T7, thg 4 27, 2024 · 14:00
Cũ nhấtGần đây
LWLDWD
1.36
4.33
6.50
Gần đâyCũ nhất
DWLLWD
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.75
Tổng bàn thắng
Xỉu 9.5
Tổng phạt góc
-1.25
BK Hacken (W)
BK Hacken (W) vs Pitea IF (W) Hồ sơ đội
BK Hacken (W)
LDWWLWLDWDGần đâyỔn định-0.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
Pitea IF (W)
LWWWDWLLWDGần đâyĐi xuống-0.6 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 14 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Đội hiệp haiTài 2.5 thẻ 3/10 trận gần nhất
Gần nhất
| BK Hacken (W) | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Pitea IF (W) | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| BK Hacken (W) | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Pitea IF (W) | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5, 3.0
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 34,
TB: 2.44,
Độ lệch chuẩn: 1.52, Trung vị: 2,
Mốt: 1,
Tài: 47%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
BK Hacken (W) vs Pitea IF (W) Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
BK Hacken (W) vs Pitea IF (W) Đối đầu
BK Hacken (W) vs Pitea IF (W) Xem đầy đủ đối đầu →| BK Hacken (W) Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-05-26 | 1 Pitea IF (W) |
0 - 2
0 - 3
|
BK Hacken (W) | W | +1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2022-10-23 | 1 BK Hacken (W) |
1 - 1
3 - 1
|
Pitea IF (W) | W | -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2022-05-22 | Pitea IF (W) |
0 - 1
1 - 1
|
BK Hacken (W) | D | +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Sweden Damallsvenskan | 2021-06-06 | BK Hacken (W) |
0 - 0
0 - 0
|
Pitea IF (W) | D | -2.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| BK Hacken (W) Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Damallsvenskan | 2024-04-22 | 1 Linköpings FC (W) |
0 - 0
1 - 1
|
BK Hacken (W) | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2024-04-13 | BK Hacken (W) |
1 - 1
4 - 3
|
IFK Norrkoping (W) | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Cup Women | 2024-03-31 | Hammarby (W) |
0 - 0
0 - 0
|
BK Hacken (W) 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Champions League Women | 2024-03-28 | PSG (W) |
1 - 0
3 - 0
|
BK Hacken (W) | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Cup Women | 2024-03-24 | BK Hacken (W) |
2 - 1
7 - 2
|
Kristianstads (W) 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Champions League Women | 2024-03-20 | 2 BK Hacken (W) |
1 - 1
1 - 2
|
PSG (W) 1 | L | +1.0, +1.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-6 (7) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Sweden Cup Women | 2024-03-09 | BK Hacken (W) |
1 - 0
3 - 0
|
Vaxjo (W) | W | -2.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (0-1) | ||
| UEFA Champions League Women | 2024-01-30 | 3 Real Madrid (W) |
0 - 0
0 - 1
|
BK Hacken (W) 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 4 (4-0) |
| UEFA Champions League Women | 2024-01-24 | 3 BK Hacken (W) |
0 - 0
0 - 0
|
Paris FC (W) 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Champions League Women | 2023-12-20 | 1 BK Hacken (W) |
1 - 1
1 - 3
|
Chelsea (W) | L | +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
0-6 (6) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League Women | 2023-12-14 | Chelsea (W) |
0 - 0
0 - 0
|
BK Hacken (W) | D | -2.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-1 (11) | 8-0 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League Women | 2023-11-23 | 3 BK Hacken (W) |
0 - 1
2 - 1
|
Real Madrid (W) 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-10 (14) | 3-7 (10) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| UEFA Champions League Women | 2023-11-15 | 1 Paris FC (W) |
0 - 1
1 - 2
|
BK Hacken (W) 2 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Sweden Cup Women | 2023-11-08 | Alingsås IF (W) |
0 - 3
0 - 5
|
BK Hacken (W) 2 | W | +2.5 | Tài |
|
0-6 (6) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-11-05 | 1 Hammarby (W) |
3 - 1
3 - 2
|
BK Hacken (W) 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
4-7 (11) | 4-4 (8) | 3 (1-2) | 2 (0-2) |
| UEFA Champions League Women | 2023-10-18 | 3 FC Twente (W) |
1 - 0
1 - 2
|
BK Hacken (W) 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-10-14 | BK Hacken (W) |
1 - 0
4 - 0
|
Brommapojkarna (W) | W | -2.5, -3.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
14-1 (15) | 11-0 (11) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League Women | 2023-10-11 | 1 BK Hacken (W) |
1 - 1
2 - 2
|
FC Twente (W) | D | 0.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-10-06 | 1 BK Hacken (W) |
1 - 0
1 - 1
|
Vittsjö GIK Women 1 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-10-02 | IFK Norrkoping (W) |
0 - 1
0 - 1
|
BK Hacken (W) | W | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-09-17 | 1 Djurgardens (W) |
0 - 0
1 - 0
|
BK Hacken (W) 3 | L | +2.0 | Xỉu |
|
0-10 (10) | 0-6 (6) | 4 (0-4) | 1 (0-1) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-09-08 | BK Hacken (W) |
0 - 0
0 - 0
|
FC Rosengard Women 3 | D | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-07-07 | 2 BK Hacken (W) |
0 - 1
2 - 1
|
KIF Orebro (W) 1 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-07-02 | 1 IFK Kalmar Women |
0 - 2
0 - 3
|
BK Hacken (W) | W | +3.0 | Xỉu |
|
1-10 (11) | 0-8 (8) | 3 (0-3) | 0 (0-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-25 | BK Hacken (W) |
1 - 0
3 - 0
|
Vaxjo (W) 1 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 6-2 (8) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-19 | Kristianstads (W) |
0 - 0
0 - 0
|
BK Hacken (W) 2 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-15 | BK Hacken (W) |
3 - 1
3 - 1
|
IK Uppsala (W) | W | -3.0, -3.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Cup Women | 2023-06-06 | Hammarby (W) |
0 - 0
3 - 0
|
BK Hacken (W) 2 | L | +0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
3-10 (13) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-02 | BK Hacken (W) |
0 - 0
1 - 0
|
Kristianstads (W) | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-05-26 | 1 Pitea IF (W) |
0 - 2
0 - 3
|
BK Hacken (W) | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Pitea IF (W) Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Damallsvenskan | 2024-04-21 | 1 Trelleborgs FF (W) |
0 - 0
0 - 0
|
Pitea IF (W) | D | +2.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-10-20 | 2 IFK Norrkoping (W) |
0 - 1
0 - 1
|
Pitea IF (W) | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-10-06 | 1 Linköpings FC (W) |
3 - 0
3 - 2
|
Pitea IF (W) 1 | L | -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-09-10 | 1 Kristianstads (W) |
3 - 2
4 - 2
|
Pitea IF (W) | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-09-01 | 1 Pitea IF (W) |
0 - 0
1 - 0
|
FC Rosengard Women | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-07-07 | 1 Hammarby (W) |
0 - 0
0 - 0
|
Pitea IF (W) 2 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
14-4 (18) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 6 (6-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-29 | Pitea IF (W) |
3 - 0
4 - 0
|
Djurgardens (W) | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-25 | 1 IK Uppsala (W) |
0 - 0
1 - 2
|
Pitea IF (W) 1 | W | +1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
1-9 (10) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-18 | 2 Pitea IF (W) |
0 - 1
2 - 1
|
IFK Kalmar Women 2 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 7-3 (10) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-14 | 2 Vittsjö GIK Women |
0 - 0
3 - 1
|
Pitea IF (W) 4 | L | 0.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 3-5 (8) | 5 (1-4) | 1 (0-1) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-11 | 2 Vaxjo (W) |
1 - 1
1 - 1
|
Pitea IF (W) 1 | D | +0.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-06-04 | 2 Pitea IF (W) |
0 - 0
1 - 0
|
KIF Orebro (W) 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-4 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-05-26 | 1 Pitea IF (W) |
0 - 2
0 - 3
|
BK Hacken (W) | L | +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-05-21 | 1 IFK Kalmar Women |
0 - 1
0 - 2
|
Pitea IF (W) | W | +2.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 2 (0-2) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-05-09 | Djurgardens (W) |
0 - 1
0 - 2
|
Pitea IF (W) 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-1 (2) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-05-04 | Pitea IF (W) |
2 - 1
2 - 1
|
IFK Norrkoping (W) | W | -0.5 | Tài |
|
4-1 (5) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-04-23 | 2 Brommapojkarna (W) |
0 - 2
1 - 4
|
Pitea IF (W) 1 | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2023-04-16 | 1 Pitea IF (W) |
0 - 0
0 - 0
|
Linköpings FC (W) 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
4-8 (12) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2023-03-24 | FC Rosengard Women |
0 - 0
1 - 1
|
Pitea IF (W) | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Sweden Cup Women | 2023-03-19 | 1 Hammarby (W) |
1 - 0
1 - 1
|
Pitea IF (W) 1 | D | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Sweden Cup Women | 2023-03-12 | 1 Pitea IF (W) |
1 - 0
2 - 2
|
Djurgardens (W) | D | -0.5, -1.0 | Tài |
|
3-6 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Sweden Cup Women | 2023-03-05 | 1 AIK (W) |
0 - 1
0 - 1
|
Pitea IF (W) | W | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 4 (2-2) |
| Sweden Damallsvenskan | 2022-11-05 | 1 2 Eskilstuna Utd (W) |
0 - 1
1 - 3
|
Pitea IF (W) 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Sweden Damallsvenskan | 2022-10-23 | 1 BK Hacken (W) |
1 - 1
3 - 1
|
Pitea IF (W) | L | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2022-10-02 | Pitea IF (W) |
1 - 1
1 - 1
|
Hammarby (W) | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2022-09-25 | 1 IFK Kalmar Women |
0 - 0
0 - 1
|
Pitea IF (W) 1 | W | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Sweden Damallsvenskan | 2022-09-19 | 1 Umeå IK Women |
0 - 1
0 - 1
|
Pitea IF (W) | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Sweden Cup Women | 2022-09-14 | Team TG FF (W) |
0 - 1
0 - 3
|
Pitea IF (W) 1 | W | +2.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
1-9 (10) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Sweden Damallsvenskan | 2022-08-26 | KIF Orebro (W) |
0 - 0
0 - 1
|
Pitea IF (W) 1 | W | 0.0 | Xỉu |
|
7-5 (12) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Sweden Damallsvenskan | 2022-08-19 | Pitea IF (W) |
1 - 1
2 - 1
|
FC Rosengard Women | W | +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.364 | 4.333 | 6.5 |
| Hiệp 1 | 1.909 | 2.375 | 6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.25) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 1 , Phạt góc: 13 - 2
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -1.0, -1.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 4 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
2' - 1st Corner - BK Hacken (W) -
9' - 2nd Corner - BK Hacken (W) -
15' - 1st Goal - Pitea IF (W) -
24' - 3rd Corner - Pitea IF (W) -
41' - 4th Corner - Pitea IF (W) -
42' - 1st Yellow Card - Pitea IF (W) - Race to 3 Corners - BK Hacken (W)
-
44' - 5th Corner - BK Hacken (W) -
45' - 6th Corner - BK Hacken (W) -
45' - 2nd Yellow Card - Pitea IF (W) -
0-1 score at the end of First Half -
45+4' - 2nd Goal - BK Hacken (W) - Race to 5 Corners - BK Hacken (W)
-
54' - 7th Corner - BK Hacken (W) -
56' - 3rd Goal - BK Hacken (W) -
62' - 8th Corner - BK Hacken (W) - Race to 7 Corners - BK Hacken (W)
-
64' - 9th Corner - BK Hacken (W) -
69' - 10th Corner - BK Hacken (W) - Race to 9 Corners - BK Hacken (W)
-
74' - 11th Corner - BK Hacken (W) -
81' - 12th Corner - BK Hacken (W) -
84' - 13th Corner - BK Hacken (W) -
85' - 4th Goal - BK Hacken (W) -
90+3' - 14th Corner - BK Hacken (W) -
90+3' - 15th Corner - BK Hacken (W) -
3-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

