Nesebar vs Chernomorets Balchik Đối đầu
Lần gặp gần nhất
Nesebar 0 - 0
Chernomorets Balchik
Thành tích đối đầu Nesebar vs Chernomorets Balchik
2
Số lần gặp
0 - 1 - 1
T - H - B
7.5
Phạt góc TB
50%
Trên 9,5 phạt góc
2.5
Bàn thắng TB
Tỷ lệ thắng đối đầu
Nesebar Thắng 0%0
Hòa 50%1
Chernomorets Balchik Thắng 50%1
Trong 2 lần gặp gần nhất giữa Nesebar và Chernomorets Balchik, Nesebar thắng 0 trận, hòa 1 trận và Chernomorets Balchik thắng 1 trận. Các trận đối đầu có trung bình 7.5 quả phạt góc, trong đó 50% số trận có trên 9,5 quả. Khi Nesebar đá sân nhà, các trận có trung bình 10 quả phạt góc. Tổng số bàn thắng trung bình mỗi lần gặp: 2.5.
Thống kê đối đầu Nesebar vs Chernomorets Balchik cập nhật lúc 22/10/2026 13:24.
Lịch sử đối đầu Nesebar vs Chernomorets Balchik
Phong độ gần đây
Nesebar
B
H
B
T
H
Bàn thắng / trận1
Bàn thua / trận1.6
Phạt góc được hưởng / trận4.4
Phạt góc phải chịu / trận7.2
Trên 2,5 bàn20%
Chernomorets Balchik
T
T
T
B
B
Bàn thắng / trận1.6
Bàn thua / trận1.2
Phạt góc được hưởng / trận1.8
Phạt góc phải chịu / trận4.4
Trên 2,5 bàn40%
5 trận gần nhất của Nesebar
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bulgaria Cup | 18/10/2026 | Nesebar | 0 - 2 | CSKA Sofia | 0 - 0 | 3 - 14 | 17 | B |
| Bulgaria Second League | 10/10/2026 | Nesebar | 0 - 0 | CSKA Sofia II | 0 - 0 | 7 - 5 | 12 | H |
| Bulgaria Second League | 27/09/2026 | Vihren Sandanski | 2 - 0 | Nesebar | 0 - 0 | 11 - 6 | 17 | B |
| Bulgaria Second League | 20/09/2026 | Nesebar | 4 - 3 | Beroe | 2 - 0 | 4 - 5 | 9 | T |
| Bulgaria Second League | 15/09/2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1 - 1 | Nesebar | 0 - 0 | 1 - 2 | 3 | H |
5 trận gần nhất của Chernomorets Balchik
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bulgaria Second League | 18/05/2024 | Chernomorets Balchik | 2 - 0 | Dunav Ruse | 1 - 0 | 0 - 3 | 3 | T |
| Bulgaria Second League | 11/05/2024 | Maritsa Plovdiv | 0 - 2 | Chernomorets Balchik | 0 - 1 | 1 - 3 | 4 | T |
| Bulgaria Second League | 02/05/2024 | Chernomorets Balchik | 4 - 1 | Spartak Varna | 1 - 0 | 1 - 5 | 6 | T |
| Bulgaria Second League | 27/04/2024 | Belasitza Petrich | 3 - 0 | Chernomorets Balchik | 2 - 0 | 8 - 3 | 11 | B |
| Bulgaria Second League | 13/04/2024 | Chernomorets Burgas | 2 - 0 | Chernomorets Balchik | 2 - 0 | 5 - 2 | 7 | B |
Lịch thi đấu của Nesebar
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bulgaria Second League | 23/10/2026 | FC Hebar Pazardzhik | vs | Nesebar | - | - | - |
Lịch thi đấu của Chernomorets Balchik
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | |||||||
Các cặp đấu khác của Nesebar và Chernomorets Balchik
- Nesebar vs CSKA Sofia Đối đầu
- Nesebar vs CSKA Sofia II Đối đầu
- Vihren Sandanski vs Nesebar Đối đầu
- Nesebar vs Beroe Đối đầu
- Lokomotiv Gorna Oryahovitsa vs Nesebar Đối đầu
- Chernomorets Balchik vs Dunav Ruse Đối đầu
- Maritsa Plovdiv vs Chernomorets Balchik Đối đầu
- Chernomorets Balchik vs Spartak Varna Đối đầu
- Belasitza Petrich vs Chernomorets Balchik Đối đầu
- Chernomorets Burgas vs Chernomorets Balchik Đối đầu
