Alafoss vs Samherjar Hồ sơ đội
Alafoss vs Samherjar Dữ kiện trận đấu
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 38 bàn và thủng lưới 28 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 3.8, thủng 2.8. Thắng 40%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 0%.
5T-0H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 24 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 2.4. Thắng 50%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 0%.
| Alafoss | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Samherjar | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Alafoss | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Samherjar | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Alafoss vs Samherjar Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Alafoss vs Samherjar Đối đầu
Alafoss vs Samherjar Xem đầy đủ đối đầu →| Alafoss Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Iceland League Cup C | 2022-03-26 | 2 1 Alafoss |
0 - 1
1 - 2
|
Samherjar 1 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Alafoss Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Iceland 5 Deild | 2024-06-09 | 1 Alafoss |
3 - 1
9 - 1
|
Thorlakur FC 3 | W | -2.5, -3.0 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2024-06-05 | 1 Alftanes |
2 - 1
2 - 3
|
Alafoss 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-08-10 | Ulfarnir |
4 - 0
7 - 0
|
Alafoss 1 1 | L | -1.5, -2.0 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-07-25 | 2 Alafoss |
0 - 1
2 - 4
|
Hafnir 3 | L | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-07-15 | 1 Alafoss |
3 - 1
8 - 1
|
Reynir H | W | -2.5 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-07-10 | 2 Alafoss |
3 - 0
9 - 2
|
KB Breidholt 1 | W | -2.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-7 (8) | 4 (0-4) | 2 (2-0) | ||
| Iceland 5 Deild | 2023-07-05 | Alafoss |
0 - 0
2 - 2
|
RB Keflavik | D | +2.5 | Xỉu |
|
2-11 (13) | 0-6 (6) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Iceland 5 Deild | 2023-06-27 | 4 Stokkseyri |
2 - 1
3 - 1
|
Alafoss 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 4 (1-3) | ||
| Iceland 5 Deild | 2023-06-19 | 1 3 Alafoss |
1 - 1
2 - 4
|
Ulfarnir 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
1-7 (8) | 0-6 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Iceland Cup | 2023-03-31 | 3 RB Keflavik |
0 - 0
2 - 2
|
Alafoss 3 | D | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Iceland League Cup C | 2023-03-27 | 4 Alafoss |
0 - 1
3 - 5
|
RB Keflavik 1 | L | +2.5, +3.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Iceland League Cup C | 2023-03-16 | 1 Vaengir Jupiters |
4 - 1
6 - 2
|
Alafoss 1 | L | -4.0, -4.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Iceland League Cup C | 2023-03-12 | 2 Alafoss |
1 - 2
3 - 5
|
Alftanes | L | +3.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 4-5 (9) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2022-08-18 | 2 Alafoss |
2 - 1
5 - 1
|
Smari 1 | W | 0.0,-0.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2022-07-20 | 2 Ymir Kopavogur |
3 - 0
11 - 1
|
Alafoss 3 1 | L | -4.5, -5.0 | Tài | 12.0 | Xỉu |
|
9-2 (11) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Iceland 4 Deild | 2022-07-13 | 3 Smari |
0 - 1
0 - 2
|
Alafoss 3 | W | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
12-0 (12) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Iceland 4 Deild | 2022-07-06 | 2 Alafoss |
1 - 0
1 - 4
|
KFR 3 | L | +1.5 | Tài |
|
4-13 (17) | 2-10 (12) | 5 (2-3) | 1 (0-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2022-06-29 | 1 Alafoss |
0 - 0
1 - 3
|
GG Grindavik 3 | L | +3.0 | Xỉu |
|
4-8 (12) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2022-05-19 | 1 Alafoss |
0 - 4
1 - 9
|
Hamar Hveragerdi 2 | L | +3.5, +4.0 | Tài |
|
1-8 (9) | 1-6 (7) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Iceland League Cup C | 2022-03-26 | 2 1 Alafoss |
0 - 1
1 - 2
|
Samherjar 1 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Iceland League Cup C | 2022-03-18 | KB |
1 - 0
3 - 1
|
Alafoss 1 | L | -2.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
16-5 (21) | 11-2 (13) | 5 (4-1) | 2 (1-1) |
| Iceland 4 Deild | 2021-08-19 | 1 Alftanes |
2 - 0
5 - 0
|
Alafoss 1 | L | -5.0, -5.5 | Xỉu |
|
10-3 (13) | 5-3 (8) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-08-14 | 3 Alafoss |
1 - 3
3 - 6
|
Horour I 2 | L | +3.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 4 (2-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-08-09 | 3 Alafoss |
1 - 0
1 - 0
|
Reynir Hellissandur 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 5 (1-4) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-07-21 | 4 Midas |
1 - 1
4 - 2
|
Alafoss 4 1 | L | +1.0 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| Iceland 4 Deild | 2021-07-14 | 2 KM Reykjavik |
1 - 0
6 - 1
|
Alafoss | L | +0.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-07-08 | 1 3 Alafoss |
0 - 3
0 - 5
|
KA Asvellir | L | +2.5, +3.0 | Tài |
|
3-13 (16) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-07-01 | 3 Alafoss |
0 - 2
1 - 4
|
Alftanes 1 | L | +2.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-06-18 | 1 4 Alafoss |
1 - 1
1 - 3
|
Ymir 2 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
2-13 (15) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 2 (0-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-06-13 | 1 Bjorninn |
3 - 1
3 - 1
|
Alafoss 4 | L | -1.0 | Hòa vốn | 11.0 | Xỉu |
|
0-3 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Samherjar Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Iceland 5 Deild | 2023-08-12 | 1 Samherjar |
0 - 0
0 - 2
|
Smari 1 | L | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-07-29 | KM Reykjavik |
0 - 4
1 - 5
|
Samherjar | W | +1.5, +2.0 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-07-08 | 2 Berserkir/Midas |
1 - 2
4 - 2
|
Samherjar 4 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-06-18 | Smari |
1 - 0
3 - 0
|
Samherjar | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Iceland 5 Deild | 2023-06-03 | Kria |
2 - 4
3 - 4
|
Samherjar 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
||||||
| Iceland League Cup C | 2023-04-22 | 3 Samherjar |
2 - 1
3 - 2
|
Vaengir Jupiters 1 | W | +2.0, +2.5 | Hòa vốn |
|
3-2 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Iceland League Cup C | 2022-03-26 | 2 1 Alafoss |
0 - 1
1 - 2
|
Samherjar 1 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Iceland 4 Deild | 2021-08-14 | Ulfarnir |
1 - 1
1 - 3
|
Samherjar 1 | W | -2 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-08-07 | 1 Samherjar |
0 - 4
0 - 5
|
Vaengir Jupiters 2 | L | +2.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-07-24 | Lettir Reykjavik |
1 - 1
2 - 1
|
Samherjar | L | -2.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Iceland 4 Deild | 2021-07-03 | 2 KB |
0 - 0
2 - 0
|
Samherjar 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-06-19 | 4 Samherjar |
1 - 3
2 - 5
|
Ulfarnir | L | +1.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 4 (2-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-06-12 | Vaengir Jupiters |
0 - 0
4 - 1
|
Samherjar 2 | L | -2.0, -2.5 | Hòa vốn |
|
9-2 (11) | 7-1 (8) | 3 (3-0) | 0 (0-0) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-05-29 | 4 Samherjar |
1 - 1
1 - 2
|
Vatnaliljur 1 | L | -1.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Iceland 4 Deild | 2021-05-22 | Hviti Riddarinn |
2 - 0
4 - 1
|
Samherjar 1 | L | -2.0, -2.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| Iceland Cup | 2021-04-24 | 1 Dalvik/Reynir |
4 - 1
7 - 1
|
Samherjar 2 | L | -3.0, -3.5 | Tài |
|
12-1 (13) | 8-0 (8) | 5 (5-0) | 1 (1-0) | ||
| Iceland League Cup C | 2021-03-21 | 1 Samherjar |
0 - 0
1 - 1
|
Smari | D | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2020-09-09 | 1 KM Reykjavik |
0 - 2
3 - 5
|
Samherjar 3 1 | W | +3.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Iceland 4 Deild | 2020-09-05 | 4 Hamar Hveragerdi |
2 - 1
6 - 1
|
Samherjar 2 | L | -2.0 | Tài |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Iceland 4 Deild | 2020-08-22 | 3 KA Asvellir |
1 - 1
3 - 3
|
Samherjar 3 | D | -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-7 (16) | 8-5 (13) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Iceland 4 Deild | 2020-08-16 | 1 Samherjar |
3 - 1
4 - 4
|
KFB 2 | D | -2.0 | Tài |
|
2-4 (6) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2020-07-29 | 2 Samherjar |
1 - 1
2 - 2
|
Skallagrimur Borgarnes 2 1 | D | +0.5 | Tài |
|
7-1 (8) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Iceland 4 Deild | 2020-07-18 | 1 Berserkir |
0 - 1
1 - 2
|
Samherjar 2 | W | -1 | Xỉu |
|
11-7 (18) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 5 (3-2) | ||
| Iceland 4 Deild | 2020-07-05 | 1 KFB |
0 - 0
0 - 1
|
Samherjar 2 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Iceland 4 Deild | 2020-06-28 | Samherjar |
4 - 0
6 - 2
|
KM Reykjavik 2 2 | W | -1.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 5-2 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Iceland 4 Deild | 2020-06-21 | 1 Isbjörninn |
2 - 0
3 - 0
|
Samherjar 2 | L | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 1-6 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Iceland 4 Deild | 2020-06-16 | 2 Skallagrimur Borgarnes |
2 - 0
4 - 0
|
Samherjar 1 | L | -0.5,-1.0 | Hòa vốn |
|
2-10 (12) | 2-6 (8) | 3 (1-2) | 0 (0-0) | ||
| Iceland Cup | 2020-06-13 | 1 Tindastoll |
0 - 1
2 - 1
|
Samherjar 2 | L | -3.0, -3.5 | Xỉu |
|
12-0 (12) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Iceland Pre-Season Cup | 2020-01-29 | 1 3 Samherjar |
2 - 3
2 - 4
|
Kormakur/Hvot | L | +1.0, +1.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Iceland Pre-Season Cup | 2020-01-22 | KA Akureyri 3 |
1 - 1
3 - 1
|
Samherjar 2 | L | -1.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.091 | 9 | 11 |
| Hiệp 1 | 1.667 | 3.4 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-2.25) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.75) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (4.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (2.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: , Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 0
Phạt góc: , Kèo chấp: -2.0, -2.5 , Bàn thắng: 4.5, 5.0
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

