Malaysia Premier League Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Malaysia Premier League, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Malaysia Premier League với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| May 2022 | ||||||||||||||
| 05/28 14:00 | Cả trận | UiTM | 1 - 1 | PDRM | 0.0, +0.5 | 2 - 7 | 1 - 1 | 2.5 | Xỉu | 85 - 98 | 2 - 6 | |||
| 05/28 13:15 | Cả trận | FAM-MSN Project | 1 - 5 | Terengganu II | +1.5 | 7 - 5 | 3 - 4 | 9.5 | Tài | 3.0 | Tài | 87 - 102 | 7 - 12 | |
| 05/27 14:00 | Kelantan FC | 0 - 0 | Kelantan United | 0 - 0 | 0 - 0 | - | - | |||||||
| 05/27 13:15 | Cả trận | Johor Darul Takzim II | 3 - 2 | Selangor II | -1.0 | 6 - 1 | 0 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.5 | Tài | 110 - 95 | 23 - 5 | |
| 05/27 12:30 | Cả trận | Kuching City FC | 2 - 1 | Perak | -1.0 | 6 - 2 | 3 - 1 | 2.5, 3.0 | Tài | 106 - 85 | 13 - 4 | |||
| May 2022 | ||||||||||||||
| 05/24 13:15 | Cả trận | Kuching City FC | 1 - 5 | Terengganu II | 0.0 | 7 - 2 | 5 - 1 | 9.0 | Hòa vốn | 2.5 | Tài | 75 - 89 | 13 - 14 | |
| 05/22 13:15 | Cả trận | Selangor II | 0 - 1 | Kelantan FC | 0.0 | 11 - 7 | 6 - 1 | 9.0 | Tài | 2.5 | Xỉu | 97 - 86 | 12 - 8 | |
| 05/21 14:00 | Cả trận | PDRM | 1 - 0 | FAM-MSN Project | -1.5 | 8 - 6 | 6 - 4 | 9.5 | Tài | 3.0 | Xỉu | 97 - 92 | 22 - 5 | |
| 05/21 13:15 | Cả trận | Perak | 0 - 2 | UiTM | 0.0, -0.5 | 3 - 2 | 0 - 1 | 8.5 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 97 - 82 | 12 - 9 | |
| 05/20 14:00 | Kelantan United | 0 - 0 | Kuching FA | 0.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 2.5 | - | - | |||||
| 05/20 14:00 | Cả trận | Terengganu II | 2 - 1 | Johor Darul Takzim II | 0.0, +0.5 | 7 - 4 | 4 - 1 | 2.5 | Tài | 110 - 76 | 2 - 1 | |||
| May 2022 | ||||||||||||||
| 05/17 13:15 | Cả trận | FAM-MSN Project | 0 - 1 | UiTM | +0.5, +1.0 | 2 - 5 | 1 - 2 | 9.0 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 104 - 106 | 7 - 12 | |
| May 2022 | ||||||||||||||
| 05/11 14:00 | FAM-MSN Project | 0 - 0 | Perak | +0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 9.0 | 2.5, 3.0 | 3 - 2 | - | ||||
| 05/09 13:15 | Selangor II | 0 - 0 | Kelantan United | 0.0, -0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 2.5 | - | - | |||||
| 05/08 14:00 | Cả trận | Terengganu II | 0 - 1 | Kelantan FC | -0.5, -1.0 | 4 - 3 | 1 - 1 | 2.5 | Xỉu | 98 - 92 | 11 - 7 | |||
| 05/07 14:00 | Cả trận | UiTM | 0 - 2 | Kuching FA | 0.0, +0.5 | 2 - 4 | 0 - 2 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 85 - 94 | 5 - 6 | |||
| 05/07 13:15 | Cả trận | Johor Darul Takzim II | 5 - 1 | PDRM | -1.5, -2.0 | 2 - 6 | 1 - 2 | 3.0 | Tài | 90 - 89 | 12 - 10 | |||
| April 2022 | ||||||||||||||
| 04/28 15:00 | Cả trận | Selangor II | 0 - 0 | FAM-MSN Project | -1.5, -2.0 | 14 - 1 | 8 - 0 | 3.0 | Xỉu | 122 - 88 | 19 - 2 | |||
| 04/28 15:00 | Cả trận | PDRM | 2 - 2 | Kuching FA | 0.0, +0.5 | 4 - 3 | 1 - 2 | 2.5, 3.0 | Tài | 96 - 113 | 13 - 9 | |||
| 04/27 15:00 | Cả trận | Perak | 2 - 3 | Kelantan United | +0.5, +1.0 | 7 - 3 | 4 - 3 | 9.0 | Tài | 2.5, 3.0 | Tài | 96 - 74 | 4 - 5 | |
| 04/27 15:00 | Cả trận | Terengganu II | 2 - 0 | UiTM | -1.0, -1.5 | 5 - 2 | 0 - 1 | 9.0 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 109 - 73 | 16 - 6 | |
| April 2022 | ||||||||||||||
| 04/24 15:00 | Cả trận | PDRM | 1 - 3 | Kelantan FC | 0.0 | 3 - 3 | 1 - 3 | 9.0 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 118 - 106 | 11 - 13 | |
| 04/24 15:00 | Cả trận | Terengganu II | 0 - 0 | Selangor II | -0.5 | 6 - 6 | 5 - 2 | 2.5 | Xỉu | 111 - 69 | 13 - 9 | |||
| 04/23 15:00 | Cả trận | Perak | 1 - 3 | Johor Darul Takzim II | +1.0 | 8 - 6 | 4 - 3 | 9.0 | Tài | 2.5, 3.0 | Tài | 69 - 103 | 7 - 12 | |
| 04/23 14:15 | Cả trận | Kuching FA | 4 - 0 | FAM-MSN Project | -1.5 | 8 - 3 | 5 - 2 | 2.5, 3.0 | Tài | 111 - 105 | 20 - 3 | |||
| April 2022 | ||||||||||||||
| 04/17 15:00 | Cả trận | Johor Darul Takzim II | 3 - 1 | Kuching FA | -0.5, -1.0 | 4 - 5 | 2 - 3 | 9.0 | Hòa vốn | 2.5 | Tài | 87 - 90 | 10 - 14 | |
| 04/16 15:00 | Cả trận | Selangor II | 3 - 1 | PDRM | -0.5 | 2 - 5 | 0 - 1 | 2.5 | Tài | 104 - 117 | 8 - 8 | |||
| 04/16 15:00 | 49 ' | Perak | 1 - 3 | Kelantan FC | 0.0 | 7 - 1 | 2 - 1 | 7.5 | 2.5 | 94 - 101 | 1 - 3 | |||
| 04/16 15:00 | Cả trận | Terengganu II | 1 - 0 | Kelantan United | -0.5, -1.0 | 6 - 1 | 4 - 0 | 2.5 | Xỉu | 106 - 86 | 9 - 5 | |||
| April 2022 | ||||||||||||||
| 04/13 15:00 | Cả trận | FAM-MSN Project | 1 - 2 | Kelantan United | +1.0, +1.5 | 4 - 7 | 0 - 6 | 3.0 | Hòa vốn | 97 - 105 | 10 - 19 | |||
| 04/11 14:15 | Cả trận | Kuching FA | 2 - 1 | Kelantan FC | 0.0 | 5 - 1 | 2 - 1 | 8.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 88 - 78 | 13 - 14 | |
| 04/10 15:00 | Cả trận | PDRM | 2 - 1 | Terengganu II | +0.5 | 7 - 5 | 5 - 1 | 2.5, 3.0 | Tài | 85 - 102 | 13 - 15 | |||
| 04/09 15:00 | Cả trận | UiTM | 1 - 2 | Johor Darul Takzim II | 0.0,+0.5 | 1 - 8 | 0 - 5 | 2.5,3.0 | Tài | 95 - 109 | 5 - 22 | |||
| 04/09 14:59 | Cả trận | Perak | 2 - 1 | Selangor II | +0.5 | 4 - 1 | 1 - 0 | 8.5 | Xỉu | 2.5,3.0 | Tài | 73 - 90 | 8 - 11 | |
| March 2022 | ||||||||||||||
| 03/27 14:00 | Cả trận | PDRM | 0 - 1 | Kelantan United | 0.0, -0.5 | 6 - 1 | 3 - 1 | 2.5 | Xỉu | 113 - 94 | 8 - 7 | |||
| 03/26 12:15 | Cả trận | Johor Darul Takzim II | 2 - 1 | FAM-MSN Project | -2 | 7 - 9 | 3 - 4 | 3.5 | Xỉu | 102 - 98 | 14 - 5 | |||
| 03/25 13:01 | Cả trận | Terengganu II | 3 - 0 | Perak | -1.0 | 4 - 2 | 2 - 2 | 2.5, 3.0 | Tài | 107 - 71 | 20 - 5 | |||
| 03/25 13:00 | Cả trận | UiTM | 0 - 3 | Kelantan FC | 0.0, -0.5 | 3 - 5 | 3 - 4 | 2.5 | Tài | 102 - 98 | 8 - 7 | |||
| March 2022 | ||||||||||||||
| 03/20 12:56 | Cả trận | Perak | 1 - 3 | PDRM | 0.0,-0.5 | 5 - 7 | 0 - 4 | 9.0 | Tài | 3 | Tài | 85 - 80 | 3 - 7 | |
| 03/19 12:59 | Cả trận | UiTM | 0 - 1 | Selangor II | -0.5,-1.0 | 2 - 4 | 0 - 1 | 3 | Xỉu | 76 - 97 | 1 - 9 | |||
