Cape Verde Islands vs Congo Đối đầu

Congo vs Cape Verde Islands
International Match / 10/01/2015 16:00

Cape Verde Islands và Congo chưa có trận đối đầu nào được ghi nhận.

Thống kê đối đầu Cape Verde Islands vs Congo cập nhật lúc 19/10/2026 22:46.

Cape Verde Islands

T H T T T
Bàn thắng / trận1.4
Bàn thua / trận0.6
Phạt góc được hưởng / trận7
Phạt góc phải chịu / trận3.4
Trên 2,5 bàn40%

Congo

H B B B H
Bàn thắng / trận0.6
Bàn thua / trận1.4
Phạt góc được hưởng / trận3.8
Phạt góc phải chịu / trận7.4
Trên 2,5 bàn20%
Giải đấu Ngày Chủ nhà Tỷ số Khách Hiệp một Phạt góc Tổng phạt góc Kết quả
Africa Cup of Nations 09/01/2022 Ethiopia 0 - 1 Cape Verde Islands 0 - 1 1 - 6 7 T
Africa - World Cup Qualifying 16/11/2021 Nigeria 1 - 1 Cape Verde Islands 1 - 1 10 - 5 15 H
Africa - World Cup Qualifying 13/11/2021 Cape Verde Islands 2 - 1 Central African Republic 0 - 1 7 - 1 8 T
Africa - World Cup Qualifying 10/10/2021 Cape Verde Islands 1 - 0 Liberia 0 - 0 10 - 2 12 T
Africa - World Cup Qualifying 07/10/2021 Liberia 1 - 2 Cape Verde Islands 1 - 0 3 - 7 10 T
Giải đấu Ngày Chủ nhà Tỷ số Khách Hiệp một Phạt góc Tổng phạt góc Kết quả
Africa Cup of Nations Qualification 29/09/2026 Congo 1 - 1 Cameroon 1 - 0 5 - 6 11 H
Africa Cup of Nations Qualification 24/09/2026 Namibia 1 - 0 Congo 0 - 0 9 - 7 16 B
Africa - World Cup Qualifying 14/10/2025 Morocco 1 - 0 Congo 0 - 0 10 - 0 10 B
Africa - World Cup Qualifying 08/10/2025 Niger 3 - 1 Congo 1 - 0 5 - 4 9 B
Africa - World Cup Qualifying 05/09/2025 Congo 1 - 1 Tanzania 0 - 0 3 - 7 10 H
Giải đấu Ngày Chủ nhà Tỷ số Khách Hiệp một Phạt góc Tổng phạt góc
Không có dữ liệu
Giải đấu Ngày Chủ nhà Tỷ số Khách Hiệp một Phạt góc Tổng phạt góc
Không có dữ liệu

Tất cả trang đối đầu

Cập nhật tin mới cùng TotalCorner

Tham gia kênh tip Telegram miễn phí của chúng tôi. Bạn cũng có thể cài đặt cảnh báo trận đấu tùy chỉnh.

Tip Telegram miễn phí Cảnh báo tùy chỉnh