Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.5
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
-0.25
Dumbarton
Dumbarton vs Forfar Hồ sơ đội
Dumbarton
WLDLWDWLLDGần đâyỔn định-0.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 23 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài6/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Forfar
DLLWLLLLLLGần đâyĐi xuống-1.5 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo1/10
Gần nhất
| Dumbarton | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Forfar | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Dumbarton | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Forfar | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.53,
Độ lệch chuẩn: 1.26, Trung vị: 3,
Mốt: 3,
Tài: 55%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Dumbarton vs Forfar Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Dumbarton vs Forfar Đối đầu
Dumbarton vs Forfar Xem đầy đủ đối đầu →| Dumbarton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League One | 2019-10-05 | Dumbarton |
3 - 0
3 - 1
|
Forfar 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-04-13 | Forfar |
0 - 0
0 - 0
|
Dumbarton 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-01-05 | Dumbarton |
1 - 3
2 - 3
|
Forfar 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2018-11-17 | 1 Forfar |
0 - 0
3 - 0
|
Dumbarton 3 | L | 0.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2018-08-11 | 2 Dumbarton |
0 - 1
0 - 2
|
Forfar 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2016-07-16 | 1 1 Forfar |
1 - 0
2 - 2
|
Dumbarton | D | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Dumbarton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League One | 2019-11-16 | 5 Dumbarton |
1 - 0
1 - 1
|
Falkirk 3 | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-11-09 | 1 Dumbarton |
2 - 2
2 - 4
|
East Fife 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-11-02 | 1 Airdrieonians |
3 - 1
3 - 1
|
Dumbarton 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-10-26 | 2 Dumbarton |
0 - 0
1 - 0
|
Peterhead 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-10-19 | 1 Stranraer |
0 - 0
0 - 0
|
Dumbarton 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-10-05 | Dumbarton |
3 - 0
3 - 1
|
Forfar 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Scotland League One | 2019-09-28 | 1 Dumbarton |
1 - 0
1 - 2
|
Clyde 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-5 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2019-09-21 | 2 East Fife |
0 - 1
2 - 2
|
Dumbarton 2 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 4-3 (7) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Scotland League One | 2019-09-14 | Dumbarton |
1 - 1
0 - 1
|
Airdrieonians 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-10 (16) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| Scotland League One | 2019-08-31 | 1 Montrose |
0 - 2
1 - 2
|
Dumbarton 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Scotland League One | 2019-08-24 | 3 Dumbarton |
1 - 1
3 - 1
|
Stranraer 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Scotland League One | 2019-08-17 | 3 Peterhead |
2 - 1
2 - 3
|
Dumbarton 1 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland League Challenge Cup | 2019-08-13 | 1 Dumbarton |
0 - 1
0 - 1
|
St Mirren U21 2 | L | -0.5 | Xỉu |
|
10-3 (13) | 6-2 (8) | 4 (4-0) | 1 (1-0) | ||
| Scotland League One | 2019-08-10 | 1 Falkirk |
5 - 0
6 - 0
|
Dumbarton 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 8-2 (10) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-08-03 | 2 Dumbarton |
0 - 0
0 - 1
|
Raith 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Scotland League Cup | 2019-07-23 | 1 Dumbarton |
0 - 2
0 - 2
|
Motherwell | L | +2.5, +3.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
1-12 (13) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-20 | 2 Dumbarton |
1 - 4
1 - 4
|
Queen of South 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2019-07-16 | 1 Morton |
5 - 0
6 - 1
|
Dumbarton | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-13 | Annan Athletic |
0 - 0
0 - 1
|
Dumbarton 1 | W | 0.0 | Xỉu |
|
2-11 (13) | 0-7 (7) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| UK Friendlies | 2019-07-09 | 1 Dumbarton |
0 - 2
0 - 2
|
Hamilton | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2019-07-06 | Dumbarton |
0 - 0
3 - 2
|
Dundee Utd | W | +1.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
5-11 (16) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| Scotland League One | 2019-05-04 | 1 Arbroath |
0 - 0
1 - 1
|
Dumbarton 2 1 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-04-27 | Dumbarton |
2 - 0
2 - 1
|
Stranraer | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-04-20 | Dumbarton |
2 - 0
3 - 0
|
East Fife | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-04-13 | Forfar |
0 - 0
0 - 0
|
Dumbarton 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-04-06 | 1 Dumbarton |
2 - 1
2 - 1
|
Brechin | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 5 (3-2) |
| Scotland League One | 2019-04-02 | 1 Dumbarton |
1 - 2
3 - 3
|
Airdrieonians 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-03-30 | Dumbarton |
0 - 1
1 - 2
|
Stenhousemuir | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Scotland League One | 2019-03-23 | Raith |
3 - 1
4 - 1
|
Dumbarton 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-03-09 | 2 Montrose |
0 - 2
1 - 3
|
Dumbarton 2 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Forfar Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League One | 2019-11-09 | Montrose |
1 - 0
3 - 0
|
Forfar 2 | L | -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-11-02 | 3 Forfar |
0 - 1
0 - 2
|
Falkirk 4 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-10-26 | 1 Forfar |
1 - 0
1 - 4
|
Airdrieonians 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-10-19 | 2 East Fife |
1 - 0
1 - 0
|
Forfar 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-10-05 | Dumbarton |
3 - 0
3 - 1
|
Forfar 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League One | 2019-09-28 | Forfar |
1 - 0
1 - 2
|
Raith 1 | L | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-09-21 | Forfar |
1 - 0
2 - 0
|
Montrose 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Scotland League One | 2019-09-14 | 3 Falkirk |
2 - 0
3 - 0
|
Forfar 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2019-09-07 | 2 Forfar |
1 - 0
1 - 2
|
East Fife 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Scotland League One | 2019-08-31 | 2 Forfar |
0 - 0
0 - 0
|
Clyde 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-9 (13) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Scotland League One | 2019-08-24 | 1 Peterhead |
0 - 0
1 - 0
|
Forfar 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2019-08-17 | 3 Forfar |
0 - 1
1 - 2
|
Livingston 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 4-7 (11) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland League Challenge Cup | 2019-08-13 | 1 Montrose |
1 - 1
2 - 1
|
Forfar 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Scotland League One | 2019-08-10 | Forfar |
0 - 0
1 - 0
|
Stranraer 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2019-08-03 | 1 Airdrieonians |
0 - 0
0 - 2
|
Forfar 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-10 (18) | 4-4 (8) | 5 (2-3) | 2 (1-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-27 | 1 Forfar |
1 - 0
2 - 1
|
St Johnstone 1 | W | +1.0 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-24 | Ross County |
1 - 0
2 - 0
|
Forfar 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2019-07-20 | 2 Montrose |
1 - 2
1 - 4
|
Forfar 2 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2019-07-13 | 2 Forfar |
2 - 0
3 - 0
|
Brechin 2 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
10-0 (10) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2019-07-09 | Forfar |
1 - 1
2 - 1
|
Cove Rangers | W | -0.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| UK Friendlies | 2019-07-06 | 1 Forfar |
1 - 0
1 - 0
|
Morton | W | +1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| UK Friendlies | 2019-06-29 | Forfar |
0 - 1
0 - 1
|
Dunfermline | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship Play-Offs | 2019-05-11 | 1 4 Forfar |
0 - 0
1 - 1
|
Raith 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 3 (3-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Championship Play-Offs | 2019-05-07 | 2 Raith |
1 - 1
2 - 1
|
Forfar 3 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-4 (4) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland League One | 2019-05-04 | 1 East Fife |
1 - 1
2 - 3
|
Forfar 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 7-2 (9) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2019-04-27 | Forfar |
0 - 0
1 - 0
|
Montrose 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2019-04-20 | 1 3 Stenhousemuir |
0 - 2
0 - 3
|
Forfar 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-11 (17) | 2-6 (8) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Scotland League One | 2019-04-13 | Forfar |
0 - 0
0 - 0
|
Dumbarton 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2019-04-06 | Stranraer |
1 - 1
2 - 1
|
Forfar 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2019-03-30 | 1 Forfar |
1 - 1
2 - 1
|
Arbroath 4 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.95 | 3.5 | 3.3 |
| Hiệp 1 | 2.75 | 2.25 | 3.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.775 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.1 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 1 , Phạt góc: 4 - 4
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 3 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
9' - 1st Goal - Dumbarton -
13' - 1st Corner - Forfar -
20' - 2nd Goal - Forfar -
22' - 2nd Corner - Dumbarton -
33' - 3rd Corner - Dumbarton - Race to 3 Corners - Dumbarton
-
42' - 4th Corner - Dumbarton -
1-1 score at the end of First Half -
51' - 1st Yellow Card - Dumbarton -
54' - 5th Corner - Forfar -
67' - 6th Corner - Forfar -
72' - 7th Corner - Dumbarton -
72' - 3rd Goal - Dumbarton -
75' - 2nd Yellow Card - Dumbarton -
78' - 8th Corner - Forfar -
78' - 4th Goal - Dumbarton -
83' - 3rd Yellow Card - Forfar -
90+1' - 4th Yellow Card - Forfar -
3-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

