Bradford vs Oldham Hồ sơ đội
Bradford vs Oldham Dữ kiện trận đấu
6T-0H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.0. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 60%.
3T-4H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 16 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.6. Thắng 30%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 70%.
| Bradford | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Oldham | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Bradford | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Oldham | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Bradford vs Oldham Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Bradford vs Oldham Đối đầu
Bradford vs Oldham Xem đầy đủ đối đầu →| Bradford Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2017-10-17 | 3 Bradford |
1 - 1
1 - 1
|
Oldham 3 | D | -0.5 | Xỉu | 12.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-01-28 | 2 Oldham |
1 - 2
1 - 2
|
Bradford | W | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2016-08-27 | Bradford |
0 - 1
1 - 1
|
Oldham 5 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2016-01-16 | 4 Bradford |
0 - 0
1 - 0
|
Oldham 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2015-09-05 | 1 2 Oldham |
0 - 1
1 - 2
|
Bradford 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2015-03-28 | 2 Bradford |
0 - 0
2 - 0
|
Oldham 1 | W | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2014-10-25 | Oldham |
2 - 1
2 - 1
|
Bradford 2 1 | L | -0.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
7-4 (11) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| Johnstone’s Paint Trophy | 2014-09-02 | Oldham |
0 - 1
1 - 0
|
Bradford | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Bradford Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England FA Cup | 2017-12-02 | Bradford |
1 - 0
3 - 1
|
Plymouth | W | -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-25 | Shrewsbury |
0 - 0
0 - 1
|
Bradford 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-21 | Bradford |
1 - 1
1 - 2
|
Scunthorpe 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-18 | 1 Wigan |
1 - 1
1 - 2
|
Bradford | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-11 | Bradford |
0 - 1
0 - 1
|
Plymouth 4 | L | -1.0 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2017-11-07 | Bradford |
0 - 3
0 - 3
|
Rotherham 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| England FA Cup | 2017-11-04 | Bradford |
2 - 0
2 - 0
|
Chesterfield 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-10-28 | 2 Portsmouth |
0 - 0
0 - 1
|
Bradford 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England EFL Trophy | 2017-10-24 | Bradford |
2 - 0
2 - 1
|
Man City U21 3 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-10-21 | 3 Bradford |
0 - 0
0 - 1
|
Charlton 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2017-10-17 | 3 Bradford |
1 - 1
1 - 1
|
Oldham 3 | D | -0.5 | Xỉu | 12.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 4 (3-1) |
| England League 1 | 2017-10-14 | 2 Bury |
2 - 1
3 - 1
|
Bradford 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-13 (19) | 2-6 (8) | 1 (0-1) | 5 (2-3) |
| England League 1 | 2017-10-07 | 1 4 Milton Keynes Dons |
1 - 2
1 - 4
|
Bradford 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-13 (18) | 1-9 (10) | 4 (1-3) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-09-30 | 3 Bradford |
3 - 0
2 - 0
|
Doncaster 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 4-3 (7) | 2 (2-0) | 3 (0-3) |
| England League 1 | 2017-09-26 | 2 Bradford |
0 - 0
0 - 3
|
Fleetwood Town | L | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-09-23 | Northampton |
0 - 1
0 - 1
|
Bradford 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-09-16 | 4 Bradford |
1 - 0
1 - 0
|
Rotherham 3 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-09-12 | 1 Oxford Utd |
0 - 1
2 - 2
|
Bradford | D | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
0-1 (1) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-09-09 | 1 4 Peterborough |
0 - 3
1 - 3
|
Bradford 4 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| England League 1 | 2017-09-02 | 1 Bradford |
1 - 0
3 - 1
|
Bristol Rovers | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
12-4 (16) | 8-1 (9) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England EFL Trophy | 2017-08-29 | 2 Chesterfield |
1 - 1
2 - 4
|
Bradford 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-08-26 | Walsall |
0 - 2
3 - 3
|
Bradford 3 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2017-08-19 | 4 Bradford |
0 - 0
0 - 1
|
Blackburn 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-08-12 | 1 2 Gillingham |
0 - 1
0 - 1
|
Bradford 4 | W | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England EFL Cup | 2017-08-08 | 1 Bradford |
1 - 1
2 - 3
|
Doncaster 1 | L | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England League 1 | 2017-08-05 | 1 Bradford |
1 - 1
2 - 1
|
Blackpool 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Elite Club Friendlies | 2017-07-26 | 1 Bradford |
0 - 0
0 - 4
|
Newcastle 1 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| UK Friendlies | 2017-07-22 | Bradford |
0 - 3
2 - 3
|
Sunderland 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2017-07-18 | Guiseley |
1 - 0
1 - 2
|
Bradford | W | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-05-20 | 1 Bradford |
0 - 0
0 - 1
|
Millwall 1 | L | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
5-14 (19) | 3-7 (10) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Oldham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2017-12-02 | 2 Southend |
1 - 0
2 - 0
|
Oldham 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-25 | 1 Gillingham |
0 - 0
0 - 0
|
Oldham 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-21 | 1 Oldham |
0 - 0
0 - 0
|
AFC Wimbledon 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2017-11-18 | 3 Oldham |
1 - 1
3 - 1
|
Rochdale | W | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2017-11-07 | 2 Oldham |
1 - 0
4 - 1
|
Newcastle U21 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England FA Cup | 2017-11-04 | Carlisle |
2 - 0
3 - 2
|
Oldham 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-10 (12) | 1-5 (6) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-10-28 | 1 Oldham |
1 - 2
2 - 3
|
Scunthorpe 2 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2017-10-24 | 1 Oldham |
1 - 0
2 - 1
|
Bury 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England League 1 | 2017-10-21 | 3 Milton Keynes Dons |
1 - 3
4 - 4
|
Oldham 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-10-17 | 3 Bradford |
1 - 1
1 - 1
|
Oldham 3 | D | -0.5 | Xỉu | 12.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 4 (3-1) |
| England League 1 | 2017-10-14 | 1 Oldham |
0 - 0
1 - 0
|
Blackburn 4 | W | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2017-10-03 | 2 Crewe |
0 - 1
0 - 1
|
Oldham 1 | W | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-09-30 | 1 Portsmouth |
0 - 1
1 - 2
|
Oldham 6 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-09-26 | 1 3 Oldham |
0 - 0
3 - 2
|
Peterborough 1 | W | +0.5 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
2-9 (11) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2017-09-23 | 1 Rotherham |
1 - 1
5 - 1
|
Oldham 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-4 (7) | 4 (1-3) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-09-16 | 1 3 Oldham |
1 - 1
1 - 2
|
Shrewsbury 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-09-12 | 1 Bristol Rovers |
0 - 0
2 - 3
|
Oldham 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-3 (8) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-09-09 | 1 Fleetwood Town |
1 - 1
2 - 2
|
Oldham 3 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| England League 1 | 2017-09-02 | 1 6 Oldham |
1 - 2
3 - 4
|
Charlton 3 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 4-3 (7) | 4 (3-1) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2017-08-29 | Oldham |
0 - 0
0 - 0
|
Port Vale | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2017-08-26 | 1 Blackpool |
2 - 0
2 - 1
|
Oldham 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-7 (15) | 7-1 (8) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-08-19 | 2 Oldham |
0 - 2
0 - 2
|
Wigan 3 | L | +0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2017-08-12 | 3 Walsall |
0 - 1
2 - 1
|
Oldham 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England EFL Cup | 2017-08-09 | Oldham |
0 - 0
2 - 3
|
Burton Albion 1 | L | 0.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| England League 1 | 2017-08-05 | 1 Oldham |
0 - 1
0 - 2
|
Oxford Utd 2 | L | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2017-07-27 | Oldham |
0 - 2
1 - 2
|
Girona 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UK Friendlies | 2017-07-22 | Accrington Stanley |
1 - 0
2 - 2
|
Oldham | D | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UK Friendlies | 2017-07-18 | 1 Curzon Ashton |
0 - 0
1 - 1
|
Oldham | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-9 (15) | 5-2 (7) | 4 (4-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2017-07-08 | Stalybridge |
0 - 2
1 - 4
|
Oldham | W | +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-04-30 | AFC Wimbledon |
0 - 0
0 - 0
|
Oldham 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 5-3 (8) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.8 | 3.5 | 2.37 |
| Hiệp 1 | 3.1 | 2.25 | 2.87 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@2.1 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 4 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 1 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Goal - Oldham -
14' - 1st Corner - Oldham -
37' - 2nd Corner - Oldham -
37' - 3rd Corner - Oldham - Race to 3 Corners - Oldham
-
42' - 4th Corner - Oldham -
42' - 1st Yellow Card - Oldham -
45' - 5th Corner - Bradford -
0-1 score at the end of First Half - 46' Substitution - Poleon for Gilliead - Bradford
-
49' - 6th Corner - Oldham - Race to 5 Corners - Oldham
-
61' - 7th Corner - Oldham - 68' Substitution - Law for Pybus - Bradford
- 69' Substitution - Fane for Flynn - Oldham
- 75' Substitution - Taylor for Patrick - Bradford
- 77' Substitution - McLaughlin for Nepomuceno - Oldham
-
78' - 8th Corner - Bradford - 81' Substitution - Omrani for Gardner - Oldham
-
90+3' - 9th Corner - Bradford -
90+4' - 10th Corner - Bradford -
0-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

