Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
–
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
–
Kèo chấp châu Á
AZ vs Lille Hồ sơ đội
AZ
Đang tính điểm đánh giá
WWWLLDWLWWGần đâyỔn định0.0 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 23 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànXỉu4/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Lille
Đang tính điểm đánh giá
DLLWWWLWWWGần đâyBùng nổ+0.9 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 24 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu2/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
AZ vs Lille Dữ kiện trận đấu
AZ
5T-1H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0, thủng 0. Thắng 50%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 0%, Tài phạt góc 0%.
Kết quả cả trận
Thắng 50%5
Hòa 10%1
Thua 40%4
Kèo chấp châu Á
Thắng 50%5
Hoàn 0%0
Thua 50%5
Lille
6T-0H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0, thủng 0. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 0%, Tài phạt góc 0%.
Kết quả cả trận
Thắng 60%6
Hòa 0%0
Thua 40%4
Kèo chấp châu Á
Thắng 60%6
Hoàn 0%0
Thua 40%4
Gần nhất
| AZ | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Lille | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| AZ | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Lille | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắng
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận này chưa có kèo
AZ vs Lille Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
AZ vs Lille Đối đầu
AZ vs Lille Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| AZ Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2020-08-01 | FC Utrecht |
1 - 0
1 - 0
|
AZ | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2020-03-07 | 1 AZ |
2 - 0
4 - 0
|
ADO Den Haag 3 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2020-03-01 | Ajax |
0 - 1
0 - 2
|
AZ 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2020-02-27 | 1 2 LASK Linz |
1 - 0
2 - 0
|
AZ 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2020-02-23 | AZ |
0 - 0
2 - 0
|
PEC Zwolle 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2020-02-20 | 3 AZ |
0 - 1
1 - 1
|
LASK Linz 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2020-02-15 | 1 FC Twente |
2 - 0
2 - 0
|
AZ 1 | L | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| Dutch Cup | 2020-02-12 | 1 AZ |
0 - 1
1 - 3
|
NAC 1 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-7 (17) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 5 (5-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2020-01-31 | AZ |
2 - 0
4 - 0
|
RKC 1 | W | -2.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2020-01-25 | 1 Heerenveen |
0 - 1
1 - 2
|
AZ 1 | W | +0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
2-8 (10) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Dutch Cup | 2020-01-21 | 2 Top Oss |
0 - 1
0 - 2
|
AZ 1 | W | +2.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
2-11 (13) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2020-01-18 | 2 AZ |
1 - 0
1 - 3
|
Willem II 1 | L | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2020-01-10 | 1 KV Mechelen |
1 - 3
1 - 5
|
AZ 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
2-12 (14) | 0-7 (7) | 3 (0-3) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-12-21 | 4 Sparta Rotterdam |
2 - 0
3 - 0
|
AZ 2 1 | L | +1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Dutch Cup | 2019-12-18 | 1 AZ |
0 - 0
3 - 0
|
RKSV Groene Ster | W | -4.0 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
13-0 (13) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 5 (5-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-12-15 | 3 AZ |
0 - 0
1 - 0
|
Ajax 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 5 (4-1) |
| UEFA Europa League | 2019-12-12 | 1 Man Utd |
0 - 0
4 - 0
|
AZ 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-12-07 | PEC Zwolle |
0 - 2
0 - 3
|
AZ | W | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-12-01 | 2 AZ |
1 - 0
1 - 0
|
VVV | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
10-0 (10) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League | 2019-11-28 | 1 6 AZ |
0 - 2
2 - 2
|
Partizan Belgrade 3 | D | -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-11-23 | 1 FC Utrecht |
0 - 2
0 - 3
|
AZ 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-11-10 | AZ |
2 - 0
3 - 0
|
FC Emmen 2 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League | 2019-11-07 | 2 FC Astana |
0 - 1
0 - 5
|
AZ 1 | W | +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-11-02 | AZ |
1 - 0
3 - 0
|
FC Twente 1 1 | W | -2.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
13-0 (13) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-10-27 | 1 PSV |
0 - 2
0 - 4
|
AZ 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League | 2019-10-24 | AZ |
2 - 0
6 - 0
|
FC Astana 4 | W | -2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-1 (12) | 8-1 (9) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-10-19 | 2 AZ |
1 - 3
2 - 4
|
Heerenveen 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-3 (8) | 4 (2-2) | 3 (3-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-10-06 | Willem II |
1 - 1
1 - 1
|
AZ 4 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| UEFA Europa League | 2019-10-03 | AZ |
0 - 0
0 - 0
|
Man Utd 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 7-0 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2019-09-29 | 2 AZ |
0 - 0
2 - 0
|
Heracles 3 | W | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 7-1 (8) | 3 (3-0) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Lille Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2020-07-25 | 1 Club Brugge |
1 - 0
2 - 0
|
Lille | L | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| France Ligue 1 | 2020-03-08 | 1 Lille |
1 - 0
1 - 0
|
Lyon 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2020-03-01 | 4 Nantes |
0 - 0
0 - 1
|
Lille 3 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2020-02-22 | 1 Lille |
2 - 0
3 - 0
|
Toulouse 3 | W | -1.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2020-02-16 | Lille |
0 - 0
1 - 2
|
Marseille 5 | L | -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2020-02-07 | 3 Angers |
0 - 1
0 - 2
|
Lille 3 | W | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| France Ligue 1 | 2020-02-04 | 3 Lille |
1 - 0
1 - 0
|
Rennes 1 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2020-02-01 | 1 Strasbourg |
1 - 0
1 - 2
|
Lille 4 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Cup | 2020-01-29 | 4 Epinal |
0 - 1
2 - 1
|
Lille 3 | L | +1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2020-01-26 | 3 Lille |
0 - 1
0 - 2
|
PSG 1 | L | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| French League Cup | 2020-01-21 | 4 Lyon |
1 - 1
2 - 2
|
Lille 1 | D | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| France Cup | 2020-01-18 | 1 Gonfreville |
0 - 0
0 - 2
|
Lille | W | +3.0, +3.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-7 (8) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2020-01-12 | 1 2 Dijon |
0 - 0
1 - 0
|
Lille 3 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| French League Cup | 2020-01-08 | 2 Lille |
0 - 0
2 - 0
|
Amiens 2 1 | W | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| France Cup | 2020-01-05 | Raon L'Etape |
0 - 1
2 - 3
|
Lille 1 | W | +2.0, +2.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
0-5 (5) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-21 | 4 Monaco |
2 - 1
5 - 1
|
Lille 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| French League Cup | 2019-12-17 | Monaco |
0 - 2
0 - 3
|
Lille 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 5-4 (9) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-13 | 3 Lille |
1 - 0
2 - 1
|
Montpellier 1 | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Champions League | 2019-12-10 | 1 Chelsea |
2 - 0
2 - 1
|
Lille 2 | L | -1.5, -2.0 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-0 (6) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-06 | Lille |
2 - 0
1 - 0
|
Brest 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-03 | 1 Lyon |
0 - 0
0 - 1
|
Lille 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-30 | 2 Lille |
1 - 0
1 - 0
|
Dijon 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Champions League | 2019-11-27 | 2 Lille |
0 - 1
0 - 2
|
Ajax 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2019-11-22 | 2 PSG |
2 - 0
2 - 0
|
Lille | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2019-11-09 | 2 Lille |
0 - 0
0 - 0
|
Metz 2 | D | -1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League | 2019-11-05 | 2 Valencia |
0 - 1
4 - 1
|
Lille 4 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2019-11-02 | 1 Marseille |
0 - 0
2 - 1
|
Lille 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2019-10-26 | Lille |
1 - 0
3 - 0
|
Bordeaux 2 | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| UEFA Champions League | 2019-10-23 | 4 Lille |
0 - 0
1 - 1
|
Valencia 2 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 4-3 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2019-10-19 | 2 Toulouse |
0 - 0
2 - 1
|
Lille 4 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

