Ruthin Town vs Gresford Athletic Đối đầu
Lần gặp gần nhất
Ruthin Town 2 - 1
Gresford Athletic
Thành tích đối đầu Ruthin Town vs Gresford Athletic
6
Số lần gặp
4 - 1 - 1
T - H - B
9
Phạt góc TB
33%
Trên 9,5 phạt góc
2.8
Bàn thắng TB
Tỷ lệ thắng đối đầu
Ruthin Town Thắng 67%4
Hòa 17%1
Gresford Athletic Thắng 17%1
Trong 6 lần gặp gần nhất giữa Ruthin Town và Gresford Athletic, Ruthin Town thắng 4 trận, hòa 1 trận và Gresford Athletic thắng 1 trận. Các trận đối đầu có trung bình 9 quả phạt góc, trong đó 33% số trận có trên 9,5 quả. Khi Ruthin Town đá sân nhà, các trận có trung bình 9.6 quả phạt góc. Tổng số bàn thắng trung bình mỗi lần gặp: 2.8.
Thống kê đối đầu Ruthin Town vs Gresford Athletic cập nhật lúc 19/10/2026 16:54.
Lịch sử đối đầu Ruthin Town vs Gresford Athletic
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Wales Championship North | 20/03/2026 | Ruthin Town | 2 - 1 | Gresford Athletic | 1 - 1 | 3 - 2 | 5 | T |
| Wales Championship North | 08/08/2025 | Gresford Athletic | 2 - 1 | Ruthin Town | 1 - 0 | 2 - 4 | 6 | B |
| Wales Championship North | 06/09/2024 | Ruthin Town | 4 - 0 | Gresford Athletic | 2 - 0 | 4 - 5 | 9 | T |
| Wales Championship North | 11/08/2023 | Ruthin Town | 1 - 1 | Gresford Athletic | 0 - 1 | 9 - 1 | 10 | H |
| Wales Championship North | 29/08/2022 | Ruthin Town | 3 - 1 | Gresford Athletic | 1 - 1 | 10 - 7 | 17 | T |
| Wales Championship North | 22/10/2021 | Ruthin Town | 1 - 0 | Gresford Athletic | 1 - 0 | 3 - 4 | 7 | T |
Phong độ gần đây
Ruthin Town
H
H
T
B
B
Bàn thắng / trận0.8
Bàn thua / trận1.6
Phạt góc được hưởng / trận4
Phạt góc phải chịu / trận1.3
Trên 2,5 bàn40%
Gresford Athletic
T
H
B
B
B
Bàn thắng / trận0.6
Bàn thua / trận2.2
Phạt góc được hưởng / trận1
Phạt góc phải chịu / trận5
Trên 2,5 bàn40%
5 trận gần nhất của Ruthin Town
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Wales Championship North | 09/10/2026 | Ruthin Town | 1 - 1 | CPD Y Rhyl | 1 - 1 | 3 - 0 | 3 | H |
| Wales Championship North | 03/10/2026 | Buckley Town | 1 - 1 | Ruthin Town | 0 - 1 | 3 - 3 | 6 | H |
| Wales Championship North | 25/09/2026 | Ruthin Town | 2 - 0 | Penrhyncoch | 1 - 0 | 6 - 1 | 7 | T |
| Wales Championship North | 12/09/2026 | Porthmadog | 3 - 0 | Ruthin Town | 1 - 0 | - | - | B |
| Wales Championship North | 04/09/2026 | Ruthin Town | 0 - 3 | Caersws | 0 - 2 | - | - | B |
5 trận gần nhất của Gresford Athletic
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Wales Championship North | 03/10/2026 | Penrhyncoch | 0 - 1 | Gresford Athletic | 0 - 0 | 5 - 1 | 6 | T |
| Wales Championship North | 12/09/2026 | Guilsfield | 1 - 1 | Gresford Athletic | 0 - 1 | - | - | H |
| Wales Championship North | 06/09/2026 | Gresford Athletic | 1 - 5 | Mold Alexandra FC | 1 - 5 | - | - | B |
| Wales Championship North | 31/08/2026 | CPD Llanuwchllyn | 2 - 0 | Gresford Athletic | 1 - 0 | - | - | B |
| Wales Championship North | 21/08/2026 | Bala Town | 3 - 0 | Gresford Athletic | 1 - 0 | - | - | B |
Lịch thi đấu của Ruthin Town
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | |||||||
Lịch thi đấu của Gresford Athletic
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | |||||||
Các cặp đấu khác của Ruthin Town và Gresford Athletic
- Ruthin Town vs CPD Y Rhyl Đối đầu
- Buckley Town vs Ruthin Town Đối đầu
- Ruthin Town vs Penrhyncoch Đối đầu
- Porthmadog vs Ruthin Town Đối đầu
- Ruthin Town vs Caersws Đối đầu
- Penrhyncoch vs Gresford Athletic Đối đầu
- Guilsfield vs Gresford Athletic Đối đầu
- Gresford Athletic vs Mold Alexandra FC Đối đầu
- CPD Llanuwchllyn vs Gresford Athletic Đối đầu
- Bala Town vs Gresford Athletic Đối đầu
