Germany Oberliga Bayern South Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Germany Oberliga Bayern South, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Germany Oberliga Bayern South với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| March 2024 | ||||||||||||||
| 03/02 13:00 | Cả trận | TSV Landsberg | 1 - 4 | FC Deisenhofen | -0.5, -1.0 | 5 - 2 | 3 - 1 | 3.0 | Tài | 85 - 73 | 13 - 13 | |||
| 03/02 13:00 | TSV Dachau 1865 | 0 - 0 | TSV 1860 Munchen | +0.5, +1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 2.5, 3.0 | - | - | |||||
| 03/02 13:00 | Cả trận | Ismaning | 0 - 3 | SV Kirchanschöring | 0.0 | 7 - 7 | 4 - 3 | 2.5, 3.0 | Tài | 108 - 83 | 3 - 11 | |||
| November 2023 | ||||||||||||||
| 11/26 13:00 | Cả trận | TSV 1860 Munchen II | 5 - 0 | Gundelfingen | -1.0 | 2 - 1 | 1 - 1 | 3.0 | Tài | 61 - 49 | 6 - | |||
| 11/25 13:00 | Cả trận | Kirchheimer SC | 2 - 1 | TSV Landsberg | +2.0 | 4 - 10 | 2 - 2 | 3.5 | Xỉu | 99 - 151 | 12 - 24 | |||
| 11/25 13:00 | FC Deisenhofen | 0 - 0 | TSV Dachau 1865 | -1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.0 | - | - | |||||
| November 2023 | ||||||||||||||
| 11/19 12:00 | Cả trận | VfR Garching | 0 - 4 | SV Erlbach | +0.5 | 0 - 6 | 0 - 3 | 9.0 | Xỉu | 2.5, 3.0 | Tài | 56 - 78 | - 8 | |
| 11/18 13:00 | Cả trận | TSV Dachau 1865 | 2 - 0 | Kirchheimer SC | -1.0, -1.5 | 4 - 1 | 1 - 0 | 9.0 | Xỉu | 3.5 | Xỉu | 65 - 65 | 3 - 2 | |
| 11/18 13:00 | Cả trận | Ismaning | 1 - 0 | Rain am Lech | 0.0, +0.5 | 2 - 2 | 1 - 0 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 98 - 111 | 3 - 2 | |||
| 11/18 13:00 | Cả trận | SV Heimstetten | 1 - 0 | TSV Schwaben Augsburg | 0.0, +0.5 | 1 - 7 | 1 - 3 | 9.0 | Xỉu | 3.0 | Xỉu | 64 - 56 | 2 - 6 | |
| 11/18 13:00 | Cả trận | TSV Landsberg | 2 - 1 | TSV Nördlingen | -1.0 | 5 - 4 | 3 - 0 | 3.5 | Xỉu | 145 - 109 | 17 - 12 | |||
| 11/18 13:00 | Gundelfingen | 0 - 0 | FC Deisenhofen | 0.0, +0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 2.5, 3.0 | - | - | |||||
| November 2023 | ||||||||||||||
| 11/12 13:00 | Cả trận | Türkspor Augsburg | 1 - 0 | TSV Landsberg | +1.5 | 5 - 2 | 4 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 64 - 95 | 3 - 4 | |||
| 11/11 13:00 | Cả trận | Kirchheimer SC | 0 - 0 | Gundelfingen | +1.0 | 2 - 5 | 1 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 66 - 75 | 2 - 9 | |||
| 11/11 13:00 | Cả trận | FC Deisenhofen | 1 - 1 | FC Pipinsried | 0.0, -0.5 | 4 - 4 | 1 - 2 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 95 - 83 | 3 - 3 | |||
| 11/11 13:00 | TSV 1860 Munchen II | 0 - 0 | SV Heimstetten | 0.0,-0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 9.5 | 2.5, 3.0 | - | - | ||||
| November 2023 | ||||||||||||||
| 11/05 12:00 | Cả trận | VfR Garching | 1 - 4 | TSV Schwaben Augsburg | +1.0, +1.5 | 1 - 9 | 0 - 5 | 3.0, 3.5 | Tài | 82 - 136 | 4 - 11 | |||
| 11/04 13:00 | Cả trận | SV Heimstetten | 2 - 0 | FC Deisenhofen | 0.0 | 7 - 5 | 4 - 1 | 3.0 | Xỉu | 105 - 95 | 13 - 9 | |||
| 11/04 13:00 | Cả trận | Ismaning | 0 - 3 | TSV 1860 Munchen II | +0.5, +1.0 | 5 - 4 | 0 - 3 | 2.5, 3.0 | Tài | 63 - 68 | 5 - 6 | |||
| 11/04 13:00 | Cả trận | TSV Dachau 1865 | 1 - 1 | Türkspor Augsburg | -0.5, -1.0 | 1 - 2 | 1 - 1 | 3.0 | Xỉu | 111 - 63 | 4 - 3 | |||
| October 2023 | ||||||||||||||
| 10/29 12:00 | Cả trận | VfR Garching | 1 - 0 | TSV 1860 Munich II | +0.5, +1.0 | 1 - 7 | 1 - 2 | 3.0 | Xỉu | 46 - 75 | 4 - 5 | |||
| 10/28 13:00 | Cả trận | TSV Landsberg | 4 - 2 | TSV Dachau 1865 | -2.0 | 5 - 7 | 4 - 4 | 4.0 | Tài | 57 - 52 | 6 - 4 | |||
| 10/28 13:00 | Cả trận | Kirchheimer SC | 1 - 3 | SV Heimstetten | +1.0, +1.5 | 5 - 4 | 4 - 2 | 3.5 | Tài | 97 - 154 | 7 - 13 | |||
| 10/28 12:59 | Cả trận | FC Deisenhofen | 3 - 0 | Ismaning | -1.0, -1.5 | 6 - 1 | 3 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 87 - 93 | 5 - 2 | |||
| October 2023 | ||||||||||||||
| 10/22 14:00 | Cả trận | Türkspor Augsburg | 2 - 2 | FC Pipinsried | +1.0, +1.5 | 2 - 6 | 0 - 4 | 2.5, 3.0 | Tài | 55 - 70 | 7 - 3 | |||
| 10/21 13:00 | Cả trận | TSV Schwaben Augsburg | 5 - 0 | SV Kirchanschöring | -1.5 | 4 - 7 | 1 - 5 | 3.0, 3.5 | Tài | 97 - 93 | 15 - 11 | |||
| 10/21 13:00 | Cả trận | FC Deisenhofen | 4 - 2 | VfR Garching | -1.5 | 4 - 3 | 3 - 0 | 3.0, 3.5 | Tài | 153 - 89 | 11 - 9 | |||
| 10/21 13:00 | Cả trận | TSV 1860 Munchen II | 4 - 1 | 1. FC Sonthofen | -0.5, -1.0 | 12 - 6 | 8 - 3 | 3.0 | Tài | 74 - 68 | 7 - 4 | |||
| 10/21 13:00 | Cả trận | TSV Dachau 1865 | 3 - 0 | TSV Kottern | +0.5 | 3 - 7 | 0 - 3 | 3.0 | Hòa vốn | 81 - 83 | 4 - 2 | |||
| 10/20 18:30 | Cả trận | Kirchheimer SC | 2 - 3 | Ismaning | +0.5, +1.0 | 4 - 5 | 1 - 0 | 9.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Tài | 83 - 63 | 8 - 4 | |
| October 2023 | ||||||||||||||
| 10/15 12:00 | Cả trận | VfR Garching | 2 - 2 | Kirchheimer SC | -0.5, -1.0 | 7 - 4 | 3 - 1 | 9.5 | Tài | 3.5 | Tài | 171 - 121 | 14 - 13 | |
| 10/14 15:00 | Cả trận | FC Pipinsried | 1 - 5 | TSV Landsberg | 0.0 | 7 - 5 | 5 - 5 | 3.0, 3.5 | Tài | 63 - 48 | 4 - 6 | |||
| 10/14 13:00 | TSV Kottern | 0 - 0 | Rain am Lech | -1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.0 | - | - | |||||
| 10/14 13:00 | Cả trận | SV Heimstetten | 2 - 1 | Türkspor Augsburg | -1.5 | 8 - 1 | 5 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 115 - 70 | 6 - 2 | |||
| 10/14 13:00 | Cả trận | Ismaning | 1 - 2 | TSV Nördlingen | 0.0, +0.5 | 4 - 7 | 1 - 4 | 3.0 | Hòa vốn | 87 - 73 | 4 - 5 | |||
| October 2023 | ||||||||||||||
| 10/10 18:00 | Cả trận | SV Heimstetten | 3 - 2 | TSV Dachau 1865 | -0.5 | 2 - 5 | 2 - 2 | 3.0, 3.5 | Tài | 144 - 147 | 7 - 11 | |||
| 10/08 14:00 | Cả trận | Türkspor Augsburg | 3 - 0 | Ismaning | 0.0, +0.5 | 8 - 3 | 6 - 0 | 2.5, 3.0 | Tài | 67 - 81 | 9 - 10 | |||
| 10/07 13:00 | Cả trận | TSV 1860 Munchen II | 2 - 0 | SV Erlbach | -0.5 | 3 - 7 | 0 - 4 | 2.5 | Xỉu | 78 - 69 | 4 - 1 | |||
| 10/07 13:00 | Cả trận | TSV Landsberg | 1 - 1 | SV Heimstetten | -0.5, -1.0 | 6 - 5 | 3 - 3 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 106 - 78 | 15 - 11 | |||
| 10/07 13:00 | Cả trận | TSV Dachau 1865 | 1 - 0 | FC Pipinsried | +0.5, +1.0 | 3 - 9 | 1 - 4 | 3.0 | Xỉu | 73 - 91 | 6 - 2 | |||
