Celtic vs Hamilton Hồ sơ đội
Celtic vs Hamilton Dữ kiện trận đấu
5T-2H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 1.3. Thắng 50%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 30%.
2T-3H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 15 bàn và thủng lưới 20 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.5, thủng 2.0. Thắng 20%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 30%.
| Celtic | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hamilton | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Celtic | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Hamilton | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Celtic vs Hamilton Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Celtic vs Hamilton Đối đầu
Celtic vs Hamilton Xem đầy đủ đối đầu →| Celtic Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2020-02-02 | 1 3 Hamilton |
1 - 1
1 - 4
|
Celtic 2 | W | +2.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2019-12-04 | Celtic |
1 - 0
2 - 1
|
Hamilton | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2019-09-14 | 2 Hamilton |
0 - 1
0 - 1
|
Celtic | W | +2.0, +2.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2019-01-26 | Celtic |
1 - 0
3 - 0
|
Hamilton 3 | W | -2.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2018-11-24 | 3 Hamilton |
0 - 1
0 - 3
|
Celtic | W | +2.0 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2018-08-26 | Celtic |
0 - 0
1 - 0
|
Hamilton 2 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-08 | 1 3 Hamilton |
1 - 1
1 - 2
|
Celtic | W | +2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-12-13 | 1 Celtic |
3 - 1
3 - 1
|
Hamilton 1 | W | -2.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Scotland Premiership | 2017-09-08 | 1 Hamilton |
0 - 3
1 - 4
|
Celtic | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-15 (18) | 1-8 (9) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| Scotland Premiership | 2017-02-25 | Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Hamilton 4 | W | -2.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2016-12-24 | 3 Hamilton |
0 - 1
0 - 3
|
Celtic 1 1 | W | +2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-13 | 1 Celtic |
1 - 0
1 - 0
|
Hamilton 2 | W | -2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-2 (14) | 8-2 (10) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-02-26 | 4 Hamilton |
0 - 1
1 - 1
|
Celtic 1 | D | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2016-01-19 | Celtic |
5 - 0
8 - 1
|
Hamilton | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2015-10-04 | 2 Hamilton |
1 - 2
1 - 2
|
Celtic 2 | W | +1.5 | Hòa vốn | 11.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Celtic Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Elite Club Friendlies | 2020-07-21 | PSG |
2 - 0
4 - 0
|
Celtic | L | -2.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Elite Club Friendlies | 2020-07-18 | Lyon |
2 - 0
2 - 1
|
Celtic 2 | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| Elite Club Friendlies | 2020-07-16 | Nice |
1 - 0
1 - 1
|
Celtic | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2020-03-07 | 1 Celtic |
2 - 0
5 - 0
|
St Mirren 2 | W | -2.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland FA Cup | 2020-03-01 | 4 St Johnstone |
0 - 0
0 - 1
|
Celtic 2 | W | +1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2020-02-27 | 1 Celtic |
0 - 0
1 - 3
|
FC Copenhagen 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 7-4 (11) | 4 (3-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2020-02-23 | 1 Celtic |
2 - 1
3 - 1
|
Kilmarnock 2 1 | W | -2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League | 2020-02-20 | 1 FC Copenhagen |
0 - 1
1 - 1
|
Celtic 3 | D | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2020-02-16 | 2 Aberdeen |
1 - 1
1 - 2
|
Celtic 2 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2020-02-12 | 1 Celtic |
1 - 0
5 - 0
|
Hearts 2 1 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 4-4 (8) | 3 (0-3) | 3 (2-1) |
| Scotland FA Cup | 2020-02-09 | 2 Clyde |
0 - 2
0 - 3
|
Celtic | W | +3.0, +3.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2020-02-05 | 1 Motherwell |
0 - 1
0 - 4
|
Celtic | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2020-02-02 | 1 3 Hamilton |
1 - 1
1 - 4
|
Celtic 2 | W | +2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-15 (17) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2020-01-29 | 2 St Johnstone |
0 - 3
0 - 3
|
Celtic | W | +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Scotland Premiership | 2020-01-25 | 1 Celtic |
1 - 0
3 - 0
|
Ross County | W | -2.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
14-0 (14) | 8-0 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2020-01-22 | 1 Kilmarnock |
0 - 1
1 - 3
|
Celtic 2 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland FA Cup | 2020-01-18 | 1 Partick |
0 - 1
1 - 2
|
Celtic 1 | W | +2.5, +3.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-29 | 3 Celtic |
1 - 1
1 - 2
|
Rangers 4 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-7 (18) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Scotland Premiership | 2019-12-26 | 1 St Mirren |
0 - 2
1 - 2
|
Celtic 1 | W | +2.0 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
3-10 (13) | 2-7 (9) | 4 (1-3) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-21 | 2 Celtic |
1 - 1
2 - 1
|
Aberdeen 1 1 | W | -1.5, -2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2019-12-18 | 4 Hearts |
0 - 2
0 - 2
|
Celtic 2 | W | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2019-12-15 | 1 Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Hibernian 2 | W | -2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League | 2019-12-12 | 1 CFR Cluj |
0 - 0
2 - 0
|
Celtic 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2019-12-08 | 3 Rangers |
0 - 0
0 - 1
|
Celtic 2 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-1 (12) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-04 | Celtic |
1 - 0
2 - 1
|
Hamilton | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2019-12-01 | 1 Ross County |
1 - 2
1 - 4
|
Celtic 2 | W | +2.0, +2.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
0-11 (11) | 0-6 (6) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| UEFA Europa League | 2019-11-28 | 3 Celtic |
2 - 0
3 - 1
|
Rennes 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2019-11-23 | 1 Celtic |
1 - 0
4 - 0
|
Livingston 2 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Scotland Premiership | 2019-11-10 | Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Motherwell 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 7-1 (8) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League | 2019-11-07 | 1 Lazio |
1 - 1
1 - 2
|
Celtic 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Hamilton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2020-03-07 | 1 3 Hamilton |
0 - 0
1 - 0
|
Kilmarnock 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2020-02-22 | 2 Hamilton |
0 - 0
0 - 0
|
Motherwell 4 1 | D | +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2020-02-15 | 2 Hearts |
0 - 2
2 - 2
|
Hamilton 1 1 | D | -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2020-02-11 | Hamilton |
0 - 3
1 - 3
|
Aberdeen 1 | L | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland FA Cup | 2020-02-08 | 2 Hamilton |
1 - 1
1 - 4
|
Rangers 1 | L | +2.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2020-02-05 | 2 St Mirren |
0 - 1
1 - 1
|
Hamilton 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-5 (7) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2020-02-02 | 1 3 Hamilton |
1 - 1
1 - 4
|
Celtic 2 | L | +2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-15 (17) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2020-01-25 | 1 Hamilton |
1 - 2
2 - 4
|
Livingston | L | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2020-01-22 | Hibernian |
0 - 1
2 - 1
|
Hamilton 3 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Scotland FA Cup | 2020-01-18 | 1 Hamilton |
3 - 0
5 - 0
|
Edinburgh City 1 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-29 | 2 Motherwell |
1 - 0
1 - 2
|
Hamilton 3 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2019-12-26 | 1 Hamilton |
0 - 0
0 - 1
|
St Johnstone 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-21 | 3 Hamilton |
0 - 1
2 - 1
|
Hearts 4 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
1-11 (12) | 0-7 (7) | 3 (0-3) | 3 (1-2) |
| Scotland Premiership | 2019-12-14 | Aberdeen |
0 - 0
1 - 0
|
Hamilton 1 | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-07 | 1 1 Hamilton |
0 - 0
0 - 1
|
St Mirren 2 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 7-4 (11) | 3 (0-3) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2019-12-04 | Celtic |
1 - 0
2 - 1
|
Hamilton | L | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2019-11-30 | Livingston |
0 - 0
0 - 0
|
Hamilton 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2019-11-24 | 2 Hamilton |
1 - 2
1 - 3
|
Rangers 2 | L | +2.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 0-8 (8) | 4 (0-4) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2019-11-09 | 1 Kilmarnock |
1 - 2
2 - 2
|
Hamilton 2 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
12-4 (16) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 4 (3-1) |
| Scotland Premiership | 2019-11-02 | 1 2 Hamilton |
0 - 1
2 - 2
|
Ross County 3 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| Scotland Premiership | 2019-10-30 | 1 Hamilton |
0 - 1
0 - 1
|
Aberdeen 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
3-11 (14) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2019-10-26 | St Johnstone |
1 - 1
3 - 2
|
Hamilton 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 6-1 (7) | 3 (3-0) | 3 (2-1) |
| Scotland Premiership | 2019-10-19 | 1 Hamilton |
0 - 1
1 - 1
|
Hibernian 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 6-4 (10) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2019-10-06 | Rangers |
2 - 0
5 - 0
|
Hamilton 1 | L | -2.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 7-0 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2019-09-28 | Hamilton |
1 - 1
2 - 1
|
Livingston 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2019-09-21 | 1 St Mirren |
0 - 0
0 - 0
|
Hamilton 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 2-5 (7) | 2 (1-1) | 4 (4-0) |
| Scotland Premiership | 2019-09-14 | 2 Hamilton |
0 - 1
0 - 1
|
Celtic | L | +2.0, +2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2019-08-31 | 1 Hearts |
1 - 0
2 - 2
|
Hamilton 2 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2019-08-24 | 1 Hamilton |
1 - 2
1 - 3
|
Motherwell 1 | L | +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
2-11 (13) | 0-6 (6) | 2 (0-2) | 4 (1-3) |
| Scotland League Cup | 2019-08-17 | 1 Kilmarnock |
0 - 0
0 - 0
|
Hamilton 1 | D | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.05 | 13 | 23 |
| Hiệp 1 | 1.3 | 4 | 17 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-3.0) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-1.25) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (11.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (5.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.75) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 5 - 1 , Phạt góc: 11 - 8
Phạt góc: 11.0 , Kèo chấp: -3.0 , Bàn thắng: 3.5, 4.0
Tỷ số: 3 - 1 , Phạt góc: 6 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 5.5 , Kèo chấp: -1.0, -1.5 , Bàn thắng: 1.5, 2.0
-
2' - 1st Corner - Celtic -
3' - 1st Goal - Celtic -
3' - 2nd Corner - Celtic -
8' - 3rd Corner - Hamilton -
9' - 4th Corner - Celtic - Race to 3 Corners - Celtic
-
13' - 5th Corner - Celtic -
16' - 6th Corner - Hamilton -
17' - 1st Yellow Card - Hamilton -
20' - 1st Goal - Celtic -
21' - 7th Corner - Hamilton -
31' - 2nd Goal - Celtic -
32' - 8th Corner - Hamilton -
34' - 3rd Goal - Hamilton -
36' - 2nd Yellow Card - Hamilton - Race to 5 Corners - Celtic
-
37' - 9th Corner - Celtic - 43' Substitution - Ogboe for Hughes - Hamilton
-
45+1' - 10th Corner - Celtic -
2-1 score at the end of First Half -
49' - 4th Goal - Celtic -
53' - 5th Goal - Celtic -
55' - 3rd Yellow Card - Hamilton - Race to 7 Corners - Celtic
-
58' - 11th Corner - Celtic -
59' - 12th Corner - Celtic -
67' - 13th Corner - Hamilton -
69' - 14th Corner - Celtic - Race to 9 Corners - Celtic
-
73' - 15th Corner - Hamilton - 70' Substitution - Ntcham for Elyounoussi - Celtic
- 70' Substitution - Trafford for Callachan - Hamilton
- 71' Substitution - McKenna for Odofin - Hamilton
-
76' - 16th Corner - Hamilton -
76' - 17th Corner - Hamilton -
80' - 18th Corner - Celtic -
81' - 19th Corner - Celtic -
85' - 4th Yellow Card - Celtic - 85' Substitution - Klimala for Edouard - Celtic
- 85' Substitution - Dembele for Christie - Celtic
- 86' Substitution - Elhamed for Frimpong - Celtic
-
90' - 6th Goal - Celtic -
5-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

