Ayr vs Elgin Hồ sơ đội
Ayr vs Elgin Dữ kiện trận đấu
5T-2H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.1. Thắng 50%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 50%.
4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 11 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.1, thủng 1.1. Thắng 40%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 0%, Tài phạt góc 30%.
| Ayr | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Elgin | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Ayr | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Elgin | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Ayr vs Elgin Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Ayr vs Elgin Đối đầu
Ayr vs Elgin Xem đầy đủ đối đầu →| Ayr Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League Cup | 2022-07-09 | 1 Ayr |
0 - 0
0 - 0
|
Elgin 2 | D | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ayr Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Championship | 2023-02-03 | 3 Queen's Park |
0 - 0
2 - 0
|
Ayr | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Scotland FA Cup | 2023-01-31 | 1 6 Cove Rangers |
0 - 1
0 - 3
|
Ayr 3 | W | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2023-01-27 | 1 Cove Rangers |
0 - 1
0 - 5
|
Ayr | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2023-01-14 | 2 Ayr |
1 - 0
2 - 2
|
Arbroath 2 | D | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2023-01-07 | Ayr |
1 - 0
1 - 0
|
Hamilton 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2022-12-23 | 1 6 Ayr |
0 - 0
0 - 2
|
Dundee 1 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 4-6 (10) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2022-12-17 | 4 Partick |
2 - 1
3 - 2
|
Ayr 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2022-12-03 | 1 Ayr |
1 - 0
2 - 0
|
Raith | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 2-6 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland FA Cup | 2022-11-28 | 1 Ayr |
0 - 0
1 - 0
|
Pollok 3 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 12.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Scotland Championship | 2022-11-19 | Inverness CT |
1 - 0
2 - 2
|
Ayr 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2022-11-11 | 3 Hamilton |
0 - 1
2 - 3
|
Ayr 4 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 5-3 (8) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2022-11-05 | 3 Ayr |
1 - 1
1 - 1
|
Morton 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Championship | 2022-10-29 | 1 Arbroath |
0 - 0
0 - 2
|
Ayr 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2022-10-25 | 3 Ayr |
2 - 1
4 - 2
|
Partick | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-9 (10) | 1-6 (7) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Scotland Championship | 2022-10-22 | Ayr |
2 - 1
2 - 2
|
Cove Rangers 3 | D | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-6 (15) | 4-4 (8) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Championship | 2022-10-15 | 1 Dundee |
1 - 0
2 - 1
|
Ayr 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 5 (3-2) |
| Scotland Championship | 2022-10-08 | 1 Ayr |
2 - 0
5 - 0
|
Queen's Park | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 4-7 (11) | 4 (1-3) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2022-10-01 | 1 Ayr |
0 - 0
0 - 1
|
Inverness CT 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
20-3 (23) | 14-2 (16) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| Scotland League Challenge Cup | 2022-09-22 | 2 Morton |
1 - 1
1 - 1
|
Ayr 4 1 | D | 0.0 | Xỉu |
|
10-4 (14) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Scotland Championship | 2022-09-17 | 2 Raith |
2 - 0
3 - 2
|
Ayr 3 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2022-09-03 | 1 Morton |
0 - 1
1 - 2
|
Ayr 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 7-2 (9) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Championship | 2022-08-26 | 1 Ayr |
1 - 1
3 - 1
|
Dundee 1 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Scotland Championship | 2022-08-20 | Cove Rangers |
0 - 0
1 - 2
|
Ayr | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2022-08-13 | 1 Ayr |
1 - 1
2 - 2
|
Hamilton 1 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2022-08-05 | 2 Queen's Park |
2 - 0
2 - 3
|
Ayr | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-10 (16) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2022-07-30 | Ayr |
0 - 0
0 - 0
|
Arbroath | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Scotland League Cup | 2022-07-23 | St Johnstone |
1 - 0
1 - 0
|
Ayr 1 | L | -1.0 | Xỉu |
|
12-7 (19) | 9-3 (12) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Scotland League Cup | 2022-07-19 | 1 3 Annan Athletic |
0 - 0
1 - 1
|
Ayr 6 | D | +0.5 | Xỉu |
|
3-9 (12) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 1 (1-0) | ||
| Scotland League Cup | 2022-07-12 | 2 Ayr |
0 - 1
0 - 3
|
Queen of South 1 | L | -0.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 0 (0-0) | ||
| Scotland League Cup | 2022-07-09 | 1 Ayr |
0 - 0
0 - 0
|
Elgin 2 | D | -1.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 3 (1-2) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Elgin Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League Two | 2023-02-04 | 2 Elgin |
0 - 1
1 - 1
|
Albion 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Scotland League Two | 2023-01-28 | 2 Stenhousemuir |
1 - 0
2 - 0
|
Elgin 5 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Scotland FA Cup | 2023-01-24 | 1 Elgin |
1 - 1
2 - 1
|
Drumchapel Utd 3 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League Two | 2023-01-14 | Elgin |
1 - 0
1 - 1
|
Annan Athletic | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Scotland League Two | 2023-01-07 | 3 Elgin |
0 - 2
1 - 2
|
East Fife 5 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Scotland League Two | 2023-01-02 | 1 2 Forfar |
0 - 0
0 - 1
|
Elgin | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| Scotland League Two | 2022-12-23 | 1 1 Elgin |
0 - 1
1 - 2
|
Stirling 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
2-10 (12) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 4 (0-4) |
| Scotland League Challenge Cup | 2022-12-10 | 2 Elgin |
0 - 0
0 - 0
|
Clyde 2 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Scotland League Two | 2022-12-03 | 1 Elgin |
2 - 1
2 - 1
|
Stenhousemuir 1 | W | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland FA Cup | 2022-11-26 | 2 Hill Of Beath Hawthorn |
1 - 2
1 - 2
|
Elgin 2 1 | W | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-5 (5) | 3 (0-3) | 2 (2-0) |
| Scotland League Two | 2022-11-19 | 2 Annan Athletic |
0 - 2
1 - 3
|
Elgin 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Two | 2022-11-12 | 4 Elgin |
0 - 1
0 - 4
|
Dumbarton 2 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Two | 2022-11-05 | 3 Bonnyrigg Rose |
0 - 3
2 - 3
|
Elgin | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Scotland League Two | 2022-10-29 | 2 East Fife |
1 - 0
2 - 1
|
Elgin 5 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland FA Cup | 2022-10-22 | 2 Elgin |
3 - 0
4 - 0
|
Camelon 1 | W | -2.5, -3.0 | Tài |
|
6-1 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Scotland League Two | 2022-10-15 | 3 Elgin |
0 - 1
0 - 1
|
Forfar 5 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland League Two | 2022-10-11 | 4 Elgin |
0 - 0
1 - 0
|
Albion 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Scotland League Two | 2022-10-08 | 1 2 Stranraer |
2 - 2
2 - 3
|
Elgin 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
12-2 (14) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Scotland League Two | 2022-10-01 | 2 Elgin |
2 - 0
5 - 1
|
Annan Athletic 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League Challenge Cup | 2022-09-24 | Peterhead |
0 - 2
0 - 4
|
Elgin 1 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Two | 2022-09-17 | 1 Stenhousemuir |
1 - 1
3 - 3
|
Elgin 4 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Scotland League Two | 2022-08-27 | 6 Dumbarton |
0 - 1
2 - 1
|
Elgin 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland League Challenge Cup | 2022-08-23 | 2 Elgin |
2 - 0
3 - 1
|
Stenhousemuir 3 | W | 0.0,-0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-12 (16) | 3-6 (9) | 4 (1-3) | 4 (1-3) |
| Scotland League Two | 2022-08-20 | 1 Elgin |
2 - 1
2 - 2
|
Stranraer 4 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-12 (18) | 4-5 (9) | 3 (1-2) | 5 (2-3) |
| Scotland League Two | 2022-08-13 | 4 Forfar |
1 - 1
2 - 2
|
Elgin 3 2 | D | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 7-0 (7) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Challenge Cup | 2022-08-09 | 1 Elgin |
0 - 0
1 - 0
|
Dundee Utd B 1 | W | -2.0 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 6-0 (6) | 3 (3-0) | 0 (0-0) | ||
| Scotland League Two | 2022-08-06 | 1 Stirling |
0 - 2
2 - 2
|
Elgin 2 1 | D | -0.5 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Two | 2022-07-30 | Elgin |
0 - 2
1 - 3
|
East Fife | L | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Regional Cup | 2022-07-26 | 1 Nairn County |
0 - 2
1 - 2
|
Elgin 1 | W | +1.0 | Hòa vốn |
|
2-5 (7) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Scotland League Cup | 2022-07-23 | 3 Elgin |
0 - 0
0 - 2
|
Queen of South 2 | L | +1.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.25 | 5.5 | 8.5 |
| Hiệp 1 | 1.667 | 2.75 | 8.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.75) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.75) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 5 - 4
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: -1.5, -2.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 2 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
17' - 1st Corner - Elgin - 24' - 1st Offside - Elgin
-
26' - 2nd Corner - Ayr -
32' - 3rd Corner - Ayr -
40' - 1st Goal - Elgin -
0-1 score at the end of First Half -
58' - 4th Corner - Elgin - Race to 3 Corners - Elgin
-
59' - 5th Corner - Elgin - 57' Substitution - Bryden for McAlear - Ayr
- 66' Substitution - Mckenzie for Mullin - Ayr
- 67' Substitution - O'Connor for Mitchell-Lawson - Ayr
- 67' Substitution - McAllister for Houston - Ayr
- 69' - 2nd Offside - Ayr
-
81' - 6th Corner - Elgin -
83' - 1st Yellow Card - Elgin -
83' - 7th Corner - Ayr -
89' - 8th Corner - Ayr -
89' - 2nd Goal - Ayr - 90+1' - 3rd Offside - Ayr
-
90+3' - 9th Corner - Ayr - Race to 5 Corners - Ayr
-
1-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5
