Sweden 2.div Norra Svealand Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Sweden 2.div Norra Svealand, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Sweden 2.div Norra Svealand với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| June 2026 | ||||||||||||||
| 06/13 12:00 | Cả trận | Enskede IK | 4 - 0 | IK Franke | -0.5 | 6 - 3 | 3 - 2 | 9.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Tài | 91 - 66 | 27 - 4 | |
| June 2026 | ||||||||||||||
| 06/07 12:00 | Cả trận | IK Franke | 2 - 2 | Bollstanäs SK | -0.5 | 6 - 4 | 4 - 0 | 9.5 | Tài | 3.5 | Tài | 88 - 82 | 11 - 12 | |
| 06/07 12:00 | Cả trận | Viggbyholms IK | 2 - 2 | IFK Lidingo | 0.0 | 4 - 7 | 2 - 2 | 10.0 | Tài | 3.0 | Tài | 60 - 70 | 13 - 9 | |
| 06/07 12:00 | Cả trận | Helges IF | 1 - 4 | Kungsängens IF | 0.0, +0.5 | 6 - 6 | 1 - 2 | 3.0 | Tài | 75 - 65 | 6 - 24 | |||
| 06/06 15:00 | Cả trận | Skiljebo SK | 3 - 1 | Enskede IK | 0.0, -0.5 | 7 - 3 | 2 - 2 | 8.0 | Tài | 3.0 | Tài | 93 - 83 | 9 - 3 | |
| 06/06 13:30 | Cả trận | Sunnersta AIF | 5 - 0 | FC Gute | -1.0 | 6 - 2 | 4 - 1 | 9.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Tài | 116 - 90 | 24 - 6 | |
| 06/06 12:00 | Cả trận | Ängby IF | 1 - 0 | Taby FK | +0.5 | 9 - 3 | 7 - 0 | 8.5 | Tài | 3.0 | Xỉu | 86 - 95 | 6 - 6 | |
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/31 14:45 | Cả trận | IFK Lidingo | 1 - 1 | Falu BS FK | +0.5, +1.0 | 1 - 6 | 0 - 2 | 9.0 | Xỉu | 3.0 | Xỉu | 110 - 96 | 5 - 4 | |
| 05/30 15:00 | Cả trận | Bollstanäs SK | 1 - 1 | Sunnersta AIF | 0.0, +0.5 | 6 - 3 | 1 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 63 - 84 | 4 - 7 | |||
| 05/30 12:00 | Cả trận | Taby FK | 1 - 0 | Skiljebo SK | -0.5 | 3 - 5 | 0 - 2 | 8.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Xỉu | 79 - 66 | 8 - 2 | |
| 05/30 12:00 | Cả trận | Enskede IK | 2 - 2 | Ängby IF | -0.5, -1.0 | 5 - 2 | 3 - 2 | 9.5 | Xỉu | 3.0 | Tài | 111 - 102 | 10 - 8 | |
| 05/29 18:00 | Cả trận | Kungsängens IF | 1 - 1 | IK Franke | +0.5 | 6 - 4 | 2 - 0 | 3.0 | Xỉu | 96 - 72 | 12 - 11 | |||
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/24 15:00 | Cả trận | Falu BS FK | 2 - 0 | Enskede IK | -0.5 | 3 - 1 | 1 - 0 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 82 - 77 | 11 - 5 | |||
| 05/24 14:00 | Cả trận | Sunnersta AIF | 4 - 1 | Kungsängens IF | -1.0 | 3 - 3 | 3 - 0 | 8.5 | Xỉu | 3.0 | Tài | 124 - 100 | 18 - 4 | |
| 05/24 12:00 | Cả trận | IK Franke | 3 - 1 | Korsnäs | -1.0, -1.5 | 4 - 4 | 2 - 2 | 10.0 | Xỉu | 3.5 | Tài | 84 - 89 | 11 - 4 | |
| 05/24 12:00 | Cả trận | Ängby IF | 2 - 1 | Bollstanäs SK | 0.0, -0.5 | 5 - 9 | 2 - 2 | 9.0 | Tài | 3.0, 3.5 | Xỉu | 89 - 88 | 8 - 5 | |
| 05/23 12:00 | Cả trận | Viggbyholms IK | 2 - 4 | Taby FK | +0.5 | 1 - 3 | 1 - 2 | 9.0 | Xỉu | 3.0 | Tài | 96 - 120 | 5 - 11 | |
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/17 15:00 | Cả trận | Skiljebo SK | 2 - 1 | Kungsängens IF | -1.0 | 4 - 3 | 3 - 0 | 3.0 | Hòa vốn | 162 - 108 | 17 - 8 | |||
| 05/17 13:00 | Cả trận | Bollstanäs SK | 3 - 1 | Falu BS FK | +0.5 | 4 - 2 | 2 - 0 | 3.0 | Tài | 89 - 82 | 7 - 8 | |||
| 05/17 12:00 | Cả trận | Enskede IK | 2 - 1 | Helges IF | -1.5, -2.0 | 1 - 4 | 0 - 1 | 9.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Xỉu | 96 - 91 | 12 - 9 | |
| 05/16 15:00 | Cả trận | Taby FK | 0 - 0 | Sunnersta AIF | -0.5 | 2 - 4 | 0 - 1 | 9.0 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Xỉu | 75 - 64 | 13 - 7 | |
| 05/16 15:00 | Cả trận | IFK Lidingo | 1 - 1 | FC Gute | 0.0 | 3 - 3 | 2 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 79 - 57 | 14 - 10 | |||
| 05/16 12:00 | Cả trận | Viggbyholms IK | 2 - 1 | IK Franke | +0.5, +1.0 | 4 - 17 | 4 - 6 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 43 - 54 | 10 - 12 | |||
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/10 12:00 | Cả trận | Ängby IF | 1 - 0 | IFK Lidingo | -0.5 | 9 - 4 | 3 - 1 | 9.0 | Tài | 3.0, 3.5 | Xỉu | 87 - 84 | 14 - 3 | |
| 05/09 14:00 | Cả trận | Kungsängens IF | 1 - 0 | Bollstanäs SK | 0.0, -0.5 | 1 - 5 | 1 - 2 | 3.0 | Xỉu | 69 - 85 | 3 - 2 | |||
| 05/09 12:00 | Cả trận | Enskede IK | 1 - 1 | Sunnersta AIF | -0.5 | 8 - 5 | 4 - 2 | 9.0 | Tài | 3.0 | Xỉu | 94 - 85 | 11 - 9 | |
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/03 13:00 | Cả trận | Bollstanäs SK | 1 - 3 | IFK Lidingo | -0.5, -1.0 | 5 - 4 | 4 - 4 | 9.0 | Hòa vốn | 3.5 | Tài | 61 - 67 | 13 - 10 | |
| 05/02 14:00 | Cả trận | Kungsängens IF | 1 - 1 | Korsnäs | -0.5 | 9 - 4 | 2 - 4 | 2.5, 3.0 | Xỉu | 90 - 73 | 9 - 4 | |||
| 05/02 12:00 | Cả trận | Taby FK | 3 - 1 | Enskede IK | 0.0 | 6 - 8 | 3 - 5 | 9.0 | Tài | 3.0 | Tài | - | 3 - 1 | |
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/26 12:00 | Cả trận | Taby FK | 3 - 0 | Kungsängens IF | -0.5 | 4 - 5 | 4 - 1 | 8.5 | Tài | 3.0 | Hòa vốn | 78 - 88 | 12 - 13 | |
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/19 12:00 | Cả trận | Skiljebo SK | 4 - 2 | IFK Lidingo | -1.0 | 4 - 6 | 0 - 2 | 8.5 | Tài | 3.0, 3.5 | Tài | 39 - 51 | 10 - 14 | |
| 04/19 12:00 | Cả trận | Kungsängens IF | 0 - 0 | Viggbyholms IK | 0.0 | 6 - 5 | 1 - 3 | 8.5 | Tài | 3.0 | Xỉu | 111 - 90 | 8 - 10 | |
| 04/18 13:00 | Cả trận | Enskede IK | 2 - 0 | FC Gute | -1.0, -1.5 | 12 - 2 | 4 - 0 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 81 - 60 | 16 - 3 | |||
| 04/18 12:00 | Cả trận | Ängby IF | 1 - 2 | Falu BS FK | +0.5, +1.0 | 3 - 9 | 2 - 5 | 9.0 | Tài | 3.0 | Hòa vốn | 91 - 107 | 10 - 6 | |
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/12 12:00 | Cả trận | Viggbyholms IK | 2 - 4 | Sunnersta AIF | 0.0 | 10 - 3 | 5 - 1 | 3.0, 3.5 | Tài | 59 - 58 | 20 - 17 | |||
| 04/11 12:00 | Cả trận | Taby FK | 1 - 2 | Bollstanäs SK | -0.5, -1.0 | 5 - 11 | 1 - 5 | 8.5 | Tài | 3.0, 3.5 | Xỉu | 60 - 55 | 9 - 19 | |
| 04/11 11:00 | Cả trận | Kungsängens IF | 0 - 2 | Enskede IK | 0.0, +0.5 | 0 - 1 | 0 - 1 | 3.0 | Xỉu | 73 - 55 | 11 - 11 | |||
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/05 14:45 | Cả trận | IFK Lidingo | 1 - 1 | Korsnäs | -0.5 | 4 - 7 | 3 - 2 | 3.0 | Xỉu | 79 - 70 | 10 - 3 | |||
| 04/05 12:00 | Cả trận | Ängby IF | 1 - 1 | Sunnersta AIF | +0.5 | 6 - 2 | 2 - 2 | 10.0 | Xỉu | 3.5 | Xỉu | 52 - 58 | 13 - 8 | |
| 04/03 13:00 | Cả trận | IK Franke | 3 - 0 | Taby FK | +0.5 | 1 - 4 | 0 - 1 | 3.5 | Xỉu | 82 - 103 | 11 - 8 | |||