CN, thg 10 5, 2025 · 11:00
Cũ nhấtGần đây
WLWWLL
2.00
3.70
2.90
Gần đâyCũ nhất
LLWDWW
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.75
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
-0.25
CD Roda U19
CD Roda U19 vs Elche U19 Hồ sơ đội
CD Roda U19
LWWWWLWWLLGần đâyỔn định-0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 18 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu2/10
Tài 2.5 bànTài8/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
Mở tỷ số sớmCó bàn hiệp 1 7/10 trận gần nhất
Elche U19
WWLLWWDWLLGần đâyĐi xuống-0.8 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 24 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu2/10
Tài 2.5 bànXỉu4/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Gần nhất
| CD Roda U19 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Elche U19 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| CD Roda U19 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Elche U19 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5, 3.0
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.83,
Độ lệch chuẩn: 2.29, Trung vị: 2,
Mốt: 2,
Tài: 45%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
CD Roda U19 vs Elche U19 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
CD Roda U19 vs Elche U19 Đối đầu
CD Roda U19 vs Elche U19 Xem đầy đủ đối đầu →| CD Roda U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Spain Youth League | 2025-02-15 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Elche U19 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Spain Youth League | 2024-10-06 | 2 Elche U19 |
0 - 0
2 - 1
|
CD Roda U19 1 | L | -1.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| Spain Youth League | 2023-12-03 | 1 Elche U19 |
2 - 1
2 - 3
|
CD Roda U19 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
||||||
| Spain Youth League | 2022-04-03 | 2 Elche U19 |
1 - 0
2 - 1
|
CD Roda U19 1 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn |
|
||||||
| Spain Youth League | 2021-11-10 | CD Roda U19 |
0 - 1
1 - 1
|
Elche U19 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Spain Youth League | 2021-05-29 | 2 CD Roda U19 |
1 - 1
2 - 1
|
Elche U19 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 8.0 | Hòa vốn |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Spain Youth League | 2020-03-01 | 4 Elche U19 |
0 - 0
1 - 0
|
CD Roda U19 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 4 (2-2) | ||
| Spain Youth League | 2019-11-01 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
0 - 0
|
Elche U19 2 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 3-2 (5) | 3 (1-2) | 3 (1-2) | ||
| Spain Youth League | 2019-03-29 | 1 CD Roda U19 |
2 - 0
4 - 2
|
Elche U19 3 | W | -1.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2018-12-01 | 3 Elche U19 |
0 - 0
0 - 1
|
CD Roda U19 3 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
0-10 (10) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (0-3) | ||
| Spain Youth League | 2018-02-17 | 2 Elche U19 |
0 - 0
1 - 2
|
CD Roda U19 3 1 | W | +0.5 | Tài |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| CD Roda U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Spain Youth League | 2025-09-27 | 5 UCAM Murcia U19 |
2 - 0
2 - 1
|
CD Roda U19 3 | L | -0.5 | Tài |
|
||||||
| Spain Youth League | 2025-09-20 | 2 Alboraya U19 |
0 - 0
2 - 1
|
CD Roda U19 2 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Spain Youth League | 2025-09-13 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
2 - 0
|
Real Murcia U19 5 | W | -0.5 | Xỉu | 8.0 |
|
|||||
| Spain Youth League | 2025-04-26 | 1 CD Castellon U19 |
0 - 1
1 - 2
|
CD Roda U19 5 | W | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Spain Youth League | 2025-04-06 | 3 Levante U19 |
1 - 0
3 - 0
|
CD Roda U19 2 | L | -0.5 | Tài | 8.0 |
|
|||||
| Spain Youth League | 2025-03-29 | 1 CD Roda U19 |
3 - 0
4 - 0
|
Academico Murcia U19 1 | W | -0.5 | Tài |
|
3-6 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Spain Youth League | 2025-03-22 | 1 CD Roda U19 |
2 - 1
3 - 1
|
Hercules U19 1 | W | -0.5 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Spain Youth League | 2025-03-01 | 2 CD Roda U19 |
4 - 0
5 - 2
|
Alboraya U19 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 8.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Spain Youth League | 2025-02-23 | 9 FC Cartagena U19 |
0 - 4
1 - 4
|
CD Roda U19 4 1 | W | 0.0 | Tài |
|
6-1 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-02-15 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Elche U19 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2025-02-08 | 2 Albacete U19 |
0 - 0
1 - 1
|
CD Roda U19 5 | D | -0.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-02-02 | 4 CD Roda U19 |
0 - 0
0 - 3
|
Villarreal U19 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-01-25 | 1 UCAM Murcia U19 |
2 - 1
2 - 1
|
CD Roda U19 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-12-15 | 3 Valencia U19 |
2 - 0
3 - 0
|
CD Roda U19 1 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Spain Youth League | 2024-12-08 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
1 - 0
|
CD Castellon U19 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
3-10 (13) | 2-7 (9) | 3 (0-3) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-11-30 | 1 Kelme CF U19 |
0 - 0
1 - 2
|
CD Roda U19 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
1-4 (5) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-11-24 | 1 CD Roda U19 |
1 - 1
2 - 4
|
Levante U19 2 | L | 0.0 | Tài |
|
2-4 (6) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-11-16 | 1 Academico Murcia U19 |
2 - 1
3 - 2
|
CD Roda U19 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-11-09 | 2 Hercules U19 |
0 - 0
1 - 2
|
CD Roda U19 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
3-6 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 3 (2-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-10-19 | 3 Alboraya U19 |
1 - 1
1 - 1
|
CD Roda U19 1 | D | -1.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Spain Youth League | 2024-10-06 | 2 Elche U19 |
0 - 0
2 - 1
|
CD Roda U19 1 | L | -1.5 | Hòa vốn |
|
7-1 (8) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-09-22 | 3 Villarreal U19 |
2 - 0
4 - 1
|
CD Roda U19 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
3-2 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-09-07 | 3 Real Murcia U19 |
0 - 0
0 - 0
|
CD Roda U19 | D | 0.0 | Xỉu | 8.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-4 (7) | 4 (1-3) | 1 (1-0) |
| Spain Youth League | 2024-04-13 | 1 Valencia U19 |
2 - 0
3 - 1
|
CD Roda U19 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
8-1 (9) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Spain Youth League | 2024-03-27 | 1 FC Cartagena U19 |
3 - 1
4 - 1
|
CD Roda U19 | L | 0.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Spain Youth League | 2024-03-02 | 2 Real Murcia U19 |
3 - 3
5 - 3
|
CD Roda U19 1 | L | 0.0 | Tài |
|
4-4 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-02-25 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
2 - 1
|
UD Alzira U19 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 8-2 (10) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-02-10 | 1 CD Roda U19 |
1 - 0
5 - 1
|
EFB Miguelturra U19 | W | -2.0 | Tài |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-01-28 | Villarreal U19 |
1 - 0
3 - 0
|
CD Roda U19 1 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 3 (1-2) | ||
| Spain Youth League | 2024-01-20 | 1 CD Roda U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Levante U19 2 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Elche U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Spain Youth League | 2025-09-28 | 1 4 Elche U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Alboraya U19 5 | L | -1.0 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Spain Youth League | 2025-09-20 | 3 Real Murcia U19 |
2 - 0
2 - 0
|
Elche U19 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.0 |
|
|||||
| Spain Youth League | 2025-05-04 | 1 2 Elche U19 |
5 - 1
8 - 4
|
Albacete U19 5 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 8.0 |
|
|||||
| Spain Youth League | 2025-04-12 | Elche U19 |
0 - 0
0 - 0
|
UCAM Murcia U19 4 | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Spain Youth League | 2025-04-06 | 1 Real Murcia U19 |
2 - 1
2 - 3
|
Elche U19 1 | W | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Spain Youth League | 2025-03-29 | Elche U19 |
1 - 0
2 - 0
|
UD Alzira U19 1 | W | -1.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-03-23 | 2 Valencia U19 |
1 - 0
1 - 0
|
Elche U19 | L | -0.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-03-08 | 3 Elche U19 |
2 - 2
2 - 3
|
CD Castellon U19 3 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Spain Youth League | 2025-03-02 | 3 Kelme CF U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Elche U19 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-02-22 | 1 Elche U19 |
0 - 0
2 - 1
|
Levante U19 2 | W | 0.0 | Tài | 8.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Spain Youth League | 2025-02-15 | 2 CD Roda U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Elche U19 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2025-02-09 | 3 Elche U19 |
3 - 1
5 - 2
|
Hercules U19 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-5 (8) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2025-02-02 | 3 Conquense U19 |
0 - 0
2 - 0
|
Elche U19 1 | L | +1.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Spain U19 Cup | 2025-01-29 | 1 Las Palmas U19 |
1 - 0
1 - 1
|
Elche U19 2 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
7-5 (12) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 6 (3-3) | ||
| Spain Youth League | 2025-01-25 | 1 Elche U19 |
0 - 1
0 - 2
|
Alboraya U19 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2025-01-19 | 3 FC Cartagena U19 |
0 - 2
0 - 3
|
Elche U19 2 | W | +0.5, +1.0 | Hòa vốn |
|
3-1 (4) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Spain U19 Cup | 2025-01-12 | 1 Elche U19 |
1 - 0
4 - 0
|
Union Viera CF U19 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Spain Youth League | 2024-12-21 | Elche U19 |
2 - 2
4 - 3
|
Academico Murcia U19 2 | W | -1.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Spain Youth League | 2024-12-15 | 2 Albacete U19 |
1 - 0
2 - 1
|
Elche U19 3 1 | L | 0.0 | Tài |
|
2-6 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-12-07 | 1 Elche U19 |
0 - 0
0 - 2
|
Villarreal U19 3 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-11-27 | 5 Elche U19 |
3 - 1
3 - 1
|
Valencia U19 5 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 4 (3-1) |
| Spain Youth League | 2024-11-23 | 3 Elche U19 |
0 - 0
1 - 0
|
Real Murcia U19 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
1-0 (1) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Spain Youth League | 2024-11-16 | 2 UD Alzira U19 |
0 - 1
0 - 2
|
Elche U19 3 | W | +2.0 | Xỉu |
|
5-8 (13) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-10-26 | 4 CD Castellon U19 |
0 - 1
0 - 4
|
Elche U19 4 | W | 0.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Spain Youth League | 2024-10-20 | Elche U19 |
1 - 0
2 - 0
|
Kelme CF U19 3 | W | -1.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Spain Youth League | 2024-10-06 | 2 Elche U19 |
0 - 0
2 - 1
|
CD Roda U19 1 | W | -1.5 | Hòa vốn |
|
7-1 (8) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-09-28 | 4 Hercules U19 |
0 - 0
0 - 1
|
Elche U19 5 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 0-8 (8) | 4 (0-4) | 0 (0-0) | ||
| Spain Youth League | 2024-09-14 | 3 Alboraya U19 |
0 - 1
0 - 2
|
Elche U19 3 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-2 (4) | 3 (1-2) | 2 (2-0) |
| Spain Youth League | 2024-08-31 | 4 Academico Murcia U19 |
0 - 1
1 - 2
|
Elche U19 1 | W | +1.0 | Hòa vốn |
|
5-6 (11) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 6 (3-3) | ||
| Spain Youth League | 2024-04-14 | 2 4 Elche U19 |
0 - 0
2 - 1
|
Atletico Madrileno U19 2 | W | -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2 | 3.7 | 2.9 |
| Hiệp 1 | 2.6 | 2.3 | 3.4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.825 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.15 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 7 - 4
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Corner - Elche U19 -
6' - 2nd Corner - Elche U19 -
11' - 3rd Corner - CD Roda U19 -
17' - 1st Yellow Card - Elche U19 -
45+1' - 4th Corner - CD Roda U19 -
0-0 score at the end of First Half -
50' - 2nd Yellow Card - Elche U19 -
53' - 3rd Yellow Card - Elche U19 -
56' - 5th Corner - CD Roda U19 - Race to 3 Corners - CD Roda U19
-
57' - 4th Yellow Card - CD Roda U19 -
65' - 6th Corner - CD Roda U19 - Race to 5 Corners - CD Roda U19
-
74' - 7th Corner - CD Roda U19 -
75' - Red Card - CD Roda U19 -
80' - 8th Corner - Elche U19 -
82' - 9th Corner - CD Roda U19 - Race to 7 Corners - CD Roda U19
-
86' - 10th Corner - CD Roda U19 -
90+2' - 11th Corner - Elche U19 -
90+3' - Red Card - Elche U19 -
90+5' - 5th Yellow Card - CD Roda U19 -
0-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

