Excelsior vs NEC Hồ sơ đội
Excelsior vs NEC Dữ kiện trận đấu
3T-2H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.4. Thắng 30%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
5T-2H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 21 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.1, thủng 1.0. Thắng 50%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
| Excelsior | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| NEC | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Excelsior | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| NEC | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Excelsior vs NEC Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Excelsior vs NEC Đối đầu
Excelsior vs NEC Xem đầy đủ đối đầu →| Excelsior Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-08 | 4 NEC |
0 - 2
3 - 2
|
Excelsior 2 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2019-12-06 | Excelsior |
0 - 0
2 - 1
|
NEC | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Dutch Cup | 2019-10-29 | 2 Excelsior |
0 - 1
2 - 2
|
NEC 1 | D | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Dutch Cup | 2018-09-25 | 1 1 Excelsior |
2 - 1
2 - 2
|
NEC 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Netherlands Eredivisie | 2017-04-22 | 3 NEC |
0 - 0
0 - 1
|
Excelsior 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2016-12-18 | 1 Excelsior |
1 - 1
2 - 2
|
NEC 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 3-5 (8) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2016-02-26 | 2 Excelsior |
1 - 0
2 - 0
|
NEC 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2015-08-12 | NEC |
0 - 0
1 - 0
|
Excelsior 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Excelsior Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-04-02 | 1 Excelsior |
0 - 0
0 - 0
|
PSV Reserves 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-28 | Excelsior |
0 - 0
0 - 3
|
Helmond Sport | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-19 | 3 De Graafschap |
1 - 1
1 - 1
|
Excelsior 3 | D | -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-12 | 1 Excelsior |
1 - 0
2 - 0
|
FC Utrecht Reserves | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-06 | Almere City FC |
2 - 0
4 - 1
|
Excelsior 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-01 | 1 Excelsior |
3 - 0
5 - 1
|
Ajax Reserves 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 3 (0-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-02-20 | Maastricht |
0 - 0
1 - 0
|
Excelsior | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
2-12 (14) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 5 (0-5) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-02-15 | 3 Excelsior |
0 - 1
1 - 3
|
Roda JC 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Dutch Cup | 2021-02-09 | Excelsior |
0 - 0
0 - 1
|
Vitesse 1 | L | +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-02-05 | FC Volendam |
0 - 0
0 - 2
|
Excelsior 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-30 | 1 1 Excelsior |
2 - 0
4 - 4
|
FC Den Bosch 4 | D | -1.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 6-0 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-23 | Top Oss |
0 - 1
1 - 3
|
Excelsior 2 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Dutch Cup | 2021-01-19 | Maastricht |
2 - 1
2 - 2
|
Excelsior | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-15 | 2 Excelsior |
1 - 0
1 - 0
|
FC Eindhoven 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 4 (0-4) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-08 | 4 NEC |
0 - 2
3 - 2
|
Excelsior 2 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-03 | Excelsior |
0 - 2
0 - 3
|
NAC 2 | L | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-12-20 | 2 Excelsior |
0 - 1
0 - 1
|
Cambuur Leeuwarden 1 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-7 (16) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Dutch Cup | 2020-12-15 | 3 Excelsior |
0 - 0
2 - 0
|
PEC Zwolle | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-6 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-12-11 | 2 FC Utrecht Reserves |
2 - 0
3 - 2
|
Excelsior 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-12-07 | Excelsior |
2 - 2
2 - 3
|
FC Volendam 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 7-1 (8) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-11-28 | 3 Roda JC |
1 - 1
3 - 1
|
Excelsior 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-11-13 | 3 Helmond Sport |
1 - 0
2 - 1
|
Excelsior | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-31 | 2 Go Ahead Eagles |
0 - 0
0 - 0
|
Excelsior 1 | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Dutch Cup | 2020-10-26 | 1 Excelsior |
2 - 0
4 - 0
|
Helmond Sport 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-23 | 1 2 FC Den Bosch |
0 - 0
0 - 1
|
Excelsior 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-16 | Excelsior |
0 - 0
2 - 0
|
Maastricht 1 | W | -1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-09 | 2 FC Eindhoven |
0 - 0
1 - 1
|
Excelsior 1 1 | D | +1.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-05 | 1 2 Excelsior |
1 - 1
1 - 2
|
De Graafschap 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-9 (13) | 4-4 (8) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-09-28 | 1 Ajax Reserves |
0 - 0
3 - 0
|
Excelsior 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-09-22 | 1 Excelsior |
0 - 0
1 - 2
|
Telstar | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| NEC Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-04-05 | 2 NEC |
1 - 0
1 - 1
|
Telstar 1 | D | -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-04-02 | 1 Almere City FC |
1 - 0
2 - 0
|
NEC 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-19 | 1 3 Top Oss |
0 - 1
2 - 1
|
NEC 1 | L | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-15 | 1 NEC |
1 - 0
1 - 0
|
FC Volendam 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-12 | NEC |
0 - 0
2 - 0
|
PSV Reserves | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-05 | 1 Helmond Sport |
0 - 3
0 - 7
|
NEC | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-03-02 | NEC |
1 - 0
4 - 1
|
FC Den Bosch 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-02-26 | 1 2 Roda JC |
0 - 1
1 - 3
|
NEC | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 5-3 (8) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-02-21 | NEC |
0 - 0
1 - 2
|
De Graafschap 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Dutch Cup | 2021-02-17 | 1 NEC |
0 - 1
1 - 1
|
VVV 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 4-4 (8) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-02-06 | 3 Maastricht |
1 - 0
2 - 1
|
NEC 1 1 | L | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 5-3 (8) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-29 | 1 1 NEC |
0 - 0
2 - 0
|
FC Utrecht Reserves 3 | W | -1 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-25 | 5 FC Eindhoven |
0 - 1
0 - 1
|
NEC 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-6 (9) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Dutch Cup | 2021-01-21 | NEC |
0 - 0
1 - 1
|
Fortuna Sittard | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-4 (6) | 3 (0-3) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-17 | 1 NEC |
0 - 0
0 - 0
|
Cambuur Leeuwarden 3 | D | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
0-9 (9) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-08 | 4 NEC |
0 - 2
3 - 2
|
Excelsior 2 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2021-01-03 | 3 Telstar |
3 - 0
5 - 2
|
NEC | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-12-19 | NEC |
0 - 1
0 - 1
|
Top Oss | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-12-12 | 3 FC Dordrecht |
0 - 2
1 - 2
|
NEC 4 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 6 (3-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-12-06 | 3 FC Den Bosch |
2 - 2
2 - 2
|
NEC 2 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-11-30 | 2 NEC |
1 - 1
2 - 1
|
Maastricht 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-11-23 | 4 AZ Reserves |
0 - 2
0 - 3
|
NEC 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-11-06 | NEC |
1 - 1
2 - 2
|
Helmond Sport 6 | D | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-11 (20) | 3-6 (9) | 6 (3-3) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-30 | 3 NAC |
0 - 1
0 - 1
|
NEC 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-23 | NEC |
1 - 0
2 - 1
|
Go Ahead Eagles 1 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-20 | 3 PSV Reserves |
1 - 0
1 - 1
|
NEC 3 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-16 | 1 2 FC Utrecht Reserves |
1 - 1
1 - 4
|
NEC 3 | W | +0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-10-03 | NEC |
2 - 0
6 - 0
|
FC Eindhoven 2 1 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
12-6 (18) | 7-4 (11) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-09-27 | 3 De Graafschap |
0 - 0
2 - 0
|
NEC 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eerste Divisie | 2020-09-20 | NEC |
0 - 0
0 - 1
|
Almere City FC 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.6 | 3.75 | 1.95 |
| Hiệp 1 | 3.6 | 2.4 | 2.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.5) | Chủ nhà@1.85 | Khách@2 |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.75 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 1 , Phạt góc: 5 - 4
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 2 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Corner - Excelsior -
16' - 1st Goal - NEC -
31' - 2nd Corner - Excelsior -
34' - 3rd Corner - NEC -
0-1 score at the end of First Half - Race to 3 Corners - Excelsior
-
47' - 4th Corner - Excelsior -
48' - 1st Yellow Card - Excelsior -
53' - 5th Corner - Excelsior -
54' - 6th Corner - NEC -
63' - 2nd Goal - Excelsior -
75' - 7th Corner - Excelsior - Race to 5 Corners - Excelsior
-
79' - 3rd Goal - Excelsior -
81' - 8th Corner - NEC -
90+4' - 9th Corner - NEC -
2-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

