BK Hacken vs Malmo FF Hồ sơ đội
BK Hacken vs Malmo FF Dữ kiện trận đấu
9T-0H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 31 bàn và thủng lưới 7 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 3.1, thủng 0.7. Thắng 90%, thắng kèo chấp 80%, Tài bàn thắng 90%, Tài phạt góc 40%.
7T-1H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 7 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 0.7. Thắng 70%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 20%.
| BK Hacken | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Malmo FF | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| BK Hacken | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Malmo FF | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
BK Hacken vs Malmo FF Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
BK Hacken vs Malmo FF Đối đầu
BK Hacken vs Malmo FF Xem đầy đủ đối đầu →| BK Hacken Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-20 | 2 Malmo FF |
0 - 0
2 - 0
|
BK Hacken 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2017-11-05 | 2 Malmo FF |
0 - 1
1 - 2
|
BK Hacken 1 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2017-07-08 | 2 4 BK Hacken |
0 - 1
0 - 1
|
Malmo FF 4 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2016-10-01 | 1 3 BK Hacken |
2 - 2
2 - 4
|
Malmo FF 5 | L | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Cup | 2016-05-05 | 1 2 Malmo FF |
2 - 0
2 - 2
|
BK Hacken 3 | D | -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2016-05-01 | 1 1 Malmo FF |
2 - 0
3 - 0
|
BK Hacken | L | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
13-4 (17) | 9-1 (10) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2015-08-22 | 2 BK Hacken |
0 - 0
1 - 0
|
Malmo FF | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2015-05-21 | 3 Malmo FF |
0 - 0
0 - 3
|
BK Hacken 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-1 (12) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 5 (5-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2014-09-13 | 2 BK Hacken |
3 - 1
3 - 3
|
Malmo FF 2 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| BK Hacken Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Allsvenskan | 2018-10-01 | 1 Elfsborg |
0 - 0
0 - 3
|
BK Hacken 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-27 | 3 Kalmar FF |
1 - 0
1 - 2
|
BK Hacken 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-24 | BK Hacken |
2 - 0
4 - 1
|
IFK Goteborg 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-17 | BK Hacken |
1 - 1
2 - 1
|
Trelleborgs FF 2 | W | -1.5, -2.0 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-01 | 2 AIK |
3 - 0
3 - 0
|
BK Hacken 5 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-26 | BK Hacken |
3 - 0
6 - 0
|
Brommapojkarna | W | -2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 5 (3-2) |
| Sweden Cup | 2018-08-22 | Vaxjo United FC |
0 - 4
0 - 5
|
BK Hacken 3 | W | +3.5,+4.0 | Tài |
|
1-4 (5) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-19 | 1 GIF Sundsvall |
0 - 1
0 - 2
|
BK Hacken 1 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-12 | 1 BK Hacken |
2 - 0
5 - 0
|
Djurgarden 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-05 | 3 Orebro SK |
0 - 0
1 - 2
|
BK Hacken | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-02 | BK Hacken |
0 - 0
1 - 1
|
RB Leipzig 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-2 (3) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-29 | 2 BK Hacken |
0 - 0
1 - 1
|
Orebro SK 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 8-1 (9) | 4 (4-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-07-26 | 1 4 RB Leipzig |
2 - 0
4 - 0
|
BK Hacken 5 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
11-1 (12) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-22 | 3 Djurgarden |
1 - 1
2 - 1
|
BK Hacken 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 5-1 (6) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-07-19 | 1 BK Hacken |
1 - 1
1 - 2
|
FK Liepaja 3 | L | -1.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-15 | 1 IFK Norrkoping |
1 - 1
2 - 1
|
BK Hacken 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-07-12 | 2 FK Liepaja |
0 - 0
0 - 3
|
BK Hacken 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-6 (8) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-07 | 1 BK Hacken |
1 - 0
3 - 0
|
GIF Sundsvall 2 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Europe Friendlies | 2018-06-30 | 1 BK Hacken |
2 - 0
2 - 0
|
Dalkurd FF 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Europe Friendlies | 2018-06-21 | BK Hacken |
1 - 0
1 - 2
|
Elfsborg | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 9.0 | Hòa vốn |
|
3-6 (9) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-26 | 1 Ostersunds FK |
1 - 0
2 - 0
|
BK Hacken 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-23 | 2 BK Hacken |
1 - 0
1 - 1
|
AIK 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-20 | 2 Malmo FF |
0 - 0
2 - 0
|
BK Hacken 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-14 | 1 BK Hacken |
2 - 0
5 - 0
|
Elfsborg 1 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-06 | 4 Trelleborgs FF |
0 - 2
0 - 3
|
BK Hacken 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-04-28 | IFK Goteborg |
1 - 0
2 - 1
|
BK Hacken 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 4-5 (9) | 4 (0-4) | 0 (0-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-04-22 | 3 BK Hacken |
1 - 2
2 - 2
|
Hammarby 2 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-04-18 | 1 Sirius |
0 - 0
0 - 0
|
BK Hacken 1 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-04-14 | 3 BK Hacken |
1 - 0
3 - 0
|
Dalkurd FF | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-04-09 | 4 Brommapojkarna |
1 - 0
2 - 0
|
BK Hacken 3 2 | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-7 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Malmo FF Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UEFA Europa League | 2018-10-04 | 2 Malmo FF |
0 - 0
2 - 0
|
Besiktas 3 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-30 | Malmo FF |
0 - 0
0 - 0
|
GIF Sundsvall 1 | D | -1.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-26 | 6 IFK Norrkoping |
2 - 1
3 - 1
|
Malmo FF 3 | L | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-23 | 1 Malmo FF |
3 - 0
4 - 0
|
Kalmar FF 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2018-09-20 | Genk |
1 - 0
2 - 0
|
Malmo FF 4 | L | -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-15 | 2 Ostersunds FK |
2 - 2
2 - 3
|
Malmo FF 3 | W | +0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Sweden 2.div Västra Götaland | 2018-09-15 | 1 KSF Prespa Birlik |
0 - 2
0 - 6
|
Malmo FF 2 | W | +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-12 (15) | 0-6 (6) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-09-02 | 2 Brommapojkarna |
0 - 1
0 - 3
|
Malmo FF 2 | W | +1.5, +2.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-30 | 3 Midtjylland |
0 - 1
0 - 2
|
Malmo FF 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-26 | 2 Malmo FF |
0 - 0
5 - 0
|
Sirius 3 | W | -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-23 | 2 Malmo FF |
2 - 0
2 - 2
|
Midtjylland 4 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 6-3 (9) | 3 (2-1) | 2 (0-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-18 | 2 Malmo FF |
3 - 0
3 - 0
|
Trelleborgs FF 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2018-08-14 | 3 Videoton FC |
0 - 0
0 - 0
|
Malmo FF 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-4 (4) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-08-10 | Dalkurd FF |
0 - 1
0 - 1
|
Malmo FF 1 | W | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2018-08-07 | 3 Malmo FF |
0 - 0
1 - 1
|
Videoton FC 1 | D | -1.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| UEFA Champions League Qualifying | 2018-08-01 | 2 Malmo FF |
0 - 1
1 - 1
|
CFR Cluj 5 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-28 | 2 Malmo FF |
1 - 0
2 - 1
|
IFK Norrkoping 3 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2018-07-24 | 2 CFR Cluj |
0 - 1
0 - 1
|
Malmo FF 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-21 | Orebro SK |
0 - 0
1 - 2
|
Malmo FF | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2018-07-17 | Malmo FF |
0 - 0
2 - 0
|
KF Drita | W | -3.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 6-2 (8) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-14 | 3 Malmo FF |
1 - 0
1 - 1
|
Ostersunds FK 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2018-07-10 | 2 KF Drita |
0 - 2
0 - 3
|
Malmo FF 1 | W | +2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-07-07 | Sirius |
0 - 1
0 - 4
|
Malmo FF 1 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-06-29 | Midtjylland |
0 - 1
2 - 1
|
Malmo FF 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Sweden 2.div Västra Götaland | 2018-06-02 | 3 Sävedalens IF |
0 - 2
0 - 3
|
Malmo FF 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Sweden 2.div Västra Götaland | 2018-05-28 | 4 Malmo FF |
0 - 1
2 - 1
|
KSF Prespa Birlik 3 | W | -1.0 | Hòa vốn | 11.5 | Tài |
|
12-4 (16) | 5-4 (9) | 1 (0-1) | 4 (4-0) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-27 | 2 Malmo FF |
0 - 1
1 - 1
|
Dalkurd FF 1 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-20 | 2 Malmo FF |
0 - 0
2 - 0
|
BK Hacken 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Sweden 2.div Västra Götaland | 2018-05-19 | Vinbergs IF |
0 - 2
1 - 3
|
Malmo FF 2 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Allsvenskan | 2018-05-16 | 2 Hammarby |
1 - 1
3 - 2
|
Malmo FF 2 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.5 | 3.4 | 2.7 |
| Hiệp 1 | 3.1 | 2.25 | 3.25 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@1.94 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 3 - 4
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0
-
10' - 1st Corner - BK Hacken -
14' - 2nd Corner - Malmo FF -
20' - 3rd Corner - Malmo FF -
34' - 4th Corner - BK Hacken -
0-0 score at the end of First Half -
46' - 1st Goal - Malmo FF - 60' Substitution - Lewicki for Bonke - Malmo FF
- Race to 3 Corners - BK Hacken
-
70' - 5th Corner - BK Hacken -
70' - 2nd Goal - BK Hacken - 69' Substitution - Christiansen for Gall - Malmo FF
-
77' - 6th Corner - Malmo FF - 77' Substitution - Traustason for Antonsson - Malmo FF
-
81' - 7th Corner - Malmo FF -
85' - 1st Yellow Card - BK Hacken -
86' - 2nd Yellow Card - Malmo FF -
1-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

