France Division 1 Women Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc France Division 1 Women, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của France Division 1 Women với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| October 2026 | ||||||||||||||
| 10/04 14:00 | Cả trận | FC Fleury 91 (W) | 1 - 3 | PSG (W) | +1.0, +1.5 | 1 - 8 | 0 - 3 | 2.5 | Tài | 58 - 106 | 4 - 14 | |||
| 10/03 20:00 | Cả trận | Paris FC (W) | 4 - 1 | Lens (W) | -2.0 | 9 - 4 | 4 - 4 | 3.0, 3.5 | Tài | 129 - 52 | 28 - 12 | |||
| 10/03 17:30 | Cả trận | Nantes (W) | 1 - 1 | Montpellier (W) | 0.0, -0.5 | 2 - 8 | 0 - 2 | 2.5 | Xỉu | 85 - 64 | 7 - 5 | |||
| 10/03 17:30 | Cả trận | Strasbourg (W) | 3 - 3 | Marseille (W) | 0.0, +0.5 | 6 - 4 | 1 - 1 | 2.5 | Tài | 84 - 95 | 8 - 20 | |||
| 10/03 17:00 | Cả trận | OL Lyonnes (W) | 5 - 0 | Toulouse (W) | -4.5, -5.0 | 10 - 2 | 7 - 1 | 5.0, 5.5 | Xỉu | 97 - 38 | 28 - 7 | |||
| 10/03 17:00 | Le Havre (W) | 0 - 0 | Saint Malo (W) | 0.0, -0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 2.5 | - | - | |||||
| September 2026 | ||||||||||||||
| 09/19 20:00 | Cả trận | Montpellier (W) | 0 - 0 | Marseille (W) | 0.0, +0.5 | 1 - 3 | 0 - 1 | 2.5 | Xỉu | 88 - 103 | 4 - 13 | |||
| 09/19 17:00 | Cả trận | Saint Malo (W) | 0 - 2 | FC Fleury 91 (W) | +1.0 | 4 - 4 | 2 - 3 | 2.5 | Xỉu | 57 - 76 | 6 - 15 | |||
| 09/18 20:00 | Cả trận | PSG (W) | 1 - 0 | Nantes (W) | -2.0 | 10 - 1 | 7 - 1 | 9.5 | Tài | 3.0, 3.5 | Xỉu | 91 - 56 | 14 - 4 | |
| 09/18 18:00 | Cả trận | Le Havre (W) | 1 - 8 | OL Lyonnes (W) | +5.0 | 0 - 6 | 0 - 4 | 5.5 | Tài | 37 - 148 | 1 - 35 | |||
| 09/18 18:00 | Cả trận | Strasbourg (W) | 0 - 2 | Paris FC (W) | +1.0 | 3 - 5 | 1 - 1 | 2.5 | Xỉu | 62 - 98 | 4 - 22 | |||
| September 2026 | ||||||||||||||
| 09/12 17:00 | Cả trận | Saint Malo (W) | 1 - 0 | Montpellier (W) | +0.5 | 1 - 7 | 1 - 5 | 2.5 | Xỉu | 58 - 96 | 7 - 14 | |||
| 09/12 12:30 | Cả trận | OL Lyonnes (W) | 7 - 1 | Paris FC (W) | -2.5 | 10 - 6 | 6 - 5 | 3.5 | Tài | 119 - 33 | 22 - 13 | |||
| 09/11 20:00 | Cả trận | PSG (W) | 2 - 0 | Strasbourg (W) | -2.0 | 5 - 3 | 4 - 1 | 9.0 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Xỉu | 98 - 83 | 20 - 8 | |
| September 2026 | ||||||||||||||
| 09/06 14:00 | Cả trận | Paris FC (W) | 2 - 0 | Nantes (W) | -1.0, -1.5 | 9 - 3 | 6 - 0 | 3.0 | Xỉu | 111 - 21 | 20 - 4 | |||
| 09/05 20:00 | Cả trận | Marseille (W) | 1 - 0 | Le Havre (W) | -1.0 | 8 - 4 | 3 - 2 | 8.5 | Tài | 2.5, 3.0 | Xỉu | 98 - 84 | 17 - 10 | |
| 09/05 17:00 | Cả trận | Strasbourg (W) | 3 - 2 | Saint Malo (W) | -0.5 | 4 - 0 | 3 - 0 | 2.5 | Tài | 112 - 77 | 12 - 3 | |||
| 09/05 17:00 | Cả trận | Montpellier (W) | 5 - 1 | Toulouse (W) | 0.0, -0.5 | 1 - 1 | 0 - 1 | 7.5 | Xỉu | 2.5 | Tài | 90 - 88 | 12 - 5 | |
| 09/04 20:00 | Cả trận | FC Fleury 91 (W) | 1 - 7 | OL Lyonnes (W) | +2.5, +3.0 | 0 - 10 | 0 - 6 | 9.5 | Tài | 4.0 | Tài | 59 - 100 | 5 - 20 | |
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/29 20:00 | Cả trận | OL Lyonnes (W) | 5 - 0 | Paris FC (W) | -1.5, -2.0 | 7 - 0 | 3 - 0 | 9.0 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Tài | 114 - 50 | 23 - 3 | |
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/16 20:00 | Cả trận | Paris FC (W) | 1 - 0 | PSG (W) | 0.0, +0.5 | 4 - 9 | 2 - 5 | 9.0 | Tài | 2.5 | Xỉu | 89 - 106 | 6 - 16 | |
| 05/16 17:00 | Cả trận | OL Lyonnes (W) | 8 - 0 | Nantes (W) | -3.0 | 7 - 1 | 5 - 1 | 4.0 | Tài | 110 - 65 | 26 - 5 | |||
| May 2026 | ||||||||||||||
| 05/06 16:00 | Cả trận | St Etienne (W) | 1 - 1 | FC Fleury 91 (W) | 0.0 | 10 - 3 | 5 - 1 | 8.0 | Tài | 2.5 | Xỉu | 69 - 73 | 16 - 11 | |
| 05/06 16:00 | Cả trận | Le Havre (W) | 3 - 3 | Nantes (W) | +0.5 | 2 - 3 | 1 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 82 - 97 | 16 - 14 | |
| 05/06 16:00 | Cả trận | OL Lyonnes (W) | 3 - 1 | Montpellier (W) | -2.0, -2.5 | 6 - 3 | 3 - 0 | 9.0 | Hòa vốn | 4.0, 4.5 | Xỉu | 78 - 68 | 14 - 11 | |
| 05/06 16:00 | Cả trận | Paris FC (W) | 6 - 2 | Lens (W) | -1.5 | 9 - 4 | 2 - 1 | 8.5 | Tài | 2.5, 3.0 | Tài | 104 - 76 | 14 - 9 | |
| 05/06 16:00 | Cả trận | Marseille (W) | 0 - 1 | Dijon (W) | 0.0 | 0 - 6 | 0 - 2 | 8.0 | Xỉu | 2.5, 3.0 | Xỉu | 79 - 113 | 7 - 18 | |
| 05/06 16:00 | Cả trận | PSG (W) | 2 - 0 | Strasbourg (W) | -2.0, -2.5 | 7 - 0 | 5 - 0 | 9.0 | Xỉu | 3.5 | Xỉu | 122 - 52 | 15 - 4 | |
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/29 18:00 | Cả trận | Nantes (W) | 1 - 1 | OL Lyonnes (W) | -0.5 | 5 - 4 | 2 - 3 | 9.5 | Xỉu | 4.0 | Xỉu | 98 - 62 | 23 - 6 | |
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/25 20:00 | Cả trận | Montpellier (W) | 1 - 0 | St Etienne (W) | -0.5, -1.0 | 2 - 8 | 0 - 3 | 2.5 | Xỉu | 89 - 96 | 12 - 13 | |||
| 04/25 20:00 | Cả trận | Strasbourg (W) | 2 - 3 | Le Havre (W) | 0.0, -0.5 | 10 - 2 | 5 - 1 | 8.5 | Tài | 2.5 | Tài | 120 - 57 | 12 - 5 | |
| 04/25 20:00 | Cả trận | FC Fleury 91 (W) | 0 - 2 | PSG (W) | +1.0, +1.5 | 5 - 6 | 0 - 5 | 9.0 | Tài | 2.5, 3.0 | Xỉu | 58 - 89 | 2 - 8 | |
| 04/25 20:00 | Cả trận | Dijon (W) | 1 - 2 | Paris FC (W) | +0.5, +1.0 | 4 - 3 | 2 - 3 | 9.0 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 65 - 83 | 9 - 20 | |
| 04/25 20:00 | Cả trận | Lens (W) | 0 - 1 | Marseille (W) | 0.0, +0.5 | 9 - 3 | 4 - 0 | 8.0 | Tài | 2.5 | Xỉu | 59 - 91 | 9 - 9 | |
| April 2026 | ||||||||||||||
| 04/22 17:45 | Cả trận | Marseille (W) | 0 - 2 | Nantes (W) | 0.0 | 3 - 2 | 1 - 0 | 8.5 | Xỉu | 2.5, 3.0 | Xỉu | 79 - 104 | 8 - 10 | |
| 04/22 17:45 | Cả trận | FC Fleury 91 (W) | 3 - 1 | Strasbourg (W) | -0.5, -1.0 | 2 - 6 | 0 - 3 | 8.0 | Hòa vốn | 2.0, 2.5 | Tài | 53 - 77 | 6 - 7 | |
| 04/22 17:45 | Cả trận | OL Lyonnes (W) | 4 - 0 | Dijon (W) | -2.5, -3.0 | 6 - 4 | 2 - 1 | 10.0 | Hòa vốn | 3.0, 3.5 | Tài | 135 - 40 | 18 - 3 | |
| 04/22 17:45 | Cả trận | Le Havre (W) | 0 - 1 | Lens (W) | 0.0, -0.5 | 5 - 2 | 3 - 1 | 2.5 | Xỉu | 86 - 110 | 15 - 10 | |||
| 04/22 15:30 | Cả trận | PSG (W) | 2 - 0 | St Etienne (W) | -2.5 | 10 - 1 | 2 - 0 | 9.5 | Tài | 3.5 | Xỉu | - | 2 - | |
| March 2026 | ||||||||||||||
| 03/28 20:00 | Cả trận | Nantes (W) | 1 - 2 | PSG (W) | +1.0, +1.5 | 8 - 1 | 4 - 0 | 9.0 | Hòa vốn | 2.5, 3.0 | Tài | 99 - 91 | 17 - 17 | |
