Brackley vs Chorley Hồ sơ đội
Brackley vs Chorley Dữ kiện trận đấu
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 8 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 0.8. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 70%.
6T-3H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 0.9. Thắng 60%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 30%.
| Brackley | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Chorley | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Brackley | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Chorley | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Brackley vs Chorley Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Brackley vs Chorley Đối đầu
Brackley vs Chorley Xem đầy đủ đối đầu →| Brackley Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England National League North | 2017-08-26 | 3 Chorley |
0 - 0
0 - 0
|
Brackley 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England National League North | 2017-01-07 | 1 Brackley |
0 - 1
0 - 1
|
Chorley 4 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2016-09-10 | Chorley |
1 - 1
1 - 1
|
Brackley | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Brackley Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England National League North | 2018-04-21 | 1 Southport |
0 - 0
0 - 1
|
Brackley 1 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-17 | Brackley |
0 - 0
0 - 1
|
Bradford P A | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-14 | Brackley |
0 - 3
1 - 3
|
Alfreton Town 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-12 | 4 Spennymoor Town |
0 - 2
0 - 3
|
Brackley 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-07 | Curzon Ashton |
0 - 1
0 - 2
|
Brackley 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-02 | Kidderminster |
0 - 0
2 - 1
|
Brackley 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England National League North | 2018-03-30 | Brackley |
0 - 0
0 - 0
|
Harrogate Town 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 4-3 (7) | 4 (4-0) | 1 (1-0) |
| England National League North | 2018-03-27 | 1 Brackley |
0 - 0
4 - 1
|
Boston Utd 5 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England FA Trophy | 2018-03-24 | 2 Wealdstone |
0 - 0
0 - 2
|
Brackley 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 3-6 (9) | 1 (1-0) | 5 (5-0) |
| England National League North | 2018-03-13 | Gainsborough |
1 - 2
1 - 2
|
Brackley | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 5 (3-2) |
| England National League North | 2018-03-10 | Stockport |
0 - 0
0 - 1
|
Brackley | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
14-0 (14) | 10-0 (10) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England FA Trophy | 2018-03-06 | 1 Brackley |
1 - 0
2 - 1
|
Stockport 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 0-7 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England FA Trophy | 2018-02-24 | 1 Stockport |
0 - 0
1 - 1
|
Brackley 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-7 (15) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England National League North | 2018-02-17 | 2 Brackley |
1 - 0
3 - 0
|
Darlington 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2018-02-13 | Brackley |
2 - 0
3 - 0
|
North Ferriby Utd 1 | W | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| England National League North | 2018-02-10 | 1 Blyth Spartans |
3 - 0
3 - 0
|
Brackley | L | 0.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-3 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| England County Cup | 2018-02-06 | Peterborough Sports |
0 - 0
0 - 0
|
Brackley | D | +1.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) | ||
| England National League North | 2018-01-27 | 2 Brackley |
2 - 0
2 - 1
|
Salford City 1 | W | 0.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England National League North | 2018-01-20 | 2 Tamworth |
1 - 0
1 - 1
|
Brackley 2 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England FA Trophy | 2018-01-16 | Barrow |
0 - 1
0 - 2
|
Brackley | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| England FA Trophy | 2018-01-13 | 1 Brackley |
0 - 0
0 - 0
|
Barrow 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| England National League North | 2018-01-06 | 1 Nuneaton |
0 - 1
0 - 2
|
Brackley 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2018-01-01 | 1 Brackley |
0 - 1
1 - 1
|
Leamington 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| England National League North | 2017-12-23 | 1 Brackley |
0 - 1
1 - 1
|
AFC Telford 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
11-2 (13) | 7-2 (9) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| England FA Trophy | 2017-12-16 | 2 Braintree Town |
0 - 0
0 - 0
|
Brackley 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England National League North | 2017-12-09 | 2 FC United of Manchester |
0 - 0
1 - 1
|
Brackley | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England National League North | 2017-12-02 | 2 Brackley |
1 - 2
3 - 2
|
Stockport | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 4 (0-4) |
| England National League North | 2017-11-18 | 1 Bradford P A |
1 - 0
2 - 0
|
Brackley 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| England National League North | 2017-11-14 | Brackley |
2 - 0
4 - 0
|
Southport 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2017-11-11 | Brackley |
0 - 0
2 - 0
|
Gainsborough | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Chorley Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England County Cup | 2018-04-23 | 3 Chorley |
1 - 1
3 - 2
|
Clitheroe 3 | W | -1.0 | Tài |
|
||||||
| England National League North | 2018-04-21 | 1 Tamworth |
1 - 0
3 - 4
|
Chorley 1 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-19 | 2 Leamington |
0 - 0
0 - 0
|
Chorley 3 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-17 | Chorley |
1 - 0
1 - 1
|
Stockport | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-14 | 2 Chorley |
1 - 0
2 - 0
|
Blyth Spartans 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England National League North | 2018-04-07 | AFC Telford |
0 - 0
1 - 2
|
Chorley | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-3 (8) | 4 (1-3) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2018-04-02 | Chorley |
1 - 0
2 - 0
|
Bradford P A | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2018-03-31 | 1 York |
0 - 1
1 - 1
|
Chorley 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England County Cup | 2018-03-28 | 2 Chorley |
1 - 0
1 - 0
|
Lancaster City 1 | W | -1.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England National League North | 2018-03-24 | 1 2 Chorley |
0 - 1
0 - 1
|
Boston Utd 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England National League North | 2018-03-20 | 1 Chorley |
2 - 0
3 - 1
|
Spennymoor Town | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2018-02-24 | 1 Nuneaton |
0 - 1
1 - 1
|
Chorley 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2018-02-17 | 1 Chorley |
0 - 0
1 - 0
|
Gainsborough | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
13-3 (16) | 5-3 (8) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| England National League North | 2018-02-09 | 2 FC United of Manchester |
0 - 0
0 - 0
|
Chorley 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| England National League North | 2018-01-30 | 2 Gainsborough |
0 - 0
1 - 0
|
Chorley 3 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2018-01-27 | 1 Chorley |
1 - 1
2 - 2
|
North Ferriby Utd 3 1 | D | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
13-2 (15) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England National League North | 2018-01-20 | 2 Darlington |
1 - 1
2 - 2
|
Chorley 3 1 | D | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England National League North | 2018-01-13 | 3 Curzon Ashton |
0 - 1
0 - 2
|
Chorley 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2018-01-09 | 1 1 Chorley |
0 - 0
0 - 0
|
Kidderminster 4 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2018-01-06 | 2 Chorley |
0 - 0
0 - 1
|
Harrogate Town 3 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England National League North | 2017-12-26 | 1 Chorley |
0 - 0
0 - 0
|
Southport 3 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2017-12-23 | 1 1 Salford City |
0 - 2
0 - 3
|
Chorley 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England FA Trophy | 2017-12-16 | 1 1 Chorley |
1 - 1
1 - 3
|
Marine 2 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-4 (8) | 5 (3-2) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2017-12-02 | 2 Chorley |
2 - 0
2 - 0
|
Leamington | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England National League North | 2017-11-18 | 3 Stockport |
0 - 0
1 - 1
|
Chorley 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England National League North | 2017-11-11 | Chorley |
0 - 1
2 - 2
|
Nuneaton 3 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England FA Cup | 2017-11-06 | 1 Chorley |
0 - 0
1 - 2
|
Fleetwood Town 1 1 | L | +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| England National League North | 2017-10-31 | Chorley |
0 - 0
1 - 1
|
Tamworth | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-3 (3) | 3 (0-3) | 2 (2-0) |
| England National League North | 2017-10-28 | 2 Spennymoor Town |
0 - 0
1 - 0
|
Chorley 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-5 (7) | 4 (0-4) | 1 (1-0) |
| England National League North | 2017-10-21 | 1 Chorley |
0 - 0
1 - 0
|
FC United of Manchester 3 1 | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.05 | 3.4 | 3.4 |
| Hiệp 1 | 2.75 | 1.95 | 4.33 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.825 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.25 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 2 , Phạt góc: 5 - 0
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 2 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
8' - 1st Corner - Brackley -
18' - 1st Goal - Brackley -
26' - 2nd Goal - Chorley -
40' - 2nd Corner - Brackley -
1-1 score at the end of First Half -
51' - 3rd Goal - Chorley -
60' - 3rd Corner - Brackley - Race to 3 Corners - Brackley
- 68' Substitution - Gudger for Walker - Brackley
-
76' - 4th Corner - Brackley -
78' - 1st Yellow Card - Chorley -
81' - 2nd Yellow Card - Chorley -
89' - 3rd Yellow Card - Brackley -
90' - 5th Corner - Brackley - Race to 5 Corners - Brackley
-
1-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5
