Paraguay Division Intermedia Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Paraguay Division Intermedia, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Paraguay Division Intermedia với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| August 2025 | ||||||||||||||
| 08/01 22:30 | Cả trận | 12 de Junio de Villa Hayes | 0 - 0 | Deportivo Santaní | -0.5, -1.0 | 4 - 6 | 2 - 3 | 8.5 | Tài | 2.5 | Xỉu | 106 - 115 | 4 - 8 | |
| 08/01 20:00 | Cả trận | Guarani de Fram | 2 - 1 | Rubio Nu | 0.0, +0.5 | 5 - 5 | 4 - 3 | 8.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Tài | 75 - 73 | 10 - 6 | |
| July 2025 | ||||||||||||||
| 07/28 22:30 | Cả trận | Sportivo San Lorenzo | 3 - 1 | Independiente FBC | -0.5 | 3 - 5 | 1 - 0 | 2.0, 2.5 | Tài | 104 - 109 | 9 - 8 | |||
| 07/28 20:00 | Cả trận | Sportivo Carapegua | 1 - 5 | Sol de America | 0.0, -0.5 | 4 - 4 | 0 - 3 | 2.0, 2.5 | Tài | 132 - 115 | 7 - 10 | |||
| 07/27 14:00 | Cả trận | Pastoreo FC | 2 - 1 | Guarani de Fram | 0.0 | 2 - 4 | 1 - 0 | 8.0 | Xỉu | 2.5 | Tài | 74 - 88 | 13 - 11 | |
| 07/27 14:00 | Cả trận | Tacuary | 1 - 1 | 12 de Junio de Villa Hayes | 0.0 | 4 - 4 | 2 - 3 | 2.0 | Hòa vốn | 98 - 90 | 5 - 15 | |||
| 07/26 14:00 | Cả trận | Resistencia FC | 2 - 2 | Encarnacion FC | -0.5 | 5 - 5 | 2 - 1 | 9.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Tài | 126 - 91 | 7 - 9 | |
| 07/26 14:00 | Cả trận | Deportivo Santaní | 1 - 1 | Deportivo Capiata | 0.0 | 3 - 6 | 1 - 2 | 9.0 | Hòa vốn | 2.0 | Hòa vốn | 102 - 105 | 7 - 11 | |
| 07/25 22:30 | Cả trận | Rubio Nu | 1 - 1 | River Plate Asuncion | -0.5, -1.0 | 3 - 2 | 0 - 1 | 8.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 134 - 93 | 7 - 5 | |
| 07/25 20:00 | Cả trận | Guairena FC | 5 - 2 | Fernando de la Mora | 0.0 | 5 - 6 | 3 - 1 | 2.0, 2.5 | Tài | 78 - 105 | 17 - 9 | |||
| July 2025 | ||||||||||||||
| 07/21 22:00 | Cả trận | Encarnacion FC | 3 - 0 | Guairena FC | 0.0 | 3 - 6 | 2 - 3 | 9.0 | Hòa vốn | 2.0, 2.5 | Tài | 66 - 66 | 13 - 8 | |
| 07/21 19:00 | Cả trận | River Plate Asuncion | 0 - 0 | Pastoreo FC | -0.5, -1.0 | 6 - 3 | 2 - 1 | 8.0 | Tài | 2.0, 2.5 | Xỉu | 91 - 98 | 9 - 4 | |
| 07/20 20:00 | Cả trận | Club Dr Benjamin Aceval | 3 - 2 | Fulgencio Yegros | -1.0 | 3 - 2 | 2 - 1 | 2.5 | Tài | 103 - 100 | 12 - 8 | |||
| 07/20 19:15 | Cả trận | Club Sportivo Limpeno | 2 - 1 | 12 De Octubre Itaugua | 0.0, +0.5 | 5 - 3 | 5 - 3 | 2.0, 2.5 | Tài | 56 - 60 | 4 - 2 | |||
| 07/20 19:15 | Cả trận | Silvio Pettirossi | 2 - 1 | Atlantida SC | 0.0 | 2 - 3 | 1 - 3 | 2.0, 2.5 | Tài | 142 - 129 | 13 - 10 | |||
| 07/20 19:15 | Cả trận | 3 de Noviembre | 2 - 0 | Atletico Colegiales | -1.5, -2.0 | 4 - 4 | 3 - 2 | 9.0 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 80 - 108 | 12 - 3 | |
| 07/20 19:15 | Cả trận | Club 24 de Septiembre | 2 - 1 | Presidente Hayes | -1.0 | 5 - 4 | 5 - 3 | 9.0 | Hòa vốn | 2.5 | Tài | 103 - 100 | 11 - 5 | |
| 07/20 19:00 | Cả trận | Rubio Nu | 2 - 1 | Sportivo San Lorenzo | 0.0, -0.5 | 9 - 3 | 1 - 1 | 8.5 | Tài | 2.0 | Tài | 72 - 102 | 11 - 12 | |
| 07/20 14:00 | Cả trận | Deportivo Capiata | 0 - 0 | Tacuary | 0.0, -0.5 | 10 - 3 | 10 - 2 | 9.0 | Tài | 2.5 | Xỉu | 99 - 81 | 13 - 16 | |
| 07/19 19:00 | Cả trận | 12 de Junio de Villa Hayes | 2 - 2 | Resistencia FC | 0.0 | 4 - 4 | 1 - 3 | 9.0 | Xỉu | 2.0 | Tài | 88 - 102 | 15 - 9 | |
| 07/19 14:00 | Cả trận | Sol de America | 0 - 2 | Independiente FBC | 0.0, -0.5 | 6 - 3 | 4 - 3 | 8.0 | Tài | 2.0 | Hòa vốn | 124 - 107 | 9 - 7 | |
| 07/18 22:30 | Cả trận | Fernando de la Mora | 3 - 2 | Sportivo Carapegua | 0.0, -0.5 | 4 - 3 | 3 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 94 - 109 | 10 - 11 | |
| 07/18 20:00 | Cả trận | Guarani de Fram | 4 - 1 | Deportivo Santaní | -0.5 | 4 - 9 | 4 - 3 | 8.5 | Tài | 2.5 | Tài | 58 - 60 | 11 - 12 | |
| July 2025 | ||||||||||||||
| 07/14 22:00 | Cả trận | Guairena FC | 0 - 1 | 12 de Junio de Villa Hayes | 0.0, +0.5 | 0 - 5 | 0 - 2 | 2.0 | Xỉu | 76 - 73 | 5 - 9 | |||
| 07/14 19:30 | Cả trận | Sportivo San Lorenzo | 0 - 0 | Sol de America | 0.0, -0.5 | 9 - 3 | 4 - 2 | 9.0 | Tài | 2.0 | Xỉu | 113 - 111 | 9 - 4 | |
| 07/13 14:00 | Cả trận | Pastoreo FC | 1 - 4 | Rubio Nu | 0.0, +0.5 | 3 - 6 | 1 - 4 | 8.0 | Tài | 2.0, 2.5 | Tài | 84 - 92 | 14 - 17 | |
| 07/13 14:00 | Cả trận | Sportivo Carapegua | 2 - 1 | Encarnacion FC | -0.5 | 6 - 2 | 3 - 0 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 132 - 109 | 5 - 2 | |
| 07/12 14:00 | Cả trận | Tacuary | 3 - 1 | Guarani de Fram | 0.0, +0.5 | 1 - 5 | 0 - 5 | 8.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 112 - 136 | 9 - 6 | |
| 07/12 14:00 | Cả trận | Deportivo Santaní | 3 - 1 | River Plate Asuncion | 0.0 | 1 - 3 | 1 - 1 | 8.5 | Xỉu | 2.0 | Tài | 80 - 101 | 7 - 7 | |
| 07/11 22:30 | Cả trận | Independiente FBC | 3 - 0 | Fernando de la Mora | 0.0 | 5 - 8 | 3 - 5 | 2.5 | Tài | 94 - 112 | 15 - 9 | |||
| 07/11 20:00 | Cả trận | Resistencia FC | 1 - 1 | Deportivo Capiata | 0.0 | 10 - 6 | 6 - 3 | 2.5 | Xỉu | 107 - 112 | 10 - 8 | |||
| July 2025 | ||||||||||||||
| 07/07 21:30 | Cả trận | Rubio Nu | 1 - 0 | Deportivo Santaní | 0.0, -0.5 | 3 - 4 | 2 - 2 | 8.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 106 - 96 | 11 - 5 | |
| 07/07 19:00 | Cả trận | River Plate Asuncion | 1 - 0 | Tacuary | 0.0, -0.5 | 3 - 5 | 1 - 4 | 8.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 97 - 128 | 12 - 3 | |
| 07/06 19:00 | Cả trận | Pastoreo FC | 0 - 2 | Sportivo San Lorenzo | 0.0 | 7 - 1 | 3 - 0 | 2.0 | Hòa vốn | 60 - 59 | 9 - 7 | |||
| 07/06 14:00 | Cả trận | Deportivo Capiata | 1 - 0 | Guairena FC | -0.5 | 7 - 8 | 3 - 3 | 2.0, 2.5 | Xỉu | 111 - 118 | 6 - 6 | |||
| 07/05 14:00 | Cả trận | Guarani de Fram | 1 - 2 | Resistencia FC | 0.0, +0.5 | 6 - 9 | 3 - 6 | 8.5 | Tài | 2.0 | Tài | 79 - 59 | 6 - 8 | |
| 07/05 14:00 | Cả trận | Fernando de la Mora | 2 - 2 | Sol de America | 0.0 | 2 - 11 | 1 - 4 | 9.0 | Tài | 2.0 | Tài | 86 - 112 | 4 - 8 | |
| 07/04 21:30 | Cả trận | 12 de Junio de Villa Hayes | 0 - 0 | Sportivo Carapegua | 0.0, -0.5 | 10 - 9 | 6 - 1 | 8.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Xỉu | 83 - 93 | 12 - 7 | |
| 07/04 19:00 | Cả trận | Encarnacion FC | 3 - 0 | Independiente FBC | 0.0, -0.5 | 1 - 3 | 0 - 1 | 8.5 | Xỉu | 2.0 | Tài | 87 - 116 | 10 - 9 | |
| 07/02 14:00 | Cả trận | Guarani de Fram | 3 - 2 | Guairena FC | 0.0 | 2 - 3 | 0 - 3 | 8.5 | Xỉu | 2.0 | Tài | 109 - 97 | 20 - 10 | |
