Alta vs Levanger Hồ sơ đội
Alta vs Levanger Dữ kiện trận đấu
5T-0H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 27 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 2.7. Thắng 50%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 0%.
9T-1H-0B trong 10 trận gần nhất, ghi 27 bàn và thủng lưới 6 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.7, thủng 0.6. Thắng 90%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 0%.
| Alta | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Levanger | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Alta | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Levanger | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Alta vs Levanger Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Alta vs Levanger Đối đầu
Alta vs Levanger Xem đầy đủ đối đầu →| Alta Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-07-22 | Levanger |
2 - 0
5 - 1
|
Alta | L | -1.5 | Tài |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Alta Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-08-05 | 1 3 Ullern |
1 - 1
1 - 3
|
Alta 5 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-07-31 | 1 Alta |
1 - 1
2 - 1
|
Strømsgodset 2 4 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-07-22 | Levanger |
2 - 0
5 - 1
|
Alta | L | -1.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-25 | 1 Alta |
2 - 0
4 - 2
|
Stjørdals/Blink 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-19 | Brann 2 |
2 - 1
5 - 1
|
Alta 4 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-03 | 2 Kvik Halden FK |
0 - 1
1 - 2
|
Alta 1 | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-4 (7) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-05-29 | 2 Sotra |
0 - 1
2 - 1
|
Alta | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-10 (19) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-05-14 | 3 Alta |
1 - 0
2 - 1
|
Ullern | W | -1.0 | Hòa vốn |
|
5-7 (12) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-05-06 | 2 Baerum |
3 - 2
4 - 3
|
Alta | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-9 (16) | 4-3 (7) | 3 (0-3) | 5 (0-5) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-04-22 | Ullensaker/Kisa |
2 - 1
5 - 1
|
Alta 5 | L | -1.5, -2.0 | Tài |
|
3-4 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-04-10 | 3 Tromsdalen |
3 - 1
5 - 2
|
Alta 1 | L | -0.5 | Tài |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2023-03-19 | 4 Grorud |
0 - 0
0 - 1
|
Alta 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (0-3) | ||
| Europe Friendlies | 2023-03-17 | 1 Gjovik/Lyn |
0 - 1
0 - 2
|
Alta 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
20-4 (24) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 7 (5-2) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-22 | 1 3 Alta |
0 - 1
0 - 2
|
Baerum 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-15 | 2 Tromsdalen |
0 - 1
1 - 1
|
Alta 2 | D | -0.5 | Xỉu |
|
7-8 (15) | 6-5 (11) | 3 (1-2) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-10 | 1 Alta |
0 - 1
1 - 2
|
Valerenga 2 2 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 5-1 (6) | 3 (2-1) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-17 | 3 Frigg |
1 - 1
2 - 2
|
Alta | D | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-9 (19) | 6-3 (9) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-11 | 1 Alta |
1 - 1
2 - 1
|
Eidsvold TF | W | -1.0 | Xỉu |
|
7-5 (12) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 4 (2-2) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-03 | 1 Kjelsås |
0 - 0
0 - 1
|
Alta | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-08-28 | 1 Alta |
0 - 3
0 - 3
|
Ullensaker/Kisa 3 | L | +0.5 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 4 (0-4) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-08-20 | 3 Brattvåg |
1 - 0
1 - 1
|
Alta 1 | D | -0.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-08-13 | 3 Alta |
1 - 1
2 - 1
|
Asker 2 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-07-31 | Alta |
1 - 0
1 - 1
|
Hodd 2 | D | +0.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-07-23 | 2 Eidsvold TF |
1 - 2
1 - 3
|
Alta 2 | W | 0.0 | Tài |
|
10-6 (16) | 2-5 (7) | 2 (1-1) | 3 (2-1) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-26 | 1 Alta |
1 - 0
1 - 1
|
Kjelsås 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Cup | 2022-06-22 | Tromsdalen |
2 - 0
2 - 0
|
Alta 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-19 | 3 SK Traeff |
0 - 0
2 - 0
|
Alta | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-11 | 1 Asker |
0 - 1
0 - 1
|
Alta 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-06 | 1 Alta |
1 - 0
3 - 0
|
Frigg 2 | W | -1.0 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 6-0 (6) | 4 (4-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-05-07 | 2 Baerum |
0 - 0
2 - 1
|
Alta 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Levanger Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-08-06 | Levanger |
1 - 1
3 - 3
|
Junkeren 4 | D | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-07-31 | Brann 2 |
1 - 2
1 - 2
|
Levanger 2 | W | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-07-22 | Levanger |
2 - 0
5 - 1
|
Alta | W | -1.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-24 | 1 Sotra |
0 - 0
0 - 1
|
Levanger | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-18 | 1 Levanger |
2 - 0
6 - 0
|
Baerum 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-11 | 2 Tromsdalen |
0 - 1
0 - 1
|
Levanger 4 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-06-05 | 1 Levanger |
3 - 0
4 - 1
|
Strømsgodset 2 1 | W | -2.0, -2.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 3 (3-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-05-29 | 1 Levanger |
0 - 0
2 - 0
|
Strommen | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 5-1 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-05-07 | Levanger |
1 - 0
1 - 0
|
Kvik Halden FK | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-04-22 | 1 2 Ullern |
0 - 0
0 - 2
|
Levanger 2 | W | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
2-8 (10) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-04-16 | 3 Levanger |
0 - 0
2 - 0
|
Ullensaker/Kisa 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2023-04-10 | 1 Stjørdals/Blink |
1 - 0
1 - 3
|
Levanger 2 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
0-7 (7) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2023-03-17 | 2 Stjørdals/Blink |
0 - 0
0 - 0
|
Levanger 3 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2023-02-25 | 1 Ranheim |
2 - 1
3 - 2
|
Levanger 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2023-02-18 | 2 Levanger |
2 - 0
3 - 0
|
Aalesunds FK 2 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 6-2 (8) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Europe Friendlies | 2023-02-05 | 2 Rosenborg |
0 - 0
2 - 0
|
Levanger 1 | L | -2.5 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-22 | 2 Levanger |
0 - 0
4 - 0
|
Ullensaker/Kisa 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-15 | Valerenga 2 |
1 - 1
1 - 3
|
Levanger 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-09 | 2 Levanger |
1 - 0
4 - 2
|
Baerum 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-10-01 | 1 Kjelsås |
0 - 1
1 - 1
|
Levanger 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-24 | 1 Levanger |
0 - 4
4 - 4
|
Frigg 1 | D | -2.0, -2.5 | Tài |
|
10-4 (14) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 4 (4-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-17 | 2 Gjøvik-Lyn |
1 - 2
1 - 6
|
Levanger 1 | W | +0.5 | Tài |
|
2-3 (5) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-10 | 3 Levanger |
2 - 0
5 - 3
|
Brattvåg | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-09-03 | 3 Asker |
1 - 0
3 - 2
|
Levanger 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-08-14 | Levanger |
2 - 2
2 - 3
|
SK Traeff 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-2 (7) | 4 (4-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-26 | 2 Ullensaker/Kisa |
1 - 1
2 - 1
|
Levanger 3 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
6-6 (12) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Norway Cup | 2022-06-22 | 1 Levanger |
1 - 0
1 - 1
|
Rosenborg 2 | D | +2.5 | Xỉu |
|
7-5 (12) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-19 | 2 Levanger |
1 - 0
2 - 0
|
Asker 1 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 5-3 (8) | 4 (3-1) | 2 (1-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-11 | 1 Frigg |
1 - 0
1 - 4
|
Levanger 4 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-8 (11) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2022-06-06 | Levanger |
0 - 0
2 - 0
|
Hodd 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
3-8 (11) | 3-6 (9) | 5 (2-3) | 2 (0-2) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 4 | 4.5 | 1.6 |
| Hiệp 1 | 4.333 | 2.5 | 2.1 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.75) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 6 - 6
Phạt góc: , Kèo chấp: +0.5, +1.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 3 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
10' - 1st Corner - Alta -
27' - 2nd Corner - Levanger -
32' - 3rd Corner - Levanger -
44' - 4th Corner - Alta - Race to 3 Corners - Alta
-
45+1' - 5th Corner - Alta -
0-0 score at the end of First Half -
47' - 6th Corner - Levanger -
53' - 7th Corner - Levanger -
56' - 1st Goal - Levanger -
66' - 8th Corner - Levanger - Race to 5 Corners - Levanger
- 68' ~ 1st Yellow Card ~ ~(Alta)
- 70' ~ 2nd Yellow Card ~ ~(Alta)
-
74' - 9th Corner - Alta -
75' - 10th Corner - Alta -
84' - 11th Corner - Alta -
85' - 12th Corner - Levanger -
0-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

