Benfica vs Dynamo Kiev Đối đầu
Lần gặp gần nhất
Benfica 3 - 0
Dynamo Kiev
Thành tích đối đầu Benfica vs Dynamo Kiev
5
Số lần gặp
5 - 0 - 0
T - H - B
10.2
Phạt góc TB
80%
Trên 9,5 phạt góc
2
Bàn thắng TB
Tỷ lệ thắng đối đầu
Benfica Thắng 100%5
Hòa 0%0
Dynamo Kiev Thắng 0%0
Trong 5 lần gặp gần nhất giữa Benfica và Dynamo Kiev, Benfica thắng 5 trận, hòa 0 trận và Dynamo Kiev thắng 0 trận. Các trận đối đầu có trung bình 10.2 quả phạt góc, trong đó 80% số trận có trên 9,5 quả. Khi Benfica đá sân nhà, các trận có trung bình 10.7 quả phạt góc. Tổng số bàn thắng trung bình mỗi lần gặp: 2.
Thống kê đối đầu Benfica vs Dynamo Kiev cập nhật lúc 22/09/2026 05:26.
Lịch sử đối đầu Benfica vs Dynamo Kiev
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Champions League Qualifying | 23/08/2022 | Benfica | 3 - 0 | Dynamo Kiev | 3 - 0 | 8 - 2 | 10 | T |
| UEFA Champions League Qualifying | 17/08/2022 | Dynamo Kiev | 0 - 2 | Benfica | 0 - 2 | 3 - 6 | 9 | T |
| UEFA Champions League | 08/12/2021 | Benfica | 2 - 0 | Dynamo Kiev | 2 - 0 | 4 - 7 | 11 | T |
| UEFA Champions League | 01/11/2016 | Benfica | 1 - 0 | Dynamo Kiev | 1 - 0 | 5 - 6 | 11 | T |
| UEFA Champions League | 19/10/2016 | Dynamo Kiev | 0 - 2 | Benfica | 0 - 1 | 9 - 1 | 10 | T |
Phong độ gần đây
Benfica
B
T
T
T
T
Bàn thắng / trận2.6
Bàn thua / trận0.8
Phạt góc được hưởng / trận6
Phạt góc phải chịu / trận3.8
Trên 2,5 bàn80%
Dynamo Kiev
H
T
T
H
T
Bàn thắng / trận1.2
Bàn thua / trận0.4
Phạt góc được hưởng / trận9
Phạt góc phải chịu / trận2.6
Trên 2,5 bàn40%
5 trận gần nhất của Benfica
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portugal Primeira Liga | 20/09/2026 | FC Porto | 3 - 1 | Benfica | 1 - 0 | 3 - 3 | 6 | B |
| UEFA Europa League | 16/09/2026 | AC Milan | 0 - 2 | Benfica | 0 - 1 | 10 - 1 | 11 | T |
| Portugal Primeira Liga | 13/09/2026 | Benfica | 3 - 1 | Gil Vicente | 1 - 1 | 14 - 0 | 14 | T |
| Portugal Primeira Liga | 09/09/2026 | Moreirense | 0 - 4 | Benfica | 0 - 1 | 3 - 7 | 10 | T |
| Portugal Primeira Liga | 05/09/2026 | Maritimo | 0 - 3 | Benfica | 0 - 1 | 3 - 5 | 8 | T |
5 trận gần nhất của Dynamo Kiev
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc | Kết quả |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ukraine Vyscha Liga | 26/11/2022 | Dynamo Kiev | 0 - 0 | FC Metalist 1925 | 0 - 0 | 13 - 1 | 14 | H |
| Ukraine Vyscha Liga | 21/11/2022 | FC Veres Rivne | 0 - 1 | Dynamo Kiev | 0 - 1 | 6 - 14 | 20 | T |
| Ukraine Vyscha Liga | 17/11/2022 | Ingulets Petrovo | 1 - 2 | Dynamo Kiev | 0 - 2 | 2 - 3 | 5 | T |
| Ukraine Vyscha Liga | 13/11/2022 | Dynamo Kiev | 0 - 0 | Kolos Kovalivka | 0 - 0 | 7 - 1 | 8 | H |
| Ukraine Vyscha Liga | 10/11/2022 | Dynamo Kiev | 3 - 1 | PFC Oleksandria | 1 - 0 | 8 - 3 | 11 | T |
Lịch thi đấu của Benfica
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | |||||||
Lịch thi đấu của Dynamo Kiev
| Giải đấu | Ngày | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Hiệp một | Phạt góc | Tổng phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Không có dữ liệu | |||||||
Các cặp đấu khác của Benfica và Dynamo Kiev
- FC Porto vs Benfica Đối đầu
- AC Milan vs Benfica Đối đầu
- Benfica vs Gil Vicente Đối đầu
- Moreirense vs Benfica Đối đầu
- Maritimo vs Benfica Đối đầu
- Dynamo Kiev vs FC Metalist 1925 Đối đầu
- FC Veres Rivne vs Dynamo Kiev Đối đầu
- Ingulets Petrovo vs Dynamo Kiev Đối đầu
- Dynamo Kiev vs Kolos Kovalivka Đối đầu
- Dynamo Kiev vs PFC Oleksandria Đối đầu