Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 2.0
Tổng bàn thắng
Tài 9.5
Tổng phạt góc
-0.25
Angers
Angers vs Reims Hồ sơ đội
Angers
LLLLLWWWWLGần đâyBùng nổ+1.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 19 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànXỉu2/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Reims
LWDLWDDWDLGần đâyỔn định-0.2 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 21 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànXỉu3/10
Kèo châu ÁThắng kèo8/10
Đội lội ngược dòngThắng 3/10 trận gần nhất
Gần nhất
| Angers | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Reims | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Angers | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Reims | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.0
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.00,
Độ lệch chuẩn: 1.24, Trung vị: 2,
Mốt: 2,
Tài: 44%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Angers vs Reims Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Angers vs Reims Đối đầu
Angers vs Reims Xem đầy đủ đối đầu →| Angers Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| France Ligue 1 | 2020-02-01 | 1 Angers |
1 - 1
1 - 4
|
Reims 2 | L | -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2019-11-09 | 2 Reims |
0 - 0
0 - 0
|
Angers 2 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2019-04-28 | Angers |
0 - 0
1 - 1
|
Reims 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2018-10-20 | 1 Reims |
0 - 1
1 - 1
|
Angers | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2016-02-03 | Reims |
1 - 1
2 - 1
|
Angers 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2015-09-22 | 1 Angers |
0 - 0
0 - 0
|
Reims 3 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Angers Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| France Ligue 1 | 2020-08-30 | 1 Angers |
0 - 2
0 - 2
|
Bordeaux 3 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2020-08-22 | Dijon |
0 - 1
0 - 1
|
Angers | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Elite Club Friendlies | 2020-08-15 | 1 Angers |
1 - 0
1 - 0
|
St Etienne 1 | W | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Elite Club Friendlies | 2020-08-08 | 1 Lorient |
0 - 0
0 - 0
|
Angers | D | 0.0 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2020-08-01 | Angers |
0 - 0
0 - 1
|
Rennes 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2020-07-28 | 3 Angers |
1 - 1
1 - 3
|
Le Havre 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Elite Club Friendlies | 2020-07-25 | 1 Angers |
0 - 0
1 - 1
|
Bordeaux 1 | D | 0.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2020-07-22 | Cholet |
0 - 0
0 - 1
|
Angers | W | +1.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 7-1 (8) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2020-03-07 | Angers |
0 - 0
2 - 0
|
Nantes 3 | W | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2020-02-29 | 2 Brest |
0 - 1
0 - 1
|
Angers 1 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
12-0 (12) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| France Ligue 1 | 2020-02-22 | 4 Angers |
0 - 0
1 - 0
|
Montpellier 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 5-3 (8) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2020-02-15 | 1 Nimes |
0 - 0
1 - 0
|
Angers 2 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2020-02-07 | 3 Angers |
0 - 1
0 - 2
|
Lille 3 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| France Ligue 1 | 2020-02-04 | 2 Monaco |
1 - 0
1 - 0
|
Angers 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
1-8 (9) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2020-02-01 | 1 Angers |
1 - 1
1 - 4
|
Reims 2 | L | -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| France Cup | 2020-01-28 | 3 Angers |
0 - 3
4 - 5
|
Rennes 5 | L | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2020-01-25 | 1 Marseille |
0 - 0
0 - 0
|
Angers 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| France Cup | 2020-01-19 | 2 Rouen |
1 - 3
1 - 4
|
Angers 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2020-01-11 | 1 Angers |
1 - 1
1 - 1
|
Nice 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| France Cup | 2020-01-05 | 1 Dieppe |
0 - 0
1 - 3
|
Angers 3 | W | +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-21 | 1 Nantes |
1 - 0
1 - 2
|
Angers | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-14 | 4 Angers |
0 - 0
0 - 0
|
Monaco 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| France Ligue 1 | 2019-12-07 | 3 Rennes |
1 - 0
2 - 1
|
Angers 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2019-12-03 | 1 Angers |
0 - 2
0 - 2
|
Marseille 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2019-11-30 | 2 Nice |
1 - 1
3 - 1
|
Angers 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-7 (7) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2019-11-23 | 2 Angers |
0 - 0
1 - 0
|
Nimes 1 | W | -0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-2 (3) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-09 | 2 Reims |
0 - 0
0 - 0
|
Angers 2 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-12 (14) | 1-9 (10) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-02 | 1 Angers |
1 - 0
1 - 0
|
Strasbourg 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| French League Cup | 2019-10-30 | 2 Amiens |
0 - 1
3 - 2
|
Angers 3 | L | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-10-26 | 2 Montpellier |
0 - 0
0 - 0
|
Angers 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Reims Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| France Ligue 1 | 2020-08-30 | 3 Reims |
0 - 1
0 - 1
|
Lille 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2020-08-23 | 1 Monaco |
1 - 2
2 - 2
|
Reims 3 | D | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2020-08-15 | 3 Reims |
0 - 1
3 - 1
|
Midtjylland 2 | W | 0.0 | Tài |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2020-08-05 | Reims |
2 - 0
2 - 0
|
NK Maribor 1 | W | -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2020-07-22 | Reims |
2 - 0
3 - 0
|
Le Havre | W | -1.0 | Tài | 8.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2020-07-18 | 2 Dunkerque |
0 - 1
2 - 2
|
Reims | D | +1.0, +1.5 | Tài |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| France Ligue 1 | 2020-03-07 | 1 2 Reims |
1 - 0
1 - 0
|
Brest 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| France Ligue 1 | 2020-02-29 | 2 Monaco |
1 - 0
1 - 1
|
Reims 3 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2020-02-23 | 1 St Etienne |
0 - 0
1 - 1
|
Reims 1 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 3-3 (6) | 4 (1-3) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2020-02-16 | 1 Reims |
0 - 0
1 - 0
|
Rennes 1 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| France Ligue 1 | 2020-02-09 | 1 Strasbourg |
0 - 0
3 - 0
|
Reims 1 | L | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
9-8 (17) | 7-3 (10) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| France Ligue 1 | 2020-02-05 | 2 Reims |
0 - 0
1 - 1
|
Nice | D | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| France Ligue 1 | 2020-02-01 | 1 Angers |
1 - 1
1 - 4
|
Reims 2 | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2020-01-25 | 1 Reims |
0 - 1
0 - 1
|
Metz 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-1 (12) | 6-0 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| French League Cup | 2020-01-22 | 1 1 Reims |
0 - 2
0 - 3
|
PSG 3 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
0-10 (10) | 0-6 (6) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2020-01-15 | 1 Amiens |
0 - 1
1 - 1
|
Reims 3 | D | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2020-01-11 | 1 Nimes |
1 - 1
2 - 0
|
Reims 4 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| French League Cup | 2020-01-07 | 1 1 Reims |
0 - 0
0 - 0
|
Strasbourg 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| France Cup | 2020-01-04 | 4 Monaco |
0 - 0
2 - 1
|
Reims 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-0 (11) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2019-12-21 | 2 Reims |
1 - 1
1 - 1
|
Lyon 3 | D | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| French League Cup | 2019-12-17 | 1 Reims |
0 - 0
1 - 0
|
Montpellier 1 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| France Ligue 1 | 2019-12-14 | Toulouse |
0 - 1
0 - 1
|
Reims 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 5 (3-2) |
| France Ligue 1 | 2019-12-08 | 2 Reims |
1 - 0
3 - 1
|
St Etienne 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-30 | 1 1 Reims |
0 - 1
1 - 1
|
Bordeaux 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
15-2 (17) | 7-0 (7) | 3 (3-0) | 2 (2-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-23 | 2 Metz |
0 - 1
1 - 1
|
Reims 1 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 3 (3-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-09 | 2 Reims |
0 - 0
0 - 0
|
Angers 2 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-12 (14) | 1-9 (10) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2019-11-03 | 1 Nice |
2 - 0
2 - 0
|
Reims 2 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 5-3 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| French League Cup | 2019-10-30 | Reims |
2 - 0
2 - 1
|
Bourg-Peronnas 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2019-10-26 | 3 Reims |
0 - 0
0 - 0
|
Nimes 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2019-10-19 | 2 Reims |
1 - 0
1 - 0
|
Montpellier | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.1 | 3 | 4 |
| Hiệp 1 | 2.875 | 1.952 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.79 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.25 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 1 - 2
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
19' - 1st Yellow Card - Angers -
29' - 1st Corner - Reims -
42' - Red Card - Reims - 44' - Missed Penalty - Angers
-
0-0 score at the end of First Half - 46' Substitution - Munetsi for Zeneli - Reims
- 46' Substitution - Kutesa for Cafaro - Reims
-
49' - 2nd Yellow Card - Reims -
52' - 3rd Yellow Card - Angers -
55' - 1st Goal - Angers -
60' - Red Card - Angers - 61' Substitution - Berisha for Cassama - Reims
- 63' Substitution - Pavlovic for Bobichon - Angers
- 70' Substitution - Coulibaly for Mangani - Angers
- 71' Substitution - Thioub for Capelle - Angers
- 76' Substitution - Dingome for Chavalerin - Reims
-
78' - 2nd Corner - Angers - 78' Substitution - Diony for Bahoken - Angers
- 81' Substitution - Hornby for Toure - Reims
-
85' - 4th Yellow Card - Reims -
89' - 3rd Corner - Reims -
90+1' - 5th Yellow Card - Angers -
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

