Coventry vs Barnsley Hồ sơ đội
Coventry vs Barnsley Dữ kiện trận đấu
2T-2H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 7 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.7, thủng 1.7. Thắng 20%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 50%.
5T-4H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 0.9. Thắng 50%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 50%.
| Coventry | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Barnsley | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Coventry | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Barnsley | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Coventry vs Barnsley Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Coventry vs Barnsley Đối đầu
Coventry vs Barnsley Xem đầy đủ đối đầu →| Coventry Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UK Friendlies | 2017-07-18 | Barnsley |
2 - 0
3 - 1
|
Coventry | L | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2016-03-01 | 2 Barnsley |
1 - 0
2 - 0
|
Coventry 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2015-11-03 | 1 Coventry |
2 - 0
4 - 3
|
Barnsley 4 | W | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2015-03-03 | 1 Barnsley |
0 - 0
1 - 0
|
Coventry 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2014-08-19 | Coventry |
2 - 2
2 - 2
|
Barnsley | D | Tài | 10.5 |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Coventry Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England EFL Trophy | 2018-09-12 | 1 Coventry |
0 - 1
0 - 3
|
Arsenal U21 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-09-09 | 1 Oxford Utd |
0 - 0
1 - 2
|
Coventry 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-09-01 | Coventry |
0 - 0
0 - 1
|
Rochdale 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-08-25 | 3 Gillingham |
0 - 0
1 - 1
|
Coventry | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-08-21 | 1 Blackpool |
0 - 0
2 - 0
|
Coventry | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-08-18 | Coventry |
1 - 0
1 - 0
|
Plymouth 3 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England EFL Cup | 2018-08-14 | 1 Oxford Utd |
1 - 0
2 - 0
|
Coventry | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2018-08-11 | 1 AFC Wimbledon |
0 - 0
0 - 0
|
Coventry 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2018-08-04 | 1 Coventry |
0 - 0
1 - 2
|
Scunthorpe 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-3 (7) | 3 (3-0) | 3 (3-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-28 | West Brom |
4 - 1
5 - 2
|
Coventry | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-25 | Coventry |
0 - 1
0 - 1
|
Derby | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| UK Friendlies | 2018-07-21 | Stevenage |
2 - 0
2 - 0
|
Coventry | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| UK Friendlies | 2018-07-13 | Coventry |
2 - 0
3 - 1
|
Everton U23 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 6-0 (6) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-07 | Sutton Utd |
1 - 0
2 - 0
|
Coventry | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-05-28 | Coventry |
0 - 0
3 - 1
|
Exeter | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-05-18 | 3 Notts County |
1 - 2
1 - 4
|
Coventry 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2018-05-12 | 3 Coventry |
0 - 0
1 - 1
|
Notts County 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-05-05 | 1 Coventry |
0 - 0
0 - 0
|
Morecambe | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-04-28 | 2 Cheltenham |
0 - 4
1 - 6
|
Coventry 4 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2018-04-24 | 1 Coventry |
2 - 3
2 - 4
|
Lincoln City 6 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-7 (16) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-04-20 | 1 Coventry |
3 - 1
3 - 1
|
Stevenage 2 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-04-14 | 1 Crawley Town |
1 - 1
1 - 2
|
Coventry 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-5 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2018-04-07 | 2 Notts County |
0 - 0
2 - 1
|
Coventry 4 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-04-02 | Coventry |
0 - 3
2 - 6
|
Yeovil 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
12-4 (16) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2018-03-30 | 1 Newport County |
1 - 0
1 - 1
|
Coventry 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-5 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2018-03-24 | Coventry |
1 - 0
4 - 0
|
Grimsby | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-03-17 | 2 Crewe |
1 - 2
1 - 2
|
Coventry | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-4 (7) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-03-13 | 1 Coventry |
2 - 0
2 - 2
|
Luton 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-1 (5) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England League 2 | 2018-03-10 | 1 Coventry |
0 - 0
1 - 0
|
Barnet 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 1-4 (5) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2018-02-27 | 2 Wycombe |
0 - 0
0 - 1
|
Coventry 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Barnsley Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2018-09-08 | Barnsley |
0 - 0
1 - 1
|
Walsall 2 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2018-09-04 | Oldham |
1 - 1
1 - 2
|
Barnsley 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-09-01 | Barnsley |
2 - 0
2 - 1
|
Gillingham 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-08-25 | 1 Scunthorpe |
1 - 0
2 - 2
|
Barnsley 3 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-08-21 | Rochdale |
0 - 2
0 - 4
|
Barnsley 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-08-18 | Barnsley |
0 - 0
0 - 0
|
AFC Wimbledon | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2018-08-14 | 2 Blackpool |
0 - 1
3 - 1
|
Barnsley 3 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2018-08-11 | 1 Bradford |
0 - 1
0 - 2
|
Barnsley 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| England League 1 | 2018-08-04 | Barnsley |
2 - 0
4 - 0
|
Oxford Utd | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-28 | Barnsley |
1 - 1
1 - 1
|
Hull | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-24 | Barnsley |
2 - 1
2 - 3
|
West Brom | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UK Friendlies | 2018-07-14 | Salford City |
0 - 1
0 - 1
|
Barnsley | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-10 | York |
1 - 3
1 - 7
|
Barnsley | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-07 | Gainsborough |
0 - 2
0 - 2
|
Barnsley | W | +2.0 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| England Championship | 2018-05-06 | 1 Derby |
1 - 0
4 - 1
|
Barnsley 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2018-04-28 | Barnsley |
1 - 0
2 - 0
|
Brentford 1 | W | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2018-04-24 | 2 Nottm Forest |
2 - 0
3 - 0
|
Barnsley 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2018-04-21 | 1 Leeds |
1 - 1
2 - 1
|
Barnsley 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-9 (14) | 1-7 (8) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2018-04-14 | 5 Barnsley |
1 - 0
2 - 2
|
Bolton 4 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2018-04-10 | 1 Ipswich |
0 - 0
1 - 0
|
Barnsley 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2018-04-07 | 2 Barnsley |
1 - 0
3 - 2
|
Sheff Utd 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-11 (14) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2018-03-30 | 1 Barnsley |
1 - 1
2 - 2
|
Bristol City 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 4-4 (8) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| England Championship | 2018-03-17 | Barnsley |
0 - 1
0 - 2
|
Millwall | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| England Championship | 2018-03-13 | 2 Barnsley |
1 - 0
1 - 1
|
Norwich 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England Championship | 2018-03-10 | Middlesbrough |
2 - 0
3 - 1
|
Barnsley 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2018-03-06 | 2 Cardiff |
1 - 0
2 - 1
|
Barnsley 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2018-02-27 | 4 Hull |
0 - 1
1 - 1
|
Barnsley 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2018-02-24 | 3 Birmingham |
0 - 2
0 - 2
|
Barnsley | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2018-02-20 | 1 Barnsley |
0 - 2
1 - 2
|
Burton Albion 4 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2018-02-10 | 1 Barnsley |
1 - 1
1 - 1
|
Sheff Wed 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 3 (0-3) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.8 | 3.6 | 2.05 |
| Hiệp 1 | 4 | 2.2 | 2.62 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.5) | Chủ nhà@1.8 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.7 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 1 - 10
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 1 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
2' - 1st Corner - Barnsley -
10' - 2nd Corner - Coventry -
18' - 3rd Corner - Barnsley -
31' - 4th Corner - Barnsley - Race to 3 Corners - Barnsley
-
0-0 score at the end of First Half -
48' - 5th Corner - Barnsley -
50' - 6th Corner - Barnsley - Race to 5 Corners - Barnsley
-
64' - 7th Corner - Barnsley - 65' Substitution - Moncur for Bahre - Barnsley
- 68' Substitution - Kelly for Shipley - Coventry
-
73' - 1st Yellow Card - Barnsley -
80' - 1st Goal - Coventry - 73' Substitution - Adeboyejo for Brown - Barnsley
-
85' - 2nd Yellow Card - Coventry -
87' - 8th Corner - Barnsley - Race to 7 Corners - Barnsley
-
89' - 3rd Yellow Card - Barnsley - 83' Substitution - McGeehan for Lindsay - Barnsley
-
90+4' - 9th Corner - Barnsley -
90+4' - 10th Corner - Barnsley - Race to 9 Corners - Barnsley
-
90+5' - 11th Corner - Barnsley - 89' Substitution - Bakayoko for Thomas - Coventry
-
90+6' - 4th Yellow Card - Barnsley -
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

