Hungary NB III Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Hungary NB III, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Hungary NB III với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| March 2026 | ||||||||||||||
| 03/01 13:00 | Cả trận | Putnok | 1 - 2 | Cigand SE | 0.0 | 0 - 7 | 0 - 3 | 2.5, 3.0 | Tài | 68 - 72 | 14 - 14 | |||
| 03/01 13:00 | Cả trận | FC Hatvan | 1 - 4 | Godolloi SK | +0.5, +1.0 | 2 - 5 | 2 - 3 | 3.0 | Tài | 54 - 62 | 3 - 15 | |||
| 03/01 11:00 | Cả trận | Debreceni VSC II | 0 - 0 | Senyo Carnifex | -1.0 | 5 - 4 | 3 - 1 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 88 - 69 | 11 - 6 | |||
| 03/01 10:00 | Cả trận | Diosgyori VTK II | 1 - 3 | FC Tiszaujvaros | -0.5 | 6 - 4 | 2 - 3 | 9.0 | Tài | 3.0 | Tài | 60 - 63 | 17 - 13 | |
| 03/01 10:00 | Cả trận | Szeged-Csanad Grosics II | 1 - 2 | BKV Elore SC | 0.0, -0.5 | 5 - 6 | 3 - 3 | 2.5, 3.0 | Tài | 149 - 102 | 13 - 9 | |||
| 03/01 10:00 | Cả trận | Puskas Academy II | 1 - 2 | FC Tatabanya | -0.5 | 2 - 3 | 2 - 0 | 2.5 | Tài | 90 - 121 | 4 - 7 | |||
| 03/01 10:00 | Cả trận | Nyiregyhaza II | 2 - 0 | Ozd Sajovolgye | 0.0, -0.5 | 4 - 4 | 2 - 3 | 9.0 | Xỉu | 3.0 | Xỉu | 89 - 118 | 10 - 7 | |
| 03/01 10:00 | Cả trận | Kisvarda II | 0 - 0 | Tiszafured VSE | 0.0, -0.5 | 1 - 4 | 1 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 61 - 62 | 8 - 9 | |
| 03/01 10:00 | Cả trận | Vasas SC II | 2 - 2 | Budapest Honved II | -1.0 | 6 - 4 | 2 - 3 | 10.5 | Xỉu | 2.5, 3.0 | Tài | 100 - 85 | 7 - 5 | |
| 02/28 13:00 | Cả trận | Budaorsi SC | 0 - 3 | Gyirmot SE | +1.5, +2.0 | 3 - 2 | 2 - 2 | 11.0 | Xỉu | 3.5 | Xỉu | 86 - 119 | 5 - 15 | |
| November 2025 | ||||||||||||||
| 11/23 15:00 | Cả trận | Bicskei TC | 1 - 0 | Szombathelyi Haladas | 0.0 | 3 - 2 | 2 - 1 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 105 - 91 | 7 - 10 | |||
| 11/23 14:00 | Gyirmot SE II | 0 - 0 | Puskas Academy II | -1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.0, 3.5 | - | - | |||||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Gyulai Termal | 2 - 2 | Vasas SC II | -0.5, -1.0 | 0 - 5 | 0 - 4 | 3.0 | Tài | 131 - 119 | 12 - 15 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Pecsi MFC | 7 - 2 | Erdi VSE | -1.0, -1.5 | 8 - 2 | 6 - 1 | 2.5 | Tài | 57 - 54 | 10 - 3 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Kaposvari Rakoczi | 2 - 0 | Ivancsa | -0.5, -1.0 | 6 - 6 | 5 - 2 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 82 - 92 | 4 - 4 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | FC Tiszaujvaros | 2 - 0 | Putnok | -0.5 | 2 - 4 | 2 - 1 | 3.0 | Xỉu | 66 - 73 | 2 - | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | ESMTK | 1 - 2 | Csepel | -1.0, -1.5 | 9 - 2 | 5 - 1 | 2.5 | Tài | 70 - 67 | 15 - 7 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | BKV Elore SC | 4 - 1 | FC Dabas | 0.0, +0.5 | 1 - 5 | 1 - 4 | 2.5, 3.0 | Tài | 70 - 43 | 7 - 9 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Veszprem FC | 3 - 0 | Zsambeki SK | -1.0 | 10 - 1 | 7 - 0 | 3.0 | Hòa vốn | 67 - 56 | 17 - 4 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Szekszardi | 2 - 1 | Dombovari FC | -1.0, -1.5 | 2 - 7 | 2 - 0 | 3.5 | Xỉu | 137 - 113 | 11 - 7 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | BFC Siofok | 0 - 1 | FC Nagykanizsa | +1.0, +1.5 | 1 - 5 | 1 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 82 - 111 | 2 - 8 | |||
| 11/23 12:00 | 20 ' | Hodmezovasarhelyi | 0 - 0 | Monori SE | 0.0,+0.5 | 0 - 1 | 0 - 1 | 3.0 | 5 - 2 | - | ||||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Debreceni VSC II | 0 - 0 | DEAC | +0.5 | 2 - 3 | 1 - 1 | 2.5 | Xỉu | 84 - 91 | 10 - 8 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Balatonfuredi FC | 0 - 2 | Komarom VSE | +0.5, +1.0 | 4 - 7 | 2 - 4 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 75 - 71 | 10 - 10 | |||
| 11/23 12:00 | Cả trận | III Keruleti TUE | 7 - 0 | Tiszafoldvar | -2.0 | 5 - 1 | 1 - 0 | 3.5 | Tài | 84 - 51 | 21 - 3 | |||
| 11/23 12:00 | Papai Perutz | 0 - 0 | MTE 1904 | +1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.0, 3.5 | - | - | |||||
| 11/23 12:00 | Cả trận | Tiszafured VSE | 1 - 0 | Nyiregyhaza II | -1.0 | 5 - 3 | 2 - 1 | 8.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Xỉu | 89 - 90 | 12 - 14 | |
| 11/23 10:00 | Cả trận | Diosgyori VTK II | 2 - 2 | Eger SE | -0.5 | 5 - 4 | 1 - 0 | 3.0, 3.5 | Tài | 43 - 51 | 3 - 3 | |||
| 11/23 10:00 | Cả trận | Budapest Honved II | 2 - 1 | Szeged-Csanad Grosics II | -0.5, -1.0 | 1 - 8 | 0 - 4 | 3.0 | Hòa vốn | 80 - 85 | 4 - 8 | |||
| 11/23 10:00 | Gyor Eto FC II | 0 - 0 | Budaorsi SC | -0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 11.0 | 3.0 | - | - | ||||
| 11/22 15:00 | Cả trận | Gyirmot SE | 2 - 3 | Puskas Academy II | -1.0 | 6 - 3 | 4 - 2 | 2.5, 3.0 | Tài | 69 - 71 | 15 - 12 | |||
| 11/21 15:00 | Cả trận | Dunaujvaros FC | 4 - 2 | Paksi II | -1.0 | 7 - 1 | 4 - 1 | 3.0, 3.5 | Tài | 79 - 67 | 8 - 3 | |||
| November 2025 | ||||||||||||||
| 11/15 15:00 | Cả trận | Szombathelyi Haladas | 0 - 0 | Veszprem FC | 0.0 | 3 - 4 | 0 - 2 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 95 - 76 | 13 - 4 | |||
| 11/15 12:00 | Cả trận | Csepel | 3 - 1 | BKV Elore SC | -0.5 | 7 - 3 | 4 - 0 | 2.5, 3.0 | Tài | 98 - 136 | 12 - 5 | |||
| 11/15 12:00 | Cả trận | SC Sopron | 1 - 4 | Gyirmot SE | +1.5, +2.0 | 1 - 8 | 0 - 5 | 3.5 | Tài | 54 - 52 | 5 - 9 | |||
| 11/15 12:00 | Cả trận | Eger SE | 4 - 4 | Ozd Sajovolgye | 0.0, -0.5 | 2 - 8 | 1 - 4 | 2.5, 3.0 | Tài | 44 - 76 | 7 - 7 | |||
| 11/15 12:00 | Cả trận | Debreceni VSC II | 1 - 0 | Godolloi SK | -0.5, -1.0 | 4 - 8 | 3 - 2 | 3.0 | Xỉu | 79 - 53 | 4 - 5 | |||
| 11/15 12:00 | Penzugyor SE | 0 - 0 | Dunaujvaros FC | +0.5, +1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.0 | - | - | |||||
| 11/15 12:00 | Cả trận | Erdi VSE | 2 - 2 | Szekszardi | -1.5, -2.0 | 5 - 2 | 1 - 1 | 3.0 | Tài | 95 - 106 | 12 - 9 | |||
| 11/15 12:00 | Cả trận | Monori SE | 2 - 1 | ESMTK | 0.0 | 2 - 4 | 2 - 1 | 2.5 | Tài | 81 - 71 | 7 - 7 | |||
