Myanmar National League Thống kê phạt góc & Kết quả
TotalCorner cung cấp thống kê phạt góc Myanmar National League, lịch thi đấu, kết quả, BXH, thống kê thẻ và so sánh tỷ lệ kèo. Theo dõi các trận gần đây của Myanmar National League với phạt góc cả trận, phạt góc hiệp 1, bàn thắng, thẻ và dữ liệu trận đấu.
| giờ bắt đầu | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Góc hiệp 1 | Góc châu Á | Tài/Xỉu góc | Bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công | Cú sút | Phân tích | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| October 2026 | ||||||||||||||
| 10/16 10:00 | Thitsar Arman FC | 0 - 0 | Ispe FC | -1.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 10.0 | 3.5 | - | - | ||||
| October 2026 | ||||||||||||||
| 10/11 10:00 | Cả trận | Yangon United FC | 1 - 2 | Yangon City | -0.5, -1.0 | 10 - 7 | 3 - 4 | 9.5 | Tài | 3.0 | Hòa vốn | 94 - 83 | 18 - 13 | |
| 10/10 10:00 | Myawady FC | 0 - 0 | Yadanarbon FC | +0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 10.0 | 3.0, 3.5 | - | - | ||||
| 10/10 10:00 | Cả trận | Ayeyawady Utd | 1 - 3 | Thitsar Arman FC | 0.0 | 3 - 7 | 2 - 2 | 3.0 | Tài | 53 - 70 | 10 - 12 | |||
| 10/09 10:00 | Cả trận | Sagaing United FC | 1 - 1 | Chinland FC | -1.0 | 5 - 6 | 1 - 3 | 10.0 | Tài | 3.5, 4.0 | Xỉu | 117 - 92 | 13 - 15 | |
| 10/09 10:00 | Cả trận | Ispe FC | 2 - 2 | Dagon Star United FC | +1.5 | 6 - 8 | 3 - 3 | 3.0, 3.5 | Tài | 86 - 85 | 8 - 13 | |||
| 09/07 10:40 | Cả trận | Ispe FC | 2 - 4 | Sagaing United FC | +0.5, +1.0 | 11 - 3 | 2 - 3 | 10.0 | Tài | 3.5 | Tài | 122 - 114 | 18 - 14 | |
| 09/06 10:00 | Cả trận | Ayeyawady Utd | 0 - 5 | Dagon Star United FC | +0.5, +1.0 | 2 - 8 | 1 - 5 | 2.5, 3.0 | Tài | - | - 5 | |||
| 09/05 10:00 | Cả trận | Thitsar Arman FC | 2 - 2 | Hantharwady United | 0.0 | 7 - 5 | 4 - 2 | 2.5, 3.0 | Tài | 82 - 70 | 4 - 6 | |||
| 09/05 10:00 | Cả trận | Myawady FC | 0 - 4 | Shan Utd | +2.5, +3.0 | 8 - 7 | 4 - 4 | 9.5 | Tài | 3.5 | Tài | 107 - 133 | 7 - 16 | |
| 09/04 10:00 | Cả trận | Yangon City | 0 - 0 | Yadanarbon FC | -0.5 | 4 - 1 | 2 - 0 | 3.0 | Xỉu | 125 - 82 | 13 - 8 | |||
| 09/04 10:00 | Cả trận | Chinland FC | 1 - 5 | Yangon United FC | +2.5, +3.0 | 4 - 13 | 1 - 5 | 4.0, 4.5 | Tài | 62 - 77 | 8 - 23 | |||
| August 2026 | ||||||||||||||
| 08/30 10:00 | Cả trận | Yangon United FC | 2 - 0 | Sagaing United FC | -3.5, -4.0 | 10 - 0 | 7 - 0 | 9.5 | Tài | 4.0, 4.5 | Xỉu | 137 - 97 | 15 - 7 | |
| 08/30 10:00 | Cả trận | Yangon City | 2 - 2 | Shan Utd | +2.0 | 2 - 3 | 1 - 1 | 9.5 | Xỉu | 3.5, 4.0 | Tài | 72 - 67 | 15 - 8 | |
| 08/29 10:00 | Cả trận | Dagon Star United FC | 2 - 0 | Hantharwady United | -0.5 | 6 - 6 | 4 - 3 | 3.0 | Xỉu | 99 - 101 | 14 - 14 | |||
| 08/29 10:00 | Cả trận | Ayeyawady Utd | 2 - 1 | Ispe FC | -0.5 | 1 - 11 | 1 - 4 | 3.0 | Hòa vốn | 62 - 89 | 6 - 13 | |||
| 08/28 10:36 | Cả trận | Chinland FC | 1 - 2 | Yadanarbon FC | +1.0 | 6 - 8 | 1 - 3 | 9.5 | Tài | 3.0 | Hòa vốn | 106 - 102 | 12 - 17 | |
| 08/28 10:00 | Cả trận | Thitsar Arman FC | 2 - 2 | Myawady FC | -0.5 | 2 - 3 | 2 - 3 | 10.0 | Xỉu | 2.5, 3.0 | Tài | 76 - 69 | 8 - 10 | |
| March 2026 | ||||||||||||||
| 03/18 09:00 | Cả trận | Yangon United FC | 4 - 0 | Dagon Star United FC | -2.0 | 1 - 1 | 1 - 0 | 9.5 | Xỉu | 3.0, 3.5 | Tài | 80 - 118 | 12 - 11 | |
| 03/16 09:30 | Cả trận | Rakhine United | 1 - 2 | Ispe FC | 0.0 | 3 - 9 | 1 - 4 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 117 - 106 | 8 - 25 | |||
| March 2026 | ||||||||||||||
| 03/13 09:30 | Ayeyawady Utd | 0 - 0 | Yarmanya United FC | -1.0, -1.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.5, 4.0 | - | - | |||||
| 03/11 09:30 | Ispe FC | 0 - 0 | Dagon Port FC | 0.0, -0.5 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.5 | - | - | |||||
| 03/10 09:00 | Cả trận | Yadanarbon FC | 2 - 3 | Yangon United FC | +2.5 | 2 - 4 | 0 - 1 | 9.5 | Xỉu | 4.0 | Tài | 97 - 100 | 10 - 18 | |
| 03/09 09:30 | Cả trận | Thitsar Arman FC | 2 - 2 | Dagon Star United FC | +0.5 | 6 - 6 | 6 - 1 | 9.0 | Tài | 3.0 | Tài | 94 - 101 | 15 - 6 | |
| March 2026 | ||||||||||||||
| 03/06 09:30 | Dagon Port FC | 0 - 0 | Rakhine United | 0.0 | 0 - 0 | 0 - 0 | 3.5, 4.0 | - | - | |||||
| 03/05 09:00 | Cả trận | Yadanarbon FC | 2 - 1 | Ayeyawady Utd | -0.5 | 5 - 13 | 1 - 6 | 9.5 | Tài | 2.5, 3.0 | Tài | 94 - 84 | 10 - 15 | |
| 03/04 09:30 | Cả trận | Hantharwady United | 0 - 4 | Yangon United FC | +2.0, +2.5 | 2 - 2 | 1 - 0 | 3.5, 4.0 | Tài | 107 - 100 | 7 - 15 | |||
| 03/03 11:20 | FK Kauno Zalgiris II | 0 - 0 | FK Dainava Alytus | 0 - 0 | 0 - 0 | - | - | |||||||
| 03/03 09:23 | Cả trận | Dagon Star United FC | 1 - 0 | Mahar United | -0.5,-1.0 | 8 - 12 | 4 - 4 | 3.0,3.5 | Xỉu | 111 - 117 | 8 - 17 | |||
| 03/02 09:30 | Cả trận | Rakhine United | 0 - 6 | Shan Utd | +3.0 | 0 - 7 | 0 - 3 | 4.0 | Tài | 44 - 65 | 5 - 13 | |||
| February 2026 | ||||||||||||||
| 02/26 09:30 | Cả trận | Thitsar Arman FC | 0 - 0 | Ayeyawady Utd | 0.0 | 5 - 7 | 3 - 3 | 9.0 | Tài | 2.5, 3.0 | Xỉu | - | - | |
| 02/25 09:30 | Cả trận | Ispe FC | 1 - 6 | Shan Utd | +2.5 | 1 - 4 | 1 - 3 | 3.5, 4.0 | Tài | 80 - 160 | 4 - 14 | |||
| 02/24 09:30 | Cả trận | Hantharwady United | 0 - 1 | Yadanarbon FC | -0.5 | 4 - 5 | 4 - 1 | 3.0, 3.5 | Xỉu | 104 - 102 | 7 - 16 | |||
| 02/24 09:00 | Cả trận | Dagon Star United FC | 1 - 0 | Rakhine United | -1.5, -2.0 | 9 - 5 | 8 - 1 | 3.5 | Xỉu | 76 - 83 | 12 - 10 | |||
| February 2026 | ||||||||||||||
| 02/20 09:00 | Cả trận | Yangon United FC | 0 - 0 | Shan Utd | -0.5 | 5 - 2 | 1 - 1 | 9.5 | Xỉu | 2.5 | Xỉu | 87 - 81 | 13 - 4 | |
| 02/19 09:30 | Cả trận | Ayeyawady Utd | 2 - 1 | Rakhine United | -0.5 | 10 - 0 | 3 - 0 | 10.0 | Hòa vốn | 3.0 | Hòa vốn | 83 - 98 | 15 - 8 | |
| February 2026 | ||||||||||||||
| 02/15 09:30 | Cả trận | Yarmanya United FC | 1 - 2 | Ispe FC | +1.5 | 4 - 7 | 1 - 3 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 92 - 126 | 5 - 20 | |||
| 02/14 09:30 | Cả trận | Ayeyawady Utd | 1 - 0 | Dagon Port FC | -0.5 | 5 - 3 | 5 - 0 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 101 - 114 | 8 - 14 | |||
| 02/14 09:00 | Cả trận | Yadanarbon FC | 0 - 2 | Shan Utd | +2.0 | 1 - 1 | 1 - 1 | 3.5, 4.0 | Xỉu | 75 - 90 | 8 - 17 | |||
| February 2026 | ||||||||||||||
| 02/10 09:30 | Cả trận | Ayeyawady Utd | 1 - 3 | Shan Utd | +2.0, +2.5 | 5 - 4 | 1 - 3 | 9.0 | Hòa vốn | 3.5, 4.0 | Tài | 50 - 72 | 9 - 11 | |
