39' - 6th Corner - Ajax Reserves -
44' - 1st Goal - FC Eindhoven -
1-0 score at the end of First Half -
50' - 2nd Yellow Card - Ajax Reserves -
53' - 7th Corner - Ajax Reserves -
54' - 2nd Goal - Ajax Reserves -
57' - 8th Corner - FC Eindhoven -
72' - 3rd Goal - Ajax Reserves -
76' - 3rd Yellow Card - FC Eindhoven -
79' - 9th Corner - Ajax Reserves - Race to 5 Corners - Ajax Reserves
-
80' - 4th Goal - Ajax Reserves -
83' - 10th Corner - FC Eindhoven -
84' - 5th Goal - FC Eindhoven -
85' - 11th Corner - Ajax Reserves -
86' - 4th Yellow Card - Ajax Reserves -
87' - 12th Corner - FC Eindhoven -
90+3' - 5th Yellow Card - Ajax Reserves - Race to 7 Corners - Ajax Reserves
-
90+5' - 13th Corner - Ajax Reserves -
2-3 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

