Alta vs Raufoss Hồ sơ đội
Alta vs Raufoss Dữ kiện trận đấu
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 1.0. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 0%.
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 1.3. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 0%.
| Alta | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Raufoss | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Alta | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Raufoss | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Alta vs Raufoss Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Alta vs Raufoss Đối đầu
Alta vs Raufoss Xem đầy đủ đối đầu →| Alta Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2017-02-12 | Raufoss |
2 - 0
2 - 0
|
Alta 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2015-07-25 | 1 Alta |
0 - 0
0 - 1
|
Raufoss 1 | L | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Alta Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-25 | 1 Ham-Kam |
0 - 0
2 - 1
|
Alta 2 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-10 | Grorud |
0 - 1
2 - 2
|
Alta 5 | D | -0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-04 | 2 Alta |
1 - 0
1 - 0
|
Finnsnes IL 2 | W | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-28 | 1 2 Brumunddal |
0 - 0
0 - 0
|
Alta | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Cup | 2017-05-24 | Ullensaker/Kisa |
0 - 0
2 - 0
|
Alta | L | -1.0 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-13 | 2 Valerenga 2 |
0 - 2
0 - 3
|
Alta 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-07 | 2 Alta |
2 - 0
2 - 1
|
Nybergsund 2 | W | -1.0 | Hòa vốn |
|
9-9 (18) | 5-3 (8) | 3 (1-2) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-04-29 | 3 KFUM |
2 - 1
2 - 4
|
Alta 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Norway Cup | 2017-04-26 | 1 Alta |
3 - 1
5 - 1
|
FK Senja 1 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
5-0 (5) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-04-17 | 1 Alta |
0 - 0
2 - 0
|
Follo 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2017-04-02 | 1 Follo |
0 - 0
1 - 0
|
Alta 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
5-8 (13) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Europe Friendlies | 2017-03-31 | 1 Kjelsås |
1 - 0
3 - 0
|
Alta 1 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-6 (7) | 4 (0-4) | 3 (1-2) | ||
| Europe Friendlies | 2017-02-19 | Alta |
1 - 0
2 - 1
|
Tromsdalen | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-02-12 | Raufoss |
2 - 0
2 - 0
|
Alta 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-10-15 | 1 Kjelsås |
2 - 0
5 - 1
|
Alta 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-10-09 | Alta |
0 - 1
1 - 1
|
Finnsnes IL 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-10-03 | 1 1 Stabaek 2 |
0 - 1
0 - 4
|
Alta 1 | W | +1.0 | Tài |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-09-11 | 1 1 Mo |
1 - 1
2 - 5
|
Alta 1 | W | +1.0, +1.5 | Tài |
|
3-2 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-08-28 | 3 Alta |
0 - 0
0 - 0
|
Ullern 4 | D | -1.5 | Xỉu |
|
12-10 (22) | 5-3 (8) | 3 (3-0) | 3 (1-2) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-08-21 | 1 1 Skeid |
2 - 0
5 - 3
|
Alta 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
6-11 (17) | 4-6 (10) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-08-14 | 1 Alta |
1 - 0
5 - 0
|
Follo 2 | W | -0.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-08-07 | 3 Grorud |
1 - 0
4 - 0
|
Alta 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-07-30 | 2 Alta |
1 - 2
5 - 2
|
Senja 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
7-1 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-07-10 | 1 Tromsø 2 |
0 - 1
1 - 2
|
Alta 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 4-3 (7) | 4 (4-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-07-02 | 2 Harstad |
1 - 1
1 - 1
|
Alta 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-06-26 | 2 Alta |
2 - 0
2 - 0
|
Kjelsås 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
7-6 (13) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-06-18 | 2 Finnsnes IL |
0 - 1
1 - 1
|
Alta 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-06-12 | 1 Alta |
1 - 0
5 - 0
|
Stabaek 2 2 | W |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 4 (1-3) | ||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-06-05 | 1 Oppsal |
0 - 0
1 - 0
|
Alta 1 | L | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | |||
| Norway Division 2 Group 1 | 2016-05-29 | 3 Tromsdalen |
2 - 0
3 - 0
|
Alta 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Raufoss Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-24 | 1 Raufoss |
0 - 0
1 - 1
|
Baerum | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-17 | Follo |
0 - 3
0 - 5
|
Raufoss | W | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-11 | Raufoss |
0 - 0
2 - 1
|
Skeid 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-06-05 | 1 Raufoss |
0 - 0
0 - 2
|
KFUM 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-28 | 3 Ham-Kam |
1 - 0
2 - 0
|
Raufoss | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Cup | 2017-05-24 | 2 Raufoss |
0 - 0
0 - 2
|
Sogndal | L | +1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-20 | 1 3 Raufoss |
1 - 1
2 - 2
|
Kjelsås 1 | D | -1.5 | Tài |
|
8-11 (19) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 6 (1-5) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-14 | 2 Grorud |
0 - 0
0 - 2
|
Raufoss 5 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-05-07 | 1 Raufoss |
0 - 1
1 - 3
|
Finnsnes IL | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-04-29 | 1 Brumunddal |
0 - 1
0 - 3
|
Raufoss 1 | W | +0.5, +1.0 | Hòa vốn |
|
7-6 (13) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 3 (2-1) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-04-23 | 1 7 Raufoss |
0 - 0
0 - 0
|
Asker 1 | D | -0.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 1 | 2017-04-18 | 1 Valerenga 2 |
0 - 1
0 - 1
|
Raufoss 2 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-5 (17) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2017-03-25 | 1 Floro SK |
1 - 0
1 - 1
|
Raufoss 1 | D | -0.5 | Xỉu |
|
9-2 (11) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 3 (3-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-03-12 | 1 Raufoss |
1 - 0
1 - 2
|
Ham-Kam | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-03-05 | 2 Raufoss |
1 - 0
2 - 1
|
Skeid | W | -0.5 | Hòa vốn |
|
10-7 (17) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 3 (2-1) | ||
| Europe Friendlies | 2017-02-18 | 2 Raufoss |
0 - 0
0 - 2
|
Elverum 2 | L | 0.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-02-12 | Raufoss |
2 - 0
2 - 0
|
Alta 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-01-31 | Raufoss |
1 - 1
7 - 1
|
Gjøvik-Lyn | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
7-1 (8) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-01-21 | 2 Raufoss |
1 - 0
2 - 2
|
Honefoss 1 | D | -0.5,-1.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-3 (8) | 3 (3-0) | 2 (2-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-01-20 | Raufoss |
2 - 2
2 - 3
|
Redalen 1 | L | -1.0 | Tài |
|
13-2 (15) | 8-1 (9) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-01-12 | 1 Raufoss |
1 - 2
2 - 2
|
Elverum | D |
|
9-6 (15) | 5-4 (9) | 5 (2-3) | 1 (1-0) | ||||
| Norway Division 1 | 2016-10-30 | KFUM |
0 - 1
0 - 3
|
Raufoss 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2016-10-23 | 2 Raufoss |
0 - 3
0 - 6
|
Levanger | L | +1.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Norway Division 1 | 2016-10-16 | Ranheim |
0 - 0
1 - 0
|
Raufoss 2 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2016-10-02 | 1 Raufoss |
2 - 1
2 - 4
|
Kongsvinger 2 | L | +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-12 (16) | 3-5 (8) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2016-09-25 | 1 Sandnes Ulf |
2 - 0
3 - 0
|
Raufoss 1 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 1 | 2016-09-18 | 2 Raufoss |
0 - 1
1 - 2
|
Kristiansund BK 1 | L | +0.5 | Tài |
|
4-0 (4) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 1 | 2016-09-11 | 1 Bryne |
1 - 0
2 - 0
|
Raufoss | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2016-08-28 | 3 Raufoss |
1 - 4
4 - 5
|
Strommen 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 11.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2016-08-25 | Sandefjord |
2 - 0
3 - 1
|
Raufoss 1 | L | -1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3 | 3.6 | 2.05 |
| Hiệp 1 | 3.4 | 2.3 | 2.62 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@2.15 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 1 , Phạt góc: 7 - 8
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 6 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
6' - 1st Corner - Alta -
9' - 2nd Corner - Raufoss -
11' - 1st Yellow Card - Raufoss -
19' - 3rd Corner - Alta - Race to 3 Corners - Alta
-
19' - 4th Corner - Alta -
21' - 5th Corner - Alta - Race to 5 Corners - Alta
-
24' - 6th Corner - Alta -
32' - 7th Corner - Alta -
33' - 1st Goal - Alta -
40' - 8th Corner - Raufoss -
1-0 score at the end of First Half -
48' - 2nd Goal - Raufoss -
51' - 9th Corner - Raufoss -
57' - 10th Corner - Raufoss -
59' - 11th Corner - Raufoss - Race to 7 Corners - Alta
-
71' - 12th Corner - Alta -
72' - 13th Corner - Raufoss -
76' - 3rd Goal - Alta -
83' - 14th Corner - Raufoss -
90+2' - 15th Corner - Raufoss -
90+4' - 2nd Yellow Card - Alta -
2-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

