Bournemouth vs Reading Hồ sơ đội
Bournemouth vs Reading Dữ kiện trận đấu
4T-4H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 8 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 0.8. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 50%.
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 15 bàn và thủng lưới 12 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.5, thủng 1.2. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 10%.
| Bournemouth | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Reading | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Bournemouth | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Reading | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Bournemouth vs Reading Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Bournemouth vs Reading Đối đầu
Bournemouth vs Reading Xem đầy đủ đối đầu →| Bournemouth Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UK Friendlies | 2016-07-29 | 1 Reading |
0 - 1
1 - 1
|
Bournemouth | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2015-04-14 | 2 Reading |
0 - 1
0 - 1
|
Bournemouth 4 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| England Championship | 2014-10-21 | Bournemouth |
0 - 0
3 - 0
|
Reading | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Bournemouth Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Championship | 2020-11-07 | 2 Birmingham |
0 - 2
1 - 3
|
Bournemouth 1 | W | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2020-11-03 | 1 5 Sheff Wed |
0 - 0
1 - 0
|
Bournemouth 2 1 | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-31 | 2 Bournemouth |
0 - 1
1 - 1
|
Derby 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-28 | Bournemouth |
0 - 0
1 - 0
|
Bristol City | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-24 | 3 Watford |
1 - 0
1 - 1
|
Bournemouth 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-21 | 2 Cardiff |
0 - 1
1 - 1
|
Bournemouth | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-10-17 | 1 Bournemouth |
0 - 0
0 - 0
|
QPR 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-10-02 | 1 1 Coventry |
1 - 1
1 - 3
|
Bournemouth 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-09-27 | 1 Bournemouth |
1 - 0
1 - 0
|
Norwich 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England EFL Cup | 2020-09-24 | 1 Man City |
1 - 1
2 - 1
|
Bournemouth 2 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-09-19 | 1 Middlesbrough |
0 - 1
1 - 1
|
Bournemouth 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 3 (0-3) |
| England EFL Cup | 2020-09-15 | Bournemouth |
0 - 0
0 - 0
|
Crystal Palace 1 | D | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-09-12 | 2 Bournemouth |
1 - 1
3 - 2
|
Blackburn | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Elite Club Friendlies | 2020-09-05 | 2 West Ham |
2 - 2
3 - 5
|
Bournemouth | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England Premier League | 2020-07-26 | 1 Everton |
1 - 2
1 - 3
|
Bournemouth | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England Premier League | 2020-07-19 | 2 Bournemouth |
0 - 1
0 - 2
|
Southampton 2 | L | 0.0 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
12-6 (18) | 6-2 (8) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| England Premier League | 2020-07-15 | 1 Man City |
2 - 0
2 - 1
|
Bournemouth 1 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England Premier League | 2020-07-12 | 2 Bournemouth |
0 - 1
4 - 1
|
Leicester 1 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-5 (6) | 5 (1-4) | 1 (0-1) |
| England Premier League | 2020-07-09 | 3 Bournemouth |
0 - 0
0 - 0
|
Tottenham 2 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-12 (20) | 6-5 (11) | 3 (2-1) | 7 (1-6) |
| England Premier League | 2020-07-04 | Man Utd |
3 - 1
5 - 2
|
Bournemouth 1 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 4 (4-0) |
| England Premier League | 2020-07-01 | 2 Bournemouth |
0 - 2
1 - 4
|
Newcastle | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| England Premier League | 2020-06-24 | 3 Wolverhampton |
0 - 0
1 - 0
|
Bournemouth 3 | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Premier League | 2020-06-20 | 3 Bournemouth |
0 - 2
0 - 2
|
Crystal Palace 2 | L | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 6-1 (7) | 6 (5-1) | 4 (1-3) |
| England Premier League | 2020-03-07 | Liverpool |
2 - 1
2 - 1
|
Bournemouth 1 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-4 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England Premier League | 2020-02-29 | 2 Bournemouth |
0 - 1
2 - 2
|
Chelsea 2 | D | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-14 (18) | 2-7 (9) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| England Premier League | 2020-02-22 | 4 Burnley |
0 - 0
3 - 0
|
Bournemouth 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Premier League | 2020-02-09 | 2 Sheff Utd |
1 - 1
2 - 1
|
Bournemouth 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 6-1 (7) | 4 (4-0) | 2 (1-1) |
| England Premier League | 2020-02-01 | 1 2 Bournemouth |
2 - 0
2 - 1
|
Aston Villa 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| England FA Cup | 2020-01-27 | 2 Bournemouth |
0 - 2
1 - 2
|
Arsenal 1 | L | +0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England Premier League | 2020-01-21 | 1 Bournemouth |
2 - 0
3 - 1
|
Brighton 1 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Reading Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Championship | 2020-11-07 | Reading |
0 - 2
0 - 3
|
Stoke 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-11-04 | 1 Reading |
0 - 0
0 - 3
|
Preston 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-30 | 5 Coventry |
1 - 0
3 - 2
|
Reading | L | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-27 | 2 Blackburn |
1 - 3
2 - 4
|
Reading 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-24 | Reading |
1 - 0
3 - 0
|
Rotherham 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England Championship | 2020-10-20 | 2 Reading |
0 - 0
1 - 0
|
Wycombe | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-10-17 | 2 Middlesbrough |
0 - 0
0 - 0
|
Reading 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-10-03 | 3 Reading |
1 - 0
1 - 0
|
Watford 3 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-09-26 | 2 Cardiff |
0 - 0
1 - 2
|
Reading 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| England Championship | 2020-09-19 | 1 Reading |
0 - 0
2 - 0
|
Barnsley 3 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England EFL Cup | 2020-09-15 | Reading |
0 - 1
0 - 1
|
Luton 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2020-09-12 | 3 Derby |
0 - 2
0 - 2
|
Reading 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England EFL Cup | 2020-09-05 | Reading |
1 - 1
3 - 1
|
Colchester | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Elite Club Friendlies | 2020-08-28 | Tottenham |
3 - 0
4 - 1
|
Reading | L | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2020-07-22 | 1 1 Reading |
1 - 1
1 - 4
|
Swansea | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England Championship | 2020-07-18 | 1 Blackburn |
2 - 1
4 - 3
|
Reading | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-07-14 | 2 Reading |
1 - 1
1 - 2
|
Middlesbrough | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 4-4 (8) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-07-11 | 4 Charlton |
1 - 1
0 - 1
|
Reading 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2020-07-07 | 2 Reading |
0 - 0
0 - 0
|
Huddersfield 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-07-04 | Luton |
0 - 3
0 - 5
|
Reading 1 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2020-06-30 | Reading |
0 - 1
0 - 3
|
Brentford 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-4 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2020-06-27 | 3 Derby |
2 - 0
2 - 1
|
Reading | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-06-20 | Reading |
1 - 0
1 - 1
|
Stoke 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-03-07 | 2 Birmingham |
1 - 0
1 - 3
|
Reading 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-02-29 | 1 Reading |
1 - 0
2 - 0
|
Barnsley 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-02-26 | 3 Reading |
0 - 1
0 - 3
|
Wigan 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2020-02-22 | 1 Leeds |
0 - 0
1 - 0
|
Reading 2 | L | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-2 (6) | 4 (4-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2020-02-15 | 1 1 Sheff Wed |
0 - 1
0 - 3
|
Reading 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2020-02-12 | 2 Reading |
1 - 1
1 - 2
|
West Brom 2 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2020-02-08 | 1 Reading |
0 - 0
1 - 1
|
Hull 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.8 | 3.6 | 4.5 |
| Hiệp 1 | 2.5 | 2.1 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.75) | Chủ nhà@2.06 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 4 - 2 , Phạt góc: 10 - 2
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 8 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
4' - 1st Yellow Card - Bournemouth -
4' - 1st Goal - Reading -
9' - 1st Corner - Bournemouth -
14' - 2nd Corner - Bournemouth -
16' - 3rd Corner - Bournemouth -
16' - 4th Corner - Bournemouth -
36' - 5th Corner - Bournemouth -
40' - 6th Corner - Bournemouth -
41' - 7th Corner - Bournemouth -
43' - 2nd Goal - Reading -
45+2' - 8th Corner - Bournemouth -
51' - 9th Corner - Bournemouth -
54' - 2nd Yellow Card - Reading -
56' - 3rd Goal - Bournemouth -
59' - 4th Goal - Bournemouth -
72' - 10th Corner - Bournemouth -
74' - 3rd Yellow Card - Bournemouth -
77' - 5th Goal - Bournemouth -
79' - 4th Yellow Card - Bournemouth -
83' - 11th Corner - Reading -
84' - 12th Corner - Reading -
89' - 6th Goal - Bournemouth
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

