Austria Amateur Cup Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Austria Amateur Cup, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Austria Amateur Cup với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| April 2025 | ||||||||||||||
| 04/21 15:00 | Cả trận | FC Wacker Innsbruck | 8 - 1 | Oberperfuss | -3.0, -3.5 | 8 - 5 | 3 - 3 | 4.5, 5.0 | Tài | 86 - 62 | 24 - 10 | |||
| April 2025 | ||||||||||||||
| 04/08 17:30 | Cả trận | ATSV Wolfsberg | 0 - 2 | FC Lendorf | 0.0, -0.5 | 5 - 5 | 3 - 4 | 3.5 | Xỉu | 109 - 103 | 7 - 15 | |||
| 04/08 16:30 | Cả trận | SV Austria Salzburg | 1 - 1 | TSV St. Johann | -1.5, -2.0 | 5 - 1 | 4 - 1 | 3.5 | Xỉu | 67 - 61 | 7 - 5 | |||
| April 2025 | ||||||||||||||
| 04/01 18:00 | Cả trận | Simmeringer SC | 1 - 1 | Helfort 15 | +0.5 | 5 - 10 | 2 - 4 | 3.5 | Xỉu | 70 - 53 | 7 - 14 | |||
| March 2025 | ||||||||||||||
| 03/25 17:30 | Cả trận | ASKO Wofnitz | 0 - 1 | VST Volkermarkt | +1.5 | 1 - 8 | 1 - 4 | 4.0 | Xỉu | 98 - 131 | 6 - 19 | |||
| March 2025 | ||||||||||||||
| 03/11 17:30 | Cả trận | St. Anna am Aigen | 5 - 0 | FC Gleisdorf 09 | 0.0 | 3 - 5 | 2 - 3 | 2.5, 3.0 | Tài | 92 - 77 | 18 - 8 | |||
| February 2025 | ||||||||||||||
| 02/23 11:15 | Cả trận | FC Royal Persia | 0 - 0 | SC Mannswörth | +0.5, +1.0 | 6 - 7 | 3 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 61 - 79 | 10 - 13 | |||
| 02/22 13:00 | Cả trận | Post SV | 1 - 1 | FV Austria XIII | +1.0 | 0 - 3 | 0 - 0 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 55 - 67 | 9 - 11 | |||
| 02/22 13:00 | Cả trận | Simmeringer SC | 2 - 0 | SC Ostbahn XI | 0.0, -0.5 | 2 - 2 | 1 - 2 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 75 - 68 | 6 - 10 | |||
| 02/22 13:00 | Cả trận | SV Kirchfidisch | 2 - 0 | ASK Horitschon | +2.5, +3.0 | 4 - 3 | 2 - 0 | 5.0 | Xỉu | 64 - 86 | 9 - 10 | |||
| 02/22 13:00 | Cả trận | Jennersdorf | 3 - 0 | SK Pama | 0.0, +0.5 | 2 - 5 | 2 - 4 | 3.0 | Hòa vốn | 83 - 74 | 9 - 8 | |||
| 02/22 12:00 | Cả trận | LAC-Inter | 2 - 2 | Sportunion Schonbrunn | -0.5 | 9 - 2 | 8 - 0 | 3.0, 3.5 | Tài | 59 - 48 | 19 - 7 | |||
| 02/21 18:00 | Cả trận | Deutschlandsberger SC | 3 - 1 | SC Kalsdorf | -1.0, -1.5 | 5 - 6 | 2 - 3 | 3.5 | Tài | 67 - 82 | 9 - 11 | |||
| 02/19 17:30 | Cả trận | FC 1980 Wien | 1 - 1 | Helfort 15 | +0.5, +1.0 | 2 - 2 | 0 - 0 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 72 - 72 | 14 - 8 | |||
| 02/18 18:30 | Cả trận | SV Donau | 1 - 0 | SV Gerasdorf Stammersdorf | -1.0, -1.5 | 5 - 10 | 2 - 4 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 57 - 88 | 16 - 12 | |||
| February 2025 | ||||||||||||||
| 02/15 14:00 | Cả trận | Nussdorfer AC | 3 - 1 | SC Kalksburg/Rodaun | -0.5 | 10 - 2 | 4 - 1 | 4.0, 4.5 | Xỉu | 126 - 105 | 16 - 7 | |||
| December 2024 | ||||||||||||||
| 12/08 12:00 | Cả trận | ASK Erlaa Torpedo 03 | 1 - 5 | SC Kalksburg/Rodaun | +1.5, +2.0 | 0 - 6 | 0 - 2 | 4.5, 5.0 | Tài | 113 - 164 | 7 - 19 | |||
| December 2024 | ||||||||||||||
| 12/04 18:00 | Cả trận | SZ Marswiese | 0 - 4 | SV Gerasdorf Stammersdorf | +2.5 | 2 - 10 | 1 - 8 | 4.0 | Hòa vốn | 45 - 100 | 9 - 20 | |||
| 12/04 18:00 | Cả trận | SC Ostbahn XI | 11 - 0 | WBC Freiheit | -4.0 | 13 - 1 | 9 - 0 | 6.0 | Tài | 128 - 68 | 35 - | |||
| 12/02 18:30 | Cả trận | FC 1980 Wien | 3 - 3 | ASV 13 Vienna | -1.0 | 6 - 4 | 2 - 3 | 10.0 | Hòa vốn | 3.5, 4.0 | Tài | 145 - 145 | 14 - 9 | |
| 11/30 13:00 | Cả trận | WAF Brigittenau | 1 - 1 | Helfort 15 | 0.0, +0.5 | 2 - 2 | 0 - 2 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 130 - 132 | 7 - 8 | |||
| 11/30 12:00 | Cả trận | LAC-Inter | 2 - 1 | Gersthofer SV | -1.5 | 7 - 5 | 5 - 2 | 3.5 | Xỉu | 71 - 67 | 7 - 6 | |||
| 11/29 17:00 | Cả trận | SV Donau | 3 - 1 | SV Essling | -4.0 | 6 - 3 | 3 - 1 | 4.5, 5.0 | Xỉu | 89 - 87 | 16 - 8 | |||
| 11/27 18:00 | Cả trận | ASK Ober Sankt Veit | 1 - 7 | Red Star Penzing | +2.5, +3.0 | 1 - 7 | 1 - 2 | 4.5, 5.0 | Tài | 65 - 90 | 7 - 19 | |||
| 11/26 18:00 | Cả trận | Rapid Oberlaa | 2 - 5 | SC Mannswörth | +0.5 | 1 - 4 | 1 - 1 | 3.5 | Tài | 95 - 90 | 12 - 11 | |||
| 11/26 17:00 | Cả trận | FC Stadlau | 2 - 2 | Nussdorfer AC | -2.0 | 5 - 7 | 3 - 3 | 9.0 | Tài | 4.0, 4.5 | Xỉu | 167 - 129 | 12 - 6 | |
| November 2024 | ||||||||||||||
| 11/19 18:30 | Cả trận | SV Hirschstetten | 0 - 6 | Simmeringer SC | +1.0, +1.5 | 1 - 5 | 0 - 3 | 4.0, 4.5 | Tài | 80 - 137 | 6 - 14 | |||
| 11/19 18:00 | Cả trận | SC Union Triester | 1 - 3 | A XIII Auhof Center | +3.0 | 8 - 3 | 2 - 3 | 5.0 | Xỉu | 88 - 173 | 8 - 11 | |||
| November 2024 | ||||||||||||||
| 11/16 14:00 | Cả trận | TUS Bad Waltersdorf | 3 - 4 | FC Gleisdorf 09 | +1.5 | 5 - 5 | 1 - 3 | 3.5 | Tài | 55 - 79 | 16 - 14 | |||
| 11/16 13:00 | Cả trận | SV Ilztal | 1 - 7 | St. Anna am Aigen | +1.5, +2.0 | 2 - 5 | 0 - 1 | 4.0, 4.5 | Tài | 72 - 116 | 11 - 19 | |||
| November 2024 | ||||||||||||||
| 11/05 18:15 | Cả trận | SV Neuberg | 0 - 3 | Jennersdorf | +1.0 | 5 - 4 | 2 - 4 | 3.5 | Xỉu | 83 - 101 | 4 - 20 | |||
| 11/03 10:00 | Cả trận | SV Pischelsdorf | 3 - 2 | SV Ada Anger | 0.0, +0.5 | 6 - 5 | 4 - 2 | 3.5, 4.0 | Tài | 96 - 94 | 14 - 20 | |||
| October 2024 | ||||||||||||||
| 10/30 18:30 | Cả trận | FC Vienna 2016 | 0 - 8 | Slovan HAC | +3.5, +4.0 | 1 - 12 | 0 - 6 | 11.0 | Tài | 6.0 | Tài | 69 - 100 | 5 - 19 | |
| 10/29 18:00 | Cả trận | ASV 13 Vienna | 4 - 2 | SV Schwechat | +0.5 | 9 - 8 | 5 - 4 | 3.5, 4.0 | Tài | 72 - 92 | 20 - 18 | |||
| October 2024 | ||||||||||||||
| 10/23 19:00 | Cả trận | SC Wacker Vienna | 1 - 7 | SV Donau | +2.5 | 2 - 5 | 1 - 3 | 4.5 | Tài | 82 - 90 | 6 - 18 | |||
| 10/23 18:32 | Cả trận | Austria XVII FC | 3 - 3 | ASK Erlaa Torpedo 03 | +1.5 | 3 - 1 | 1 - 1 | 4.0 | Tài | 101 - 101 | 7 - 3 | |||
| 10/23 18:30 | Cả trận | RB Jedlesee | 0 - 6 | FV Austria XIII | +4.5, +5.0 | 0 - 13 | 0 - 6 | 6.0 | Hòa vốn | 34 - 80 | 5 - 37 | |||
| 10/22 18:34 | Cả trận | Cro-Vienna Florio | 1 - 3 | Helfort 15 | +1.0 | 0 - 8 | 0 - 4 | 4.5 | Xỉu | 51 - 69 | 10 - 26 | |||
| 10/22 18:30 | Cả trận | 1210 Wien | 0 - 14 | SC Mannswörth | +2.0, +2.5 | 1 - 3 | 1 - 2 | 4.0, 4.5 | Tài | 98 - 129 | 5 - 25 | |||
| 10/21 18:30 | Cả trận | Wiener Akademik | 0 - 2 | Red Star Penzing | +3.5 | 4 - 9 | 1 - 3 | 9.0 | Tài | 5.0, 5.5 | Xỉu | 75 - 127 | 7 - 20 | |