Dalum vs B 1913 Hồ sơ đội
Dalum vs B 1913 Dữ kiện trận đấu
4T-5H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 1.0. Thắng 40%, thắng kèo chấp 44%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 60%.
5T-3H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 1.5. Thắng 50%, thắng kèo chấp 80%, Tài bàn thắng 80%, Tài phạt góc 30%.
| Dalum | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| B 1913 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Dalum | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| B 1913 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Dalum vs B 1913 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Dalum vs B 1913 Đối đầu
Dalum vs B 1913 Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Dalum Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2022-02-05 | 2 Dalum |
1 - 0
2 - 1
|
SFB Oure FA | W | -0.5,-1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Denmark Division 3 | 2021-11-13 | 3 Dalum |
2 - 0
4 - 1
|
KFUM Roskilde 2 1 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Denmark Division 3 | 2021-11-05 | 2 Næsby |
1 - 1
2 - 1
|
Dalum 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Denmark Division 3 | 2021-10-30 | 4 Dalum |
0 - 1
2 - 2
|
IF Lyseng 2 | D | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Denmark Division 3 | 2021-10-23 | 4 Dalum |
0 - 0
1 - 1
|
Vanløse 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Denmark Division 3 | 2021-10-09 | 1 Karlslunde IF |
0 - 0
0 - 0
|
Dalum 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
4-10 (14) | 2-5 (7) | 3 (0-3) | 3 (2-1) | ||
| Denmark Division 3 | 2021-10-02 | 2 Dalum |
1 - 0
2 - 0
|
Herlev 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Denmark Division 3 | 2021-09-25 | 3 Vanløse |
1 - 1
1 - 1
|
Dalum 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Division 3 | 2021-09-18 | 2 Dalum |
2 - 0
2 - 1
|
Slagelse | W | -0.5,-1.0 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 3 | 2021-09-06 | 3 Dalum |
1 - 1
1 - 1
|
Næsby 1 | D |
|
7-1 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||||
| Denmark Division 3 | 2021-08-28 | 1 KFUM Roskilde |
0 - 1
3 - 2
|
Dalum 2 | L | -0.5,-1.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Division 3 | 2021-08-21 | 3 Dalum |
0 - 2
1 - 3
|
FC Roskilde 1 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-11 (18) | 5-4 (9) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Denmark Division 3 | 2021-08-18 | 1 Young Boys FD |
0 - 0
0 - 0
|
Dalum 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
11-4 (15) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 4 (1-3) | ||
| Denmark Division 3 | 2021-08-14 | 1 Dalum |
1 - 0
2 - 0
|
VSK Aarhus 1 | W | 0.0,-0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 2-3 (5) | 4 (1-3) | 4 (2-2) |
| Denmark Division 3 | 2021-08-07 | IF Lyseng |
1 - 2
3 - 4
|
Dalum 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Denmark Cup | 2021-08-03 | Dalum |
1 - 0
1 - 4
|
Kolding IF | L | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2021-07-29 | 3 Dalum |
2 - 0
4 - 1
|
Oure FA 1 | W | -1.0 | Tài |
|
3-3 (6) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-06-05 | 1 Holstebro |
1 - 1
2 - 2
|
Dalum 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 5 (4-1) | ||
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-05-29 | 1 Dalum |
0 - 0
0 - 1
|
Næsby 2 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-05-22 | 2 B93 Copenhagen |
1 - 0
2 - 1
|
Dalum 4 | L | -1.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-05-15 | 1 Thisted FC |
0 - 0
1 - 0
|
Dalum 4 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-05-08 | 2 Dalum |
0 - 3
0 - 4
|
VSK Aarhus 1 1 | L | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 6 (2-4) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-05-02 | 4 Holbæk |
0 - 3
2 - 4
|
Dalum 3 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 0-5 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-04-24 | 4 Dalum |
1 - 0
1 - 0
|
Oure FA 2 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-04-17 | 2 Middelfart |
0 - 1
0 - 1
|
Dalum 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-1 (11) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-04-10 | 2 Dalum |
1 - 2
3 - 4
|
Jammerbugt 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-04-05 | 2 Dalum |
1 - 0
1 - 1
|
Aarhus Fremad 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 7-2 (9) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-03-27 | FC Sydvest |
1 - 1
3 - 1
|
Dalum | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-03-20 | 1 4 Dalum |
0 - 0
0 - 1
|
Brabrand 4 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
0-10 (10) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Denmark 2. Division Group 1 | 2021-03-13 | 1 Frem |
0 - 1
0 - 2
|
Dalum 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 3-5 (8) | 3 (1-2) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| B 1913 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Denmark Series Group 3 | 2021-10-30 | Aarhus Fremad 2 |
0 - 1
0 - 2
|
B 1913 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Denmark Cup | 2021-09-22 | 1 B 1913 |
0 - 2
3 - 4
|
Sonderjyske 1 | L | +3.0, +3.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Denmark Series Group 3 | 2021-09-18 | 1 3 OKS |
1 - 1
2 - 2
|
B 1913 2 1 | D | -0.5 | Tài |
|
||||||
| Denmark Series Group 3 | 2021-09-03 | 1 Marienlyst |
1 - 0
3 - 2
|
B 1913 3 | L | -1 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Cup | 2021-08-31 | 2 B 1913 |
0 - 0
0 - 0
|
Jammerbugt 1 | D | +2.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Denmark Series Group 3 | 2021-08-27 | 3 B 1913 |
1 - 1
3 - 2
|
Aarhus Fremad 2 2 | W | 0.0 | Tài |
|
3-3 (6) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2021-08-06 | 1 FC Sydvest |
2 - 1
2 - 2
|
B 1913 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Denmark Cup | 2021-08-03 | Hviding IF/Kvik 70 |
0 - 2
0 - 5
|
B 1913 3 | W | +3.0, +3.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Denmark Danmarksserien Relegation | 2021-06-26 | B 1913 |
0 - 0
4 - 0
|
Tjørring 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Danmarksserien Relegation | 2021-06-23 | 3 Herning Fremad |
1 - 1
2 - 3
|
B 1913 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Danmarksserien Relegation | 2021-06-19 | 2 B 1913 |
3 - 2
5 - 3
|
FC Djursland 2 | W | -1.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Danmarksserien Relegation | 2021-05-29 | 1 B 1913 |
1 - 1
1 - 3
|
Nørresundby 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
2-2 (4) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2021-05-08 | 1 Marienlyst |
3 - 0
6 - 0
|
B 1913 2 | L | -1.0 | Tài |
|
2-2 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2021-05-05 | B 1913 |
0 - 0
0 - 0
|
Hedensted IF 1 | D | +0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2021-04-28 | Odder IGF |
2 - 1
2 - 1
|
B 1913 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2021-04-25 | 1 Kolding B |
0 - 0
0 - 2
|
B 1913 4 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-1 (6) | 3 (3-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2020-10-10 | 1 Viby |
2 - 1
4 - 2
|
B 1913 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2020-09-15 | 2 B 1913 |
1 - 0
2 - 0
|
OKS 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Denmark Series Group 3 | 2020-08-28 | 3 B 1913 |
1 - 0
4 - 0
|
Horsens fS 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 4 (2-2) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2020-08-22 | 1 OKS |
0 - 0
0 - 0
|
B 1913 | D | 0.0 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2020-08-14 | 4 B 1913 |
0 - 0
1 - 0
|
Marienlyst 3 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-8 (10) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Series Group 3 | 2019-06-07 | 1 B 1913 |
1 - 3
1 - 6
|
Oure FA 1 | L | +1.5 | Tài |
|
0-2 (2) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2019-05-24 | 1 B 1913 |
0 - 2
0 - 3
|
Næsby 2 | L | +1.5, +2.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Series Group 3 | 2019-05-17 | 5 Viborg 2 |
2 - 1
3 - 2
|
B 1913 1 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 8-1 (9) | 6 (6-0) | 1 (1-0) |
| Denmark Series Group 3 | 2019-05-11 | 1 4 B 1913 |
1 - 2
1 - 2
|
Silkeborg KFUM 2 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
6-10 (16) | 1-6 (7) | 2 (0-2) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2019-04-26 | 3 Kolding B |
0 - 0
1 - 0
|
B 1913 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Denmark Series Group 3 | 2018-11-03 | 3 B 1913 |
0 - 0
2 - 0
|
Viborg 2 3 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Series Group 3 | 2018-09-07 | 2 B 1913 |
0 - 0
2 - 1
|
Næsby 1 | W | +1.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Denmark Series Group 3 | 2018-08-25 | 3 B 1913 |
0 - 0
1 - 1
|
Silkeborg KFUM 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Denmark Series Group 3 | 2018-08-10 | Kolding B |
0 - 0
0 - 1
|
B 1913 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.286 | 5.5 | 6.5 |
| Hiệp 1 | 1.667 | 2.75 | 6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.5) | Chủ nhà@1.8 | Khách@2 |
| Hiệp 1 (-0.75) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 7 - 0 , Phạt góc: 5 - 2
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -1.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 2 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 1.5
-
10' - 1st Goal - Dalum -
13' - 1st Corner - Dalum -
20' - 2nd Corner - B 1913 -
26' - 2nd Goal - Dalum -
29' - 3rd Corner - Dalum -
45' - 1st Yellow Card - B 1913 -
2-0 score at the end of First Half - Race to 3 Corners - Dalum
-
48' - 4th Corner - Dalum -
49' - 5th Corner - Dalum -
54' - 3rd Goal - Dalum -
55' - 6th Corner - B 1913 - Race to 5 Corners - Dalum
-
61' - 7th Corner - Dalum -
70' - 4th Goal - Dalum -
75' - 5th Goal - Dalum -
88' - 6th Goal - Dalum -
90' - 7th Goal - Dalum -
7-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

