Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.75
Tổng bàn thắng
Xỉu 9.0
Tổng phạt góc
+0.25
Maritimo
Chaves vs Maritimo Hồ sơ đội
Chaves
LWWLLDLLDLGần đâyĐi xuống-1.0 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànTài7/10
Kèo châu ÁThua kèo2/10
Maritimo
LWDWLWLDDDGần đâyỔn định-0.4 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 20 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu2/10
Tài 2.5 bànTài7/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Gần nhất
| Chaves | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Maritimo | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Chaves | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Maritimo | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5, 3.0
Phân bố phạt gócMốc 9.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.15,
Độ lệch chuẩn: 1.54, Trung vị: 2,
Mốt: 1,
Tài: 38%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Chaves vs Maritimo Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Chaves vs Maritimo Đối đầu
Chaves vs Maritimo Xem đầy đủ đối đầu →| Chaves Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-10 | 1 Maritimo |
1 - 0
2 - 1
|
Chaves 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-11-26 | 1 3 Chaves |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2016-07-28 | 1 Maritimo |
0 - 1
1 - 1
|
Chaves 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Chaves Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2017-07-15 | CD Tondela |
2 - 0
2 - 2
|
Chaves | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2017-07-12 | Chaves |
1 - 1
1 - 1
|
Moreirense | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2017-07-08 | Chaves |
2 - 0
3 - 0
|
Braga B | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-21 | 4 Sporting |
3 - 0
4 - 1
|
Chaves 3 | L | -1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-14 | 4 Chaves |
1 - 0
2 - 2
|
Rio Ave 3 | D | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-08 | 3 Estoril |
0 - 1
2 - 1
|
Chaves 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-3 (7) | 4 (3-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-29 | 5 Chaves |
0 - 0
0 - 2
|
FC Porto 1 1 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-24 | 3 Moreirense |
0 - 0
0 - 0
|
Chaves 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-0 (1) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-15 | 2 Chaves |
0 - 3
2 - 3
|
Guimaraes 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
12-0 (12) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-10 | 1 Maritimo |
1 - 0
2 - 1
|
Chaves 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Cup | 2017-04-04 | Chaves |
2 - 0
3 - 1
|
Guimaraes 4 | W | 0.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
3-11 (14) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-31 | 2 Chaves |
1 - 0
1 - 0
|
Pacos Ferreira 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-19 | 1 Feirense |
0 - 1
3 - 2
|
Chaves 4 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-11 | 2 Chaves |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-05 | 3 Belenenses |
0 - 1
2 - 1
|
Chaves 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 4 (1-3) | 2 (0-2) |
| Portugal Cup | 2017-03-01 | 6 Guimaraes |
1 - 0
2 - 0
|
Chaves 1 | L | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-24 | 1 Benfica |
1 - 1
3 - 1
|
Chaves 2 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-18 | 2 Chaves |
1 - 0
2 - 0
|
Arouca 3 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 11.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-11 | 1 Vitoria Setubal |
0 - 0
0 - 0
|
Chaves 5 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-04 | 1 Chaves |
0 - 0
0 - 0
|
Boavista 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 7-1 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-28 | 4 Tondela |
2 - 0
2 - 0
|
Chaves 3 | L | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-23 | 2 Chaves |
2 - 0
2 - 0
|
Nacional 1 | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Cup | 2017-01-17 | 3 Chaves |
0 - 0
1 - 0
|
Sporting 4 | W | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-14 | 1 Chaves |
1 - 1
2 - 2
|
Sporting 1 1 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-4 (7) | 4 (1-3) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-08 | 3 Rio Ave |
1 - 0
2 - 2
|
Chaves 1 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-22 | 2 Chaves |
0 - 0
1 - 0
|
Estoril 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-19 | 3 FC Porto |
0 - 1
2 - 1
|
Chaves 3 1 | L | -2.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-4 (8) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Cup | 2016-12-14 | 1 5 Torreense |
1 - 1
2 - 3
|
Chaves 2 | W | +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 0-8 (8) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-10 | Chaves |
1 - 1
2 - 1
|
Moreirense 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-04 | 1 2 Guimaraes |
1 - 0
1 - 1
|
Chaves 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-9 (14) | 3-8 (11) | 5 (0-5) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Maritimo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2017-07-18 | Maritimo |
1 - 0
1 - 0
|
Arouca | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2017-07-15 | Maritimo |
0 - 0
2 - 0
|
Gil Vicente | W | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2017-07-14 | Maritimo |
1 - 0
1 - 2
|
Braga | L | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2017-07-12 | Maritimo |
2 - 1
4 - 1
|
Portimonense | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2017-07-11 | Maritimo |
0 - 1
1 - 1
|
Varzim | D | -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-20 | Pacos Ferreira |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-14 | 1 4 Maritimo |
0 - 0
1 - 1
|
Estoril 3 | D | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-06 | 2 Maritimo |
0 - 1
1 - 1
|
FC Porto 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-30 | 1 4 Feirense |
2 - 1
2 - 1
|
Maritimo 3 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-22 | 4 Maritimo |
1 - 0
3 - 0
|
Belenenses 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-14 | Benfica |
3 - 0
3 - 0
|
Maritimo | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-3 (7) | 4 (1-3) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-10 | 1 Maritimo |
1 - 0
2 - 1
|
Chaves 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-02 | 1 Braga |
3 - 2
3 - 3
|
Maritimo 2 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-19 | Maritimo |
1 - 1
3 - 1
|
Arouca 1 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-12 | 1 Boavista |
1 - 0
3 - 0
|
Maritimo 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-05 | 3 Maritimo |
1 - 0
1 - 0
|
Vitoria Setubal 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 7-4 (11) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-25 | 2 Tondela |
1 - 0
1 - 1
|
Maritimo 3 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-20 | 2 Maritimo |
0 - 0
0 - 0
|
Nacional 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-13 | 4 Rio Ave |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-02-06 | 3 Maritimo |
1 - 0
1 - 0
|
Moreirense 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 5 (4-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-28 | Guimaraes |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 7-2 (9) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-21 | Maritimo |
2 - 1
2 - 2
|
Sporting 2 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-15 | 3 Maritimo |
2 - 1
3 - 1
|
Pacos Ferreira 7 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal League Cup | 2017-01-11 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 1
|
Braga 5 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-5 (6) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-07 | 1 Estoril |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Portugal League Cup | 2017-01-03 | 5 Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Rio Ave 4 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal League Cup | 2016-12-29 | 4 Sporting Covilha |
1 - 1
1 - 1
|
Maritimo 3 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-19 | 3 Maritimo |
2 - 0
2 - 0
|
Feirense 4 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 5 (1-4) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-15 | 1 FC Porto |
1 - 0
2 - 1
|
Maritimo 5 | L | -2.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-10 | 4 Belenenses |
1 - 0
1 - 0
|
Maritimo 4 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.62 | 3.25 | 2.45 |
| Hiệp 1 | 3.2 | 2.1 | 3.1 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 3 - 5
Phạt góc: 9.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 0 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: , Bàn thắng:
-
12' - 1st Corner - Maritimo -
13' - 1st Goal - Chaves -
1-0 score at the end of First Half -
51' - 2nd Corner - Chaves -
52' - 3rd Corner - Chaves -
63' - 4th Corner - Maritimo - Race to 3 Corners - Maritimo
-
64' - 5th Corner - Maritimo -
69' - 6th Corner - Chaves -
84' - 7th Corner - Maritimo - Race to 5 Corners - Maritimo
-
90' - 8th Corner - Maritimo -
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

