Portugal Liga 3 Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Portugal Liga 3, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Portugal Liga 3 với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| October 2026 | ||||||||||||||
| 10/11 16:30 | Cả trận | AD Fafe | 2 - 2 | Trofense | -0.5, -1.0 | 4 - 4 | 2 - 4 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 111 - 100 | 15 - 7 | |
| 10/11 15:00 | Cả trận | Sao Joao Ver | 2 - 1 | Varzim | 0.0, +0.5 | 8 - 1 | 4 - 0 | 9.0 | Hòa vốn | 2.0, 2.5 | Tài | 125 - 118 | 11 - 6 | |
| 10/11 15:00 | Cả trận | Atletico CP Lisbon | 4 - 1 | Caldas SC | -0.5, -1.0 | 1 - 7 | 0 - 2 | 9.5 | Xỉu | 2.5 | Tài | 130 - 127 | 8 - 7 | |
| 10/11 14:00 | Cả trận | Guimaraes B | 0 - 1 | Pacos Ferreira | 0.0, -0.5 | 6 - 4 | 3 - 2 | 10.5 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 148 - 115 | 23 - 11 | |
| 10/11 11:00 | Cả trận | CD Mafra | 2 - 2 | CF Os Belenenses | 0.0, +0.5 | 10 - 1 | 7 - 0 | 9.5 | Tài | 2.5 | Tài | 119 - 116 | 18 - 10 | |
| 10/10 17:30 | Cả trận | Sporting Covilha | 0 - 0 | UD Oliveirense | 0.0 | 0 - 6 | 0 - 3 | 10.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 111 - 125 | 4 - 15 | |
| 10/10 15:00 | Cả trận | GD Vitoria de Sernache | 1 - 0 | Louletano DC | 0.0, +0.5 | 2 - 2 | 1 - 2 | 9.0 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 97 - 98 | 5 - 9 | |
| 10/10 15:00 | Cả trận | SC Vianense | 3 - 3 | USC Paredes | +0.5 | 2 - 7 | 0 - 7 | 8.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Tài | 108 - 116 | 9 - 18 | |
| 10/10 11:00 | Cả trận | Leca | 2 - 0 | AD Marco 09 | 0.0, -0.5 | 3 - 8 | 2 - 4 | 9.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Xỉu | 97 - 88 | 6 - 11 | |
| 10/09 21:00 | Cả trận | UD Santarem | 3 - 0 | Lusitano GC Evora | 0.0, +0.5 | 2 - 8 | 2 - 5 | 10.0 | Hòa vốn | 2.0 | Tài | 106 - 124 | 12 - 15 | |
| September 2026 | ||||||||||||||
| 09/13 20:30 | Cả trận | USC Paredes | 2 - 1 | AD Fafe | 0.0, -0.5 | 4 - 7 | 3 - 4 | 8.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Tài | 110 - 133 | 12 - 9 | |
| 09/13 17:00 | Cả trận | Pacos Ferreira | 1 - 1 | Sao Joao Ver | 0.0, -0.5 | 10 - 9 | 4 - 5 | 10.0 | Tài | 2.5 | Xỉu | 132 - 76 | 9 - 10 | |
| 09/13 17:00 | Cả trận | Caldas SC | 2 - 0 | GD Vitoria de Sernache | 0.0, -0.5 | 3 - 6 | 1 - 4 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 93 - 103 | 11 - 6 | |
| 09/13 11:00 | Cả trận | CF Os Belenenses | 1 - 0 | Atletico CP Lisbon | -0.5, -1.0 | 2 - 4 | 1 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 121 - 95 | 14 - 6 | |
| 09/12 17:00 | Cả trận | Lusitano GC Evora | 2 - 2 | Sporting Covilha | -0.5, -1.0 | 6 - 1 | 1 - 0 | 10.0 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 105 - 108 | 14 - 4 | |
| 09/12 16:00 | Cả trận | Trofense | 1 - 4 | Leca | 0.0 | 2 - 6 | 2 - 3 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 67 - 89 | 5 - 15 | |
| 09/12 16:00 | Cả trận | Louletano DC | 1 - 2 | UD Santarem | -0.5 | 6 - 6 | 3 - 3 | 9.5 | Tài | 2.0 | Tài | 99 - 112 | 11 - 13 | |
| 09/12 16:00 | Cả trận | AD Marco 09 | 1 - 0 | Guimaraes B | 0.0 | 5 - 4 | 2 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 86 - 143 | 8 - 10 | |
| 09/12 15:00 | Cả trận | Varzim | 1 - 2 | SC Vianense | -1.0 | 4 - 1 | 2 - 1 | 9.0 | Xỉu | 2.5 | Tài | 121 - 101 | 9 - 11 | |
| 09/12 11:00 | Cả trận | UD Oliveirense | 2 - 1 | CD Mafra | 0.0, +0.5 | 1 - 6 | 1 - 4 | 10.0 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 118 - 119 | 9 - 7 | |
| September 2026 | ||||||||||||||
| 09/06 17:00 | Cả trận | Sao Joao Ver | 0 - 0 | AD Marco 09 | 0.0 | 5 - 3 | 2 - 2 | 9.0 | Xỉu | 2.0 | Xỉu | 117 - 103 | 11 - 6 | |
| 09/06 17:00 | Cả trận | Louletano DC | 1 - 0 | Lusitano GC Evora | 0.0, +0.5 | 1 - 6 | 0 - 1 | 9.0 | Xỉu | 1.5, 2.0 | Xỉu | 108 - 119 | 8 - 7 | |
| 09/06 16:00 | Cả trận | Atletico CP Lisbon | 3 - 1 | UD Oliveirense | -0.5 | 9 - 2 | 5 - 1 | 9.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Tài | 95 - 88 | 19 - 5 | |
| 09/06 14:30 | Cả trận | GD Vitoria de Sernache | 1 - 3 | CF Os Belenenses | +0.5, +1.0 | 3 - 6 | 1 - 4 | 9.0 | Hòa vốn | 2.0, 2.5 | Tài | 112 - 156 | 5 - 11 | |
| 09/06 11:00 | Cả trận | Leca | 0 - 3 | AD Fafe | 0.0 | 3 - 0 | 2 - 0 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 101 - 109 | 13 - 12 | |
| 09/05 18:30 | Cả trận | Varzim | 0 - 1 | USC Paredes | 0.0, -0.5 | 3 - 5 | 1 - 2 | 8.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 135 - 113 | 6 - 17 | |
| 09/05 17:00 | Cả trận | Guimaraes B | 0 - 0 | Trofense | -1.0 | 10 - 3 | 6 - 2 | 10.0 | Tài | 2.5, 3.0 | Xỉu | 126 - 102 | 15 - 9 | |
| 09/05 17:00 | Cả trận | CD Mafra | 1 - 0 | Sporting Covilha | -1.0 | 8 - 3 | 5 - 1 | 10.0 | Tài | 2.0, 2.5 | Xỉu | 99 - 102 | 12 - 1 | |
| 09/05 14:00 | Cả trận | SC Vianense | 2 - 2 | Pacos Ferreira | 0.0 | 4 - 4 | 1 - 3 | 10.0 | Xỉu | 2.5 | Tài | 105 - 99 | 9 - 11 | |
| 09/04 20:00 | Cả trận | UD Santarem | 0 - 1 | Caldas SC | 0.0, -0.5 | 8 - 6 | 3 - 1 | 10.0 | Tài | 2.0, 2.5 | Xỉu | 130 - 112 | 11 - 9 | |
| August 2026 | ||||||||||||||
| 08/23 17:30 | Cả trận | UD Oliveirense | 0 - 0 | GD Vitoria de Sernache | -0.5, -1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 9.5 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 1 - | - | |
| 08/23 17:00 | Cả trận | Caldas SC | 2 - 4 | Louletano DC | 0.0, -0.5 | 11 - 2 | 6 - 1 | 9.0 | Tài | 2.0 | Tài | 107 - 77 | 18 - 12 | |
| 08/23 17:00 | Cả trận | AD Marco 09 | 2 - 0 | SC Vianense | -0.5 | 3 - 1 | 1 - 0 | 9.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Xỉu | 98 - 74 | 12 - 4 | |
| 08/23 11:00 | Cả trận | USC Paredes | 1 - 2 | Leca | -0.5 | 6 - 3 | 5 - 0 | 9.0 | Hòa vốn | 2.0, 2.5 | Tài | 112 - 83 | 25 - 11 | |
| 08/22 20:30 | Cả trận | Pacos Ferreira | 1 - 4 | Varzim | 0.0 | 4 - 4 | 2 - 1 | 2.0, 2.5 | Tài | 99 - 99 | 21 - 16 | |||
| 08/22 18:00 | Cả trận | Sporting Covilha | 0 - 3 | Atletico CP Lisbon | 0.0, +0.5 | 10 - 4 | 6 - 1 | 9.5 | Tài | 2.0 | Tài | 97 - 70 | 21 - 9 | |
| 08/22 17:00 | Cả trận | Lusitano GC Evora | 2 - 1 | CD Mafra | 8 - 4 | 5 - 1 | 87 - 71 | 14 - 9 | ||||||
| 08/22 17:00 | Cả trận | Trofense | 1 - 0 | Sao Joao Ver | 1 - 9 | 0 - 3 | 81 - 75 | 8 - 18 | ||||||
| 08/22 11:00 | Cả trận | CF Os Belenenses | 5 - 0 | UD Santarem | -0.5, -1.0 | 4 - 4 | 4 - 2 | 10.5 | Xỉu | 2.0, 2.5 | Tài | 81 - 55 | 16 - 6 | |
| 08/21 20:30 | Cả trận | AD Fafe | 1 - 1 | Guimaraes B | -0.5 | 6 - 5 | 4 - 2 | 9.5 | Tài | 2.0, 2.5 | Xỉu | 93 - 90 | 16 - 17 | |
