T7, thg 4 22, 2023 · 13:00
Cũ nhấtGần đây
LLDWWD
5.75
4.50
1.40
Gần đâyCũ nhất
WWWLWL

Ghi chú

Dự đoán miễn phí (dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 3.25
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
+1.5
Ansbach
Ansbach
Đang tính điểm đánh giá
WWLDLLDWWDGần đâyỔn định0.0 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 14 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁThắng kèo7/10
Unterhaching
Đang tính điểm đánh giá
WWWWLWLWWWGần đâyỔn định-0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 21 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Ansbach

4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 16 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.6. Thắng 40%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 0%.

Kết quả cả trận
Thắng 40%4 Hòa 30%3 Thua 30%3
Tổng bàn thắng 3.0, 3.5
Tài 50%5 Hoàn 0%0 Xỉu 50%5
Kèo chấp châu Á
Thắng 70%7 Hoàn 0%0 Thua 30%3
Unterhaching

6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 21 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.1, thủng 0.9. Thắng 60%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 0%.

Kết quả cả trận
Thắng 60%6 Hòa 10%1 Thua 30%3
Tổng bàn thắng 3.0, 3.5
Tài 40%4 Hoàn 0%0 Xỉu 60%6
Kèo chấp châu Á
Thắng 40%4 Hoàn 10%1 Thua 50%5
Gần nhất
Ansbach
Cả trận Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Hiệp 1 Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Unterhaching
Cả trận Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Hiệp 1 Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5
Ansbach
Chủ nhà– trận Khách– trận Tổng– trận
Tài 7.5
Tài 8.5
Tài 9.5
Tài 10.5
Tài 11.5
Tài 12.5
Tài 13.5
Unterhaching
Chủ nhà– trận Khách– trận Tổng– trận
Tài 7.5
Tài 8.5
Tài 9.5
Tài 10.5
Tài 11.5
Tài 12.5
Tài 13.5

Ansbach Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-30 3 Unterhaching
1 - 1
3 - 1
Ansbach 1 L -1.0, -1.5 Tài 9.5
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Ansbach Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Germany Regionalliga Bayern 2023-04-14 1 Viktoria Aschaffenburg
0 - 1
1 - 1
Ansbach 2 D -0.5, -1.0 Xỉu 10.0
Germany Regionalliga Bayern 2023-04-01 1 Turkgucu Munchen
0 - 0
0 - 1
Ansbach 3 W -1.0 Xỉu 10.0
Germany Regionalliga Bayern 2023-03-25 1 2 Rain am Lech
1 - 2
2 - 4
Ansbach 3 W 0.0, +0.5 Tài
Germany Regionalliga Bayern 2023-03-11 1 3 FC Pipinsried
1 - 1
1 - 1
Ansbach 4 1 D 0.0, -0.5 Xỉu
Germany Regionalliga Bayern 2022-11-11 Bayern Munich II
1 - 1
4 - 1
Ansbach 1 L -1.0, -1.5 Tài 10.5
Germany Regionalliga Bayern 2022-10-21 1 Augsburg II
1 - 1
3 - 1
Ansbach 2 L -0.5 Tài 10.5 Xỉu
6-4 (10) 3-1 (4) 1 (1-0) 2 (2-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-10-03 2 Ansbach
1 - 0
2 - 2
Schweinfurt 05 2 D 0.0, +0.5 Tài 10.0 Hòa vốn
5-5 (10) 2-3 (5) 0 (0-0) 2 (1-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-30 3 Unterhaching
1 - 1
3 - 1
Ansbach 1 L -1.0, -1.5 Tài 9.5 Tài
11-2 (13) 5-1 (6) 2 (2-0) 3 (2-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-26 2 VfB Eichstätt
0 - 0
0 - 1
Ansbach 3 W 0.0, -0.5 Xỉu 9.5 Tài
6-10 (16) 5-4 (9) 0 (0-0) 2 (0-2)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-23 4 Ansbach
1 - 0
1 - 0
FC Pipinsried 1 W 0.0 Xỉu
7-5 (12) 3-3 (6) 2 (0-2) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-06 Wurzburger Kickers
3 - 0
7 - 1
Ansbach 1 L -1.0, -1.5 Tài 10.5 Tài
17-3 (20) 5-0 (5) 0 (0-0) 5 (5-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-02 2 Ansbach
1 - 1
1 - 2
TSV Aubstadt 3 L 0.0,+0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
4-5 (9) 0-3 (3) 0 (0-0) 1 (1-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-07-30 2 Greuther Furth II
1 - 1
2 - 1
Ansbach 2 L 0.0 Hòa vốn
2-5 (7) 2-2 (4) 0 (0-0) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-07-22 2 Ansbach
1 - 0
2 - 0
Bayern Munich II 1 W +1.5 Xỉu 10.0 Tài
6-6 (12) 4-2 (6) 0 (0-0) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Play-Offs 2022-05-27 3 SC Eltersdorf
0 - 1
2 - 1
Ansbach 1 L -0.5 Xỉu
10-1 (11) 8-0 (8) 1 (1-0) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Play-Offs 2022-05-24 2 Ansbach
0 - 0
2 - 0
SC Eltersdorf 4 W 0.0, +0.5 Xỉu
4-2 (6) 3-0 (3) 1 (1-0) 0 (0-0)
Germany Oberliga Bayern North 2022-05-21 Feucht SC
0 - 1
2 - 4
Ansbach W +1.5 Tài 8.5 Xỉu
1-4 (5) 1-2 (3) 1 (0-1) 1 (0-1)
Germany Oberliga Bayern North 2022-05-14 Ansbach
2 - 0
5 - 0
ASV Cham W -2.5, -3.0 Tài
3-2 (5) 1-2 (3) 1 (0-1) 1 (1-0)
Germany Oberliga Bayern North 2022-05-04 4 Bayern Hof
0 - 1
1 - 2
Ansbach 2 W +1.5, +2.0 Xỉu
4-5 (9) 0-5 (5) 0 (0-0) 0 (0-0)
Germany Oberliga Bayern North 2022-03-12 3 ASV Neumarkt
0 - 2
0 - 3
Ansbach 4 W
9-8 (17) 2-6 (8) 4 (0-4) 3 (1-2)
Germany Oberliga Bayern North 2021-08-04 2 TSV Vatanspor
1 - 1
1 - 2
Ansbach 2 W +1.5, +2.0 Xỉu 8.5 Tài
4-7 (11) 3-3 (6) 2 (1-1) 0 (0-0)
Germany Oberliga Bayern North 2021-07-28 1 3 ATSV Erlangen
0 - 1
0 - 2
Ansbach 4 W 0.0 Xỉu 8.5 Xỉu
5-2 (7) 2-2 (4) 1 (1-0) 0 (0-0)
Europe Friendlies 2021-07-01 1 Ansbach
1 - 0
2 - 3
FSV Hollenbach 1 L -1.5 Tài
2-6 (8) 1-3 (4) 2 (0-2) 0 (0-0)
Germany Oberliga Bayern North 2019-07-31 1 3 FC Viktoria Kahl
1 - 2
1 - 8
Ansbach 2 W 0.0, +0.5 Tài 8.5 Tài
1-9 (10) 0-3 (3) 2 (0-2) 0 (0-0)
Germany Oberliga Bayern North 2019-07-17 2 TSV Grossbardorf
3 - 3
5 - 3
Ansbach 2 1 L -1.0, -1.5 Tài
5-9 (14) 1-6 (7) 2 (0-2) 2 (1-1)
Germany Oberliga Bayern North 2019-03-22 2 SC Eltersdorf
1 - 2
3 - 3
Ansbach 3 1 D -0.5 Tài
5-1 (6) 3-0 (3) 1 (1-0) 3 (2-1)
Germany Oberliga Bayern North 2018-11-16 1 1 SV Seligenporten
1 - 1
2 - 2
Ansbach 4 D -0.5, -1.0 Tài
0-5 (5) 0-0 (0) 0 (0-0) 1 (0-1)
Germany Oberliga Bayern North 2018-08-29 1 Ansbach
1 - 1
2 - 5
SC Eltersdorf 1 L 0.0, -0.5 Tài
1-5 (6) 0-3 (3) 1 (0-1) 2 (0-2)
Germany Oberliga Bayern North 2018-08-15 4 TSV Aubstadt
1 - 0
1 - 1
Ansbach 2 1 D -1.0, -1.5 Xỉu
10-4 (14) 5-2 (7) 0 (0-0) 2 (1-1)
Germany Oberliga Bayern North 2018-07-14 Wurzburger Kickers II
0 - 1
0 - 4
Ansbach 3 W 0.0 Tài
9-1 (10) 4-0 (4) 1 (1-0) 1 (1-0)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Unterhaching Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Germany Regionalliga Bayern 2023-04-15 2 Unterhaching
1 - 1
4 - 1
VfB Eichstätt 2 W -1.5 Tài
Germany Regionalliga Bayern 2023-04-01 Unterhaching
1 - 0
4 - 0
Nurnberg II 2 W -0.5, -1.0 Tài 10.0
Germany Regionalliga Bayern 2023-03-18 1 Unterhaching
1 - 0
3 - 0
Wurzburger Kickers 2 W 0.0 Tài 11.0
Germany Regionalliga Bayern 2023-03-07 2 Unterhaching
0 - 1
0 - 1
Wacker Burghausen 4 1 L -1.0 Xỉu 9.5
Germany Regionalliga Bayern 2023-03-03 1 Unterhaching
0 - 0
1 - 0
Greuther Furth II 3 W -1.0 Xỉu 9.5
Germany Regionalliga Bayern 2023-02-24 1 3 Bayern Munich II
1 - 1
2 - 1
Unterhaching 1 L 0.0, +0.5 Tài 10.0 Xỉu
5-2 (7) 3-0 (3) 1 (1-0) 1 (1-0)
Europe Friendlies 2023-02-03 1 Unterhaching
2 - 1
2 - 2
Vorwarts Steyr 1 D -1.0 Tài
1-5 (6) 1-4 (5) 1 (0-1) 0 (0-0)
Europe Friendlies 2023-01-27 1 Unterhaching
2 - 2
2 - 3
SCR Altach L +0.5 Tài
1-7 (8) 0-4 (4) 2 (0-2) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-11-25 4 SV Heimstetten
0 - 3
0 - 3
Unterhaching 1 W +1.5 Xỉu
2-4 (6) 2-2 (4) 1 (0-1) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-11-19 1 Unterhaching
0 - 0
1 - 0
Augsburg II 1 W -1.0, -1.5 Xỉu 10.0 Xỉu
6-3 (9) 5-1 (6) 2 (2-0) 1 (1-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-11-05 4 Unterhaching
0 - 0
2 - 0
Buchbach 4 W -2.0 Xỉu 9.5 Tài
12-1 (13) 7-1 (8) 3 (3-0) 3 (3-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-10-29 2 Unterhaching
3 - 2
4 - 3
Schweinfurt 05 3 W -1.0 Tài 9.5 Tài
16-2 (18) 9-2 (11) 3 (1-2) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-10-14 1 Viktoria Aschaffenburg
0 - 1
0 - 1
Unterhaching 3 W +0.5 Xỉu 9.5 Xỉu
7-2 (9) 3-0 (3) 2 (2-0) 3 (3-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-10-08 2 Unterhaching
1 - 1
5 - 2
DJK Vilzing 2 W -1.5 Tài 9.5 Xỉu
3-4 (7) 1-2 (3) 0 (0-0) 2 (0-2)
Germany Regionalliga Bayern 2022-10-03 4 Turkgucu Munchen
0 - 1
0 - 3
Unterhaching 2 W 0.0, +0.5 Tài 9.5 Xỉu
6-2 (8) 2-1 (3) 2 (1-1) 1 (0-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-30 3 Unterhaching
1 - 1
3 - 1
Ansbach 1 W -1.0, -1.5 Tài 9.5 Tài
11-2 (13) 5-1 (6) 2 (2-0) 3 (2-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-24 1 2 VfB Eichstätt
0 - 0
0 - 3
Unterhaching 2 W +1.0 Hòa vốn
4-7 (11) 3-3 (6) 0 (0-0) 1 (1-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-17 2 Unterhaching
1 - 0
2 - 0
FC Pipinsried 2 W -1.5 Xỉu 9.5 Tài
9-2 (11) 4-0 (4) 2 (2-0) 2 (0-2)
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-10 2 Nurnberg II
0 - 1
1 - 1
Unterhaching 3 D 0.0, +0.5 Xỉu
2-9 (11) 0-7 (7) 1 (0-1) 1 (1-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-09-02 3 Unterhaching
1 - 1
1 - 2
SpVgg Hankofen-Hailing 3 L -1.5, -2.0 Xỉu 9.5 Tài
8-2 (10) 2-0 (2) 0 (0-0) 3 (3-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-26 4 Wurzburger Kickers
0 - 0
0 - 1
Unterhaching 4 W -0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
0-5 (5) 0-1 (1) 0 (0-0) 1 (0-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-23 1 Unterhaching
1 - 0
2 - 1
TSV Aubstadt 1 W -0.5,-1.0 Tài 9.5 Xỉu
3-2 (5) 0-2 (2) 0 (0-0) 2 (2-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-20 1 3 Greuther Furth II
0 - 0
0 - 1
Unterhaching 2 W +0.5, +1.0 Xỉu
1-9 (10) 1-3 (4) 0 (0-0) 1 (0-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-13 4 Unterhaching
0 - 0
1 - 1
Bayern Munich II 2 D 0.0 Xỉu 10.0 Tài
9-3 (12) 5-1 (6) 0 (0-0) 1 (0-1)
Germany Regionalliga Bayern 2022-08-02 3 Unterhaching
1 - 2
3 - 2
SV Heimstetten 3 W -1.5,-2.0 Tài 9.5 Xỉu
5-1 (6) 1-1 (2) 0 (0-0) 0 (0-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-07-30 2 4 Augsburg II
0 - 1
0 - 2
Unterhaching 4 W +0.5, +1.0 Xỉu 9.5 Xỉu
3-5 (8) 2-2 (4) 1 (1-0) 1 (1-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-07-23 2 Unterhaching
1 - 0
4 - 0
FV Illertissen 1 W -1.0, -1.5 Tài 9.5 Xỉu
5-2 (7) 3-2 (5) 5 (3-2) 1 (1-0)
Germany Regionalliga Bayern 2022-07-14 3 Buchbach
0 - 1
1 - 3
Unterhaching 4 W +0.5, +1.0 Tài 9.5 Tài
5-6 (11) 2-2 (4) 0 (0-0) 2 (2-0)
Europe Friendlies 2022-07-07 1 Unterhaching
1 - 1
3 - 1
SV Pullach 1 W -2.5, -3.0 Xỉu
15-0 (15) 6-0 (6) 0 (0-0) 3 (3-0)
Europe Friendlies 2022-07-02 Kaiserslautern
1 - 0
3 - 0
Unterhaching 2 L -1.5 Xỉu 8.5 Xỉu
3-3 (6) 0-1 (1) 0 (0-0) 2 (1-1)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Đăng Tip
1x2
Cả trận 5.75 4.5 1.4
Hiệp 1 5.5 2.6 1.833
Kèo chấp châu Á
Cả trận (+1.5) Chủ nhà@1.775 Khá[email protected]
Hiệp 1 (+0.5) Chủ nhà@1.9 Khá[email protected]
Tổng bàn thắng
Cả trận (3.25) Tài@2 Xỉ[email protected]
Hiệp 1 (1.25) Tà[email protected] Xỉ[email protected]


Thời gian Loại Lựa chọn Tiền cược Kết quả
Sự kiện trực tiếp

Trạng thái: , Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 0

Phạt góc: , Kèo chấp: +1.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5

0
Sút trúng đích
0
0
Sút chệch đích
0
0
Tấn công
0
0
Tấn công nguy hiểm
0

Cập nhật tin mới cùng TotalCorner

Tham gia kênh tip Telegram miễn phí của chúng tôi. Bạn cũng có thể cài đặt cảnh báo trận đấu tùy chỉnh.

Tip Telegram miễn phí Cảnh báo tùy chỉnh