Armenia First League Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Armenia First League, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Armenia First League với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| August 2018 | ||||||||||||||
| 08/24 12:00 | Cả trận | Banants Yerevan III | 1 - 2 | Gandzasar Kapan II | 0.0,+0.5 | 4 - 3 | 3 - 1 | 3.0,3.5 | Xỉu | 111 - 129 | 11 - 16 | |||
| 08/23 14:00 | Cả trận | Ararat Armenia II | 0 - 2 | Junior Sevan FC | 0.0 | 2 - 6 | 1 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 177 - 126 | 11 - 19 | |||
| 08/23 14:00 | Cả trận | Alashkert FC II | 0 - 2 | FC Yerevan | 0.0, -0.5 | 3 - 3 | 2 - 3 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 131 - 108 | 9 - 12 | |||
| 08/21 14:00 | Cả trận | Pyunik Yerevan II | 1 - 1 | Banants Yerevan III | -1.0 | 6 - 9 | 4 - 4 | 3.0 | Xỉu | 125 - 115 | 10 - 24 | |||
| 08/21 14:00 | Ararat Yerevan II | 0 - 0 | Erebuni FC | 0 - 0 | 0 - 0 | - | - | |||||||
| 08/20 14:00 | Cả trận | FC Yerevan | 6 - 1 | Shirak II | -0.5 | 4 - 1 | 1 - 1 | 3.0, 3.5 | Tài | 179 - 116 | 14 - 11 | |||
| 08/20 14:00 | Cả trận | Junior Sevan FC | 1 - 1 | Alashkert FC II | 0.0 | 4 - 4 | 2 - 2 | 3.0 | Xỉu | 116 - 120 | 14 - 7 | |||
| 08/20 13:00 | Cả trận | Banants II | 1 - 0 | Ararat Armenia II | 0.0 | 2 - 7 | 2 - 3 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 125 - 124 | 6 - 7 | |||
| August 2018 | ||||||||||||||
| 08/06 13:00 | Cả trận | Alashkert FC II | 1 - 1 | Banants II | -0.5 | 4 - 4 | 3 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 103 - 119 | 13 - 7 | |||
| 08/06 13:00 | Cả trận | FC Lokomotiv Yerevan | 1 - 0 | Pyunik Yerevan II | 0.0, -0.5 | 9 - 1 | 5 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 128 - 95 | 15 - 5 | |||
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/28 14:00 | Cả trận | Erebuni FC | 1 - 5 | Artsakh | +3.0, +3.5 | 4 - 10 | 0 - 5 | 5.0, 5.5 | Tài | 84 - 167 | 7 - 25 | |||
| 05/28 14:00 | Shirak II | 0 - 0 | Alashkert FC II | +1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.5 | - | - | |||||
| 05/28 14:00 | Cả trận | Banants II | 1 - 4 | Pyunik Yerevan II | 0.0, -0.5 | 6 - 2 | 3 - 1 | 3.5 | Tài | 155 - 102 | 20 - 9 | |||
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/25 14:00 | Cả trận | Lori | 5 - 1 | Gandzasar Kapan II | -2.5 | 7 - 3 | 3 - 2 | 3.5 | Tài | 134 - 67 | 20 - 7 | |||
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/21 14:00 | Cả trận | Pyunik Yerevan II | 4 - 0 | Erebuni FC | -2.5 | 2 - 3 | 2 - 3 | 4.0 | Hòa vốn | 102 - 109 | 15 - 11 | |||
| 05/21 14:00 | Artsakh | 0 - 0 | Shirak II | -3.0,-3.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.5, 4.0 | - | - | |||||
| 05/21 14:00 | Cả trận | Ararat Moskow Yerevan | 7 - 1 | Banants II | -0.5 | 3 - 3 | 2 - 2 | 3.0 | Tài | 83 - 88 | 16 - 5 | |||
| 05/21 14:00 | Cả trận | Alashkert FC II | 0 - 1 | Lori | +1.0, +1.5 | 5 - 3 | 2 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 112 - 112 | 4 - 6 | |||
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/17 14:00 | Cả trận | Ararat Yerevan II | 1 - 4 | Ararat Moskow Yerevan | +0.5, +1.0 | 4 - 5 | 1 - 1 | 3.0, 3.5 | Tài | 106 - 125 | 7 - 21 | |||
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/14 14:00 | Cả trận | Erebuni FC | 2 - 2 | FC Avan Academy | +1.0 | 5 - 7 | 3 - 3 | 3.0, 3.5 | Tài | 100 - 173 | 12 - 21 | |||
| 05/14 14:00 | Cả trận | Pyunik Yerevan II | 0 - 3 | Artsakh | +1.0, +1.5 | 3 - 5 | 1 - 1 | 3.0 | Hòa vốn | 125 - 147 | 19 - 16 | |||
| 05/14 14:00 | Cả trận | Lori | 2 - 1 | Shirak II | -2.0, -2.5 | 7 - 0 | 5 - 0 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 179 - 77 | 23 - 3 | |||
| 05/14 14:00 | Cả trận | Banants II | 6 - 1 | Gandzasar Kapan II | -1.5, -2.0 | 6 - 2 | 3 - 1 | 3.5 | Tài | 90 - 77 | 29 - 4 | |||
| 05/14 14:00 | Cả trận | Ararat Yerevan II | 0 - 2 | Alashkert FC II | +0.5 | 0 - 4 | 0 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 97 - 110 | 7 - 21 | |||
| May 2018 | ||||||||||||||
| 05/07 14:00 | Cả trận | Banants II | 1 - 2 | Alashkert FC II | -0.5, -1.0 | 7 - 6 | 5 - 3 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 156 - 131 | 9 - 16 | |||
| 05/07 14:00 | Cả trận | Shirak II | 4 - 1 | Ararat Yerevan II | 0.0 | 1 - 4 | 1 - 3 | 3.0, 3.5 | Tài | 113 - 117 | 18 - 9 | |||
| 05/07 14:00 | Cả trận | Ararat Moskow Yerevan | 0 - 1 | Pyunik Yerevan II | -1.0, -1.5 | 5 - 6 | 3 - 1 | 3.5 | Xỉu | 71 - 62 | 6 - 3 | |||
| 05/07 14:00 | Cả trận | Artsakh | 0 - 0 | Lori | 0.0, -0.5 | 3 - 3 | 1 - 1 | 2.5 | Xỉu | 159 - 103 | 12 - 7 | |||
| 05/07 14:00 | Alashkert FC II | 0 - 0 | Banants II | 0 - 0 | 0 - 0 | - | - | |||||||
| 05/06 14:00 | Cả trận | Erebuni FC | 4 - 0 | Gandzasar Kapan II | -0.25 | 5 - 6 | 3 - 1 | 3.0, 3.5 | Tài | 145 - 144 | 8 - 14 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/30 14:00 | Cả trận | Ararat Moskow Yerevan | 0 - 2 | Artsakh | +0.5 | 3 - 2 | 1 - 2 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 156 - 140 | 13 - 12 | |||
| 04/30 14:00 | Cả trận | Ararat Yerevan II | 2 - 6 | Lori | +1.0, +1.5 | 2 - 3 | 1 - 3 | 3.0, 3.5 | Tài | 114 - 110 | 14 - 18 | |||
| 04/30 14:00 | Cả trận | Banants II | 3 - 1 | Shirak II | -1.5 | 5 - 0 | 2 - 0 | 3.0, 3.5 | Tài | 60 - 51 | 3 - 1 | |||
| 04/30 14:00 | Cả trận | Alashkert FC II | 7 - 2 | Erebuni FC | -2.5, -3.0 | 10 - 3 | 6 - 0 | 4.5 | Tài | 131 - 103 | 18 - 7 | |||
| 04/30 14:00 | Cả trận | Pyunik Yerevan II | 3 - 1 | Gandzasar Kapan II | -1.5, -2.0 | 5 - 1 | 5 - 0 | 3.5 | Tài | 106 - 93 | 16 - 12 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/27 13:00 | Cả trận | Artsakh | 7 - 0 | Banants II | -1.0 | 5 - 3 | 3 - 1 | 3.0, 3.5 | Tài | 120 - 135 | 11 - 9 | |||
| April 2018 | ||||||||||||||
| 04/23 13:00 | Cả trận | Lori | 3 - 0 | Banants II | -1.0, -1.5 | 5 - 1 | 4 - 0 | 3.0 | Hòa vốn | 98 - 105 | 12 - 3 | |||
| 04/23 13:00 | Cả trận | Alashkert FC II | 3 - 2 | Pyunik Yerevan II | -0.5 | 3 - 2 | 1 - 1 | 3.0 | Tài | 141 - 155 | 14 - 13 | |||
| 04/23 13:00 | Cả trận | Gandzasar Kapan II | 2 - 4 | FC Avan Academy | +0.5 | 3 - 3 | 1 - 3 | 3.0 | Tài | 129 - 139 | 11 - 21 | |||
| 04/23 13:00 | Cả trận | Shirak II | 3 - 1 | Erebuni FC | -0.5 | 3 - 6 | 1 - 2 | 3.0, 3.5 | Tài | 125 - 99 | 8 - 7 | |||
