Gibraltar Premier Division Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Gibraltar Premier Division, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Gibraltar Premier Division với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/18 19:30 | Cả trận | Glacis United FC | 0 - 3 | Gibraltar United | +0.5 | 1 - 3 | 0 - 0 | 3.0 | Hòa vốn | 105 - 122 | 13 - 11 | |||
| 05/16 19:30 | Cả trận | Europa FC | 1 - 2 | Lynx FC | -2.5, -3.0 | 8 - 1 | 3 - 1 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 130 - 97 | 10 - 5 | |||
| 05/15 19:30 | Cả trận | Gibraltar Phoenix FC | 2 - 0 | Manchester 62 FC | -2.0 | 2 - 3 | 1 - 1 | 3.0 | Xỉu | 117 - 104 | 11 - 5 | |||
| 05/14 19:30 | Cả trận | Lions Gibraltar | 0 - 3 | St Joseph's FC | +1.5 | 1 - 4 | 1 - 3 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 116 - 144 | 8 - 16 | |||
| 05/12 19:30 | Cả trận | Gibraltar United | 3 - 1 | Lincoln Red Imps FC | +1.0 | 3 - 10 | 3 - 7 | 2.5, 3.0 | Tài | 86 - 131 | 4 - 9 | |||
| 05/12 17:15 | Cả trận | Manchester 62 FC | 0 - 6 | Glacis United FC | +1.0 | 2 - 5 | 2 - 3 | 3.0, 3.5 | Tài | 59 - 72 | 7 - 23 | |||
| 05/11 19:30 | Cả trận | Lynx FC | 0 - 2 | Gibraltar Phoenix FC | 0.0 | 2 - 10 | 0 - 7 | 3.0 | Xỉu | 126 - 80 | 7 - 7 | |||
| 05/10 19:30 | Cả trận | St Joseph's FC | 1 - 4 | Europa FC | +0.5 | 9 - 5 | 4 - 2 | 2.5 | Tài | 100 - 110 | 11 - 10 | |||
| 05/09 19:30 | Cả trận | Lions Gibraltar | 0 - 2 | Mons Calpe SC | +1.0 | 2 - 11 | 1 - 6 | 3.0 | Xỉu | 78 - 130 | 3 - 17 | |||
| 05/07 19:30 | Cả trận | Lincoln Red Imps FC | 6 - 0 | Manchester 62 FC | -2.5, -3.0 | 4 - 2 | 1 - 2 | 3.5, 4.0 | Tài | 140 - 104 | 26 - 4 | |||
| 05/05 19:30 | Cả trận | St Joseph's FC | 3 - 0 | Gibraltar Phoenix FC | -0.5, -1.0 | 9 - 2 | 6 - 1 | 3.0 | Hòa vốn | 137 - 102 | 17 - 5 | |||
| 05/04 19:30 | Cả trận | Europa FC | 2 - 0 | Glacis United FC | -2.0 | 4 - 5 | 3 - 2 | 3.5 | Xỉu | 125 - 79 | 22 - 6 | |||
| 05/03 19:30 | Cả trận | Manchester 62 FC | 0 - 3 | Mons Calpe SC | +1.5, +2.0 | 7 - 11 | 4 - 4 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 30 - 57 | 6 - 19 | |||
| 05/02 19:30 | Cả trận | Lynx FC | 0 - 1 | Lincoln Red Imps FC | +2.5, +3.0 | 4 - 6 | 1 - 4 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 115 - 126 | 4 - 12 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/28 19:30 | Lions Gibraltar | 0 - 0 | Manchester 62 FC | 0.0, -0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.0 | - | - | |||||
| 04/28 17:15 | Cả trận | Lincoln Red Imps FC | 0 - 0 | Europa FC | 0.0, -0.5 | 9 - 6 | 5 - 1 | 2.5 | Xỉu | 77 - 109 | 4 - 3 | |||
| 04/27 19:30 | Cả trận | Mons Calpe SC | 5 - 0 | Lynx FC | -2.0 | 1 - 1 | 1 - 0 | 3.5 | Tài | 97 - 134 | 14 - 4 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/20 19:30 | Cả trận | Manchester 62 FC | 0 - 4 | Gibraltar United | +1.5 | 7 - 5 | 3 - 3 | 3.0 | Tài | 91 - 113 | 7 - 12 | |||
| 04/19 19:30 | Cả trận | Gibraltar Phoenix FC | 0 - 2 | Lincoln Red Imps FC | +1.5, +2.0 | 1 - 7 | 1 - 3 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 75 - 156 | 7 - 13 | |||
| 04/18 19:30 | Cả trận | Lynx FC | 0 - 1 | Lions Gibraltar | 0.0, -0.5 | 6 - 2 | 3 - 1 | 2.5 | Xỉu | 129 - 79 | 5 - 10 | |||
| 04/18 17:15 | Cả trận | Europa FC | 1 - 0 | Mons Calpe SC | -1.0 | 7 - 4 | 4 - 1 | 3.0 | Xỉu | 58 - 46 | 10 - 5 | |||
| 04/17 19:30 | Cả trận | St Joseph's FC | 1 - 1 | Glacis United FC | -1.5, -2.0 | 7 - 2 | 4 - 2 | 3.0 | Xỉu | 148 - 105 | 15 - 6 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/14 19:30 | Cả trận | Gibraltar United | 1 - 0 | Lynx FC | -0.5, -1.0 | 7 - 3 | 3 - 1 | 3.0 | Xỉu | 67 - 66 | 10 - 4 | |||
| 04/14 17:15 | Cả trận | Mons Calpe SC | 1 - 0 | Gibraltar Phoenix FC | -0.5, -1.0 | 2 - 4 | 1 - 2 | 2.5 | Xỉu | 68 - 42 | 15 - 7 | |||
| 04/13 19:30 | Cả trận | Manchester 62 FC | 0 - 5 | St Joseph's FC | +1.5, +2.0 | 0 - 9 | 0 - 5 | 3.5 | Tài | 97 - 120 | 3 - 24 | |||
| 04/12 19:30 | Cả trận | Lincoln Red Imps FC | 1 - 0 | Glacis United FC | -2.5 | 11 - 3 | 6 - 2 | 4.0 | Xỉu | 143 - 103 | 12 - 3 | |||
| 04/10 19:30 | Cả trận | Mons Calpe SC | 2 - 1 | Gibraltar United | 0.0, +0.5 | 5 - 6 | 2 - 2 | 3.0 | Hòa vốn | 109 - 113 | 12 - 8 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/07 19:30 | Cả trận | St Joseph's FC | 4 - 2 | Lincoln Red Imps FC | +1.0, +1.5 | 5 - 3 | 4 - 3 | 3.0, 3.5 | Tài | 123 - 123 | 14 - 13 | |||
| 04/07 17:15 | Cả trận | Manchester 62 FC | 1 - 2 | Lynx FC | 0.0, +0.5 | 0 - 2 | 0 - 0 | 3.0 | Hòa vốn | 79 - 145 | 6 - 13 | |||
| 04/06 19:30 | Cả trận | Gibraltar United | 2 - 0 | Europa FC | +1.0, +1.5 | 2 - 4 | 1 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 83 - 160 | 9 - 15 | |||
| 04/05 19:30 | Cả trận | Lions Gibraltar | 1 - 6 | Gibraltar Phoenix FC | 0.0 | 2 - 5 | 1 - 4 | 2.5, 3.0 | Tài | 113 - 86 | 12 - 14 | |||
| 04/04 19:30 | Cả trận | Mons Calpe SC | 2 - 1 | Glacis United FC | -0.5, -1.0 | 3 - 1 | 2 - 0 | 3.0 | Hòa vốn | 142 - 109 | 12 - 6 | |||
| 04/02 11:00 | Cả trận | Gibraltar Phoenix FC | 0 - 1 | Gibraltar United | +1.0, +1.5 | 3 - 8 | 3 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 101 - 112 | 4 - 9 | |||
| 04/01 18:00 | Cả trận | Lincoln Red Imps FC | 1 - 3 | Mons Calpe SC | -2.0 | 3 - 2 | 1 - 2 | 3.5 | Tài | 140 - 98 | 9 - 9 | |||
| 04/01 15:30 | Cả trận | Europa FC | 4 - 1 | Manchester 62 FC | -2.0 | 10 - 0 | 4 - 0 | 4.0 | Tài | 136 - 67 | 42 - 2 | |||
| 03/31 18:00 | Cả trận | Glacis United FC | 6 - 2 | Lions Gibraltar | 0.0 | 3 - 4 | 1 - 3 | 3.0 | Tài | 61 - 52 | 16 - 12 | |||
| March 2018 | ||||||||||||||
| 03/28 19:30 | Cả trận | Gibraltar Phoenix FC | 1 - 1 | Mons Calpe SC | +0.5, +1.0 | 2 - 3 | 1 - 0 | 3.0 | Xỉu | 106 - 125 | 2 - 8 | |||
| March 2018 | ||||||||||||||
| 03/17 17:15 | Cả trận | Lions Gibraltar | 1 - 4 | Lincoln Red Imps FC | +2.0 | 2 - 1 | 1 - 1 | 3.0 | Tài | 87 - 134 | 3 - 13 | |||
| 03/16 19:30 | Cả trận | Manchester 62 FC | 1 - 1 | Gibraltar Phoenix FC | 0.0, +0.5 | 2 - 5 | 2 - 3 | 3.0 | Xỉu | 85 - 156 | 6 - 11 | |||
| 03/15 19:30 | Cả trận | Gibraltar United | 4 - 1 | Glacis United FC | -0.5 | 2 - 5 | 2 - 1 | 2.5 | Tài | 115 - 104 | 11 - 10 | |||
